Ads
 09:44:41 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มันส์สุดติ่งกับน้อง G Shock @ Funky Spa  (อ่าน 6437 ครั้ง) A A A A
Joies
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:23:12 AM 23 พฤศจิกายน 2014 »

ผมเคยเห็นร้าน SPA แบบผู้ชาย หลายๆร้าน เกิดความเข้าใจผิดเพราะไม่รู้ ว่าเป็นยังไง และไม่เคยคิดจะสนใจครับ

แต่เมื่อได้มีโอกาสไอ้อ่านการบ้าน ที่บังเอิญพบในเว็บไซด์.....โลกเปิดทันทีครับ ใครไม่เคยลองเลยครับ มันไม่ใช่

อย่างที่คุณคิดแน่ๆ จากนั้นเมื่อมีโอกาสได้ลอง จะลองทั้งทีก็ต้องหาลายแทงที่คิดว่าชัวร์และใกล้เคียงที่สุด ผลลัพท์

อาจจะไม่ได้ถึง 100% เหมือนลายแทง แต่มันก็มากกว่า 70% ครับ 527_key@2x

จากวันนั้นถึงปัจจุบัน ก็ประมาณ 1 ปี พอดีๆ ทุกวันนี้เราใช้ line ในการติดต่อกับพีอาร์ในแต่ละร้าน สะดวกสบายเป็นไหนๆ

คราวนี้เป็นคราวของ Funky Spa เราทักทายตามปกติ เราถามว่าขณะนั้นมีใครอยู่บ้าง เราขอข้อมูลเพื่อการตัดสินใจ

แต่สุดท้ายต้องไปเลือกที่ร้านอยู่ดีครับ

เราขับรถไปจอดที่ลานจอดอันสะดวกสบาย เราเดินเข้าไปท่ามกลางบรรยากาศของรีสอร์ทชัดๆ เราเดินมุ่งตรงขึ้นบันได

ไปชั้นสอง แล้วก็เจอพีอาร์ ผู้น่ารัก จำเราได้เช่นเคยครับ และแนะนำน้องๆให้เราเลือก เราคิดอยู่พักนึง ก็เลือกน้อง “G Shock”

ผมประทับใจน้องที่รอยยิ้ม (น้องติดเหล็กดัดฟันด้วย) ตัวเล็ก น่าอุ้มเป็นไหนๆ ส่วนเรื่องงาน ผมเชื่อที่พีอาร์ แนะนำ หลังจากเคลียร์

สินน้ำใจกันเรียบร้อย เราก็เดินตามน้องลงบันไดไปข้างล่าง ซึ่งเป็นห้องมากมายครับ น้องเลือกห้องใกล้ๆ ผมเดินตามเข้าไป

ในห้อง ผมต้องหยุดชะงักครับ..........
Joies
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:30:40 AM 23 พฤศจิกายน 2014 »

ดันปวดฉี่พอดี เลยขอน้องเคลียร์ปัญหาส่วนตัวก่อน

หลังเสร็จกิจ กลับมาที่ห้อง น้องก็กำลังเริ่มถอดเสื้อผ้าทันที ทันทีครับ ผมลอกคราบตัวเอง
ชำระร่างกายกันก่อน ครั้งนี้ผมไม่อยากนัวร์กับน้องในห้องน้ำ ผมจะรอของจริงต่อจากนี้ต่างหาก

ทันทีที่เราออกมาน้องบอกให้เรานอนคว่ำนวดผ่อนคลายกันก่อน ตามสเต็บ สบายเลยครับ
ถึงคราวน้องบอกให้นอนหงาย ทันทีเลยครับน้องชายผมถึงกับผงาดทันทีที่เห็นหน้าน้อง
ตอนนี้ผมเห็นสาวร่างเล็กเปลือยในมุมต่ำเธอกำลังมองผมอยู่ หน้าของเธอดูเซ็กซี่เล็กๆ
 เหมือนเธอกำลังเลือกว่าจะกินส่วนไหนของผมก่อน

เธอเริ่มปาดลิ้นก่อนที่จะก้มลงมาไล้รอบๆหัวนม พร้อมกับใช้ฟันขบเล็กๆ บอกคำเดียว...เสียวครับ
 จากนั้นเธอค่อยๆลากปลายลิ้นต่ำลงไปเรื่อยๆ ผ่านท้องน้อย ลงไปที่โคนขาอ่อนไม่รู้สึกจักกะจี้เลยครับ
 ความเสียวล้วนๆ ตอนนี้น้องชายผมแข็งแกร่งในทันที ผมหายใจถี่ขึ้นเธอลากลิ้นผ่านหน้าน้องชายผมไปซ้ายไปขวา
ผมเองต้องพยายยามเงยหน้ามาดูทุกครั้ง แล้วเธอก็เริ่มจับทักทาย

ตอนนั้นผมต้องมองเพดาน ลิ้นที่เพิ่งลากผ่านโคนขาตอนนี้มันไปอยู่ที่พวง เธอลากขึ้นลง รู้สึกสยิวมากครับ
 แล้วเธอก็ลากสูงขึ้นมาผมก่อนจะเลียเข้าที่ปลายหมวกน้องชาย สดครับสด โอ้วว มือผมเริ่มอยู่ไม่สุขแล้ว
 เริ่มขย้ำหน้าอกของเธอไปด้วย เธอครางออกมาเซ็กซี่มาก เธอเริ่มมองหาตัวช่วยเจลนูรูชโลมเข้าที่ลำ
เย็นวาบทันที เธอสาวมือขึ้นลง  ปากก็งับเข้าที่หัวนมผมอีกข้าง ทั้งดูด เลีย
บ้างก็ใช้ฟันขบไปด้วย เธอเริ่มรู้สึกว่าได้ที่แล้ว ก็โหลดซีดีทันทีครับ จากนั้นไม่ต้องพูดกันแล้วครับ..............
เพลงสนุก ออกท่าทางกันเต็มที่ครับ

สรุปฟินสุดๆครับวันนี้ ชอบเวลาที่น้องเสียว สีหน้าท่าทางฟินมาก เสียงดังมาเรื่อยๆ มันได้อารมณ์มาก ตัดสินใจไม่ผิดเลยจริงๆ
แนะนำเลยครับ น้อง G Shock @ Funky Spa มันส์จนลืมจับปลาเลยครับ

มือใหม่ส่งการบ้านครั้งแรกครับ

ขอนุยาดเพิ่มปา น้องจีช๊อก ครับ   144_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:37:24 PM 30 พฤศจิกายน 2014 »

เป็นการบ้านที่อ่านแล้วผมชอบมากครับ  มือใหม่ แต่ทำผมกาบองแข็ง

น้อง G-shock ผมจะลอกการบ้านท่านครับ  555

179_key@2x

ป.ล. ผมขอนุยาดปรับตัวอักษรของการบ้านให้อ่านง่ายขึ้นครับ จัดแถวใหม่นิดนึง
mairu
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:44:34 AM 01 ธันวาคม 2014 »

ขอบคุณครับ
HP4
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #4 เมื่อ: 10:18:30 AM 06 ธันวาคม 2014 »

148_key@2x โหดมาก
บอยจอร์จ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:08:28 AM 09 ธันวาคม 2014 »

ค่าสินสอดเท่าไหล่คับ
Masked_Rider_BB
VIP
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:10:19 PM 22 ธันวาคม 2014 »

:34_key@2x:อื้มมมมม รู้สึกได้ว่า ต้องลอก
แท็ก: G Shock Funky spa 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)