Ads
 02:15:33 AM 13 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์นี้พบ!! ท็อปโมเดลจากแดนซากุระ VS สาวน้อยหน้าคลายนางเอกเอวีที่เล่นหนังใหญ่"จันดาฯ" ค  (อ่าน 4107 ครั้ง) A A A A
+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:21:07 AM 18 ตุลาคม 2014 »

((น้องบันจี้))
"ท็อปโมเดลจากแดนซากุระ นางแบบนิตยสารชื่อดัง ควบพริตตี้มากฝีมือ ฟีดแบกดีกระจาย คิวจองล้นกระหน่ำ”

ขอขอบคุณรีวิวจากลูกค้า
เมื่อมาถึงร้าน ตามเวลานัดหมายน้องบันจี้ เตรียมอุปกรณ์ ฯลฯไว้ ครบถ้วน และนำผมไปสู่ หน้าผา เพื่อเตรียมตัวรับความเสียว
ซึ่งดูหุ่นน้อง จากด้านหลังแล้ว... สมราคา จริงๆ อิอิรูปร่างหุ่นดีมากๆ ขาวเรียว ยาว  ส่วนสูง 168 ซม  นน. 42 Kg  
หน้าอกหน้าใจ น้อง นมไม่ใหญ่ ไม่เล็ก นะครับ  ขนาด 32 นิ้ว
แต่เป็นของแท้ๆ แม่ให้มา แถมมีจุกเล็กๆ สีชมพูสดใส พร้อมให้ดูดกันมัน เลยเชียว...อิอิ  หน้าตา  น้องออกหมวยๆ น่ารักนะครับ: 9.0/10
ผิวพรรณ ค่อนไปทางขาว  ผิวนุ่มมือครับ : 9.0/10
และเรื่องช่วงล่าง ก็ดูดี และสวยงามครับ : 9.0 /10
ความสามารถ ที่โดดเด่นของน้องคือ ฝีปากและลิ้น ที่บิ้วเราได้เสียวดี
จนผมแข็งและเกร็งเลยครับ : 9.9 /10
อารมณ์ร่วม GF ใสๆ มี Sound ธรรมชาติ ตามใจ สุดๆครับ : 9.9/10

Michael Owen 28

กลับมาอีกแล้วครับ กับงานส่งการบ้าน ร้านเดิม funky spa
555วันก่อนไปขึ้นน้องนางแบบ บันจี้ ร้น funkyหุ่นเทพ ขานี่เรียวได้ใน น้องยิ้มน่ารักมากครับ หน้าอกแท้ พอขึ้นห้องเชือด 555 น้องก็บอกว่าเพิ่งมาทำ จะให้จัดอะไรก็บอก ผมเลยสอนมวยเลยครับ ตั้งแต่ลูบ ลงลิ้น ให้น้องลงลิ้นด้วย อย่างเสียวเลย หน้าน้องได้อารม มาก ชอบน้องที่เค้าปบ่อยมารม ตามเราครับ เป็นธรรมชาติ gf แรง ๆ
แนะนำครับ อีกฟนึ่งโมเดลฟิน

satanboat

"เวลาขึ้นงาน น้องชวนคุยตลอดทาง ยิ้มแย้มแจ่มใส เบาใจไปหลายเปาะ แววหล่นแทบปิดประตู ตัดมาในห้อง งานน้องเป็นไปตามสเต็ปอย่างที่ควรจะเป็น เริ่มจากช่วยถอดเสื้อผ้าและช่วยอาบน้ำให้ งานอาบน้ำสำหรับผมถือว่าผ่านครับ ขับถูทุกส่วนสะอาดครับ มีบอดี้เล็กๆพอเรียกน้ำจิ้มชวนให้เสียว ซามูไรพเนจรพร้อมรบเต็มที่ น้องเริ่มจากนวดหลังและไล่ลงมาเรื่อยๆพร้อมทั้งเอนตัวมาบิ้วจากต้นคอและแผ่นหลัง เสียวมากมาย
บอกน้องขอนวดข้างหน้าดีกว่า น้องเริ่มบิ้วพร้อมทั้งเน้นไปที่น้องชาย น้องโน้มตัวลงมาและกระซิบข้างหู “อยากให้หนูทำอะไร พี่บอกเลยน่ะ” ยอมรับว่าวินาทีนั้น อารมณ์ผมกระเจิงครับ พลิกตัวน้องแล้วเริ่มสำรวจ ไฟหน้าได้รูป พอดีมือ หลอดสวยสู้ลิ้น กลิ่นตัวน้องหอมมาก ไม่แน่ใจเป็นที่น้ำหอมที่น้องใช้หรือกลิ่นผิวน้อง แต่ที่แน่ๆหอมมากมาย ฟินสุดเราสองกอดรัดฟัดเวี่ยงผลัดกันรุกผลัดกันรับ จนเสร็จสมทั้งคู่ อารมณ์ร่วมน้องดีมากๆเอ่อนองธรรมชาติและได้ฟิวแฟนสุดๆ
ถึงน้องจะไม่ได้บู๊มากมายแต่มีความตั้งใจและธรรมชาติเข้ามาทดแทน
ชอบครับ มีซ้ำแน่นอน
สรุปคะแนนครับ
หน้าตา      9/10 น้องน่ารัก ได้ลุ๊กญีปุ่นคับ
หุ่น      9/10 สูง ได้รูป sexy มากคับ
GF      10/10 เอ่อนองธรรมชาติ ไม่เฟค ไม่ต้องมีตัวช่วย
ความเสียว   “อยากให้หนูทำอะไร พี่บอกเลยน่ะ” จินตนาการเองเลยคับ
คะแนนเป็นความคิดเห็นส่วนตัวคับ โชคดีมีทอนทุกท่านคับ ขออนุญาตลงรูปน้องของทางร้านครับ

