Ads
 09:36:49 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ☻☻ love you so much very much + ปลา @Funky Spa ☻☻  (อ่าน 7657 ครั้ง) A A A A
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« เมื่อ: 09:24:54 PM 05 ตุลาคม 2014 »

เมื่อกาลเวลาหมุนเปลี่ยน ชักนำให้ผมกลับมาสู่โลกอันแสนเร้นลับ และชวนพิศวง

ของคำว่า "นวดกระปู๋" อีกครั้ง

ค่ำคืนที่ลมอ่อน ๆ สายลมเบา ๆ พัดผ่าน

บนชั้น 2 ของบ้านไม้ยกสูง สถานที่ตั้งร้านสปาที่มีผู้คนเข้าออกไม่ขาดสาย

พี่ชายที่ชักชวนมาด้วยกันได้แยกตัวไปทานแซนวิส โดยได้มอบลายแทงสมบัตรไว้ให้โดยทิ้งเพียงความพูดแค่ว่า "สุดยอด"

เวลาผ่านไปเพียงครุ่เดียว หญิงสาวผมยาวมัดหางเปีย 2 ข้าง  ในชุดเสื้อลายจุดสีแดง กางเกงขาสั้นสีดำ

มองคล้าย ๆ กับตุ๊กตาบาร์บี้ ก็ได้เดินถือถาดใส่ขวดน้ำมัน Aloma ก็ได้เดินออกมา

"อ่ะ นี่คนหรือตุ๊กตากันเนี่ย" ผมได้อุปทานเบา ๆ ซึ่งเสียงเบามาก แต่เธอทำท่าทางเขินอายเหมือนอาจจะได้ยิน

"เชิญเลยค่ะ" เสียงเบา ๆ ชักจูงผมให้กลับมาสู่โลกแห่งความจริงเบื้องหน้าอีกครั้ง

เรา 2 คนเดินออกหลังบ้าน ลงไปยังชั้น 1 ที่มีห้องรับรองอยู่ประมาณ 4-5 ห้อง

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
Double-Tab
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:27:03 PM 05 ตุลาคม 2014 »

เมื่อประตูปิดลง แสงไฟ down light ในห้องถูกปรับให้น้อยลง

เธอหันหลังหันผม หันหน้าเข้าหากระจกบานใหญ่ที่ติดอยู่บนผนัง นั่งลงช้า ๆ บนเตียงขนาด 3.5 ฟุต

ค่อย ๆ ถอดเสื้อสีแดงลายจุด ขึ้นทางด้านบน โดยที่เธอนั้นไม่ได้ใส่ชั้นในไว้

"เธอเขินผมเหรอ" เป็นสิ่งที่ผมคิด ในขณะที่ผมหันไปที่กระจก

ด้วยความที่เธอไม่รู้ตัวหรือตั้งใจก็ไม่ทราบ ผมมองเห็นหน้าอกเธอสะท้อนผ่านกระจกบานใหญ่นั้น

ปทุมถันขนาดใหญ่ ใหญ่เกินกว่าตัวเล็ก ๆ ของเธอจะมีได้ เผยให้เห็นผ่านกระจกบานนั้น

ด้วยความที่เธอผิวขาว เส้นเลือดได้แสดงให้เห็นได้ชัดบนผิวขาว ๆ นั้นเอง

เธอยิ้ม!!! เธอยิ้มให้ผมผ่านกระจก หรือเธอรู้อยู่แล้วว่าผมแอบมองเธอผ่านกระจก

ผมหลบตา เลือดสูบฉีดไปทั่วร่างกาย แต่เหมือนเลือดจะส่งไปเลี้ยงยังจุด ๆ หนึ่งมาก

มากจนจุดนั้นแทบจะระเบิดออก

Double-Tab
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:27:16 PM 05 ตุลาคม 2014 »

เธอหันกลับมา เอื้อมมือมายังหัวเข็มขัด ปลดออกอย่างรวดเร็ว

และถอดกางเกงพร้อม boxer ผมลงไปอยู่ที่ปลายเท้า

เผยให้เห็นบางสิ้งที่กระตุกอยู่เบื้องหน้าเธอ และเธอก็ได้เอื้อมมือมาจับอย่างทะนุทนอม

