Ads
 06:21:14 AM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กรูเกิ้ล หรือ กูเกิ้ลดีหละ ( leciel spa ) ราชครู  (อ่าน 12342 ครั้ง) A A A A
pat_arsenal
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 05:43:45 PM 06 มกราคม 2015 »

แนะนำตัวก่อนนะครับ ชื่อพัดนะคับ   นานๆจะไปที ไม่ค่อยมีเวลา งานเยอะ เงินน้อย 55555+

สำหรับวันนี้ ได้ตามไปลอกการบ้านพี่ ebby ที่ leciel ราชครู  เหตุผลที่ไปนั้น มันอยู่ๆแถวๆในตัวเมืองครับ
เวลาจำกัด เลยต้องพยายาม ให้ตรงเวลาหน่อย กลัวจะมีปัญหาเอา

หลังจากฟิ๊ตเนสในตอนเช้าเสร็จ ก็แอบคิดในใจว่าจะเหลือแรงไหมนร้า  เลยอยากไปผ่อนคลายหลังการออกกำลังซะหน่อย
แอบคิดในใจ ที่ไหนดีหว้าาาา

มีแต่ใกลๆ ทั้งนั้นเลย แอบขี้เกียจขับรถ ก็เลยเปิดเวปลองดู ว่าจะมีใครดีดีน่ารักๆ ในสปาในเมืองบ้างงง  เลยตัดสินใจมาที่

leciel ที่ราชครู

เลือกได้จากการบ้านพี่ ebby  นี่แหละครับ พูดเลย   ก่อนมาก็ลองโทรสอถามร้าน เรื่องเวลาที่น้องจะเข้า
ปรากฏ แอบเร็วไปครับ เลยไปนั่งกินาแฟชิวๆก่อน ออก นั่งไปนั่งมาซักพัก  อ้าวเวลา เดินเร็วมากๆ เลยรีบบึ่งไป
ที่หมายในทันที   พอถึงที่หมายปุ๊บ หาที่จอด เข้าร้าน น้องได้มาถึงร้านพอดิบพอดี นับเป็นเวลาอันเหมาะเจาะครับ  
คิดว่าจะสายและ แอบกลัวน้องรอ

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
pat_arsenal
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 06:03:55 PM 06 มกราคม 2015 »

ถ่ายรูปไม่ค่อยเก่ง ต้องขออภัยใว้หน่อยนะครับ

สำหรับตัวงาน น้องคุยเก่งมากนะครับ อัธยาศัยดี น่ารักสุดๆ เริ่มตั้งแต่จูงมือพาเข้าห้อง  
ห้องดูพอใช้ได้ แอร์เย็นเจี๊ยบ ถึงขนาดต้องปิดๆเปิดๆกันเลยทีเดียว

พอเข้าห้องปุ๊บ น้องก็ชวนอาบน้ำในบัดดล  น้องหุ่นดีมากครับ เป็นคนตัวเล็ก แต่ นมใหญ่มาก
การอาบน้ำเป็นไปตามขนบธรรมเนียมประเพณีครับ  เราก็แอบเขิล ไม่กล้าทำอะไรเยอะแยะ
แต่ก็อดที่จะลองจับไม่ได้  น้องอาบน้ำได้ดีเลยครับ ล้วง ควัก ล้าง เช็ด
โอ้ยยยย แทบจะทุกอย่าง แล้วน้องก็อาบเองบ้าง ผมก็อยากช่วย แต่ก็ยังเขิลๆอยู่ น้องเลยบอกว่า
ออกไปเช็ดตัวรอก่อนก็ได้ เดี๋ยวหนาว  

น้องมีบทสนทนาตลอดเลยครับ    แต่ผมเองที่เขิลๆ เลยเงียบๆ  พอน้องอาบน้ำเสด  
ก็เลยไปต่อที่เตียง น้องถามว่าชอบแบบไหน
เราก็ แล้วแต่เลยครับ แหม่ ยังแอบเสียดาย น่าจะบอกว่า ชอบเสียวๆ คงเสียวกันยาวๆ  
น้องก็เลย เริ่มจากการนวดที่หลังก่อน   นับเป็นการนวดที่ดีมากเลยนะครับ เกือบเข้าเฝ้าพระอินทร์ละ
ถ้าไม่มีคำพูดที่ว่า พลิกไหมหละ หลับไป คงไม่สนุกนะ 55555+

