Ads
 06:23:35 AM 25 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไข่ตุ๋น เอ้ย ไข่ต้ม Britneyspa  (อ่าน 7895 ครั้ง) A A A A
pat_arsenal
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:42:03 AM 04 ธันวาคม 2013 »

หลังจากที่ไม่ได้เที่ยวมานานแสนนาน เพราะงานอันยุ่งยาก วันนี้ จึงประจวบเหมาะกับเวลาอันดีที่ทำให้ได้กลับเข้าวงการ

คุยกับพีอาร์อุ้ย ตั้งแต่ ช่วงประมาณ 1 ทุ่ม ว่าจะเสดงานดึกอาจจะแวะไป ยังมีน้องเหลือไหมครับ ทราบว่าสไปรท์ คิวน่าจะเต็มหมดแล้ว
พี่อาอุ้ยส่งรูปน้องมีนา มาให้ดู โหยยยย น่ารักเว่อ ลงมือจองกันเรียบร้อย. ตัดมาหลังทำงานเสดรีบบึ่งรถเข้าถนนวิภาวดีทันทีเพื่อให้ทันเวลาได้เจอน้อง ตอน. 5ทุ่ม
พอไปถึงพีอาร์สุดน่ารัก เดินมารับถึงหน้สร้านสอบถามถึงชื่อ และ คำถามที่ว่าจองน้องใว้ไหมผมก็งงครับ
นึกว่าคุยกันตั้งแต่ในไลน์ แล้ว พีอาร์ก็งง ว่าจองน้องคนไหนใว้ จึงได้เปิดไลน์ดู ปรากฎมีผิดคิวสิครับ ในใจแอบเซงเบาเบา เสียดายหน่อยหน่อย อดเจอความ คาวาอี๊ ของน้องมีนาที่พี่อาร์ได้ส่งรูปมาให้ดู
แต่อีกใจก็ถามคุณอุ้ยว่า แล้วยังมีน้องเหบือไหมครับ สรุปว่ายังมีน้อง ชื่อว่าไข่ต้มครับ ออกมาดูตัว โหยยย หน้าเหมือนกิ๊กเก่ามาก ตกใจเลยบอกตามตรง

เลยขอขึ้นเลยตามเลย พีอาร์อุ้ยขอโทษแล้วขอโทษอีกสำหรับความผิดพลาด บอกเลยว่าประทับใจมากสำหรับความรับผิดชอบแบบนี้ ผมก็ไม่ด้ติดใจอะไรอยู่แล้ว  
ยังแอบแถมคูปองส่วนลด 300 บาทให้ผมใบ้ได้ทันทีอีก โหยยย ถูกใจมากมายเลยครับทีนี้ เป็นพีอาร์ที่น่ารัก  ไม่แปลกใจที่พี่พี่เทพมารชอบกันมากหลาย อิอิ

ตัดขึ้นมาที่ห้อง เริ่มน้องก็อาบน้ำให้เหมือนทุกครั้ง น้องตัวเล็กครับ น่ารัก ผมโดนแซวตลอดวาาตัวสูงไป แต่ก็ไม่ใข่อุปสรรคระหว่างสองเรา อิอิ
ไอ้ผมก็เขิลตลอดการอาบน้ำ แอบแอ๊บเสมอว่าไม่เคยเที่ยวแบบนี้ อยากให้น้องธรรมชาติที่สุด ปล่อยอารมสบายสบาย
ในทีีสุด น้องก็เริ่มหายเครียดครับ ปล่อยมุกมาเต็ม น่ารักมากมาย. หลังจากอายน้ำเสด ก็ขึ้นเตียง น้องถามว่าชอบแบบไหน
ผมเลยแกล้งตอบกวนกวน เอาแบบที่ชอบแล้วแต่เลย น้องก็บิ๊ว สุดติ่ง แต่แบบเสดช้า เลยแอบถามว่าชอบกินไอติมไหม
เท่านั้นแหละครับ กินไอติมยาวเลย ดูดจ๊วบจ๊วบ อร่อยมากมาย เลย น้องแอบแซวไอติมอะไร ยาวเกิน กินแทบไม่หมด ว่าแล้วก็ เลียด้านข้าง เลีย ตามโคนไม้ เลียไปเรื่อย บิ๊วสุดสุด อารมมาเตม
ผมัวน้องเหนือ่ยคับ กลัวเหนื่อยเกิน เห็นดึกแล้วด้วย จึงบอกว่า ไอติมมันละลายช้า ช่างมัน ใว้ค่อยมากินใหม่ เลย ให้ใช้มือ ช่วยกับการบิ๊วแทน  น้องก็เออ ออ ตามใจตลอดขนาดตอนนั้น เวลา 5 ทุ่มครึ่งแล้ง
ไม่มีปริปากบ่น แถมปล่อยมุก สุดจะขำ ตลอดเวลา. ใช้มือไปสักพัก บิ๊วไปบิ๊วมา สรุปก็ไม่รอดคับ ผมอะนะคับที่ไม่รอด   สรุป เสดไป หลังจากการทำงานที่อ่อนหล้า
เสดกิจเสดปุ๊บน้องก็อาบน้ำให้เหมือนตอนเข้าไปใหม่ ถูไถ อะไรเหมือนเดิม น่ารัก ไปอีกแบบ พอล
มาน้องก็มาส่งถึงประตู พีอาร์ ยังสอบถามหลังจากลงว่า เป็นยังไงบ้าง น้องทำดีไหม และยังขอโทษ เรื่องคิวนัด
ในตอนนั้นผมแทบจะไม่ติดใจอะไรเลย ชอบมากครับ พี่อาที่เอาใจใส่ลูกค้าแบบนี้ คงจะได้เจอกันบ่อยๆ. ต้องไปอีกครับที่นี้ britney spa