ซามูไรพเนจร

+Funky+(เสนา.ซ.17)10:00-06:00 T:085-5027899♥Line:funkyclub
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:21:51 AM 18 ตุลาคม 2014 »

((น้องทรายหอม))
“นึกว่าน้องโชนิ นางเอกเอวีที่เล่นหนังใหญ่"จันดาฯ" สุดยอดขาวโอโม่!! ผิวเนียนกว่าผ้าไหม!! ใสกว่าเด็ก หน้าสวยเป๊ะ!!! เพรียวบางน่ารัก พริ้วไหวเบาสบาย”  

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:24:08 AM 18 ตุลาคม 2014 »

((น้องลินิน))
นางแบบเดินแบบมามากประสบการณ์ครั้งแรกในชีวิตกับงานนวด สูง 171 "ตามใจ"ฝุดๆ บู๊มันส์ได้สะใจ

เมื่อผมได้พบกับ น้องลินินแล้ว มันคุ้มยิ่งกว่า เงินที่เสียไปซะอีก การได้อาบน้ำ นอนให้ สาวสวย สูง 172  ผมยาว การอาบน้ำ ยอดเยี่ยม ขัดถู สะอาดเกลี้ยงเกลา มี บอดี้ ฟองสบู่ให้ด้วย แถมน้องไม่เร่งร้อน ถ้าใครชอบ สไลด์ไถ่ถูกันและกัน ในห้องน้ำ ก็บอกไปเลยนะครับ เธอจัดให้ท่าน นานเท่าที่คุณจะพอใจ
เมื่อมานอนคว่ำ  ให้น้องลินิน นวดตัว ก็จัดได้ว่า มือมีน้ำหนักใช้ได้ครับ มาถึงจุดสำคัญที่สุด ของการนวด kapoo ฝีลิ้น ของน้องลินิน สุดๆ ใช้ได้เลย เล่นเอา หัวนมผมแข็ง
เมื่อน้องมาดูด ส่วนขนลุกสู้ลิ้นน้องลินิน ตลอด ทีเด็ดของน้องลินิน  คือการใช้ หอย ถูไถ่ สไลด์ กับกล้วยเรา ซึ่งเสียวมาก แต่ที่ผมชอบน้องลินิน มากที่สุด ของการนวดครั้งนี้ก็คือ การใช้มือนุ่มๆ ของน้องจับเบาๆ แล้วชักขึ้นชักลง พร้อมใส่เจล คล้ายน้ำหล่อลื่น เธอทำได้นิ่มนวล เนิบๆ สอดประสานลงตัว กับ ริมฝีปาก ที่ทั้งไซร้ ไปที่หู ที่คอ ที่ปากเรา OMG สุดเสียว สุดมันส์ จนกระทั้ง ผมก็ถึงสวรรค์จนได้ แบบไม่ต้องพึ่ง option อะไรเลย ซึ่งน้องบอกไว้ว่า มาพบกันคราวหน้า เดี๋ยวมีแถม TOP OPTION  ให้ผม แน่นอนครับ อิอิ... (ฝากไว้ก่อน มาเอา...แน่ๆ 555)
สรุป คะแนน   :
หน้าตาน้อง น่ารักครับ   : 9/10
ผิวพรรณ ไม่ขาวมาก แต่นุ่มเนียนครับ     : 8.5/10
หน้าอก 34 นิ้ว ของแท้ ดูดดีครับ   : 8/10  
รูปร่าง สูง 172 cm  หุ่นนักวอลย์เล่ยบอลเลยครับ : 9.5/10
อารมณ์ร่วม GF ตามใจสุดๆ : 9.5/10

