Ads
 07:44:35 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องฟินฟิน @ OHO  (อ่าน 5871 ครั้ง) A A A A
Onabih
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:51:18 PM 25 มกราคม 2015 »

เนื่องจากว่าวันนี้เวลาและโอกาส เหมาะสม... จึงได้หาโอกาสหนี ผบ ไปหาน้องๆนางฟ้าที่น่ารัก

แต่ก็ไม่รู้จะไปที่ไหนดี จึงรบกวนพี่ Ebby ช่วยแนะนำ พี่ Ebby ได้พิกัดไปหาน้อง แซนตี้ นั่นเอง.... (ขอบคุณพี่ Ebby มากครับ ที่ช่วยสอบถามประสานงานให้)

แต่โชคไม่เข้าข้างในครั้งนี้ เวลาที่หนีออกมาได้แค่ตอน 4 โมง แต่น้องแซนตี้ มา 5 โมง... อดเจอน้องแซนตี้เลย....

แต่ พี่ Ebby แนะนำน้อง ฟินฟิน ให้อีกคนครับ... เลยได้เจอนางฟ้าฟินฟิน ที่คุ้มกับเวลาที่หนีมาครับ 555  527_key@2x

ที่ OHO ใครจะมาขึ้นน้อง มีสิ่งที่ยากลำบากใจอีกอย่างที่จะต้องตัดสินใจนะครับ ..... คือ .....มีห้องหลายแบบให้เลือกเยอะ... ห้องนักมวย ห้องทาร์ซาน ห้องเจ้าหญิง ห้องกระจก...

เลือกยากกว่าเลือกน้องอีกครับ.... 555   174_key@2x

ตัดบทมาถึงตอนที่น้องฟินฟินได้เลือกห้องกระจกให้....  อย่างตื่นเต้นอะครับ... มองไปทางไหนก็เห็นแต่ตัวเองกะน้อง

น้องขอไปเอาน้ำให้ กลับมาแล้วชวนคุย ทำให้ลดความตื่นเต้นไปได้หน่อย

แล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำครับ... ในห้องอาบน้ำ น้องอาบน้ำไปชวนคุยกันไป ซักพักก็อาบน้ำเสร็จ

ไปนั่งรอน้องที่เตียง มาถึงน้องก็ออกตัวก่อน ว่านวดไม่ค่อยเก่งนะพี่ ผมก็บอกว่าไม่เป็นไรผมก็ไม่ได้ชอบนวดเท่าไหร่......ให้เรานอนคว่ำไป น้องก็นวดให้เบาๆ...

พอน้องให้หันหน้ามาเท่านั้นแหละครับ!!!  ตกใจมาก ...... บนเพดานก็มีกระจก!!!!.... 555

เลยนอนมองน้องนวดแล้วบิ้ว ให้ผมแบบเต็มๆ .... ได้อารมณ์ไปอีกแบบ.... 172_key@2x

ได้เห็นน้องบิ้วไปด้วย คลึงไปด้วย ได้ฟิลมากครับ มือผมก็ลูบไล้น้องไป ผมขอ 69 และทาสีน้องไปด้วย น้องก็ ok ครับ

ทาสีมันส์มากครับ.... น้องก็ร้องเพลง แรงมาก ตามแรงที่ทาสีไป...

ไม่ไหวครับ กลัวว่าจะไปซะก่อน เลยขอทาสีอย่างเดียวดีกว่า.....

ทาสีได้ซักพัก สุดท้ายทนไม่ไหว ขอ CD มาใส่ เท่านั้นแหละครับ ซร้วบบบบบบ (เสียงถนัดพี่ Ebby)  171_key@2x

น้องร้องได้อารมณ์ร่วมมากครับ จัดไป 3-4 ท่า พอกลับมาท่า basic นี่ ต้องจับเข้าอีกรอบ เลยรู้ว่าน้องน่าจะเขื่อนแตกเลยครับแฉะมาก

และก็จบด้วยท่า basic .... แล้วก็ลุกไปอาบน้ำกัน... เวลาเหลือ น้องชวนให้นอนเล่นก่อนก็ได้... แต่เนื่องจากแวบมาเลย รีบกลับดีกว่า....

น้องน่ารักมากเลยครับ GF เต็มร้อย...

ยังพาไปเดินดูห้องเผื่อครั้งหน้ามาลองกับน้องแซนตี้ด้วยครับ.....

น่ารักจริงๆ ครับ

ปล. มือใหม่ ส่งการบ้านนะครับ  167_key@2x

guilin136
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:35:25 PM 25 มกราคม 2015 »

การบ้านดีจิงๆเลยครับ 41_key@2x ขอทราบค่าเสียหายด้วยครับ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:32:01 AM 26 มกราคม 2015 »

ขอบคุณการบ้านดี ๆ ของสมาชิกครับ

ฟิน ฟิน OHO  ที่สุดของความมันส์แล้ว
offoff
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:48:02 PM 26 มกราคม 2015 »

อ๊ะ...มีเสียง  ซร้วบบบบบบ แบบ  พี่ Ebby ด้วย   163_key@2x
Onabih
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:10:03 AM 27 มกราคม 2015 »

แวะมาตอบค่าเสียหายนะครับ

ค่าคอส บอดี้ 2,000
ทิปเพิ่มให้น้องดีใจครับ....เทาๆ
evolta
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:20:15 PM 31 มกราคม 2015 »

ไว้มีโอกาสจะแวบไปลอก คนนี้เล็งไว้นานละครับ
doxiker
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:15:23 AM 01 กุมภาพันธ์ 2015 »

ขอบคุณครับ
jokerier
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:21:56 PM 05 กุมภาพันธ์ 2015 »

ฟินฟินเลย ก่ะอกหย่ายๆ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)