Ads
 03:10:30 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องของกีฬาฟุตบอล (มือใหม่) ## บัตเตอร์ Lolita ##  (อ่าน 17245 ครั้ง) A A A A
pat_arsenal
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:07:36 AM 09 มิถุนายน 2013 »

ก่อนอื่นต้องแนะนำตัวกันก่อน ผมชื่อพัดน้องใหม่ของบอร์ด ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ   และขอคารวศิษย์ผู้พี่ทั้งหลาย
ก่อนหน้าที่จะเกิดการบ้านฉบับนี้ขึ้น คิดแล้วคิดอีกเสมอ ว่าต้องลองกันซักทีหละนะ  เห็นพี่แต่ละคนการบ้านโหดๆทั้งนั้น โดยเฉพาะพี่ ebby ผู้เปรียบเสมือน idol ที่ต้องก้าวตาม
  ข้าน้อยขอคารวะศิษย์พี่จริงๆ   มีอีกหลายท่านที่ยังไม่ได้เอ่ยนามที่ผมพออ่านการบ้าน ก็เตลิดไปใกลเลยทีเดียว  ขอคารวะหมดเลยค๊าบบ

เข้าเรื่องกันเลยนะครับ
เรื่องมีอยู่ว่า วันนี้ผมได้ไปเตะบอลที่สนามใหญ่ที่ที่นึงแถว พระราม3 และในใจก็คิดอยู่ว่า หลังจากเตะบอลเสด ผมต้องไป ลงเตะอีกที่ที่นึงในสปาแถวนั้น
ที่ซึ่งไม่ใกลจากสนามบอลใหญ่ที่ผมเล่นเท่าไหร  เริ่มเตะบอลเวลา ทุ่มนึง เตะเสด 3ทุ่มครึ่ง โทรไปถามที่ร้านว่า ปิดรึยัง ร้านบอกยังครับ แต่ น้องกลับกันหมดแล้ววว wanwan031 wanwan031   เป็นอะไรที่ เข้าใจแต่ทำไม่ได้จริงๆ  ในเมื่อวันนั้น เราคิดว่า เราจะจัด ก็เลย ต้องจัด พอเตะบอลเสด ก็รีบขับรถออกไป ที่ศาลาแดงทันที wanwan003
เพื่อคืดว่า โลลิต้า น่าจะยังเปิดและอาจจะเหลือเด็กบ้าง   ด้วยความเร่งรีบและใจสั่งมา ยังไงก็ต้องจัดให้ได้    ด้วยความที่ครั้งแรกเลยไปกันไม่ถุก เลยโทรถามพีอาร์ดู
ผมบอกเลยวา ผมประทับใจมากมาก กับ ความเอาใจใส่ในการดูแลลูกค้าของพี่อาร์  ในขณะที่ผมขับไปใกล้จะถึง พีอาร์ยังโทรมาถามอยู่เลยว่าเข้ามาถูกไหม ต้องมายังไง
นี่คือหนึึ่งความประทับใจแรก  ความประทับใจครั้งที่สอง ในขณะที่โลลิต้าใกล้จะปิดเต็มทน เลยเหลือน้องอยู่คนเดียว ชื่อ บัตเตอร์ ในใจตอนแรก ไม่ใช่เสป็กเลย เฉยๆ
แต่ใจมันมาขนาดนี้แล้ว ยังไงก็ต้องจัดคืนนี้ให้ได้  ก็เลยต้องจัดกันไปเลยตามเลย

ตัดมาที่บนห้อง น้องทำทุกอย่างดีมาก ทั้งเรื่องการอาบน้ำและนวด ล้าหลังจากการเตะบอล แทบจะเกือบหลับ  พอถึงอารมณ์ตอนนัว โหยยยยลิ้นนี่มาเต็มทั้งหลังทั้งหน้าทั้ง ....
สุดสุดเลยครับ เรื่องตอนนัว แต่พอดีสงสัยเหนื่อยจากการเตะบอล และ นอนน้อยเมื่อคืนเลยเสร็จช้ามาก ทำให้น้องเค้าต้องทำให้จนเกือบจะเมื่อยมือเลยทีเดียว

อ่านรู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้างขออภัยนะคับ มือใหม่หัดนวด แต่ใจสั่งมา ฮิฮิ
ปล.ร้านนี้เค้าดีจริงๆ  ชอบในการเอาใจใส่มากมาก
ปล.ไม่มีรูปปลานะครับ พอดี เหนื่อยมากไปหน่อย เลยลืมถ่าย   wanwan007 wanwan007
ปล.ผมลืมถามชื่อพีอาร์เลยหละคับ ไม่รู้มีกี่คน

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
pat_arsenal
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:08:49 AM 09 มิถุนายน 2013 »

โอยยย ทำอะไรผิดผิดถูกๆ ขออภัยนะครับ  ฉบับหน้าจะทำให้ดีกว่านี้  wanwan017 wanwan017

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
Neung24
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:53:21 AM 09 มิถุนายน 2013 »

wanwan013 wanwan013 ยินดีต้อนรับ. แรกๆ พี่ก็เคยแบบนี้.   น้องทำ รู้สึกดีกว่า ช่วยตัวเอง อีก. อิอิ wanwan024 wanwan012 wanwan020
ducat
Validate Member
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:49:36 AM 09 มิถุนายน 2013 »

ทุกอย่างต้องมีจุดเริ่มต้นคับ ถือว่าคุณก้าวข้ามจุดนั้นมาแล้ว เขียนอีกเยอะๆๆนะคับ ผมจะรอลอก อิอิ wanwan007 wanwan007
Neung24
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:13:57 AM 09 มิถุนายน 2013 »

ทุกอย่างต้องมีจุดเริ่มต้นคับ ถือว่าคุณก้าวข้ามจุดนั้นมาแล้ว เขียนอีกเยอะๆๆนะคับ ผมจะรอลอก อิอิ wanwan007 wanwan007

โธ่. เซียนแล้วจะเรียน อีกเหรอ.   wanwan007 wanwan007
ตุ๊กแก
*

ความหื่น : 5

Want new challenge

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:04:57 AM 09 มิถุนายน 2013 »

ทีหลังบอกน้องครับ ไม่อยากเมื่อยมือมั้ย พี่มีวิธี  Cry
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:38:16 AM 09 มิถุนายน 2013 »

ยินดีอย่างยิ่งได้อ่านการบ้านซิง ๆ ของสมาชิกใหม่

น่าอ่านกว่าการบ้าน   Ebby   เพราะเขียนจนแก่  คนอ่านเบื่อสำนวนแล้ว 
gungun
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:50:52 AM 09 มิถุนายน 2013 »

ยินดีต้อนรับครับ ท่านพัด
pat_arsenal
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:00:04 PM 09 มิถุนายน 2013 »

ขอบคุณทุกท่านจริงๆคับ    wanwan017 wanwan017 wanwan017   

tony jew (105)
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #9 เมื่อ: 01:11:29 PM 09 มิถุนายน 2013 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านมากๆครับ คุณ PAT wanwan017

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)