มีมุก ปนเสียวตลอดดด  โอเคพอพลิกขึ้นมา เลยแกล้งนอนแข็งๆใว้ข่มใจ ลองให้น้องบิ๊วให้ โหววว
พูดได้เลยคับ แป๊บเดียว มังกรผงาด  น้องก็เริ่มเลียไปเลียมา บิดไปบิดมา  ก็เลยลอง 69 โหยยย
แป๊บเดียวครับ แป๊บเดียวเขื่อนแตกเลย  เราเป็นคนตัวใหญ่ เลย อยู่ 69
ได้แป๊บเดียว เลยจัดแจง ขึ้นมาด้านบนแทนบ้าง ในขณะที่กำลังฟิน กับนมที่ใหญ่โต
จากหิวๆน้ำอยู่ อิ่มเลยครับ  ดูดไปดูมา เล่นไปเล่นมา

เลยต่อทาสีอีกหน่อย คราวนี้ซาวเริ่มมาครับ ซาวมาเลยเริ่มที่จะหายเกร็งละ น้องบอกเดี๋ยวจัดให้
เลยกลับกลายมาเป็น  WOT อีกทีนึง
คราวนี้ครับ มหาเวท ที่ร่ำลือมาอย่างน่ากลัวบ้าครั้ง ทั้งลิ้น ทั้งการดูด ทุกอย่างๆ สมคำร่ำลือ  
พอเสดจากการร้องเพลง น้องเลยขึ้นให้ครับ เจลนูรูราดลงมาอย่างสนุกสนาน ลื่นๆกันไป
เสร็จสิ้นอารมณ์สมหมาย กันถ้วนหน้า  ร้านแถวในเมืองแบบนี้  ไปบ่อยได้ๆ เดี๋ยวครั้งหน้า จะไปซ้ำอีก
น่าจะสนุกมากกว่านี้อีก  ครั้งนี้ยังเขิลๆน้องช่วงๆแรกเลย เก็บอารมณ์ใว้หน่อย

เขียนไม่ค่อยเก่งนะครับต้องขอภัย  (ภาพจากมือถือนะครับเลยไม่ค่อยสวย)
สรุป น้อง กรูเกิ้ล งานดีครับ ดีมากถึงมากที่สุด ใครเคยลองแล้ว น่ากลับไปซ้ำอีก  
ขอบคุณครับ

น้องใหม่ที่อาจจะอยู่กวนไปนาน   ขอฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ
pat_arsenal
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:05:24 PM 06 มกราคม 2015 »

น้องหุ่นดีากนะครับ ผมแอบเขิล เลยไม่ได้จัดใว้เยอะ ถ่ายเอาเท่าที่มาใส่ในการบ้าน  526_key@2x 526_key@2x

mairu
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:09:10 PM 06 มกราคม 2015 »

22_key@2x ขอบคุณครับ
WebMaster
Administrator
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:47:33 PM 06 มกราคม 2015 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

แต่รูปหาย แนบไฟล์รูปในเวปเลยก็ได้นะครับ

ขอบคุณครับ

36_key@2x 36_key@2x
darksamui
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 04:05:00 PM 08 มกราคม 2015 »

22_key@2x ซร้วบไหมครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:51:23 AM 12 มกราคม 2015 »

ยินดีด้วย ท่าน Pat  น้องกรูเกิ้ล คนนี้ ใครไปหา ก็ต้องมันส์สะใจกลับบ้านแน่นอน

โม๊กเก่ง  ซร๋วบก็ซาหนุก   ทุกอย่างประทับใจ
jokerier
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:37:28 PM 13 มกราคม 2015 »

น่าลอกจัง คนเนี๊ยะ 22_key@2x
taaaota
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:58:47 PM 15 กันยายน 2015 »

ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)