ลูบไล้อย่างเอ็นดูตั้งแต่หัวจรดโคน พร้อมเล่นลูกบอล 2 ลูกอย่างสนุกสนาน

"อ๊า" เสียงครางเบา ๆ จากลำคอของผมหลุดออกมา

"เสียวเหรอค่ะ" เธอถามพร้อมแอบอมยิ้มที่มุมปาก

"นิดหน่อยครับ" ผมตอบแบบเขิน ๆ

แล้วเธอก็พาไปล้างตัวอาบน้ำในห้องอาบน้ำขนาดย่อม ๆ

Double-Tab
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:27:30 PM 05 ตุลาคม 2014 »

เรานุ่งผ้าเช็ดตัวคนล่ะพื้นออกมา

แต่เหมือนผ้าเช็ดตัวเมื่ออยู่บนหน้าอกเธอ ผืนจะเล็กไป

ผมไม่รอช้า ค่อย ๆ ผลักเธอให้นอนลงบนที่นอน

เธอหลับตาพริ้ม ผมดึงผ้าขนหนุที่ปกปิดร่างกายผืนนั้นออก

"พรึ่บ" เสียงผ้าขนหนูหลุดออกมา

และเบื้องหน้าเผยให้เห็นหน้าอกขนาด 36 นิ้วได้

ผมเหลือบมองไปยังช่วงล่างเห็นผืนหญ้าเล็ก ๆ ปกคลุมไม่มากนัก

ผมค่อย ๆ ก้มลงไปใช้ปลายลิ้นตวัดเบา ๆ บนยอดอกขนาดใหญ่อย่างเบา ๆ

และค่อย ๆ ดูดเม้มเบา ๆ และสังเกตุอาการเธอไปด้วย

เหมือนเธอจะชอบให้เลียช่วงหัวนมเบา ๆ มากกว่า

เมื่อเห็นเช่นนั้นผมไม่รอช้าที่จะค่อย ๆ ทำในสิ่งที่เธอชอบ

เธอแอ่นหน้าอกรับกับการเลียเบา ๆ ที่ยอดหัวนม

Double-Tab
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:27:42 PM 05 ตุลาคม 2014 »

"เครื่องติด" ผมคิดในใน งั้นผมควรจะทำในสิ่งต่อไปแล้วสิ

ระหว่างที่ปากและลิ้นผมวุ่นวายกับหัวนมของเธอ

มือขวาผมก็เอื้อมลงไปที่นาพื้นน้อย

คว้านหาจุดเสียวของเธอ

"อ๊าาาาา" เธอสงเสียงทันทีที่ผมสัมผัสโดนจุดเสียวของเธอ

ไม่รอช้า คือความคิดแรกของผม ผมลุกขึ้นมา และใช้สองมือบริการเธอ

มือซ้ายใช้แหวกให้นิ้วมือขวาสัมผัสปุ่มเสียวได้ถนัด ค่อย ๆ คลึง ค่อย ๆ ถูเบา ๆ

เอวเธอไม่ติดที่นอนอีกต่อไปแล้ว เธอแอ่นเอวตอบสนองทุกสัมผัสที่ทำให้เธอรู้สึกเสียวซ่าน

"อ๊าาา พอแล้ว ๆ หนูไม่ไหวแล้ว" เป็นเสียงและคำพูดสุดท้ายก่อนตัวเธอจะกระตุก

เอวตกมาถึงพื้นที่นอน และนอนหมดแรงอยู่อย่างนั้น

Double-Tab
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:27:54 PM 05 ตุลาคม 2014 »

"หึ หึ" เป็นเสียงหัวเราะเบา ๆ ในใจ ก่อนที่จะลงมือใช้นิ้วเขี่ยและถูดั่งเช่นเดิมอีกครั้ง

หลังจากที่หยุดพักไปเพียงราว 10 วินาทีเท่านั้น

เป็นเช่นดั่งเดิม เธอตัวเกร็ง แอ่นเอวลอยขึ้น รับกับทุกจังหวะ

คราวนี้ผมเปลี่ยนเป็นมือซ้ายคลึงจุดเสียว แต่นิ้วมือข้างขวาเปลี่ยนไปสำรวจภายในถ้ำ

แม้เธอจะเสร็จไปแล้ว 1 รอบ และรอบนี้ก็ค่อนข้าง "แฉะ" แต่การจะเอานิ้วเข้าไปก็ยังค่อนข้างยาก