Michael Owen 28 [/color

กลับมาอีกครั้ง วันนี้ มารีวิว น้องใหม่เพิ่งทำงานไม่ถึงอาทิต
น้องลินิน คนงาม หน้าคมๆ เหมือนสาวยิว ตาโตมา นมสะบึ้ม
เนื่องมีน้องมาใหม่ให้ คิวซี เลยจัดไปอย่าให้เสีย เรียกนองลงห้องเชือด 555
เริ่มจากอาบน้ำ น้องก็เอานมถูตัว ผมเลยไซ้ กลับ เมื่อไปสแคร็ชติ่ง แถมไซ้ซอกคอ น้องตามใจแถมเคลิ้มตามหน้าฟิน เชื่อไหม หัวใจน้องเต้น ตุบๆ อย่างเร็ว โว้ แสดงว่าเสัยวจริง ทนไม่ไหวเลยต้องมาต่อบนเตียง ผมก็จัดหนักไซ้ทั้งตัว ของน้องช่วงล่างอย่างแฉะ ผมเลยรุกใหญ่ หน้าอกน้องลินินใหญ่จริงๆ เล่นเอาเสียวทั้งตัว
ผมแนะนำเลยครัยอย่างได้สาวตามใจยิ่งกว่าเมีย มาจัดน้องลินินเลยนะครับ ไม่ผิดหวัง

satanboat

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:25:13 AM 18 ตุลาคม 2014 »

((น้องลูกโป่ง))
นึกถึง "น้องเก้า สไปรท์-ฮอร์โมน" หรือ "ฝากไว้ในกายเธอ" กันเลย !!!!!
สวยวันสวยคืน ลุคไฮโซเด็กน้อยขาวสวยเป๊ะระดับดารา หุ่นบางอกกลมแน่นทะลัก ใสแบ๊วอิมพอร์ตจากพารากอน สไตล์ชงเองกินเอง

”ตัวจริง น่ารักมากครับ ขาวหุ่นดี หน้าอกตู้มมมม ที่สำคัญเสียงน่ารักมากครับ
น้องยิ้มตลอดเวลา ดูมีความสุขกับการทำงาน ชุดที่น้องใส่วันนี้ก็น่ารักมากครับ
ผมจัดการถอดชุดให้ กลิ่นตัวหอมครับ แบบกลิ่นสาวรุ่นๆ อยากจะกินทั้งตัวเลยจริงๆ
น้องอาบน้ำให้สะอาดทุกซอกทุกมุม แทบจะทนไม่ไหวตั้งแต่อาบน้ำ ตัดมาที่เตียง
น้องขึ้นนวดหลังให้ นวดได้ดีครับ จับนมได้เต็มที่น้องส่งเสียงร่วมด้วยตลอดทำให้อารมณ์ยิ่งกระเจิง น้องค่อนข้างขี้เล่น บรรยากาศเลยชิลชิลผมก็จัดการสำรวจตัวน้องทุกซอกทุกมุมกลิ่นหอมจริงๆ พอมาถึงน้องสาวเริ่มแฉะแล้วเสียงร้องของน้องช่างทำให้บรรยากาศยิ่งดูเร่าร้อน น้องใช้ลิ้นเก่งมาก ผมเสียวอย่างเดียวเลย”

blt

จัดหนัก กับน้องลูกโป่ง หน้าเหมือนดารา แค่กอดก็คุ้มแล้วตอนแรกก็ไม่รู้ว่าทำไม ถึงชื่อลูกโป่ง พอถอดเสื้อ กูรู้ละว่าทำไมชื่อลูกโป่ง ผมมีหลักฐาน ยืน ยันงานหวานๆ คุยเก่งครับ แค่คุยผมก็จะแตกแล้ว คนอะไร๊ สวยจริงๆ ผมว่าน่ารักใสๆ ที่สุดตั้งแต่ผมเที่ยวมาเลย
ถ้าอยากจะหาแต้มเด็ด อย่าพลาดน้องลูกโป่งของผมเด็ดขาดเลยจริงๆๆ

satanboat

[up
เห็นร่ำลือกันมานาน น้องลูกโป่ง จองไว้ก่อนเลย
ก่อนไปได้ยินจากเพื่อนท่านนึงที่เป็นแฟนคลับน้องลูกโป่ง บอกว่าน้องพัฒนาฝีมือขึ้นมามาก ตามสไตล์เด็กเริ่มโตเป็นสาว วัยกำลังเติบโต กล้ามากขึ้น คุยง่ายขึ้น ว่าแล้วไม่รีรอ ลุ้นเลยว่าเป็นอย่างไร ไปถึงน้องยิ้มหวาน เหมือนเคยเจอกันตามร้านเบเกอรีไฮโซ ประมาณนั้นเลยความสวย ความน่ารัก มีเท่าไรให้คะแนนเต็มทุกขั้นตอนตั้งแต่ทักทายจนอาบน้ำ นวด นัว เอาใจใส่ดี แค่นี้ก็ไปไกลถึงไหนต่อไหนแล้ว เหมือนกลับไปเป็นเด็กอีกครั้ง พึ่งรู้ว่ามาเที่ยวสปาแล้วกลับเป็นเด็ก อายุลดลงไป20ปี ก็คราวนี้ล่ะครับ สุภาพกับน้องทอนกระจายครับ

