Ads
 01:50:19 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งนี้จะไม่ลืม น้อง ฮันนี่ friendly spa พร้อมปลาสวยๆ เซ็กซี่่ๆ  (อ่าน 10996 ครั้ง) A A A A
ohลั้ลลา
*-*
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 4

« เมื่อ: 11:20:13 PM 05 กรกฎาคม 2014 »

สวัสดีครับ วันนี้ ohลั้ลลา กลับมาอีกแล้วนานๆจะมีการบ้านซักฉบับ วันนี้ก็ได้ยินชื่อเสียงมาซักพักนึงแล้ว และได้อ่านการบ้านจาก พี่แอบบี้
ได้เห็นหนาตาสีผิว หุ่นแบบนี้สเป็คเลย แล้วยิ่งอ่านการบ้านยิ้งอยาก ได้ลิ้มลอง และเมื่อมีโอกาส ได้คุยกับน้องทาง line ยิ่งทำให้อยากไปหาเข้าไปอีก
วันนี้แดดแรงดีไม่มีฝน ผมจึงได้ จองน้อง ผ่านline ของprเก๋ ไปได้รอบตอนบ่าย2โมง แดดกำลังดีเหมาะแก่การอาบน้ำยิ่งนัก
ผมมาถึงก่อนเวลาพอสมควร พี่อาจัดน้ำดื่มมาต้อนรับ บอกว่าน้องแต่งตัวอยู่ ซึ่งผมก็บอกไปว่าไม่เป็นไรครับไม่ต้องรีบก็ได้พอดีผมเพิ่งเคยมาครั้งแรก
กลัวจะหลงเลยรีบมา

ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:22:23 PM 05 กรกฎาคม 2014 »

ซักพักน้องฮันนี่ ก็ออกมาต้อนรับ ครั้งแรกที่เจอ
น้องฮันนี่ แห่ง เฟรนลี่ สปา ได้เจอตัวจริง ไม่ผิดหวัง โดนเลยสเป็คเลย สูง หุ่นดี อวบอึ๋ม สีผิวแบบว่าใช่เลย
น้องเข้ามาจับมือโอบเอวซบหัวที่ไหล่ แล้วเดินไปเข้าห้องด้วยกัน พอถึงห้องน้อง ให้ผมนั่งตรงโต๊ะข้างกระจก แล้วผมจะถอดรองเท้า น้องฮันนี่บอกว่า เดี๋ยวฮันนี่ถอดให้ค่ะพร้อมทั้ง
ก้มลงไปถอดรองเท้่าและถุงเท้าให้แต่ ผมก็เกรงใจเลยถอดเองไปข้างนึง เสร็จแล้วน้องก็เข้ามากอดแล้วก็หอมแก้ม หอมซ้ายหอมขวา ผมบอกว่าไม่เหม็นหรอครับอาบแดดมาเหงื่อท่วมตัวเลย อิอิ
น้องฮันนี่ตอบว่าไม่ แล้วน้องก็จับผมถอดเสื้อถอด กางเกงให้ครบเหลือไว้เพียงบ๊อกเซอ1ตัว ผมเลยบอกว่าขอจัดปลาก่อนดีกว่า ก็จับปลาไป คุยไป
ละลายความเขิล ผมเขิลน้องเค้านะครับ สบตาแล้วใจละลาย ตาหวานยิ้มสวย พูดจาเพราะ
เสร็จแล้วน้องก็จูงมือเข้าห้องน้ำ ผมก็ไม่รอช้าตามไปแบบไม่อิดออด น้องจับผมอาบน้ำจับหันซ้ายจับหันขวา ขัดถูกทั่วทั้งตัว ล้างสะอาดมาก จับหันหลังบออดี้ฟองสบู่
ข้างหลังนมน้องฮันนี่ ถูไปตามหลังไล่ลงไปยันก้นแล้วก็วนขึ้นกลับมา มือก็ล้างน้องชายผม ไม่หยุดหันหน้ามาน้องก็ทำเช่นแบบเมื่อกี้ แต่เป็นด้านหน้าบ้าง แล้วน้องก็จับหันหลังทำแบบเดิมจับหันหน้าทำแบบเดิมมันเสียว
มากครับ ผมแซวน้องไปว่า ทำเหมือนเป็นตัวอะไรซักอย่างเหมือนของเล่นเลยนะ น้องฮันนี้ขำแล้วก็บอกว่าหนูแกล้งพี่ก็เห็นพี่ยิ้มเชิลไม่หยุดซักที
ก็นะใครจะไม่เขิลละ ก็ฮันนี่น่ารักซะขนาดนี้ โดนใจสุดๆเลยคร้าบบบ

ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:23:48 PM 05 กรกฎาคม 2014 »

พอหันกลับมาด้านหน้าคราวนี้ น้องก็บอดี้ ฟองสบู่ในท่าส้มโอห่อกล้วย ฟินมากมาย บางทีก็เงยหน้ามาทำหน้าอ้อน แบบเซ็กซี้มากๆครับ เห็นแล้วอยากจะลงโทษซะในห้องน้ำ อิอิ
มือไม้ผมก็ลูบไลน้องฮันนี่ไป ทำกันไปซักพัก ก็โดนทีเด็ดที่เล่าขานกันมา น้องฮันนี่จับน้องชายผมล้างฟองสบู่อีกลอบ คราวนี้ น้องฮันนี่เล่นมายากลให้ดูครับ
กลนี้ชื่อว่า มหาเวทดูดดาว น้องชายผมหายไปในพริบตา มันช่างเสียวซะยิ่งกะไร ทำเอาเสียวซะแทบเข่าทรุด แต่ผมพยายามอดกลั้น ได้แต่ครางเบาๆไป
หลังจากเสร็จศึกในห้องน้ำ ก็ออกมาเช็ดตัวมาที่เตียง น้องฮันนี่ก็บอกให้ขึ้นเตียงเลยค่ะ เดี๋ยวฮันนี่จะลงโทษ ที่ไม่ยอมหยุดเขิลหยุดยิ้ม เหอๆ
ว่าแล้วก็ขึ้นไปนอนแผ่ น้องฮันนี่ขึ้นมานั่งค่อมบนตัวแล้วก็ มาไซร้ผมที่ซอกคอแล้วไร่ลงมาเรื่อยๆ เสียวมากครับ

ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:25:54 PM 05 กรกฎาคม 2014 »

ลงมาถึง ต้นขาน้องก็ไซร้ไม่หยุดขึ้นมานิดนึงจนถึง กล่องดวงใจ ตรงนี้และที่ได้อารมณ์มาก อยู่ในท่านี้ซักพักใหญ่ๆ ก็เล่นมายากลอีกแล้ว เสกน้องชายผมหายๆโผล่ๆ
อีกแล้ว เสียวดีจริงๆ อิอิอิ ผมพยายามอดทนอดกลั้นไม่ให้จบได้ง่ายๆ ก็ผ่านพ้นไปได้ด้วยดีครับ ต่อไปนี้ละของจริง น้องไซร้ขึ้นมาเรื่อยๆ
แล้วก็ลุกขึ้นคร่อมผมอีกครั้ง อยู่ในท่า สาหร่ายห่อกล้วย แล้วขย่มถูไถ ไปมา เสียงหายใจ ดวงตาจ่องมองผมตลอดเวลา ผมใจไม่อยู่กับตัวเหมือนหลุดลอยออกไปไหนต่อไหนแล้ว
หลงเสน่ห์ น้องฮันนี่เข้าแล้ว ซักพักนึงน้องก็โน้มตัวลงมาไซร้ ถึงต้นคอผมอีกครั้งแล้วกระซิบข้างหูผมว่า
 "จะจับข่มขืนแล้วนะหืมจะยอมหนูไม๊" ผมได้ยินแล้วขนลุกเลย ไอ้ที่อ่อนโยนเมื่อกี้หายไปไหน กลายเป็น นางพยามารขึ้นมาทันที แต่ดวงตาคู่นั้นช่างหวานสะกดจ่องตาผมตลอดเวลาทำ หน้าเซ็กซี้ พร้อมทั้งหยิบ cd
มาใส่จากด้านหลัง ในท่านั่งค่อมผมอยู่ แล้วหลังจากนั้น ก็ ซวบบบบ ผมจำอะไรไม่ได้อีกเลย

ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:27:43 PM 05 กรกฎาคม 2014 »