เพราะช่องของเธอไม่ได้ใหญ่หลวม ผิดคาดตรงที่ค่อยข้างจะตอดนิ้วตลอดเวลา

นิ้วผมขยับช้า ๆ เข้า ๆ ออก ๆ ในขณะที่คลึงจุดเสียวเธอเร็วขึ้น

แล้วเธอก็กระตุกเกร็ง แอ่นสะโพกขึ้นสูง ก่อนจะร่วงหล่นสะโพกกระแทกที่นอนอีกรอบ

คราวนี้เหนื่อยเต็มตัว เธอนอนหอบหายใจแรง หน้าอกใหญ่ ๆ สั่นกระเพื่อมตามจังหวะหายใจ

Double-Tab
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:28:09 PM 05 ตุลาคม 2014 »

นอนกอดกันกลมซักพัก เมื่อเธอหายเหนื่อย เธอก็เริ่มเป็นฝ่ายรุกผมบ้าง

เธอขึ้นมาคร่อมบนตัวผม เหมือนเธอจะเอาคืน เธอก้มลงเลียหัวนม ดูด เม้มอย่างสนุกสนาน

ก่อนจะลากเลื้อยลงไปยังท้องน้อย และบอล 2 ลูก

ไม่แน่ใจว่าเธอมองผิดเป็นลูกอมอะไรซักอย่างหรือเปล่า

เธอดูดกลืนบอล 2 ลูกนั้นอย่างเอร็ดอร่อย

สติผมเริ่มหลุดลอย ผมพลิกกลับมาอยู่บนตัวเธอ

จับขาเธอยกพาดบนบ่าผม

ขยับเอวจากช้า ๆ เป็นเร็วขึ้น

มองหน้าอกกระเพื่อมตามจังหวะกระแทก

เธอคราง มือบีบหน้าอกตัวเอง คละเคล้ากับจิกผ้าปูที่นอน

ก่อนที่น้ำรักของผมจะเลอะหน้าท้อง เนินอก และมีไปถืงปลายครางของเธอด้วย

อ่า เป็นการ "นวดกระปู๋" หลังจากที่ว่างเว้นมานานเกือบปี

เป็นการ "นวดกรปู๋" กับสาวหน้าอกใหญ่ครั้งแรกในรอบ 2 ปี

เป็นการ "นวดกระปู๋" ที่ค่อนข้างมันส์และได้เหงื่อมากในรอบปี

Double-Tab
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:28:23 PM 05 ตุลาคม 2014 »

ลายแทง

น้อง Love You ร้าน Funky Spa

1 ในนางฟ้าที่คุณต้องลอง

คะแนนที่ให้ 8.5 / 10

ขอบคุณพี่ Ebby ที่พาน้องคนนี้ไปพบเจอประสบการณ์ดี ๆ

ขอบคุณพี่ Ebby ที่แนะนำลายแทงน้องคนนี้ให้ผม

ขอบคุณ SDN เว็บ "นวดกระปู๋" ที่ให้พื้นที่เล่าการบ้านฉบับนี้

และสุดท้ายขอบคุณทุก Comment ล่วงหน้า สำหรับการบ้าน "นวดกระปู๋" ฉบับนี้ครับ

candy4221
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #8 เมื่อ: 02:40:39 PM 06 ตุลาคม 2014 »

บรรยายได้เห็นภาพมากครับ ขอชมเชย และขอการบ้าน แบบนี้อีกนะครับ  172_key@2x
darknight99
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 06:15:08 AM 07 ตุลาคม 2014 »

41_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:45:51 AM 10 ตุลาคม 2014 »

คิดถึงน้องเลิฟยู เสมอ  ซ้ำไป 3 รอบ

การบ้านละเอียดดีจริง ๆ  ชอบ ๆ
be2be
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:50:19 AM 26 ตุลาคม 2014 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ
บอยจอร์จ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:16:14 AM 12 ธันวาคม 2014 »

การบ้านละเอียอดีคับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)