b-a-t-h-m-a-n

นมเทพ อีกคนที่ น่าขึ้นที่สุด น้องน่ารักโคตรๆ ตั้งใจทำงานแต่มีเขตหวงห้ามนะ เออออ หมั่บเข้าให้ นมนิ่ม ต้องบอกเลยว่า น้องเซ็กซี่ และเซ็กจัดนะผมว่า เรียกที่รักๆ ทุกคำ ฟินนนนนสรุป น้องตัวเล็กน่ารัก โฮกกกกก เซ็กซี่ตัวแม่ ตามใจทุกอย่างยกเว้น ห้ามดูดหนองโพ "อย่างอื่นทำได้หมดคะพี่ หนูชอบ"   "แข็งๆแบบเนี้ย ถ้าเราได้... คงมันส์มากแน่เลยคะพี่" นี่เป็นเพียงบางส่วนที่เธอให้บริการอย่างเต็มที่ และอดไม่ได้ที่จะ... อิอิ   
baracudig

ด้วยความที่อยากเจอน้องมาก จึงทำการเลื่อน flight กลับ แล้วบึ่งมาร้านในทันที (555 ไม่หื่นเลยเรา)เจอตัวจริง ไม่ผิดหวังเลย น้องน่ารักมาก ดูเด็กมาก (คนชอบแนวเด็กๆ ไม่ควรพลาด)
พอถอดเสื้อผ้า ยิ่งไม่ผิดหวังไฟหน้าน้องสวยมาก แถมใหญ่อีกต่างหาก น้องชอบให้บีบแรงๆ แต่เสียอย่างเดียวน้องไม่ให้เลียกับดูดจุกอีกอย่างน้องชอบให้เราเอาของเราถูกับของน้องเค้า น้องร้องได้อารมณ์มาก (พิมพ์ไปยังเสียวไปเลย)
สรุป ไม่ผิดหวังคับ ทอนทุกบาททุกสตางค์

kae_psy

หลังจากขึ้นกับน้องลูกโป่ง มาปลายปีก่อน เอ้ย หลายเดือนก่อน ก็ไม่มีโอกาสที่จะโคจรมาขึ้นอีกรอบ ซักกะที เนื่องเนื่องร้านฟังกี้เยอะจัด 555  เวียน หลายเดือนกว่าจะครบ กรั๊กๆๆ

วันนี้ฤกษ์ ดี เลยมาขึ้นน้องลูกโป่งอีกรอบ วันนี้ มาจองแต่หัววันกลัวพลาด พอเจอน้อง แม่เจ้าโว๊ย น่ารักเหมือนเดิมไม่เปลี่ยน ขวัญใจของพี่ ไม่รอช้า เลยจัดการลากเข้าห้อง น้องก็ยังยิ้มน่ารัก พูดเพราะเหมือนเดิม หน้าน้องเข้าเหมือน สไปร์ ฮอร์โมน จริงๆ น้องถามผมว่า หน้าคุ้นๆ เราเคยขึ้นกันหรือเปล่า   ผมแอบเซ็งเล็กน้อย เพราะว่าน่องจำไม่ได้ แต่น้องบอกว่าล้อเล่น
ใครจะจำพี่ ซาตาน สุดไม่ได้ เออ ค่อยยังชั่ว 55
น้องก็ปรี่เข้ามากอด หน้าอกชนหัว จนมึน แข๊งบั๊กจริงๆ 55

กลับเข้าเรื่องเลย น้องก็ชวนผมอาบน้ำ วันนี้ดูน้องอารมดีเป็นพิเศษ วันนี้ น้องจัดบอดี้ เอาหัวเด็กแฝด ถูตัวให้ บร๊ะ บริการสุดพิเสด หน้าประทับใจ ขริง ๆ
แต่ ขึ้นเตียง น้องถามมีถุงไหม จะ ดูดให้ผม รีบ ปรี่ไปหยิบ ถุงในกระเป๋า มาใส่มันที น้องก็จัดการพ่นสี ให้อย่างเบา วู้ มองหน้าเรา ยังกะว่า ผม ดู นางเอกหนัง*ไม่อนุญาต#05* ญี่ป่นทำให้ ยังไง ยังงั้น กรั๊ก แลเวยุย น้องก็เสนอว่า อยากทาถู ทาถูไหม
ผมบอกเห้ยได้เหรอ น้องบอกอย่าไปบอกใครนะ จ๊ะผมไม่บอก กูแค่ประกาศ 555
โอยแม่เจ้าอย่างเสียว หน้าน้องก็เสียว กัดริมฝีปาก ผมนี่ ทาถูๆ ไม่นาน ตรงปากซอยก็ แตกคาถุง โอย บริการทุกระดับประทับใขจริงๆ
น่องลูกโป่ง น่ารักจริงๆ ตามใจฝุดๆ แนะนำ คุยกับน้องดีดี แล้วจะมีเซอร์ไหร้ คริคริ size]

satanboat

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 03:26:22 AM 18 ตุลาคม 2014 »

((น้องจีช็อค))
สาวสวยหุ่นเพียวบาง... แต่อกโต้โต!! ไซส์36 อยากได้ลีลา ทางไหนนู๋จัดให้ค๊ะ!!!!

