Ads
 11:32:12 AM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตันหยง-ฟังกี้ นางฟ้าของผม งามทั้งใบหน้าและเรือนร่างแถมจิตใจก็งาม+ปาเซ็กซี่  (อ่าน 11256 ครั้ง) A A A A
Chaiyaii
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« เมื่อ: 04:54:06 PM 14 ตุลาคม 2014 »

Chaiyaii
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:57:43 PM 14 ตุลาคม 2014 »

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณพี่เอ็บบี้กะเฮียจั้กอย่างสูง
สำหรับลายแทงที่ทำให้ได้เจอะเจอน้องตันหยง
เป็นอะไรที่ถูกใจมาก ปกติผมจะไม่กล้าจองน้อง
ถ้าไม่ได้เห็นหน้าน้องก่อน แต่ครั้งนี้ไม่ผิดหวังจริง ๆ

วันนั้นจอดรถอยู่กำลังจะลงรถมีสาวรูปร่างดีเดินผ่านมา
ผิวขาวออร่า ผมยาวสลวย ขาเรียวสวยงาม
ในใจนึกภาวนาขอให้เป็นน้องตันหยงเถอะ
ถึงแม้ผมยังไม่เห็นหน้า แต่เห็นรูปร่างแล้วถูกใจมาก

เดินขึ้นไปเจอพีอาร์ยืนอยู่กับน้องคนที่เดินผ่านเมื่อกี้
ทั้งสองยกมือไหว้สวัสดี เห็นหน้าน้องตันหยงครั้งแรก
(แต่ตอนนั้นยังไม่แน่ใจว่าเป็นเธอ) เธอยิ้มสวยมาก
หน้าตาสวยถูกใจผมสุด ๆ พีอาร์ทักทายถามผม
ว่าจองน้องตันหยงไว้ใช่ไหมคะ เชิญนั่งก่อนค่ะ

ในใจเต้นระทึกพูดอะไรไม่ออก สักครู่พีอาร์ก็เรียกมา
แล้วน้องคนนั้นก็มารับ ถามว่าดื่มน้ำอะไรดีคะ
ผมดีใจสุด ๆ ใช่น้องตันหยงจริง ๆ น้องพาผมเดินออกไปที่ห้อง
ผมขออาสาช่วยถือถาดน้ำให้น้อง น้องตันหยงยิ้มแล้วส่งให้ผม
พร้อมคำขอบคุณค่ะ เหมือนเดินคู่กะนางฟ้าเลยผมคิดในใจ
Chaiyaii
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:00:33 PM 14 ตุลาคม 2014 »

36_key@2x
Chaiyaii
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 05:02:02 PM 14 ตุลาคม 2014 »

พอถึงที่ห้องผมทำอะไรไม่ถูก พูดไม่ออก
จนน้องมาคุยทักทาย น้องตันหยงอัธยาสัยดีมาก
คุยสนุกเป็นกันเอง พูดจาหวานไพเราะฟังแล้วมีความสุข
ผมเลยขอถ่ายรูป ตอนแรกน้องบอกไม่อยากให้ถ่าย

ผมเลยบอกว่าพี่เอ็บบี้กะเฮียจั้กแนะนำมาถึงกล้าจองน้องตันหยง
ปกติถ้าไม่เคยเห็นหน้าหรือเจอตัวจริงมาก่อนจะไม่กล้าจอง
แต่ครั้งนี้ทั้งพี่เอ็บบี้กะเฮียจั้กการันตีจึงกล้าจอง
ผมบอกน้องตันหยงว่าอยากจะถ่ายรูปไปลงการบ้านให้น้องมีลูกค้าเยอะ ๆ
น้องตันหยงเลยตอบตกลง ผมดีใจมากเพราะน้องเป็นคนสวยรูปร่างดี
ถ่ายภาพออกมายังไงก็สวยแน่นอน

