Ads
 03:31:06 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณพี่แสนดี ที่ทำให้ผมตกหลุมรักอีกครั้ง การบ้านควบสองฉบับ ปลาร้านนะคับ  (อ่าน 19494 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:27:53 PM 04 มิถุนายน 2013 »

หลังจากเคลียงานเสร็จ ไปร้านพี่เตอร์ก็ไม่ทัน Lips Sealed Lips Sealed ผมเลย ไปทำการบ้านส่งพี่เอ้บบี้ ตามสัญญาแปดร้าน เลยแวะ ไปเซฟเฮาส์ เข้าไปปุ้บเจอพี่แสนดี กะพี่มาริโอ นอนดูบอลอยู่ ผมก็สวัสดี แล้วก็เลือกน้องๆๆ ตกลงผมเลือกน้องโบวี่ wanwan007 wanwan007
ผมเดินตามน้องไปขึ้นงาน น้องเค้าตอนแรกก็เกร็งๆๆ แต่สักพัก พอชวนน้องเค้าคุยน้องเค้าก็เริ่มผ่อนคลาย และชวนไปอาบน้ำ ตอนอาบน้ำน้องเค้าเขิน ผมก็สงสัย เลยแอบถามเป็นไรคับ น้องโบวี่ตอบว่า น้อง อายเพราะพี่ดู จ้อง ผมก็เลยแซวเลย ว่า ก็น้องสวยนี่คับ ผมเลยมอง น้องยิ้มอายๆๆ แต่พอคุยกันสักพัก ก็เริ่มสนุก พออาบน้ำเสร็จไปที่เตียง น้องบอกผมซะงงเลย ว่า พี่ดูขา ทำไมพี่ไปนอนก่อนอ่ะคะ ผมก็เลยถาม ว่า อ้าวไม่ให้นอนเหรอคับ Shocked Shocked
น้องเค้าก็ยิ้มแบบอายๆๆ และบอกว่า นู๋ชอบให้พี่รุกก่อนอ่ะค่ะ อิอิ wanwan007 wanwan007
 เข้าทางเลย น้องดูจัดเลย ไฟหน้าน้องเค้ากลม แต่หยุ่นมือมากๆๆๆๆ พอลงไปสำรวจช่วงล่างสักพักเดียว น้องครางซี้ด และน้องก็ทำสกอร์หนีผมก่อนเลย 1-0 น้องโบวี่นอนตัวเกร็ง แต่ผมก็วิญาณแวมไพร์เข้าสิงละ ไม่ยอมหยุด สักพักน้องโบวี่ตัวเกร็งสกอร์2-0ตามมาติดๆๆ wanwan007 wanwan007
 สักพักเดียวพอผมหยุดน้องโบวี่รีบ จับผมปล้ำเลย น้องจัดหนัก แต่ผมก็ไม่วายใช้นิ้วปลาหมึก สวนซะ สกอร์จบลงที่3-1 ตอนเสร็จ น้องโบวี่ก็เอาคืนผมซะกะไม่ให้เหลือหยด จนน้องดูแทบจะชักกระตุกตาย wanwan009 wanwan009
 น้องโบวี่ยังแอบหัวเราะแล้วพูดว่า ตอนนู๋พี่ดูแกล้งดีนักคราวนี้ตานู๋บ้างล่ะ จนน้องดูสลบเหมือดคาเตียง สักพักน้องโฐวี่ก็ชวนไปอาบน้ำ ผมก็ไม่วายแหย่น้องเค้าในห้องน้ำอีก น้องโบวี่บอกพี่ดูขา นู๋จะขาสั่นแล้วนะ  ผมยิ้มเหมือนผู้ได้ชัยชนะ แต่พอเผลอแป้บเดียว น้องโบวี่คว้าหมั่บเข้าที่ดูน้อย แล้วเล่นซะ ผม ร้องซี้ดซ้าดเลย พอ แต่งตัว น้องเค้ากัวคนรู้จัก ผมเลยยืมปาร้านมานะคับ wanwan017 wanwan017