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 03:27:13 AM 18 ตุลาคม 2014 »

(น้องโปเต้)
พริตตี้ขาวสวย หุ่นบาง ใสวิ้งๆ น่ารักอัธยาศัยดี ดึงกษัยได้ นวดมันส์นัวสนุก จีเอฟดีท่ามากลีลาเยอะ

น้องโปเต้ชงน้ำเสร็จชวนลงไปที่ห้องโปเต้ใส่ชุดกระโปรงยาว บนหัวกุทัณฑ์ผมสีขาวน่ารักจุง รอยยิ้มมีฟินเหมือนอาหมวยเพื่อนบ้านเข้าห้องทักทายคุยกันล้อเล่นแซวกันสนุกดี น้องกวนตีนจริงๆสักพักนึงน้องถามว่าอาบน้ำไม้คะก็ลงมือถอดเสื้อกางเกงให้ผมเลย ผมก็ช่วยปลกเปลือกให้น้องเช่นกันอาบน้ำทำความสะอาดเรียบร้อยมาต่อทีเตียง น้องให้พี่นอนค่ำนวดหลังก่อน ฝีมือพอได้แต่ไม่เก่งมากนะคับเสร็จแล้วให้พี่พลิกตัวนอนหงายจับกษัยต่อ รู้สึกสบายดี น้องเริ่มก้มหัวลงลิ้นเลียตัวพี่ ตอบว่าดูดนมพี่รสชาติอร่อยดีแต่ไม่เหมือนคนไทย ผมก็ตอบน้องว่าพี่เกิดที่เมืองไทยแต่ไม่ใช่คนไทย น้องฟังแล้วทำหน้างง โอกาสนี้ผมลุกขึ้นมาบิ้วตัวน้องและชิมนมของโปเต้แต่ได้แค่ข้างเดียว  เพราะน้องบอกว่าดูดนมด้านขาวเธอกัวจั๊กกะจี้ ปากผมขึ้นบนลงชิมริมฝิปากน้องนุ่มเนียนมีฟินแฟนทันที สายลมแห่งรักพาเราคลอเคลียกอดกันจูบปากอย่างFrench kiss for a long time น้องมีท่าเยอะพี่ก็ทำตามเปลี่ยนท่าลีลาอารมณ์ดีมากจีเอฟสูงจริงๆ ในเวลาเดียวกันน้องโปเต้ก็ชักน้องชายผมเร่นสปีดไปเรื่อยๆนิ้วผมก็ลงสังเกตคูหาสวรรค์ของน้อง love touchไปเรื่อยๆ จนถึงเราสองคนขึ้นสวรรค์ไม่รู้ชั้นไหนพร้อมกันเสียวสุดๆ น้ำของน้องชายผมพ่นออกมาเต็มๆเปียกหมดเลย
batman2557

" ก่อนอื่น ขอออกตัวก่อนนะคับว่าผมเป็นไก่อ่อนด้านนี้ แหะๆ มาเที่ยว นวดกะปู๋ครั้งแรกเลย ตื่นเต้นมาก ๆ แต่เห็นว่าร้านนี้อยู่ใกล้บ้าน จึงตัดสินใจ "เดินมา" เพื่อคลายเมื่อยเฉพาะจุดในครั้งนี้ บรรยากาศร้านดีมากครับ ขนาดผมเดินมาร้อน ๆ พอเข้าบริเวณร้านก็รับรู้ได้ถึงความร่มรื่น เดินเข้าไปแบบกล้า ๆ กลัว ๆ ข้างในมีพี่ผู้ชายนั่งรอน้องอยู่หนึ่งคน ขณะที่กำลังยืนงง ๆ อยู่ไม่ถึงวินาที PRสาวสวย คุณแพรว ก็ตรงมาสอบถามว่าสนใจแบบไหน จากนั้นก็เรียกน้อง ๆ ออกมาแนะนำตัวทีละคน ลูกโป่ง โฟกัส โปเต้ .... เยอะมาก ละลานตา ผมก็บอกไปตามตรงว่า อยากหาที่ผ่อนคลายใกล้ ๆ บ้าน แต่จริง ๆ แล้วตั้งใจจะเริ่มที่เรตต่ำสุด แต่คิดไปคิดมา อยากทดสอบความเจ๋งของทางร้าน จึงให้PR จัดที่คิดว่า"อยากให้ผมหวนกลับมาอีกครั้ง"
จึงได้พบกับ น้องโปเต้ พอเข้าไปบอกเลย น้องดุมากกกกก แต่ยิ้มตลอด แถมยิ้มสวยด้วย น้องขาวครับ หน้าตาติดยิ้มตลอดเวลา พูดจาเก่ง น้องถามความต้องการเราว่าอยากได้แบบไหน ป๋ม(ซึ่งเป็นมือใหม่)จึงบอกน้องว่า "แล้วแต่เลย" น้องแกล้งตั้งแต่เริ่ม แต่บริการดีไม่มีตก ทั้งการอาบน้ำ การนวด การนัวปลุกเร้าตลอดเวลา เรียกได้ว่า ทำให้คนแบบผมหื่นได้ตลอดระยะเวลาที่อยู่ด้วยกัน มันทำให้ผมอยากจะมาที่ี่ทุก ๆ วันเลย
ผมเชื่อว่าต้องกลับมาแน่นอน สิ่งเดียวที่เสียใจคือ ไม่ได้พกเงินไปเพียงพอที่จะทิปให้สมราคาบริการน้อง และการเชียร์ของคุณแพรว ซึ่งผมสัญญากะตัวเองว่ารอบหน้าต้องเตรียมไปเผื่อแน่นอน สรุป ผมไม่แยกหมวดนะ แต่ความสบายตัว 9/10 ความประทับใจ 10/10 ความสบายใจต่อราคา8.5/10 เมื่อคืนนี้ฝันถึงน้องโปเต้เลย พูดจริง