น้องตันหยงให้ความร่วมมือดีมากเลย น่ารักจริง ๆ
ชวนผมให้ไปถ่ายรูปข้างนอกห้องกันด้วย น้องบอกน่าจะสวยกว่า
น้องตันหยงโพสท่าได้เซ็กซี่มาก มีเปิดเสื้อให้เห็นอกตูม ๆ วับ ๆ แวม ๆ ด้วย
ทำให้ผมถ่ายไปมือสั่นไป สมาธิไม่ค่อยมีเท่าไร ดีที่น้องตันหยงชวนคุยไปด้วย
เลยช่วยให้ผมผ่อนคลายหน่อย
Chaiyaii
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 05:03:01 PM 14 ตุลาคม 2014 »

Chaiyaii
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 05:04:34 PM 14 ตุลาคม 2014 »

น้องตันหยงผิวขาวมากเวลาโดนแสงแดดจะสะท้อนผิว
ทำให้ภาพสว่างจร้าเลย แต่ก็ได้ภาพออกมาดูสวย
ชอบมากอยากถ่ายเยอะ ๆ แต่สถานที่ไม่ค่อยอำนวย
เราเลยชวนกันไปในห้องดีกว่า ข้างนอกเริ่มร้อนละ

เข้าห้องมาก็เลยขอกอดน้องตันหยง และขอหอมแก้มน้องตันหยง
ค่อยชื่นใจหายเกร็งหน่อย แล้วเราก็ชวนกันไปอาบน้ำ
ผมขอน้องตันหยงถ่ายภาพตอนน้องตันหยง
ค่อย ๆ ถอดชุดไปด้วย น้องตันหยงก็ให้ความร่วมมืออย่างดี
ผมเห็นหุ่นน้องตันหยงแล้วบอกตรง ๆ กาบองแข็งเลย
ทำให้ผมอยากวางกล้องลงแล้วไปช่วยน้องถอดจังเลย
หน้าอกน้องตันหยงผมเห็นแล้วถูกใจผมมาก เป็นหน้าอกที่ใหญ่
และทรงสวยได้รูป แถมจุกยังมีสีสว่างไม่ดำคล้ำ น่าดูดมาก
Chaiyaii
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 05:05:44 PM 14 ตุลาคม 2014 »

Chaiyaii
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 05:08:00 PM 14 ตุลาคม 2014 »

น้องตันหยงนอนเปลือยกายกลิ้งไปกลิ้งมาบนเตียงให้ผมถ่ายภาพ
แต่ละครั้งที่กดชัตเตอร์มือมันสั้นแบบตื่นเต้นมาก ๆ
จนผมต้องวางกล้องแล้วขอน้องตันหยงนัวก่อนอาบน้ำนิดนึง
น้องตันหยงนอนบิดไปมาเมื่อผมบิ้วไปตามลำตัวน้อง
ที่มันทั้งหอมและนวลเนียนไหลลื่น
เมื่อผมได้สัมผัสกับหน้าอกน้องของแท้ที่สวยใหญ่ได้รูป
มือผมบีบคลึงเบาๆ ที่หน้าอกของน้องตันหยง
จากนั้นก็ดูดเลียอย่างเมามัน เริ่มมีเสียงครางเบา ๆ จากน้องตันหยง
ผมใช้เวลาอยู่นานกับอกคู่งามนี้

เมื่อทุกอย่างจะเกินเลยและจบเกม
ผมชวนน้องตันหยงไปอาบน้ำชำระร่างกายให้หอมกรุ่น
แล้วผมก็พบกับความเสี่ยวซ่านอีกครั้งในห้องน้ำ
น้องลูบไล้ไปที่หนอนน้อยที่ชุ่มไปด้วยฟองสบู่
มันทำให้เสียวจนเกือบแตก
ต้องขอน้องให้หยุดแล้วไปต่อที่เตียง
Chaiyaii
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 05:09:55 PM 14 ตุลาคม 2014 »

Chaiyaii
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 05:10:43 PM 14 ตุลาคม 2014 »

ผมให้น้องนอนลงบนเตียงแล้วบรรจงลูบไล้
แบบแผ่วเบาไปตามเรือนร่างอันเปลือยเปล่าของน้อง
น้องตันหยงหลับตาพลิ้ม ซีดปากเบา ๆ ด้วยความเสียว
จากนั้นก็ถึงเวลาของปากและลิ้นที่ต้องทำงาน
ผมบรรจงดูดเลียไปตามตัวน้องตั้งแต่ปลายนิ้วเท้า
ขึ้นไปที่ขาอ่อนแล้วหยุดสำรวจตรงถ้ำแล้วขึ้นไปที่ท้องน้อย
ไล่ไปจนถึงปทุมถันอันใหญ่โต จุกสีสวยทำให้ผมต้องดื่มด่ำ
และดูดเลียอย่างมีความสุขผมใช้เวลาที่ตรงนี้นานมาก
เสียงน้องตันหยงร้องออกมาอย่างได้อารมณ์
แสดงถึงความเสียวแบบจริงจังไม่เสรแสร้ง

