Ads
 06:12:44 AM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปลาดาว กลางดึก @funky spa  (อ่าน 4449 ครั้ง) A A A A
Masked_Rider_BB
VIP
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 10:37:23 AM 20 กันยายน 2014 »

:179_key@2x:บอกก่อนเลยคับ ที่เห็นโพสต์ถี่ถี่นี่ไม่ได้เที่ยวบ่อยนะ แต่ช่วงนี้มันเครียดจริง ๆ
วันนี้เป็นอีกครั้งที่หวนกลับมา FUnky Spa พอไปถึงPR ก็เข้ามาถามเหมือนเดิมคับ ผมนั่งพิจารณา ใจนึงก็ไม่ได้อยากนวดอะไร ใจนึงก็อยากจะผ่อนคลาย
PR ก็เรียกน้องมาให้เลือกสรรคับ วันนี้น้องเยอะจริง(อาจเพราะเป็นรอบดึก) แต่มีที่เข้าตาเข้าใจอยู่สองนาง(อีกคนไม่พูดถึงนะ แต่กลับไปหาแน่นอน)
หลังการตัดสินใจสักระยะ จึงเลือกคนนี้เลย
"น้องปลาดาว"
VIP
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:01:33 AM 20 กันยายน 2014 »

ต่อนะคับ
น้องปรากฎตัวในชดเดรสสั้นลายเหลืองดำ ดุจแม่เสือสาว
น้องยิ้มสวยคับ ผิวสีน้ำผึ้ง สวยคมทีเดียว สัดส่วนก็บาดใจคับ อก เอว สะโพกครบ
พอชำระค่าเสียหายเรียบร้อย น้องก็พาเข้าห้องคับ
พอถึงห้องเท่านั้นแหละน้องก็เริ่มนัวทันที แต่น้อง(คงจะ)ดูออกว่าเราไม่ประสาเรื่องนี้จึงพาเราไปอาบน้ำ
นัวกันในห้องน้ำนานพอสมควรน้องบอกว่าสักน้ำก่อนก็ได้นะพี่แล้วค่อยไปต่อบนเตียง แต่บอกเลยวินาทีนี้ผมคงไม่จอดง่าย ๆ แน่นอน
พออาบน้ำเสร็จเรียบร้อย ขึ้นเตียงเท่านั้นล่ะ ....
ผมอธิบายไม่ถูกเลย น้องจัดให้แบบเสียวมาเต็มคับ B2B %^&*@$%
แต่ตลอดเวลาน้องยังไม่ลืมพูดคุยนู่น นั่นนี่ คุยเก่งคับ ครางเก่งด้วย O.o
แต่ด้วยความที่เราอารมณ์ไม่ดี เสร็จยากมาก
น้องทำท่าจะเหนื่อยคับ ตัวสั่นหนาวด้วย
ผมเลยบอกให้น้องพอก่อนมานอนกอดกันก็ได้ แต่ระหว่างนอนกอดน้องก็ยังไม่นอนป่าวคับ
เล้าโลมเราไม่หยุดพูดจาหวานหูได้ฟิลแฟนสาวมากมายน้องมีความขี้อ้อนในตัวคับ เรียกได้ว่าแค่ช่วงคุยระหว่างนอนพักก็จั๊กจี้หัวใจมากมายอารมณ์ดีมาก
ต่อจนเสร็จก่อนเวลาหมดเล็กน้อย ก่อนออกจากห้องยังไม่ลืมกอดลา เรียกได้ว่า ชมโมงกว่า ๆ ผ่านไปไวมั่ก
สรุปคับ น้องโอเคคับ ครบเครื่อง ร้านนี้ยังไม่เคยทำให้ผิดหวัง
ปล ออกจากบ้านมาตัวเปล่า ไม่ได้พกอะไรมา ไม่มีภาพปลาสด มีแต่ปลาทางร้านมาให้ดูชม
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:06:18 PM 20 กันยายน 2014 »

ปลาดาวแจ๋วคับ  กินมารอบนึง  ติดใจมาก ๆ

ท่านบลูเครียดบ่อยดี  การบ้านเลยมีให้อ่านบ่อย ๆ  555
VIP
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:43:46 PM 20 กันยายน 2014 »

ปลาดาวแจ๋วคับ  กินมารอบนึง  ติดใจมาก ๆ

ท่านบลูเครียดบ่อยดี  การบ้านเลยมีให้อ่านบ่อย ๆ  555

เอิ่ม มันเป็นระยะ ๆ คับท่านแหะๆ วันนี้ก็ไปหาน้องบีนามาแห่ะๆ
rider_disco
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 03:22:23 AM 21 กันยายน 2014 »

การบ้านปลาดาว  แล้วต่อด้วยบีนา  175_key@2x
VIP
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:40:48 AM 21 กันยายน 2014 »

การบ้านปลาดาว  แล้วต่อด้วยบีนา  175_key@2x
แหะ ๆ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)