bluent

" วันนี้มา คอนเฟริมฝีมือน้องโปเต้ ร้าน  funky ครับ
หลายคนนวดกระปู๋แต่ไม่เคยนวดกระษัย ใช่มะ นวดกระศัยเป็นการดึงเส้น สร้างความผ่อนคลายและกระตุ้น สมรรถนะ นานๆ จะเจอคนนวดเป็น
วันนี้มานำเสนอเพราะ น้องโปเต้นวดเป็นครับ จับอย่างเสียวตื่นกันเลยทีเดียว 555
เนื้อตัวขาว น่าลูบ ผิวขาวจั๊วะ สไตล์เดะเหนือ คิดแล้วยังขนลุกไม่หาย 555
แนะนำใหไปลอง น้องอัธยาศัยดี คุยเก่งมากรับรองไม่มีเบื่อ

satanboat

" ขอบอกเลยว่ายิ่งไปบ่อย ยิ่งสนิท แถมเป็นคนที่เราชอบด้วยแล้ว ฟิลเหมือนไปหาแฟนยังไงยังงั้นเลย ส่วนเรื่องงานก็ยิ่งเสียว ซ่า น่ารัก ขึ้นไปเรื่อยๆแต่ไม่เกินขอบเขตน้องเขานะ 555 แนะนำคนที่ชอบแบบ ธรรมชาติ สดใส น่ารัก  ตัวเล็ก เกาเหลา ออกแนวอาหมวยนิดหน่อย แต่เร้าใจฝุดๆ ทุกครั้งที่ผมไปเรื่องมีทอนไม่ต้องพูดถึง แต่สำหรับผมแล้วกระเป๋าตุงเลยทีเดียว 555  "
(dakzaanarak)

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03:30:16 AM 18 ตุลาคม 2014 »

((น้องสายลม))
แกะกล่องครั้งแรกในชีวิต!!!! สาวออฟฟิส หน้าตาดี สดใส "อกสวยจุกงามติดอันดับในวงการ" ลุคน่ารัก น่าจีบ จุดติดสะกิดได้ ยิ้มแย้มตลอดเวลา  

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 03:33:19 AM 18 ตุลาคม 2014 »

((น้องไออุ่น))
สาวสวย หุ่นโมเดล ลีลางานนวดสุดพลิ้ว!! ต้องลอง!!  

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 03:34:27 AM 18 ตุลาคม 2014 »

(น้องปลาดาว)
“นางแบบสวยแน่นน้ำผึ้งเนียน อกตู้ม ริมฝีปากแองเจลีนาโจลี ทะลุรอบ100คนเวที FHM ผ่านคอลัมน์ z-through นิตยสาร Zoo ใหม่เอี่ยม ฟิลแฟนไหลได้” 