น้องตันหยงไม่เอาเปรียบผมขอทำให้ผมเสียวและมีความสุขบ้าง
น้องบิ้วได้เก่งจริง ๆ พริ้วไหวและไหลลื่น
น้องบิ้วผมไม่นานผมก็ขอบอดี้น้องแบบเสือนจริง
น้องตันหยงทำได้ดีมากทั้งรุกและรับ ตามใจในลิมิต
น้องชอบแบบแผ่วเบาไม่รุนแรงผมเลยจัดให้จนน้องเสร็จ
ก่อนที่น้องจะโต้ตอบและทำให้ผมเสร็จตามน้องไปถึงฝั่งฝันอันรวดเร็ว
Chaiyaii
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 05:11:58 PM 14 ตุลาคม 2014 »

Chaiyaii
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 05:12:33 PM 14 ตุลาคม 2014 »

เราสองคนยังคงนอนกอดกันอย่างมีความสุข
พูดคุยกันตามประสาเหมือนกับเราเป็นแฟนกัน
ที่แอบมีอะไรกันครั้งแรก มันเป็นความสุขที่บอกไม่ถูก
น้องชมผมว่าพี่สุภาพดี ไม่ทำอะไรรุนแรงน้องชอบ
ผมก็บอกว่าผมก็ชอบงานหวาน ๆ เบา ๆ
แบบน้องตันหยง น้องยิ้มอย่างมีความสุข
เราคุยกันไปหัวเราะกันไปจนใกล้เวลาหมด
เลยรีบลุกไปช่วยกันอาบน้ำแต่งตัว
ก่อนจากกันผมไม่ลืมทิปให้น้องตันหยงแบบเต็มใจและเต็มที่
เพราะน้องตันหยงเต็มที่และเต็มใจให้บริการกับผมยิ่งกว่าแฟน
2xxx + ของฝาก + จุ๊บ 2 ที + กอดแนบชิดอีก 1 ที
คะแนนผมให้เต็ม 10 ทุกข้อเพราะไม่มีที่ติจริง ๆ
ก่อนกลับเจอพีอาร์ถามผมว่าเป็นไงบ้าง น้องตันหยง
ผมตอบไปแบบไม่ได้คิด ดีเกินคาด สุดยอดจริง ๆ ....
Chaiyaii
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 05:13:56 PM 14 ตุลาคม 2014 »

ใครไปหาน้องตันหยง ฝากถนอมน้องด้วยนะครับ
น้องตันหยงเป็นเด็กดีน่ารักมีใจบริการที่หาตัวจับยาก
อย่างลืมทิปงาม ๆ กับน้องเพื่อเป็นกำลังให้น้องด้วยนะครับ
แล้วผมจะตามไปซ้ำน้องอีกหลาย ๆ ครั้ง
น้องตันหยง ที่รัก นางฟ้าที่สวยงามทั้งร่างกายและจิตใจ....
Chaiyaii
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 05:15:56 PM 14 ตุลาคม 2014 »

Veillaevisa, ji_rayut, miniopera, thaiger, zora24, rsgb, sundayjadai และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูอยู่
ขอ comment ด้วยครับ ขอบคุณครับ  41_key@2x
Chaiyaii
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 05:21:07 PM 14 ตุลาคม 2014 »

((น้องตันหยง))
“หลุดจากวง"Girl Generation" ครั้งแรกในชีวิต นางแบบ+ผู้บริหารสวยหมวย ขาวโอโม่ 36 แท้-25-35 งานพริ้วดั่งผีเสื้อลีลามันส์ขั้นเทพธรรมชาติฝุดๆ”
Funky Spa เสนา ซ.17 (Tel. 085-502-7899)
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)