Ads
 06:19:02 AM 17 พฤษภาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านหาฯจะไม่ว่างไป แต่เค้าก็ไปหวดน้องแอลลลลล จนได้สิน่า  (อ่าน 37449 ครั้ง) A A A A
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« เมื่อ: 12:44:23 AM 10 สิงหาคม 2011 »

เนื่องจากท่านหาฯสุดเลิฟไม่สามารถไปหวดน้องแอลตามที่นัดไว้ได้

เลยขาดคนประสานงานกับน้องไป

แต่ฟ้ายังมีตา และบอร์ดเรายังมีคนหื่น

พ่อพระผู้มาโปรด ทั่นตั้มตั้ม เอ๊าปรบมืออออออ
 wanwan024

ณ.เย็นวันหนึ่ง (จำวันไม่ได้ง่ะ)

ตรู๊ดดดดดดดดด

เค้าเอง : ดีครับท่านตับตับ เอ้ยตั้มๆ มีอาไรให้รับช๊ายยยย
ท่านตั้มตั้ม : ผมนัดน้องแอลได้แล้วเพ่ ตอนตีหนึ่ง พี่จะไปกับผมม๊าย
เค้าเอง : (คิดในใจ) ท่านตั้มกว่าจะนัดได้ใช้เวลา 3 เดือน จะไม่ไปก็ใจร้ายไปนะครับ
เค้าเอง : ไปคร๊าบบบบ

ท่านตั้ม : เด๋วเจอกันครับ

เค้าก็เลยคิดถึงสุดเลิฟอีกคน ท่านพ่อหมี ก็เลยโทรไปชวนแต่แกไม่ว่าง อดไปนะจ๊ะตัวเธอว์ รอน้องคิวทองไปอีกสามเดือนแล้วกัน คิกๆๆ
 wanwan024

ขณะนั้นเอง....

*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:49:22 AM 10 สิงหาคม 2011 »

ท่านบอล (สมาชิกใหม่ สมัครวันนั้นเลย)

ส่ง PM มานัดแนะว่าถ้าไปไหน ขอไปด้วย

เอ้ย มาแบบนี้เข้าทางโจร...

เค้าเลยให้เบอร์ไป ไม่ถึงสิบนาทีท่านบอลโทรมา

ท่านบอล : ดีก๊าบบบบ จะไปไหนกันเหรอก๊าบ
เค้า : ดีก๊าบบบ เค้าจะไปหาน้องแอลตีหนึ่งก๊าบ ท่านบอลว่างไหมล่ะ
ท่านบอล : อีกนานนี่ก๊าบ ระหว่างนี้หาที่ไปนัวกันก่อนได้ไม๊ก๊าบบบบ
เค้า : จัดไปก๊าบ เกะจรัญฯ สามทุ่มเจอกันก๊าบบบ
ท่านบอล : จัดไปก๊าบบบ

ไม่เคยเจอใครแรงขนาดนี้ ได้ใจๆ
 wanwan019

HP4
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:56:22 AM 10 สิงหาคม 2011 »

ให้ไวๆเลย wanwan004
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:59:30 AM 10 สิงหาคม 2011 »

ตัดข้ามไปเลยแล้วกัน

ผมกับท่านบอลไปถึงเยาวราชประมาณ เที่ยงคืน

ทำไรดีล่ะ

เลยไปซัดข้าวต้มแปลงนามซะก่อน เอาแรงๆ เด๋วจะได้หมดแรงข้าวต้ม
 wanwan004

กินเสร็จแล้วเวลาเหลือเยอะ

ท่านบอลเลยพาไปดูว่า ไอ้ที่เค้าว่าส้มตำหน้าหัวลำโพงน่ะมันจะได...

แต่อันนี้ก็ขอข้ามแล้วกัน

ขอบคุณท่านบอลสำหรับความรู้ใหม่นะค๊าบบบบบบ
 wanwan017

พอใกล้เวลา เราก็เดินชมนกชมไม้ชมสาวในละแวกนั้นจนทั่ว

นินทากับท่านบอลว่า คนไหนฟะน้องแอล

แต่คุยกันว่าเราสองคน "โดน" น้องเสื้อขาว แต่ก็ไม่มีใครกล้าเข้าไปคุย แถมท่านตั้มตั้มจองคิวให้แล้วด้วย ก็เลยปล่อยไป

แต่น้องเค้าน่ารักจริงนะครับ ไปคราวหน้าจะไม่ยอมพลาดเด็ดขาดเลย
 wanwan003

*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:04:37 AM 10 สิงหาคม 2011 »

ถึงเวลา

กว่าจะเจอท่านตั้ม เดินเอาเหนื่อยเลย

แล้วก็ไปหลงทางอีก

ต้องโทรไปหาน้องแอลถามทาง เสียฟอร์มนิดหน่อย
 wanwan004

จอดรถเดินไปหาน้องแอล... โอ๊วววววววววววววววววววววววววว

ไม่ธรรมดาครับ มีนม (เพราะใส่แบบดัน) มีเอว ขาสวย หน้าโอ... (ความมืดช่วยนิดหน่อย)