" เก็บตกการบ้านค้างน้อง ปลาดาวครับหลังจากงานยุ่งวันนี่เลย up รวดเดียวเลย เพื่อความฟิน หึหึ ย้อนความคือ รถติดหงุดหงิด ต้องการหาที่ลง  มองซ้านเจอป้ยเขียวๆ ที่ตุ้นเคย ฟังก์กี้หึหึ ตบะแตกเลย บุกเข้ามาอีกรอบ  วันนี้แจ๊กพ๊อต เจอน้องปลาดาว นางแบบ fhm พีอาร์ บอกไม่ได้เข้ามาหลายวัน ลองไหมค่ะพี่ หึหึ ผมเลยบอกขึ้นครบทุกคน ต่อไป ขอฟัดพีอาร์ซักทีนะ 55 พีอาร์ร้านนี้มันน่าเชือดนัดนอกเรื่องละ กลับมาที่น้องปลาดาวต่อน้องก็ออกมาสวัสดี ตามระเบียบ เออหุ่นดีเว้ย หน้าคมเข้ม สวยเชียวน่ารักอีกแบบ ก็เลยจัดซะหน่อย อย่าให้เสีย
พอลงไปห้องเชือด น้องก็ชวนคุยโน่นนี่ ผมเลยสัมพาดว่า เห็นว่าไม่มาหลายวัน น้องบอกติดงายเดินแบบ ตามร้านเหล้าที่เค้าจัดงานปาร์ตี้ ผมถามว่า เค้าให้ทำไรบ้าง น้องบอกว่า ก็เดินแบบเต้นๆ ผมว่าไหนเต้นให้พี่ดูซิ 555 น้องก็เขิน เต้นให้ดูพลิ้วไม่ใช่เล่น เลย บอกว่าไปเต้นต่อใยห้องอาบน้ำ คราวนี้เต้นต่อครับแต่ผมช่วยถูด้วย อย่างเลย เสียวไปหมดผมเลยนัวไปเรื่อยๆ ลูบหน้าลูบหลัง แล้วก็เริ่ม เล่นตรงติ่ง น้องก็ร้องเสียงหลงเลย จริงๆ นะ เวลาเด็กร้องก็ไม่รู้ว่าเสียวจริงหรือ acting ใช่มะ ใครจะรุ ปกติสิ่งที่ผมพิสูจน์มาหลายรอบก็คือ หัวใจน้องเต้นแรงมาก จับนมนี่ ยังรู้สึกแรงเต้นของหัวใจเลย เออเว้ย เสียวจริง 555หลังจากเล่นจนพอใจเลยบอกน้องว่า ล้างตัวแล้วไปต่อบนเตียงเหอะ น้องก็เลยล้วงของน้องออกมา อื้อหือ น้ำออกมาเต็มเลย แสดงว่าเสียวจริง
พอย้ายมาต่อบนเตียง ผมก็เลยลุยหนัก ทั้งดูดทั้งเลีย ลงลิ้นทั้งตัวไม่ยั้ง โอ้โห อย่างมันสุดๆ ผมว่าน้องโคตรตามใจเลย 55 จากที่ปลุกปล้ำ น้องเริ่มขึ้นเอาหว่างขาถูให้ ผมบอก น้องจ๊ะใจเย็น เด๋วมันเข้า ไม่รุเป็นอะไรโดนถูใกล้ๆ จิมิ แพ้ทางเส็ดทู๊กที เฮ้อ
น้องปลาดาว หุ่นดีเว่อ ตามใจเกินร้อย คุยน่ารักไม่หวงตัว ลองดูครับ เล็กพริกขี่หนู จริงๆ”

satanboat

" ค้นหาสาวสวย คือ งานหลัก "
วันนี้ ผมได้ค้นพบอีกหนึ่ง สาวสวยเธอสวย และ เซ็กซี่ จนต้องไปปรากฏอยู่ในนิตยสารที่ผู้ชายชอบซื้ออ่านเธอ มีดวงตาที่เรียกว่า ตา กวางเห็นปุ๊บ หลงปั๊บ เรียกว่า ถ้าเจอกันข้างนอก แค่เธอยิ้มให้ ก็ใจละลายทันที  เท่าไรก็สู้แต่อะไรจะโชคดี ปานฉะนี้ เพราะเธอได้เข้ามาวงการแล้วอุ๊ยยะ.... น่ารักโคตรดวงตาเธอคมกริบ  ผิวสีน้ำผิ้ง  สูง เพรียว  หุ่นดีนางแบบทั้งสวยคม ทั้งร่าเริ่ง  คุยสนุกตั้งแต่เข้าห้อง
ฟินแน่นอน  อาบน้ำด้วยกัน สนุกจิง ๆ ตื่นเต้นสารพัดตอนอาบน้ำ  น้องปลาดาวจัดได้หนักมากทนไม่ไหว รีบหนีขึ้นเตียง  น้องตามมาติด ๆ  น่ากลัวอารมณ์จูนติดกันไปแล้ว
ไม่ต้องคุยเลย มีอะไรต้องคุยอีกหล่ะเนี่ย น้องเนื้อแน่นไปหมด  แววตาน้องมองแล้วได้อารมณ์มากเมื่อเรือนร่างทาบกันมิด เสียงครวญครางของน้องปลาดาว  ดังจน ท้องทะเลปั่นป่วนแฉะหรือป่าวไม่รู้สิ  แต่มันราบรื่นยิ่งนัก  กับอารมณ์ดุจปลาดาวในท้องอ่าวไทย”

Ebby

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 03:35:26 AM 18 ตุลาคม 2014 »

((น้องฮอยอัน))
"หมวยปอดบวม 40 นิ้ ว !!! พริตตี้ขาวโบ๊ะ หุ่นเฟิร์ม 40-24-35 พริ้วหวานลุยมันส์กำลังดี”

