Ads
 01:31:43 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ป.ตรี นมแท้ใหญ่เบิ้ม ดูดดาวหายวับ ปวดเอวแน่นอน “ตัวโน๊ต @ Safe House” (ปลาโหด  (อ่าน 24813 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 12:08:21 AM 05 พฤษภาคม 2013 »

รติกาลมืดมิด   เวลาอสูรก็มาถึง

สะหวัดดี   เพื่อน ๆ ทุกท่าน  ไม่ว่าเทพ หรือ มาร

ค่ำคืนนี้   ผมกำลังเดินทางมาที่ ร้าน เซฟเฮ้าส์  เพื่อมาทำสิ่งที่ เทพกลัว ..แต่อสูรชอบ

น้องใหม่ของร้าน  ยืนยิ้มหวาน  มีเขี้ยวเสน่ห์ซะด้วย  รอต้อนรับ

สูง  สวย  ยิ้มแย้มแจ่มใส  ใครเห็นต้องชอบ   แถมนมทะลักนำหน้า  ...  ชื่อน้องคือ  “ตัวโน๊ต”

มองแววตาน้องคนนี้ แล้ว ขนลุก

สัญชาติญานอสูรบอกว่า  “คืนนี้  อาจมีรายการขาเตียงหักเป็นแน่แท้”

เพื่อความมั่นใจว่า  มองไม่ผิด   รีบเดินตามน้องคนสวยขึ้นบันไดไปห้อง

น้องคุยร่าเริงสดใสตลอด  เสียงหัวเราะ  กับ  การปรนนิบัติเอาใจ  ให้คะแนนเต็มก่อนเลย

วันนี้รู้สึกดีจัง   ขี้เกียจเอาใจใคร  แต่มาเจอน้องคนนี้   นิสัยเอาใจเก่งน่าดู  สบายเลย

ออดอ้อน   ฉอเลาะ   คุยเก่ง  ยิ้มหัวเราะก็เก่ง   อุ๊ย.... แค่นี้ก็คุ้มตังค์แร๊วววว

เฮ้อ....  นี่ผมไม่รู้ล่วงหน้าเลยนะ  ว่า

หลังจากนั้น  ผมจะต้องมาเจอกับ ยอดฝีมือ หนึ่งในแดนดิน

มหาเวทย์ดูดดาวอันเกรียงไกร.......  ชาวบ้านเรียกว่า  “จอดรถ”
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:11:39 AM 05 พฤษภาคม 2013 »

น้องตัวโน๊ตแก้ผ้าออกละ  เตรียมอาบน้ำพร้อมกับผม

นมใหญ่  ๆ ๆ ๆ   มว๊ากกก   เต้ารูปทรงสวย  จุกก็สวย  ไม่มีดำ ๆ ยาว ๆ ให้เสียอารมณ์

หุ่นก็ดีเหลือเกิน   มีเนื้อมีหนัง   หน้าท้องราบเรียบ  แต่ตรูดแบบว่า ดินระเบิดเลย

นมของแท้อีกแล้ว   เห็นแล้วทนไม่ไหว    ก็เลยบีบและดูดซะเลยตั้งแต่ในห้องน้ำ

อร๊ายยยย....    แค่นี้ น้องเขามีอารมณ์ทันทีเลย  ครางไม่พอยังมาแฉะในท่ายืนซะเนี่ย

ผมตกใจ  น้องเลยก้มลง   คงจะกัวผมดูดนมเพราะเสียว   ในใจผมคิดอย่างนั้นนะ

ป่าวเลย  ...  ผมคิดผิด

น้องจับกาบองผมที่กำลังแข็งเป๊กเพราะรูปร่างน่ากินมากของน้อง

จร๊วบบบบบบบบบบบบบบ ....   พรุ๊บบ

ตาย ๆ ๆ ๆ  ผมยังไม่ได้เกร็งพลังลมปราณคุ้มครองกายไว้เลย

ดันมาโดนวิชา “มหาเวทย์ดูดดาว”  ในห้องอาบน้ำซะแล้ว

นึกว่า คงแป๊บเดียว ...... แต่ทว่า  เฮ้ย... ทำไมนานจัง   ไม่ปล่อยเลย

นึกว่า คงไม่มีอะไรมาก.... แต่ทว่า  ทำไมยิ่งมายิ่งลึก..ยิ่งตวัด...ยิ่งแรง ขึ้นเรื่อย ๆ

อร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

ผมพยายามคว้าราวผนังห้องน้ำเพื่อประคองตัว ไม่ให้ล้ม

น้องโหดมาก   เธอดูดพลังปราณของผมจะมันทะลัก ณ. ตรงนี้เลย

เกลี้ยงหมดจิง ๆ    เธอจึงปล่อยให้ผมมีครบ 32 อีกครั้ง

โอย.............
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:14:36 AM 05 พฤษภาคม 2013 »