น้องแอลบอกว่า พี่มาช้า ที่จองสองรอบเหลือเวลาแค่รอบเดียว ชิ๊
 wanwan015

แล้วผมจะใจร้ายได้ไงครับ ท่านตั้ม จัดหนักเผื่อด้วยนะยะ

ท่านตั้มก็เกรงใจเพื่อน "จะดีหรออออ"

ผมกับท่านบอลเลยต้องบังคับให้ไปครับ

ท่านตั้มจ่ายเงิน แล้วเดินตามน้องต้อยๆเข้าไป

ระหว่างรอผมกับท่านบอลก็พากันเดินไปให้น้องๆแซว

ท่านบอลหล่อ น้องๆแซวกันใหญ่ กร๊ากกกก
 wanwan024

HP4
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:06:12 AM 10 สิงหาคม 2011 »

ครับ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:06:47 AM 10 สิงหาคม 2011 »

แพล๊บเดียว หมดเวลา

เดินไปรับท่านตั้ม

เห็นท่านตั้มยิ้มแผล่

แต่ท่าทางอิดโรย เหมือนไปโดนใครทำมิดีมิร้ายมา
 wanwan004

น้องแอลมองหน้าผมแล้วบอกว่า...

เอาไม๊คะ เวลาเหลือ

อั๊ยย่ะ ฟลุ๊คเว้ย....

ทายกันไหมว่าเค้าตอบว่างายยยยยยยย
 wanwan006

HP4
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:11:33 AM 10 สิงหาคม 2011 »

เอาสิ

ผมยังคิดว่าท่านไปเล่นน้องคนอื่นไปแล้วด้วยซ้ำ น้องชุดขาวไรนั่นอะ wanwan019
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:12:20 AM 10 สิงหาคม 2011 »

เค้าก็กะจะเล่นแหละ แต่ติดที่ท่านตั้มจองไว้ให้

ขืนไม่ไป เด๋วท่านตั้มจะเสียชื่อเอาครับ

HP4
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 01:13:18 AM 10 สิงหาคม 2011 »

ต่อมาให้จบ เด่วแฟนผมหลับ ผมจะงานเข้าเอานะท่าน
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:14:35 AM 10 สิงหาคม 2011 »

ท่านตั้มคะยั้นคะยอให้ผมตามน้องแอลเข้าไป

แย่จัง ผมคนใจง่ายด้วยอ่ะ

จ่ายตังแล้วเดินตามอย่างไว

เข้าไปก็คุยกัน กระหนุงกระหนิง

น้องนิสัยน่ารักม๊ากกกมากกกก

แล้วน้องก็ลากผมไปกินในน้ำ เอ้ย ลากไปอาบน้ำ

ถูสบู่จนแทบจะเสร็จคามือ ถูอาไรเสียวขนาดนี้ว๊อยยยย
 wanwan006

แล้วก็มานอนแผ่รอโดนเชือด

เค้าจะรอดไม๊เนี่ย ... น้องบอกว่า

น้องมีเคล็ดวิชา 7 ท่า

ต้องทำให้ครบ ไม่งั้นไม่ให้กลับ
 wanwan004

HP4
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 01:16:52 AM 10 สิงหาคม 2011 »

:wanwan011:รอ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 01:24:08 AM 10 สิงหาคม 2011 »

แล้วเราก็ติงนังๆตังนิง ชะเอ่งเอยกันครับ

ไม่น่าเชื่อว่า.....

ของๆเราสองคนจะพอดีกันขนาดนี้

มันได้ไปซะหมดทุกท่าเลยเชียว

น้องเสร็จพร้อมกะผมค๊าบบบบ

เลยเวลาคนอื่นไปบานเยย ต้องขอโทษท่านที่รอนะคร๊าบ เค้าไม่ได้ตั้งใจนะก๊าบบบ

โผล่ออกมาไม่มีใครอยู่ เฮ้ย ไปไหนกันหมดฟะ

เลยโทรหาท่านตั้ม แล้วเราก็กลับบ้านกัน

จบแล้วจ้าาาาา

ให้คะแนนหน่อย

หน้าตา : 8 น่ารักดีครับ ยิ่งมืดยิ่งน่ารัก

ไฟหน้า : 7 ตามสภาพ และอายุ แต่ก็ยังใช้งานได้ดี

ไฟท้าย : 8 ด๊อกมั๊นนนนมัน

ช่วงล่าง : 8 มันเข้ารูปกะเค้าเลยนะเนี่ย

GF : 18/10 ไม่ต้องบรรยาย... ดีมาก ดีเกิน ดีสุดสุด ถ้าดีมากกว่านี้จะขอแต่งงานแล้ว

*

« ตอบ #13 เมื่อ: 01:24:49 AM 10 สิงหาคม 2011 »

แนะนำให้ไปครับ

รับรองว่า บริการแบบนี้

ไม่มีทางหล่นได้เลย

ทอนสองอย่างแน่นอน
 wanwan011

พรุ่งนี้มาใส่พิกัดให้นะจ๊ะ

HP4
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 01:31:44 AM 10 สิงหาคม 2011 »

สุดยอดๆๆๆๆ กลับไปนอนได้ผม หาแฟนด่วนๆเลย 555+ wanwan019
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)