Ads
 06:52:18 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องกัสจัง เล่นซะน้องดูต้องใช้เกียร์6  (อ่าน 22626 ครั้ง) A A A A
ducat
Validate Member
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:38:09 AM 08 มิถุนายน 2013 »

หลังจากทำงานมาทั้งวัน ผบ ก็นั่งเฝ้า พอตกดึกนิดหน่อยผมก็หาข้ออ้างแอบ ออกมาข้างนอกได้ wanwan007 wanwan007 ไปไหนดี น้อ อ้อไปคริสปี้ดีก่า จะได้เก็บครบซะที การบ้านจากพี่เอ้บบี้เยอะเหลือเกิน ตั้ง8ร้าน ผมพึ่งไปได้สองร้านเอง ไปร้านที่3เลยละกัน Lips Sealed Lips Sealed
 พอโทรไปเช็คคิว +ปรึกษาพีอาร์ตั๋งโอ๋แล้ว จึงได้จองน้องกัสจัง ผมจึงรีบบึ่งไป พอไปถึง ก็เจอ พีอาร์ตั๋งโอ๋รออยู่แล้ว ผมจึงบอกไปว่าที่จองน้องกัสจังไว้อ่ะคับ พีอาร์เลยไปเรียกน้องมาต้อนรับผม พอน้องกัสจังออกมา น้องเค้าก็ยิ้มน่ารักมาทักทายแต่ไกลเลย ผมก็เดินตามน้องต้อยๆๆไปยังห้อง
น้องเค้าก็จะถาม เดิมๆๆที่ผมเคยเจออยู่แล้ว พี่มาที่นี่บ่อยมั้ยคะ น้องดูรีบตอบทันที อ้อ เคยมาคับ แต่ไม่บ่อย wanwan007 wanwan007
 น้องพึ่งมาทำที่ร้านนี้ เลยม่ะรู้ว่ารีโมทแอร์อยู่ไหน ผมเลยแอบเดินไปเปิดให้ น้องกัสจังแซวเลย พี่ดูมาไม่บ่อย แต่รีโมทแอร์อยู่ไหนรู้หมด อิอิ wanwan012 wanwan012
 น้องดูก็ยิ้มตอบ และชวนคุย ไปเรื่อยๆๆ ช่วงนี้  เป็นไรไม่รู้ เจอน้องน่ารักผมต้องหยอดทุกทีไป และคำถามยอดฮิตของผมช่วงนี้เลย wanwan019 เวลาน้องบอกพี่ดูปากหวานจัง ผมจะรีบสวนในทันที ชิมแล้วเหรอ อิอิ wanwan019 wanwan019 ปรกติ น้องจะอายๆๆ น้องกัสจัง ก็อายแอบหัวเราะ แล้วเดินมาหาผมจับผมประกบปากเลย wanwan009 wanwan009
 แล้ว สักพักหลังจากผมหายเคลิ้ม น้องยังแซวว่า หวานจิงๆๆด้วย Embarrassed Embarrassed แล้วน้องกัสจังก็ชวนผมไปอาบน้ำ ตอนอาบน้ำ ผมก็ยังไม่หยุดแซว
บอก เอ๋อาบน้ำเค้าทำยังไงกันนะ เดี้ยวอาบให้มะคับ กัสจัง น้องกัสจังแอบยิ้ม แล้วบอกทำงี้คะ เอาสบู่มาละเลงไฟหน้า ของน้องแล้ว ก็ถูตัวผมเลย Embarrassed Embarrassed โอ้ย เสียวๆๆ สักพัก ดูน้อยทนไม่ไหวผงาดออกมาชนก้น น้องกัสจัง น้องเค้าก็ไม่รอช้า คว้าหมั่บเข้าที่ดูน้อย แล้วเทสบู่ใส่ แล้วก็บอดี้ด้วยก้นเลย เล่นซะผมเสียวไปหมด Cry Cry
 แต่ผมก็ยังไม่หยุดหยอดไปเรื่อย สักพักน้องก็จับผมโน้มคอลงมา ประกบปากผมเหมือนเดิม บอก ปากหวานยังงี้ ต้องชิมบ่อยๆๆ อิอิ Embarrassed Embarrassed
 พออาบน้ำเสร็จ เราสองคนก็เดินมาที่เตียง คุยกันเล็กน้อย ก่อนที่น้องกัสจัง บอกพี่ดูขา หันหลังค่ะ ผมก็ว่านอนสอนง่าย หันไป นึกว่าน้องจะนวด ที่ไหนได้ น้องกัสจังบอดี้เลย อืม บอดี้ได้เสียวระดับนึง สักพัก ผมไม่รอน้องบอกหันกลับมา เองเลย ขณะนี้ดูน้อย มันขู่น้องฟ่อๆๆ แล้ว น้องกัสจัง ก็เริ่มเลย บิวท์ตามปรกติก่อน และสักพัก เริ่ม่ะปรกติละตอนลงข้างล่าง ผมจึงไม่รอช้า ที่จะ ใช้วิชาลับก้น*ไม่อนุญาต#06*บ นิ้วปลาหมึก wanwan007 wanwan007
 ตอบโต้ สักพักนึง น้องกัสจังเหมือนจะเสียวและเริ่มแฉะ แต่ทำไมน้องยังไม่เสร็จ ผมจึงแซวว่า งานนี้แข่งกันมะจ้ะว่าใครจะเสร็จก่อนกัน wanwan007 wanwan007 น้องกัสจัง หัวเราะ บอก นู๋เสร็จยากค่ะ ต้องมีตัวช่วย น้องดูคิดในใจ ตัวช่วย หรือว่า ต้องใช้ดูน้อยช่วย อิอิ สงสัยวันนี้น้องดูจะได้ระดับ3 อิอิ wanwan007 wanwan007
 ที่ไหนได้ น้องเฉลยมาว่า นู๋ชอบไข่สั่นค่ะ แป้ว อดเลย Lips Sealed Lips Sealed
