Ads
 06:25:42 AM 26 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่สบาย ปวดหัว แวะทานยา '"ทิฟฟี่''' ฟังกี้สปาร์  (อ่าน 6369 ครั้ง) A A A A
HP4
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

« เมื่อ: 10:09:11 PM 28 มกราคม 2015 »

เริ่มการส่งการบ้าน หลังจากห่างหายไป นานมากครับ

ได้แต่ตามเก็บข้อมูลการบ้านของท่านทั้งหลาย

และแล้ววันนี้ ผมได้กลับไปเหยียบ บางกอก ดินแดน ที่ รวบรวมเหล่า นางฟ้ามากมาย ที่ผมอยากใกล้ชิด สัมผัส เชยชม มาตลอด

โดยมีการบ้านในดวงใจหลายๆนางฟ้า

แต่แล้ว ผมได้รับการ แนะนำ โดย พี่ Ebby  ทำให้ผม

เกิดอาการป่วย ไม่สบาย ขึ้นมาทันใด พี่ Ebby เลยแนะนำให้ผมไปทาน ทิฟฟี่ ที่ฟังกี้สปาร์ โดยด่วน

โดยผมเข้าไปถึงร้านพบบรรยากาศร้านอันร่มเย็นสบาย

ไม่่น่าเชื่อว่าใจกลางเมืองจะมีร้านสปาร์ บรรยากาศเยี่ยงนี้

ไปถึงก่อนเวลา สักครู่ ได้นั่งคุย กับ PR รอน้อง ทิฟฟี่ออกมาต้อนรับ

น้องเดินออกมาพร้อมใบหน้า ยิ้มแย้ม สดชื่น ทักทาย สมกับที่ ท่าน Ebby แนะนำมาเลยครับ น้องเดินมายกมือไหว้ทักทาย

รูปร่างหน้าตา ผิวพรรณ ทรงผมน้อง  เนียน สวยครับ

มองแล้ว โดนใจ โดนกายมากเลยครับ

หลังจากที่น้องชงน้ำมาให้ ก็ เดินควงกันไปที่ห้องหอครับ

เมื่อถึงห้องก็พูดคุย ทำความรู้จักกัน    จริงๆ ต้องบอกว่า น้องเป็นฝ่ายพูดมากกว่าครับ ผมได้แต่ นั่งอมยิ้ม ดูน้องพูด เพลิน น่ารัก เซกซี่ดีมากเลยครับ

จนน้องชวนไปอาบน้ำล้างตัว พอน้องปลดผ้าตัวเองเท่านั้นแหละ ผมมองแล้วหื่นเลยครับ ผิวเนียน รูปร่างสวยจัง คับ   ที่สำคัญ หน้าอกกำลังหน้าฟัดเลย และ จุกซีนอลมากๆ

หลังจากนั้นก็มาช่วยปลดชุดผมต่อไป จนหมดยังมาจับหนอนน้อยผมเล่นอีกแน่ะ สงสัยจะมีทอนครับงานนี้

ตัดฉากเข้าไปในห้องน้ำ    น้องก็ถูหลังให้ผม บีบๆ นวดๆ

ผมก็เพลินๆ จนสักพัก ผมก็รู้สึกว่า ที่ถูหลังผมไม่ใช่มือน้อง  กลับเป็น หน้าอกอูม สวย จุกซีนอลของน้องนั่นเอง

ถู ไถ กันไป   ผมนี่หื่นนนนนนนมากกกกกกก

หลังจากนั้นก็มาถูสบู่ด้านหน้าให้ผมบ้าง

น้องก็ใช้มือถู พูดคุยตลอดเวลา เพลินและหื่นครับ

กำลังเพลินๆ น้องคุกเข่าลงไป แล้วพูดว่า  พี่คะ ขอหนูชิมหน่อยนะคะ   ทันใดนั้นก็ หายวับไปทั้งลำ

สเปรย์สด ในห้องน้ำกันเลย ผมงี้เกร็ง ยืนแทบไม่อยู่

ผมก็จำวิชาที่ได้เรียนรู้มาครับ   จยปลซ     ไปสักพัก จนไม่ไหวแล้ว     เพราะน้อง สเปรย์ลึกและดูดแรงมาก    

จอดรถสิครับ   จะเก็บไว้ทำไม  

น้องยังดูดน้ำมันเครื่อง ทุกหยด ปานอดอยากแบบแสนอร่อยมากมาย   จนผมแทบลอย ยืนไม่ไหวเลยทีเดียว

หลังจากนั้นก็ล้างเนื้อล้างตัว ออกมาเช็ดตัว นอนรอน้อง    น้องก็ขอล้างตัวน้องบ้าง

......จบ.......  part 1

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:02:25 AM 29 มกราคม 2015 »

ยินดี ๆ   คิดถูกแล้ว ที่ไปแก้ปวดหัว ด้วย น้อง ทิฟฟี่

หัวบน หัวล่าง รับรองหายปวด  ปวดหาย ปวดหาย 555
singha
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #2 เมื่อ: 07:07:55 AM 29 มกราคม 2015 »

จอดรถไม่พอแถมดูดน้ำมันเครื่องอีกสุดยอดเลย ต้องไปหาซะแล้ว 172_key@2x
seak_tseng
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:32:13 AM 29 มกราคม 2015 »

ผมตัวร้อนกะทันหันอยากได้สักเม็ดสองเม็ดเหมือนกัน 525_key@2x
orojima
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 06:08:31 PM 29 มกราคม 2015 »

เมื่อไหร่จะมีโอกาสไปลอกการบ้านมั้งเนี้ย อิจฉา
evolta
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:18:38 PM 31 มกราคม 2015 »

ขอทิฟฟี่ 2 ยก เอ้ย 2 เม็ดครับ  22_key@2x
Masked_Rider_BB
VIP
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:22:26 PM 31 มกราคม 2015 »

:31_key@2x:จะเอามั่ง ๆ ๆ
doxiker
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 09:14:48 AM 01 กุมภาพันธ์ 2015 »

ขอบคุณครับ
trainxxx
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:21:53 PM 04 กุมภาพันธ์ 2015 »

ชาตินี้ต้องลองให้ได้ ขอยาดลอกนะคัฟ
jokerier
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #9 เมื่อ: 09:26:07 PM 05 กุมภาพันธ์ 2015 »

ทิฟฟี่ๆๆๆๆๆ 45_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)