Ads
 06:42:18 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน ตามลอกพี่บี้แวมไพร์อีกครั้ง ปะทะ นู๋ซาสี่ @Friendly Spa  (อ่าน 5521 ครั้ง) A A A A
astaroz
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 07:34:56 PM 27 กรกฎาคม 2014 »

ดีครับ ทุกท่าน

มาขอส่งกามบ้าน สดๆร้อน วันนี้ เลยครับ

ก่อนอื่นเลย ขอขอบคุณและมอบเครดิตให้พี่ แวมไพร์บี้ จอม ซร้วบ
เพราะการบ้าน และคำแนะนำของท่านพี่ ในไลน์
เพราะผมถามว่า ผมซัดฮันนี่ไปแล้ว รายต่อไป ใครน่าเชือด
พี่ บี้ ตอบเลย ว่า ซาสี่ โลด
** ขอนั่งยัน ยืนยัน นอนยัน เลยว่า ตามลอกกามบ้านพี่บี้ มาหลายราย ไม่มีคำว่าผิดหวัง เลยจิงๆครับทุกท่าน

จองล่วงหน้ากะอุ้ยตั้งแต่เมื่อวาน เพราะกลัวรอบเต็ม 555
วันนี้ ไปถึงร้าน ตรงเวลาเป๊ะ บ่าย2ครึ่ง
เจอน้อง ครั้งแรก ก้โดนใจละ หน้าสวยคม ผิวถึงจะไม่ขาว แต่ก้เนียน สวย
และ น้องซาสี่ ยิ้มหวาน มากๆ ครับ
ยิ้มแรก ก้ประทับใจละ
เดินมากอดเอว เข้าห้องเยย

เข้าห้องปุ๊ป น้องซาสี่ ก็ คว้าหมั่บ เช็คอาวุธผม ทันที
แล้วก้ มีการตกใจเล็กน้อย เพราะผมพกกระบองมา 555
ถามน้องว่ากลัวไหม น้องตอบ ไม่กลัว ชอบ อีกตะหาก
โอ้ว เจอคำตอบงี้ มันโดนสุดๆ

แล้วผมก้ กอด นัว จูบ น้องซาสี่ ก่อนเบยทั้งๆที่ ยังไม่ถอด
สาวคนนี้ หน้าหวาน แล้วยังปากหวาน อีกตะหาก
ถึงเวลา ถอดไปอาบน้ำ
พอน้องถอดมา ปุ๊ป ผมงี้แข็งเป๊ก ขึ้นไปอีก เพราะหุ่นน้องดีมากๆ นมกลมเป็นลูก
เอวคอดเว้า คือ เอาเป็นว่า น่าเยส สุดๆ

ถอดเสจ น้องจูงน้องชาย ผมเข้าห้องน้ำ อิอิ เดินตามต้อยๆ เลย
ในห้องน้ำ จากการบ้านหลายๆท่าน บอกว่า น้องนัวตั้งแต่ในนั้น
แต่ กับผม น้องไม่นัว ครับ เพราะว่าน้องไม่มีโอกาสจะได้นัว
เจอผมเปิดเกมส์บุกแหลก เหมือน เยอรมันนี นัดเจอ บราซิล
ทั้งจูบ บีบ ล้วง ควัก ทั้งจากข้างหน้า และข้างหลัง
ยิ่งตอนข้างหลัง มือนึงบีบเขี่ยนมน้อง ซึ่งบีบมันส์เต็มมือมากๆ อีกมือคลึงร่องด้านล่างเร็วๆเน้นๆ
เล่นเอาซะน้องซาสี่ ร้อง คราง ซู้ดปาก โอ้วๆๆๆซี๊ดๆๆๆ
ยิ่งตอนเจอ ไม้เด็ดผม คือเอากระบอง เสยก้น เลยร่อง น้องยิ่งร้องครางแล้วบอก "ไม่ไหวแล้วพี่ อยากเอาละอะ"

เลยพากันออกไปต่อบนเตียง
ให้น้องโชว์ฝีมือก่อนบ้าง ก้จูบก่อนเลย แลกลิ้นกันแป๊ปนึง น้องก้บอกว่าตามลิ้นพี่ไม่ทัน หายใจไม่ทัน 55 ซะงั้น
และน้องก้ ลงไปเลียนม ซึ่งน้องก้ทำได้ดี ลิ้น ก้ไว เอาการ
แล้ว น้องก้ ลงล่างไป จัดการกระบอง ผม
ลีลา-น้ำหนักปาก น้องถือว่า ใช้ได้เลยครับ เสียว มาก
ยิ่งพอบอกให้เน้นตรงหัวแรงๆ นะ โอ้วน้องก้จัดให้อย่างใจปรารถนาอย่างดี

ผมเห็นว่า ได้เห็นฝีมือน้องพอละ ถึงเวลาเรา counter attack บ้าง
เลยพลิกน้อง นอนลงบนเขียง เพื่อเชือด
เป้าหมายแรก คือ สองเต้าหนองโพ ก่อนเยย
ขอบอกเลยว่า แน่น เลีย ดูด มันส์ลิ้นมากๆ
ผมเลียแบบเร็วๆ ทำเอา น้องซาสี่ ร้องดัง มากๆ บอกไม่ไหวละ อยากเอา อีกละ
แต่ ยังครับ ผมรีบลงไปทาสีก่อนเลย ซึ่งน้ำมาเยิ้มละ แต่หอม ไม่มีกลิ่นแบบที่พี่บี้ บอกจิงๆ
รัวลิ้นไปสักพัก น้องรีบบอกพอก่อนๆ เดี๋ยวหนูเสจก่อนนะ
ผมเลยหยุด เรื่องอะไร จะให้เสจคาลิ้น อิอิ
จากนั้นก้

ป๊าบ !!!  515_key@2x

-น้องเสจน้ำแรกบนเตียงท่าเบ
ต่อด้วยอุ้มแตงหน้ากระจก และวางบนโต๊ะทีวี
-น้ำสองบนโต๊ะ
อุ้มไปต่อบนโซฟา
-น้ำสามน้อง จากท่า WOT บนเตียง

** สรุป สกอร์ 3-1  ซึ่งน้อง บอกว่า สาบานว่านี่ครั้งแรกในชีวิต ที่แพ้ 3-1
อิอิ เป็นปลื้ม คับ  22_key@2x

ปล1. ตอนทำกัน ผมบอกให้น้อง พูดหยาบๆ ยั่วๆ ไปด้วย น้องก้พูดได้อย่างไม่เคอะเขิน เร้าอารมณ์ มากๆ
ปล2. ขอบคุณ พี่ Ebby อีกครั้ง  41_key@2x
ปล3. อยากให้ทุกท่าน ได้ลองไปเจอน้อง แล้วจะคิดว่า คอร์สจิ้มจุ่ม 3000 นี้ มัน คุ้มโคตะระ ขนาดไหน  144_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:15:32 PM 27 กรกฎาคม 2014 »

การบ้านเยี่ยมจัง  อ่านแล้วกาบองแข็งเลย

น้องซาสี่  ผมจัดไปครั้งเดียว กำลังหาเวลากลับไปซ้ำอีกแน่นอน

คุ้มค่าที่สุด  ทั้งสวย ทั้งมันส์  หายากมากแล้ววันนี้
sushike
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:41:31 AM 28 กรกฎาคม 2014 »

อึดมากๆ เลยครับ  36_key@2x
darknight99
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:37:14 PM 30 กรกฎาคม 2014 »

40_key@2x
mairu
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:04:23 AM 04 สิงหาคม 2014 »

527_key@2x สุดยอดครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)