วันก่อนแวะไปร้านเพิ่งไปครั้งแรกช่วงดึก ทางpr สาวก้อแนะนำน้องๆ ไปสะดุดน้องฮอยอันเข้าเพราะอกใหญ่เพิ่งมารู้วที่หลัง42 จ่ายเงินเสร็จก้อเข้าห้อง. ถอดเสื้อ อาบน้ำ. จังหวะนวดน้องก้อรุกๆช่วงหลังน้องร้อนแรงมาก มีคลุกเคล้าน้องชาย (พิมพไปแข็งไป55) น้องชายหายไปอิอิ จากนั้นก้อนัวๆกันไปฟินไป น้องบอกว่ายังไม่ทันแตงโมห่อกล้วยเลย. ส่วนตัวได้รอบเดียว ส่วนเวลามี่เหลือน้องก้อนวดน้ำมันให้ ฟินไป. สบายตัว ปลฺ.ส่งการบ้านครั้งแรกเพราะประทับใจน้องและทางร้าน   

Aeaeh

แม่จ้าว!! หน้าคล้ายพริตตี้ มตช. มาก(ชื่อเล่นขึ้นต้น น... ) บวกกับ airbag40นิ้วที่คล้าย น... มากๆ อีกทั้งผิวพรรณยังขาวไม่มีรอยสัก ตอนแรกเกือบเชื่อจริงๆ พอมองดีๆก็แค่คล้ายๆเท่านั้น พอเข้ามาในห้องน้องก็มาหอมแก้มให้ ยังกะแฟนกัน แล้วค่อยๆถอดเสื้อผมออกทีละชิ้น การอาบน้ำน้องอาบสะอาดดีคับ มีการเลือกด้วยว่าจะใช้สบู่ยี่ห้อไหน(สงสัยกลัวผมแพ้สบู่มั้ง55) ระหว่างอาบน้ำน้องก็เอาairbagมาชน ผมก็แซวว่าชนบ่อยๆเดวจับเคลมเลยนะ น้องก็บอกว่าน้องชายพี่ก็ชี้หน้าหนูอยู่นั่นแหละ แหม่มีการต่อปากต่อคำ  สำรวจห้องน้ำมีเก้าอี้หรรษาด้วย เพิ่งรู้แหะ!! น้องก็ให้ผมนั่งลงแล้วจัดเอาผลไม้ส้มโอห่อกล้วยให้กิน บันเทิงมากท่านี้ สมชื่อเก้าอี้หรรษา เลยรีบเบรกไปต่อที่เตียง ที่เตียงน้องก็ถามก่อนเลยว่าพี่เมื่อยมั้ยจะนวดให้ ผมก็ไม่ทำงานเหนื่อยไรมาก็บอกไปว่า ไม่ค่่อยเมื่อยนะ พอพูดจบเท่านั้นแหละ น้องไม่พูดพร่ำทำเพลงจับผมนัวเลย เข้ามาจับน้องชายหมับ ผมก็จับairbagคืน โหมือ2มือยังกำไม่มิดเลยคับ แล้วก็ไปจับน้องสาวฮอยอันคืนบ้างน้องก็ไม่ว่าไรยังยิ้มใส่อีก เข้าทางสิทีนี้  แล้วน้องก็บิ้วให้ทั่วตัวเลยคับ ทุกส่วนของร่างกาย พอได้ที่น้องก็ใช้ท่าไม้ตายของน้องคับ คือท่าส้มโอห่อกล้วยที่โดนไปตั้งแต่ตอนอาบน้ำ น้องทำอยู่นานพอควรแถมแอบชิมกล้วยเป็นพักๆอีก ผมก็บอกพอเถอะ เดวส้มโอจะแตก แล้วจู่ๆน้องก็คว้า CD มาจากไหนไม่รู้คับ แล้วโหลดแผ่นทันที ผมก็ถามว่าชอบร้องเพลงหรอ น้องไม่ตอบคับคว้าไมค์ร้องเพลง3เพลงรวดไม่พูดไม่จา เหตุการณ์ต่อจากนี้พิมต่อไม่ได้ละคับ ผิดกฏเวบ เอาเปนว่าลองไปดูเองละกันคับ ไหลไส้แตกกระจุยกระจาย สรุปสั้นๆ คำพูดนี้ยังใช้ได้ตั้งแต่อดีตถึงปัจจุบัน "สุภาพไว้แล้วท่านจะได้ทุกอย่างที่ท่านต้องการ"
หน้าตา 9/10 ผิวพรรณ 8/10 หักเรื่องหน้าท้องนิดนึงคับ น้องบอกช่วงนี้กินกาแฟทุกวันวันละ5แก้ว นวด..ไม่ได้นวดเลยคับ ไฟหน้า 9.5/10  airbag ใหญ่ดี หักนิดหน่อยเพราะโมมาคับ Girlfriend factor 1,000/10  ตอนกลับมีหอมแก้มซ้าย-ขวาด้วย เหมือนเป็นแฟนกันเลยคับ แถมตลอดงาน no money talk

Ohm2001

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)