Ads
 07:26:12 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสมาท Britney spa  (อ่าน 3268 ครั้ง) A A A A
mankind
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:00:53 AM 13 กรกฎาคม 2014 »

Britney Spa
12/07/57

Hw น้องสมาท

ณ Britney spa หลังจากที่ได้ลองมาใช้บรการน้องๆหลายคนเเล้ว เห็นprอุ้ย เเนะว่าน้องสมาทคนนี้สุดยอด ผมเลยไม่ลีรอช้า โทรจองน้อง ปรากฏว่ามีคิวหลายคิวโทรจอง เเต่โชคดีที่ยังๆด้น้องสมาทวันนี้ ซึ่งหลังรอน้องสมาท เเล้วเจอน้องทักเเละรุกไล่ผมเลย

ชอบเเบบไหนคะ ทำผมอึ้งเลย ถามผมอยากให้น้องใส่ชุดไหนเปงพิเศษไหม ซึ่งหาน้องเเบบนี้ยาก น้องไม่พูดมาก จับผมถอดเสื้อ ถอดกางเกง เเละรุกหนักใส่น้องชายผมโดย ทำให้โด่ไม่ทันตั้งตัวเลย ลีลาเย้ายวนของน้องสมาทนั้นสุดยอดไม่รองใครจิงๆ พอน้องถอดเสื้อเห็นเรือนร่างน้องน้องสุดยอดจิงๆ นึกว่านางฟ้าเเปลงกายมา อกน้องใหญ่ถึง37 ผิวขาวเนียนเลยถามน้องเค้า น้องเค้าบอกเปงนางเเบบมาก่อน

จากนั้นน้องไม่รอช้าจับผมอาบน้ำ น้องก้อไม่ยอมปล่อยผมทั้งลูปน้องผม ลีลาลิ้นของน้องเหลือร้ายดูดเลียผมทั้งตัว เเต่ผมไม่ยอมเเพ้น้อง มือผมก้อลูบไล้น้อง เเละล้วงน้อง น้องเค้ายิ่งเร่งเครื่องผมก้อเร่งไม่เเพ้กัน จนผมเกือบเเตกคาห้องน้ำ

จากน้องบอกผมเตรียมใจให้รับศึกหนักเลย ซึ่งน้องจะกำหนดไว้5จังหวะ

1 การนวด ไม่ว่าทั้งด้านหน้า ด้านหลัง น้องทำได้ดีรู้สึกผ่อนคลายมากจากเกมรุกรับในห้องน้ำเมื่อกี้จิงๆ.

2 ลีลาoral sex. ของน้องนั้นสุดยอด น้องทั้งรุกรับเร่ง ตั้งเเต่เลียไข่ เลียของผมช้าเเล้วอม จากนั้นจนเข้าออกอย่างเร็วจนผมร้องลั่นเเทบน้ำเเตก. เลยเเก้เกมไม่ยอมน้อง ใช้ดัชนี้อรหัน เข้าถ้ำสวามของน้องจนเราทั้งคู่ร้องลั่นห้องจึงหยุดเกมที่2

3-4 ลีลา b2b ของน้องเค้าสุดยอด เราทั้งสองลื่นไหลนัวเนียเเลกลิ้นจูบไคล้เคลียดูดนมกันจนเเทบเป็นเนื้อเดียวกัน เหมือนเราทั้งคู่ที่เป็นคู่รักผ่านศึกรักหลายครั้วจนช่ำชองเลย.

5 จากนั้นน้องจับผมใส่cd. เเล้วเราทั้วสองต่างยิ้มมองหากันเเบบมีเล่นัย เเละน้องก้อคล่อมผม ช่องสวรรค์ของน้องคับเเน่นมาก เราจึงชะรอเกม เพื่อให้น้องเเละผมปรับตัวได้ ไม่นานน้องขย่มผมเเบบไม่ยั้งเเบบไม่ให้สัญญานผมเลยจนเหมือนพื้นจะถล่ม เเต่ผมก้อไม่ยอมน้องจับน้องอุ้มน้องไม่ให้น้องคุมเกมฝ่ายเดียว เเต่ผมเริ่มรุกน้อง สับน้องโยกน้องจาดด้านล่าง น้องก้อรีบเร่งจังหวะเกือบน้ำเเตก เราร้องเสียงดังลั่นห้องเลย ผมกล้าบอกได้เลยลีลาน้องสุดยอดไม่เเพ้ดาราหนังavมืออาชีพเลย จากนั้นน้องบอกจะเล่นท่าหมา เราพลิกตัวไม่นานน้องก้อโยกใส่ผม. เเล้วผมก้ออัดใส่น้องเราเหมือนสู้สงครามไม่มีใคนยอมเเพ้กันเลย. ผมเสนอเล่นท่าลิงอุ้มเเตง น้องเค้ากอดผมเเละขย่มผมอีก เเละเรานอนตะเเคงเล่นอีกหลายท่าจนสุดท้ายอยู่ท่าพื้นฐานน้องนอนอ้าเพื่อรอผมเผด็จศึกผมไม่รอช้าผมสอดเข้าช่องสวรรค์ของน้อง จับมือน้องติดเตียงเเละผมซอยไม่ยั้งน้องก้อเเอ่นรับผมเเบบเต็มที่เลย ผมก้อเลีมหัวนมเเละหน้าอกที่ใหญ่ของน้อง น้องก้อจูบผมเเละเลียมผม เราก้อไซ้คอจูบปากเเลกลิ้นเต็มที่ จุนถึงจุดclimax. ผมเริ่งจังหวะ น้องเหมือนรู้น้องก้อเร่งสุดผมถึงจุดสุดยอกน้ำเเตก ซึ่งผมบอกเลยใครพลาดน้องสมาทคนนี้ซึ่งอยู่ไม่กี่วันรับรองเสียดายเเย่
เฮียจั้ก
VIP
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:59:26 AM 15 กรกฎาคม 2014 »

โอยพลาดของดีไปได้ไงนี่เรา
Yttun
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:14:55 PM 15 กรกฎาคม 2014 »

170_key@2x ไม่ทันและ
Grisda
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:50:57 AM 16 กรกฎาคม 2014 »

40_key@2x ได้ยินชื่อเสียงมานานครับน้องสมาร์ทสาว Hot ประจำร้านครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 02:49:55 PM 22 กรกฎาคม 2014 »

น้องสมาร์ท ทำงานอยุ่ต่างประเทศ ครับ

หลายเดือนจะกลับมาไทย  และมาที่บริทนี่ เพียง 5 วัน เท่านั้น

ท่านโชคดีมากที่ได้พบครับ  งานระดับโลก คนนี้
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)