ผมโซซัด  โซเซ  ล้มลงบนเตียงนอน

บอกน้องตัวโน๊ต  ให้นวดให้ผมหน่อย  อยากจะหลับก่อนละ

น้องก็น่ารักมาก   แก้ผ้า  บอกให้ผมหันหน้านะ  แล้วโดดมาคร่อมกลางตัวผมเลย

มือน้องก็นวดตัวให้ผมไป    นมใหญ่ ๆ ก็มาจ่ออยู่ตรงสายตาผม

ไอ้ที่น่ากัวที่สุด  ก็คือ   ท่อนล่างที่สุดสยิวของน้องดันมาทับอ่ยู่บนกาบองผม

ตั้งใจนวดจริง ๆ เลย   ทั้งสองมือน้อง   กับท่อนล่างน้อง  ที่ส่ายสะโพกคลึงกาบองผมไปด้วย

จะหลับตาลงได้ยังงัย   แววตาอันเร่าร้อนของน้อง  จ้องเป๋งมาที่ผม

ผมรู้สึกตลอด  ว่า  น้ำหล่อลื่นของน้องกำลังค่อย ๆ แฉะเต็มกาบองกับลูกบอลของผมตอนเธอโยก

“หงส์ร่อน”   ยอดวิชาที่สาบสูญ    ผมกำลังเผชิญกับมันอีกแล้ว

แล้วน้องก็ก้มลงมาบอกผมว่า

“ พี่ขา  อีกรอบเถอะนะ   นู๋ทนไม่ไหวแล้ว .....  เด๋วนี้เลยนะคะ “
Vampire
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:17:29 AM 05 พฤษภาคม 2013 »

คับ....  เพื่อน ๆ  ที่รักทุกท่าน

นาทีนั้นผมหน้ามืดเรียบร้อย

ผมเชื่อว่า  ถ้าท่านเจอน้องตัวโน๊ต  ที่สวย  น่ารัก  นมใหญ่   และจะไหลไส้แตกลูกเดียว

คงไม่มีอะไรต้องมานั่งคุย  นอนนวดแล้วหล่ะ

ทุกอย่างที่เกิดขึ้น   นับท่าไม่ทันจริง ๆ    แต่ทีเด็ดเลย  คือ  ตรูดดินระเบิดของน้อง

เวลาโยกคลึง  แล้วน้ำแฉะไปหมด   มันเสียวจนบอกไม่ถูก

ผมคงเล่าต่อไม่ได้แล้วครับ   เด๋วจะกลายเป็นหนังเอ๊กซ์เกินไป

สรุปสั้น ๆ ละกันว่า

ถ้าท่านใดเป็นแฟนคลับการบ้านผม

รีบ ๆ ไปจองน้องตัวโน๊ต  ที่ร้าน เซฟเฮ้าส์  ละกัน

ทุกตัวอักษรที่ท่านอ่านผ่านไป  ผมเขียนเรื่องจริงคับ

โปรดจำไว้   สุภาพกับน้อง  และทิปพอสมควรให้น้องด้วย ถ้าเจองานไหลไส้แตก
poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:25:03 AM 05 พฤษภาคม 2013 »

ปลาน่ารักออก
โหดกว่านี้มีไม๊ wanwan011

น้องตัวโน้ตดีทั้งรุกและรับ
คิดถึงจัง อิอิ
เรียว เล็ก น่ารัก
Validate Member
*

ความหื่น : 10

« ตอบ #5 เมื่อ: 10:42:50 AM 05 พฤษภาคม 2013 »

ซ้วบบบบ   wanwan031 wanwan031
ตุ๊กแก
Validate Member
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #6 เมื่อ: 04:19:20 PM 05 พฤษภาคม 2013 »

ซ้วบบบบ   wanwan031 wanwan031

เท่าที่อ่านดู ไม่มีซักกะหน่อย พี่เรียว คิดไปเอง  wanwan019
stock77
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:15:41 AM 07 พฤษภาคม 2013 »

คนนี้หุ่นดี ทอนไส้แตกจริง ๆ wanwan011
kontuadam
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #8 เมื่อ: 02:44:48 PM 07 พฤษภาคม 2013 »

น่ารักสุดๆเลยครับมันน่าจริงๆ
kpcc000
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #9 เมื่อ: 04:12:08 PM 07 พฤษภาคม 2013 »

ช่วงนี้หุ่นพี่เอ็บบี้คงเพรียวลงเยอะ โดนสูบออกซะแฟบ 555  wanwan035

Darth Vader
Super
*

ความหื่น : 84

Sir f_ck a lot !

« ตอบ #10 เมื่อ: 04:32:54 AM 08 พฤษภาคม 2013 »

ริมฝีปากแบบนี้ เห็นแล้วใจละลายเลย น่ารักจริง ๆ คับ  wanwan004

KEEP FUCKING !
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)