Ads
 03:32:00 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านชิงรางวัล ; มดแดง แอทดรีม บนความหนาวเหน็บ  (อ่าน 16006 ครั้ง) A A A A
กะปอม
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:23:44 PM 07 มิถุนายน 2013 »

ไปขึ้้นน้องมดแดง ร้านแอทดรีม มาวันที่ 7 มิ.ย. 56 (คืนวันที่ 6 มิ.ย.) เวลา 01.00น. ครับ

wanwan019 wanwan019 wanwan019 wanwan019

ขออนุญาตออกตัวอีกครั้งว่าเขียนการบ้านไม่ค่อยเป็นนะครับ อาจจะอ่านไม่ค่อยรู้เรื่องบ้าง

เมื่อคืนวันพฤหัสหลังจากเสร็จภารกิจมากมาย ตั้งใจจะว่าจะไปเที่ยวชิงรางวัลเครื่องปิ้งขนมปังอีกอัน

(ตั้งใจว่าจะเที่ยวให้ครบ 8 ร้าน เอาเครื่องปิ้งขนมปัง 8 เครื่องครับ)

เมื่อวานเสร็จธุระประมาณเที่ยงคืนเศษๆ นึกถึงแปดร้านในเครือว่าร้านไหนเปิดบ้าง

มีเปิดแค่สองร้านคือ แอทดรีม กับบียอนด์ และอยู่ไม่ไกลกันมาก (สำหรับเวลาเที่ยงคืน)

ตัดสินใจโทรไปทั้งสองร้าน บียอนด์มีน้องแค่ 2 คน แอทดรีมมี 5 คน

เลยตัดสินใจไปแอทดรีมครับ

ไปถึงมี 5 คนจริงๆอย่างที่ pr บอก ได้ดูครบทั้ง 5 คน

ตัดสินใจเลือกน้องมดแดง ซึ่งดูโดยรวมแล้วดีที่สุดใน 5 คน

ผมเคยไปที่นี่ครั้งแรกเลยงงๆนิดๆ น้องต้องออกไปรับกุญแจแล้วพาเดินไปที่ห้อง

ไม่ค่อยคุ้นกับแบบนี้ แปลกๆนิดๆแต่ก็โอเคความรู้สึกเหมือนมาเปิดห้องนอนกับกิ๊กเลย

ขึ้นห้องเข้าห้องไปแอร์เย็นเจี๊ยบเลยครับ มันเปิดไว้ก่อนแล้ว

ไม่รู้ทำไงทั้งผมทั้งน้องหนาวก็เลยนิดกอดกันกลมซักพัก คุยโน่นคุยนี่กัน แล้วจึงไปอาบน้ำ

น้องจะอาบน้ำให้ แต่ผมขออาบเอง เขิลเล็กๆ เลยต่างแยกย้ายกันอาบ

อาบเสร็จแอร์ก็ยังหนาวอยู่เลยไปนอนกอดกันต่อบนเตียงโดยต่างคนต่างนุ่งผ้าเช็ดตัวกัน

กอดกันซักพักก็อุ่นแต่ยังหนาวอยู่ ผมก็เลยบอกน้องว่าน้องหนาวมากเรามาหาอะไรอุ่นๆทำกันดีกว่า

น้องก็บอกว่าดีค่ะ หนาวมากแต่ทำไม่ค่อยเป็นพี่ทำแล้วกัน

สิ้นคำพูดนั้นของน้องผมก็เลยทำเต็มที่ ทั้งที่ปรกติชอบนอนเฉยๆมากกว่า

ผมก็เลยค่อยๆแกะผ้าเช็ดตัว น้องหุ่นดีกว่าที่คิดมาก เนื้อตัวและส่วนต่างๆแน่นไปหมด ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่แต่แน่น

จากนั้นด้วยความหนาวผมเลยต้องลงมือลุยเต็มที่ จนรู้สึกอุ่นจริงๆ แถมเหงื่อหยดนิด จนจบเกมส์

จบแล้วเราก็แยกย้ายกันไปอาบน้ำเหมือนเคย แล้วมานอนกอดกันอีกแปปบนเตียง

ก่อนกลับผมเกือบลืมขอน้องถ่ายรูปมาส่งการบ้าน

น้องใส่เสื้อผ้าแล้วเลยมีแต่รูปใส่เสื้อผ้านะครับ

wanwan017 wanwan017 wanwan017

ขอบคุณน้องมดแดงที่ตามใจดีครับ ถ้าน้องคุยเก่งและหวานๆอ้อนๆอีกนิดคนชอบเยอะแน่ครับ

ขอบคุณพีอาร์ผู้ชาย (ไม่รู้ชื่อ) ที่แจ้งข้อมูลตรงๆและแนะนำตรงๆ

ขอบคุณ SDN สำหรับพื้นที่เขียนการบ้านชิงรางวัลที่สองของผม

ถ้าการบ้านถูกกติกาผมขอเครื่องปิ้งขนมปังครับ 555

จบการบ้านขอบคุณทุกท่านที่อ่าน มือใหม่หัดเขียนฉบับหน้าจะเขียนให้ดีขึ้นครับ

กะปอม
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:26:54 PM 07 มิถุนายน 2013 »

เฮ้อออ!!!  รูปเอียงข้างอีกละ

เอาใหม่

Embarrassed Embarrassed Embarrassed
poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:32:29 PM 07 มิถุนายน 2013 »

อิจฉาครับอยากโดนมดกัด wanwan011
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #3 เมื่อ: 04:54:22 PM 07 มิถุนายน 2013 »

เดาได้เลยว่า  พี่ป๊อป มีกิ๊กทั้งหมด 8 คน ซื้อคอนโดให้อยู่

หาเครื่องปิ้งขนมปังไปฝากกิ๊กนั่นเอง 
  wanwan019
Neung24
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 06:32:25 PM 07 มิถุนายน 2013 »

wanwan010 ว้า. แย่จัง การบ้าน จาก ร้านดรีมมาแล้ว.  ทางนี้ ก่อนเริ่ม ขาดเรื่องรูป แหะๆ
sstory
VIP
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:25:59 PM 08 มิถุนายน 2013 »

เดาได้เลยว่า  พี่ป๊อป มีกิ๊กทั้งหมด 8 คน ซื้อคอนโดให้อยู่

หาเครื่องปิ้งขนมปังไปฝากกิ๊กนั่นเอง 
  wanwan019

พี่เอ็บบี้รู้จิง

wanwan007
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)