**  ทางเวปขอนุยาดแปะปลาร้านไว้ให้ท่านครับ **  22_key@2x

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
pat_arsenal
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:43:58 AM 04 ธันวาคม 2013 »

ปล ไม่ได้จับปลามาเลยคับ น้องบอกลูกค้าเยอะ จับกันมากเลยเบื่อเถ่ายรูปละ เลยตามใจน้อง รอดูปลาร้านดีกว่านะคับ สวยไม่แพ้กัน

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
Mr.l3rown
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:44:43 AM 04 ธันวาคม 2013 »

เยี่ยมคับ

มีโอกาสจะแวะไป

34_key@2x
poosanook
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #3 เมื่อ: 02:46:18 PM 04 ธันวาคม 2013 »

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
ร้านนี้ยังไม่เคยไปต้องลองซักครั้ง
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:07:40 PM 04 ธันวาคม 2013 »

ขอบคุณการบ้านท่านแพท ปืนโต

น้องไข่ต้ม ผมยังไม่เจอเลย  เจอน้องมีนา บอกตงเลยว่า น่ากินทั้งตัว
  179_key@2x
October
นักเดินทาง (LV 3.)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:32:19 AM 05 ธันวาคม 2013 »

ขอบคุณครับ  41_key@2x
pat_arsenal
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03:23:39 AM 05 ธันวาคม 2013 »

ขอบคุณการบ้านท่านแพท ปืนโต

น้องไข่ต้ม ผมยังไม่เจอเลย  เจอน้องมีนา บอกตงเลยว่า น่ากินทั้งตัว
  179_key@2x
ตอนแรกตอนจะไปผมก็กะจะจองน้องสไปรท์ เพราะการบ้านท่านพี่แหละครับ แต่ยอดจองถล่มทลาย เลยพลาด

pat_arsenal
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 03:24:48 AM 05 ธันวาคม 2013 »

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล
ร้านนี้ยังไม่เคยไปต้องลองซักครั้ง
ลองดูครับพี่ปู ร้านหาไม่ยาก พีอาร์ เอ็กส์ เว่อ น่ารักฝุดฝุด

pat_arsenal
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 03:28:22 AM 05 ธันวาคม 2013 »

ขอบคุณมากๆ เลยนะค่ะ สำหรับการบ้านฉบับ นี้
แหมชมพีอาร์ซะเยอะเลย เขินจุง 555
คิดว่าเขียนการบ้านให้พีอาร์ แทนน้องซะแล้ว
บังเอิญพีอาร์บ้ายอซะด้วย ชอบมากๆ เลยค่ะ
และขอบคุณมากนะค่ะสำหรับความไว้วางใจในครั้งต่อๆ ไป
การบ้านจัดเต็ม บวกพีอาร์บ้ายอ 555 รับส่วนลดไปเลย 600 บาท
แล้วกลับมาใช้ส่วนลดด้วยนะค่ะ จุ๊บๆ
ขอบพรพคุณมากคร๊าบบบ

kontuadam
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #9 เมื่อ: 11:20:07 PM 06 ธันวาคม 2013 »

ปลาขาวจังต้องหาโอกาสไปดูชัดๆ
Body2Kapoo
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 05:27:10 PM 07 ธันวาคม 2013 »

น่ารักจังครับวันนั้นไปน้องไม่มา สงสัยไปอีกรอบๆ  41_key@2x
mindfriday
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 05:47:25 PM 14 ธันวาคม 2013 »

เนื้อ นม ไข่  22_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)