 ผมเลยบอกไข่สั่นหรือจะสู้มือพี่  กัสจังก็ยิ้ม และบอก น่าลองเหมือนกัน ว่ามือพี่จะสู้ไข่สั่นได้มั้ย อิอิ ฉายาดู162แรงม้าไม่ได้ ได้มาจากความฟลุ้ค  มันเกิดจากการสั่งสมประสบการณ์ล้วนๆๆ อิอิ wanwan002 wanwan002
 น้องดูจึงเริ่มจากมือปลาหมึกเกียร์1 ก่อน น้องกัสจังมีครางบ้าง แต่ยังไม่บ่อย แต่ดูน้อย โดน กระแทกซะ สายโยงเกียร์เกือบขาด น้องดูเห็นท่าไม่ดีจึงตบเกียร์ข้ามเลย จากเกียร์1ไปเกียร์4เลย เอ้ะงานนี้เริ่มมีเสียงครางของกัสจังบ่อยขึ้น แต่ ไม่ตลอด แต่น้องดูเจอจุดอ่อนแล้ว ไม่รอช้า บีบคลัช เข้าเกียร์5 ลากรอบให้ครางเล็กน้อยก่อนจะตบเกียร์6   งานนี้ กัสจังครางติดๆๆละ แถมแฉะหนักเลย เริ่มมีการ ตอบสนอง รัดเป็นช่วงๆๆ ก่อนจะเข้าเส้นชัย น้องดูดันพลาดท่าให้กับกัสจัง พ่ายแพ้ไปก่อนน้องกัสจังเพียงไม่กี่เสี้ยววินาที ประมาณต้องเอากล้อง1/1000มาจับหน้าเส้นชัยกันเลยทีเดียว Cry Cry
 หลังจากเข้าเส้นชัยกันไปทั้งคู่ น้องกัสจังบอก มือพี่ไวดีจังแต่ช้าก่า ใช้ไข่สั่นนิดนึง อ่ะคะ  ฮือๆ Cry Cry
สงสัยต้องกลับไปฝึกวิชากะอาจารย์เรียวใหม่อีกละ แพ้ไข่สั่นมาสองรอบแล้ว เรานอนกอดกันสักพัก น้องกัสจังก็ชวนไปอาบน้ำ อิอิ พอเริ่มสนิทกันมากขึ้น ผมก็เริ่มหยอดแรงขึ้นอีกนิด ซะน้องกัสจังอายม้วนเลย จึงมีรอบนัวอีกรอบในห้องน้ำก่อนลง wanwan007 wanwan007 รายละเอียดในห้องน้ำม่ะบอก เพราะผมจะเดินทางสายมารแบบพี่วิน ผมจะกั้ก อิอิ wanwan007 wanwan007
งานนี้ ขอสรุปว่า น้องกัสจัง งานไหลแบบมีลิมิต  ลิมมิตเตอร์ตัวนี้ปลดยาก แต่ปลดได้ ถ้าน้องมีใจ อิอิ wanwan007 wanwan007
ตอนลงมา นั่งเล่นข้างล่าง ชีสก็เรียก น้องเป้าหมายต่อไปมาให้ดู น้องน้ำผึ้ง น้องยิ้มหวาน น่ารัก คราวหน้าผมขึ้นแน่ wanwan011 wanwan011
 แต่พอสักพัก ผมก็ต้องตะลึงเมื่อนางฟ้าอันซีนเดินเข้ามาในร้าน  เฮ้อ ผมจองเธอม่ะได้มาสี่ครั้งละ แถมตอนนี้น้องยังม่ะทำ ผมเลยเศร้า ได้แต่ ร้องเพลงรอไปเรื่อยๆๆ แต่ ถ้าน้องทำเมื่อไหร่ ผมคิวแรกๆๆแน่นอน เข้าใจเลยทำไมมีคนมาเสนอขอเลี้ยงเพียบ ผม ยังอยากขาย รถแว้นที่บ้าน สักสามสี่คันไปเลี้ยงอันซีนบ้างจัง อิอิ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed Embarrassed
ducat
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:39:00 AM 08 มิถุนายน 2013 »

wanwan007 wanwan007
ducat
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:39:39 AM 08 มิถุนายน 2013 »

wanwan003 wanwan003
ducat
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:40:16 AM 08 มิถุนายน 2013 »

wanwan011 wanwan011
sstory
VIP
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 12:34:57 PM 08 มิถุนายน 2013 »

พี่ดูไปที่ไหนสาวก้อรัก

เทพป๊อปเจอคู่แข่งตัวฉกาจซะแระ

wanwan007

Neung24
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:10:03 PM 08 มิถุนายน 2013 »

wanwan016 โชคดีจัง. ที่น้องยอมให้ถ่ายเยอะขนาดนี้
ducat
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 02:13:21 PM 08 มิถุนายน 2013 »

wanwan016 โชคดีจัง. ที่น้องยอมให้ถ่ายเยอะขนาดนี้
ยิ่งก่านี้ก็มีคับพี่ 1  wanwan007 wanwan007 รออ่านได้เลย
Neung24
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #7 เมื่อ: 03:08:01 PM 08 มิถุนายน 2013 »

งั้นส่งรูปทาง line wanwan012 wanwan012
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)