Ads
 02:31:01 AM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมอแรง นางเอก av ของพี่  (อ่าน 6078 ครั้ง) A A A A
หลินฟง
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« เมื่อ: 05:09:01 PM 08 มีนาคม 2015 »

การบ้านครั้งนี้ ต้องขอบคุณ ผู้มีพระคุณ อย่างสูง พี่ ebby มากๆ ที่ แนะนำ สิ่งดีๆ ให้

เสียงโทรศัพ ดังขึ้น

ปลายสาย บอกว่า คอนเฟิม เมอแรง บ่ายโมงตรง ค่า

หลังวางหู ผมหยิบกางเกงยีนส์ ตัวเก่ง สวมใส่ และออกเดินทางจากที่พัก

20 นาที ผ่านไป ผมมาอยู่ ตรงหน้า สวรรค์

funky เสนา 17

เดินขึ้นไป เจอน้อง pr ผมสั้น นม ดูม เข้ามาต้อนรับ

จัดแจง หาน้ำท่ามาให้ผมดื่ม

ระหว่างนั่งรอ นางเอกของผม ก็มีน้อง อยู่ 2 - 3 คน เดินผ่านไป ผ่านมา

ไอ้นั่นของผม แม่ง ตั้งเลยครับ หนึ่งในนั้น อยุในการบ้าน ของ ผู้มีพระคุณ ที่พึ่งส่ง เห็นแล้ว มันน่า ... มาก

ไม่นาน เจ้าสาวของผม ก็เดินเข้าประตู มา

เราสองคน เดินจู มือกัน ไปยัง เรือนหอ หรือ สตูดิโอถ่ายหนังของเรา

เข้าห้องปั๊บ น้องเขามาในอ้อมกอด พร้อมบีบนวด ร่างกายของผม ราวกลับ เมียรัก

ทักทายกัน พอหอมปาก หอมคอ หอม แทบจะทุกอย่างของน้อง

ก่อนเข้าห้องน้ำ เพื่อ ชำระกาย ของเรา สอง

ผมบอกน้องว่า พี่อ่ะ เล็ก สั้น หลั่งเร็ว ไร้ลีลา

น้องบอก ไม่เป็นไร พี่ค่อยๆ ไปตามอารม ของหนู

ฟองสบู่ มา นมมา อาหารทะเลมา บอดี้ในห้องน้ำ จับ บีบนม ซอย ตูดน้อง ปั๊บๆๆ

สักพัก น้องคุกเข่า จับ ม๊วบ เข้าให้ สักพัก ก็มารูดขึ้นๆ ลง แข็งครับ แข็งแทบจะทะลัก

กลั้นใจไว้ครับ ล้างตัวเสร็จ เช็ดตัว

มาต่อกันที่เตียง น้อง จับ ม๊วบ สด สักพัก น้องให้ผมยืนขึ้น เธอคุกเข้า ระหว่างที่เปลี่ยนท่าทาง ปากเธอ ไม่ห่าง

กาบอง ของผมเลย น้องเหนท่าผมเริ่มทนไม่ไหว จัดการโหลด แผ่น .49 ของผม

เธอ ขึ้นมา บนตัวผม ขย่ม อย่างเมามัน ระหว่างนั้น เธอก็นำผมไปแล้ว 1

สักพัก ด้วยอะไรบางอย่างในตัวน้อง ผมได้กลายร่าง จากชายติ๋มๆ เป็น พี่เถิก ตัวล่ำ ในหนังที่ผมชอบดูปาจำ

ผมจับตัวเธอ ลอยถึงจากเตียง ผมยืนขึ้น จัดการ รัวบั้นเอว ในขณะที่เธอ กอดผมแน่น ขาลอยจากพื้น

สักพัก ผมพาเธอมาที่กระจก จัดการด้วยท่า มิชชั่นนารี

สักพัก น้อง กลับหลังให้ผม น้องเอามือทาบกระจก ผมก็ doggy เธอ อย่าง รัวๆๆ เธอนำผมไปอีก 1 แล้ว

ผมก็ยังไม่ถึงสักที ผมซอยไป มือขยำ นมของน้องไป ปาก เลีย ไล้ ซอกคอ เธอไป

เธอบอกกับผมว่า มาเสร็จพร้อมกัน เถอะค่ะ

หลังจากสิ้นเสียงพูดเธอ ผมก็ซอยรัว เหมือนปืน เอ็ม 16 จนในที่สุด ผมก็คายน้ำรัก ออกมา และเธอ ก็จิกหลังผม แน่น

หลังจากพายุ หมดไป เราก็มานอนคุยกัน หวานเยิ้ม บนเตียง

หมดเวลาสนุกแล้วสิ

ลุกขึ้นไปอาบน้ำด้วยกัน จัดการทิป xxxx ให้น้อง

ผมบอกเลย มันสุด ที่เคย ขึ้นมา

จบครับ น้องใหม่ หัดส่งการบ้าน

ปอลิง เขียนไป มันแข็ง ไป อีกแล้ว  42_key@2x

Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:00:51 PM 09 มีนาคม 2015 »

ยินดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในความสุข ความมันส์ ของเพื่อน ๆ  เสมอ

เวป SDN แห่งการแบ่งปัน  ก็ต้องแนะนำของดี ๆ กันไปครับ

เมอแรง @ Funky spa  Tel 085-5027899

ขอบคุณการบ้านสนุก ๆ   ผมขอนุยาดเพิ่มปาให้ 1 ตัวครับ
Masked_Rider_BB
VIP
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:28:44 PM 09 มีนาคม 2015 »

ยังไม่ได้ไปลองเลยนะ สักครั้งในเร็ว ๆ นี้
Meecle
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 05:37:28 PM 09 มีนาคม 2015 »

ท่าทางเทอจะร้องแรง
บอยจอร์จ
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 06:03:32 PM 09 มีนาคม 2015 »

ตรงคอนเซปเลยน้องตัวเล็กดี
obelix
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #5 เมื่อ: 05:05:37 AM 10 มีนาคม 2015 »

:40_key@2x:สวดยวด
Onimaru2
VIP
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:13:47 AM 10 มีนาคม 2015 »

512_key@2x ต้องหาทางไปลอกมั่งล่ะ  512_key@2x
akidora
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:45:36 PM 10 มีนาคม 2015 »

สุดยอดคับ
จะพยายามหาโอกาศไปลอกบ้าง
 176_key@2x
หลินฟง
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #8 เมื่อ: 06:06:24 AM 12 มีนาคม 2015 »

ขอบคุณทุกคอมเม้นของเพื่อนๆครับ

การบ้านหน้าเร็วๆนี้ครับ

เจอนางฟ้าเป้าหมายแล้ว
แท็ก: Funky เมอแรง 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)