พอเดินลงมา กะจะนั่งเล่นสักพักค่อยกลับ ตรงโซฟามีน้อง นั่งอยู่หนึ่งคน พอน้องยิ้มให้ ผมรู้สึกเหมือนกลับไปเป็นเด็ก ตอนตกหลุมรักสาวที่เคยแอบชอบ Embarrassed Embarrassed พอมานั่งสักพัก พี่แสนดีก็ ทักบอกน้องเบลขาวเนอะ เหมือนมีออร่าเลย ผม จึงกลับมาจากภวังค์ บอกใช่คับพี่ น้องเค้าทำไมเมื่อกี้ผมไม่เจอ อ้อ น้องไปเดินห้างพึ่งมา ผมเลยยกนาฬิกาขึ้นมาดู พอมีเวลาเหลือ wanwan011 wanwan011
 พี่แสนดีบอกน้องเบลม่ะต้องห่วง น้องน่ารักตั้งใจทำงาน ชั่วโมงนั้นพี่แสนดีพูดมากกว่านี้แต่ผมจำไม่ได้ เพราะสมองผม ยังตราตรึงกับรอยยิ้มน้องเบล สักพักปากผมไปก่อนสมองอีกบอกพี่คับ Embarrassed Embarrassed ผมขึ้นน้องก่อนนะ พี่แสนดี บอกลองดูเพื่อนพี่เพ้อไปคนละ wanwan011 wanwan011 ผมอยากแอบตอบว่าผมเพ้อตั้งแต่เจอหน้าน้องเค้าตอนผมลงมาจากบันไดแล้วคับ  น้องเบลจัดของแล้วเดินมารับผม ตอนนั้น ผมยิ้มเดินตามน้องไปอย่างว่าง่าย น้องไปอยู่ต่างประเทศมา เลยอาจจะติดภาษาอังกฤษบางคนอย่าเข้าใจน้องเค้าผิดนะคับ คนใช้ชีวิตเมืองนอกนานๆๆเป็นอย่างงี้แหละคับ เพราะผมยังเคยฝันเป็นภาษาอังกฤษเลย อิอิ เราคุยกันถูกคอมาก ขอบอกว่าน้องขาวและมีออร่ามากเลย น้องอาจจะไม่สวยที่สุดเท่าที่เคยเจอมา แต่ คุณเคยเป็นมั้ย เหมือนคนที่พึ่งเคยเจอแต่ อยากจะครอบครองน้องมาเก็บไว้คนเดีย wanwan012 wanwan012
ว ตัดมาตอนอาบน้ำ หลังจากคุยเสร็จ น้องอาบน้ำได้สะอาดมากๆๆ แต่ระหว่างอาบ ผมก็แอบแซว หยอดไปเรื่อย จนน้องเบล ต้องบอกว่า พี่ดู อย่าหยอดเยอะนู๋เขิน ก็ทำใจนะคับเบล น้องน่ารักจนพี่อยากขอเอากลับบ้านด้วยเลย ไม่ติดว่ากัวพี่ๆๆข้างล่างจะเตะเอานี่จะแอบเอากลับบ้านด้วยละ wanwan012 wanwan012 ผมสงสัยจะหยอดมากไปจนน้องอายหน้าแดง เลย น้องยังแอบแซวว่าพี่ดูเสียงหล่อเนอะ ผมบอก หน้าไม่หล่อ แต่จิงใจนะ อิอิ คราวนี้น้องอายม้วนหน้าหนีเลย ผมเลยแอบ หมอแก้มน้องกับกระซิบบอกว่า พูดจิงนะ อิอิ Embarrassed Embarrassed น้องเบล เริ่มเคลิ้มไปกะผมละ ตอนแรกน้องเบลอายจนบอกพี่ดูไปรอเลยก็ได้นะคะ เดี้ยวนู๋อาบน้ำแป้บนึง ผมไม่รอช้าตอบไปเลยว่า ผมอยากอยู่กะเบลนานที่สุดเท่าที่จะทำได้ อิอิ น้องเบลหน้าแดงจัดเลยคราวนี้เหมือนคนกินไวน์มาสักสิบขวดเลย Embarrassed Embarrassed ยิ่งน้องหน้าแดงผมยิ่งหลงนางฟ้าตัวน้อยของผมไปทุกที พออาบน้ำเสร็จผมก็หยิบผ้าออกมาให้น้องเค้า น้องเค้าบ่น ว่า หนาวจัง ผมไม่รอช้ารีบทำคะแนน เดินเข้าไปกอดแล้วกระซิบ บอกอุ่นขึ้นมั้ยจ้ะที่รัก น้องเบล เคลิ้มและแอบหอมแก้มผม บอกพูดงี้กะทุกคนใช่ป่าวคะ ผมตอบในทันควัน พูดเฉพาะคนพิเศษคับ wanwan019 wanwan019
งานนี้ ไม่อยากบรรยายบนเตียงเลย น้องแทบจะปล้ำผมอุดตลุดเลย ช่วงนี้เป็นไรไม่รู้คับ เจอแต่น้องปล้ำ ไม่ได้ปล้ำน้องเลย น้องเบล ดูเหมือนน่ารักเรียบร้อย แต่ บนเตียง แม่เสือสาวชัดๆๆ หลังจากจบ กิจกรรมไปแล้ว เราก็นอนกอดกัน น้องเบลไม่ยอมมองหน้าผมเลย ผมก็เลยแอบถาม ว่า เป็นไรจ้ะ น้องเบล ตอบ บอกว่าพี่ดูขา พี่น่ารัก ปากหวานจังเลย ผมเลยบอกเลย รู้ได้ไงคับว่าปากหวาน ชิมแล้วเหรอ  น้องเบลเลยไม่รอช้ามาชิมในทันที Embarrassed Embarrassed
 แล้วเราก็เดินไปอาบน้ำกันต่อ ผมก็ยังไม่หยุดแซวเบลไปเรื่อย ผมชอบเวลาน้องเค้าหน้าแดง น้องเค้าน่ารักมากเลย พอเดินลง มา ผมรีบเดินไปหาพี่แสนดี รีบบอกเลย ขอบคุณคับพี่แสน ที่ทำให้ผมรู้สึกตกหลุมรักอีกครั้ง อิอิ แล้วน้องเบลก็เดินไปส่งแถมแอบกระซิบ ว่าวันหลังไปเที่ยวข้างนอกกันนะคะ นู๋อยากซ้อนฟีโน่ พี่ อิอิ ไปไหนก็ได้ พูดแล้วก็หน้าแดงต่อ Embarrassed Embarrassed เฮ้อน่ารักขนาดนี้เข้าใจเลย ว่า อาการเพ้อเป็นยังไง Embarrassed Embarrassed การบ้านนี้อาจจะ แปลกๆๆนิดนึง พี่ๆๆอย่าถือสานะคับ แต่น้องดูกะลังอินเลิฟ อิอิ  ยังไงเจอน้องเบลฝากทะนุถนอมน้องเค้าด้วยนะคับ ผมขอละ  wanwan017 wanwan017
ปล น้องเบลเปลี่ยนชื่อเป็นน้องมินท์ นะคับ
ยิ้ม ยิ้ม
ไม่ หล่อ ไม่รวย ยิ้มสวยอย่างเดียว
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความรักที่แท้จริงไม่มีจริงยิ้มเข้าไว้