พอฟื้นจากการถูกดูดพลังชีวิต ผมกับน้องฮันนี่ก็มานอนคุยกันเหมือนเป็นแฟนกันเลยเอารูปที่ถ่ายให้น้องสกรีนทั้งหมดก่อนว่าโอเคหรือไม่ ซักพักผมรู้สึกว่าอยู่นานมากแล้วจึงถามน้องว่าไกล้หมดเวลาหรือยังครับ
น้องฮันนี่ สดุ่งแล้วร้องอุ้ยลืมเลย ดูนาฬิกา เหลือเวลาอีกนิดหน่อย จึงรีบไปอาบน้ำ เสร็จออกมาแต่งตัว เข้ามากอดมาหอมแก้ม สั่งลา แล้วก็แยกย้ายกันครับ
จบแล้วครับ กามบ้านฉบับนี้ เช่นเคย คำผิดคำตกหล่น ขออภัยด้วยครับ
สุดท้ายนี้ ต้องขอขอบคุณ พี่ แอบบี้ ที่แนะนำ ในทุกๆข้อมูลไม่มีกั๊ก ครับ
น้องฮันนี่ น่ารักมาก สเป็คผมเลย ครบครัน งานหวานได้บู้ก็ดี สายไฟติ้งชั้นเทพ
ผมกลับมาแทบจะเป็นลม เหนื่อยมาก ยิ่งตอนที่น้องฮันนี่ บอกว่า พี่มีแรงแค่นี้เองหรอมาๆเดี๋ยวฮันนี่ทำเอง โอยแทบตาย >_<
ไม่ได้ลองเองไม่รู้แน่ครับ แบบนี้ต้องหาโอกาสไปซ้ำครับ ส่วนคะแนน สำหรับผมไม่ต้องมีครับ เกินริมิต มาตรฐาน ของผมไปไกลเลยครับ ใครไม่ได้เจอเสียดายแย่เลยครับ สำหรับน้องฮันนี่

Mr.l3rown
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 03:21:41 AM 06 กรกฎาคม 2014 »

สุดยอดคับผม อ่านแล้ว

ของขึ้นเลย 150_key@2x
ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:24:56 AM 06 กรกฎาคม 2014 »

พอของขึ้นแล้วก็รีบไปขึ้นน้องเลย ครับ อิอิอิ  166_key@2x

tomason99
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 06:11:02 PM 06 กรกฎาคม 2014 »

ภาพปลา สวยงามมากมายยย

166_key@2x
Neung24
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #8 เมื่อ: 06:38:03 PM 06 กรกฎาคม 2014 »

161_key@2x น่าลอกมากๆๆ  อ่านแล้ว ของขึ้นเลย    ขอบคุณมากสำหรับการบ้านคับ
ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 06:39:14 PM 06 กรกฎาคม 2014 »

ภาพปลา สวยงามมากมายยย

166_key@2x

น้องฮันนี่เป็นคนคัดปลาเองกับมือเลยคร้าบ บอกให้เซนแบบนี้ๆ ตามที่ออกมาเลยครับ อิอิอิ

spikyhead
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:45:24 AM 07 กรกฎาคม 2014 »

ลอกแน่นอนครับ งานดีแบบนี้
mairu
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:58:27 AM 07 กรกฎาคม 2014 »

น้อง hot มาก
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:25:28 PM 07 กรกฎาคม 2014 »

ขอบคุณการบ้านคับ  ปาเซ็กซี่มาก ๆ

สมาชิก SDN ท่านใด ไม่ไปหาน้องฮันนี่

ผมบอกเลยว่า  พลาดที่สุดแห่งปี

ฮันนี่  เฟรนลี่ สปา 094-0804457
ohลั้ลลา
*-*
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 11:38:53 PM 08 กรกฎาคม 2014 »

ขอบคุณการบ้านคับ  ปาเซ็กซี่มาก ๆ

สมาชิก SDN ท่านใด ไม่ไปหาน้องฮันนี่

ผมบอกเลยว่า  พลาดที่สุดแห่งปี

ฮันนี่  เฟรนลี่ สปา 094-0804457
ขอบคุณพี่แอบบี้ครับ อยากจะบอกว่าใครไม่ได้เจอฮันนี่ คุณพลาดแล้ว

careok
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:23:25 AM 09 กรกฎาคม 2014 »

โอ้ ปาสวยงามมากครับ 167_key@2x 167_key@2x 167_key@2x 167_key@2x 167_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)