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:43:15 PM 04 มิถุนายน 2013 »

ยินดีด้วยครับ
Pop...
เหนื่อย
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:41:44 PM 04 มิถุนายน 2013 »

ลีลา เทคนิค การหลอกล่อสาวของพี่ดูใช้แบบนี้นี่เอง

ขอจดเอาไปใช้บ้างนะครับ

wanwan016
poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #3 เมื่อ: 03:15:42 PM 04 มิถุนายน 2013 »

สดจริงๆ สองรอบติด
นับถือๆ  wanwan017
ตุ๊กแก
*

Want new challenge

« ตอบ #4 เมื่อ: 03:47:01 PM 04 มิถุนายน 2013 »

ไม่ใช่แค่ปากหวานอย่างเดียว เจ้าชู้ววววววว ด้วย  Cry
Gamo.
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:54:27 PM 04 มิถุนายน 2013 »

นับถือๆ...
 wanwan017 wanwan017
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #6 เมื่อ: 05:22:58 PM 04 มิถุนายน 2013 »

ชาติชายต้องเจ้าชู้   จะเป็นผู้หยั่งรู้ต้องลองเอง

ดีมาก  ดีมาก  เด๋วเสร็จภาระกิจ  จะเสนอให้ท่าน ducat ขึ้นเป็นหัวหน้าสาขากวางตุ้ง พรรคมาร 
acheewin010
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 08:25:51 PM 04 มิถุนายน 2013 »

คารมแบบนี้นี่เอง สาวรักสาวหลง

คาสสโนว่า เมืองไทย จุติ แร้วววววววว
sstory
VIP
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:49:08 PM 04 มิถุนายน 2013 »

อ่านการบ้านพี่ดูแล้วอยากเห็นหน้าสาวมินท์บ้าง คงน่ารักน่าดู
แต่ไม่กล้าไปลอก เพราะน้องเจอพี่ดูแล้ว คงไม่สนใจใครอีก

Lips Sealed
farant330
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:52:03 PM 04 มิถุนายน 2013 »

อยากปากหวานแบบพี่จัง อิอิ สาวๆชอบแบบนี้แน่ๆ  wanwan006
Paul2Be
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 10:29:48 AM 05 มิถุนายน 2013 »

เขียนได้น่ารักมากครับ ขอบคุณ

*ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ลิงค์ในลายเซ็น*
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)