Ads
 05:03:22 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เฟรนลี่ ทัชมาฮาล เธอ เฟรนลี่ จริงๆ  (อ่าน 4378 ครั้ง) A A A A
หลินฟง
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : -1

« เมื่อ: 07:03:08 AM 28 มีนาคม 2015 »

กราบ สวัสดี พี่น้อง ชาว sdn ทุกท่าน

วันนี้ มีการบ้าน มาฝากกันครับ

จริงๆ ก็ ไปเที่ยวบ่อยนะครับ แต่ น้องคนไหน ประทับใจผม จริงๆ ถึงค่อยมาส่ง กามบ้าน ให้อ่าน

การบ้านก่อนหน้า ก็น้อง เมอแรง สุดสยิว

เมื่อ ค่ำวาน ครับ ขณะผมนั่งจิบ เบียร์ ชิวๆ อยู่ที่ ห้องของผม

อยู่ๆ line ก็เด้งมาว่า น้องเฟรนลี่ เข้ามาที่ร้าน ค่ะ

ผมคิดไม่ถึง 10 วิ เพราะเธอคนนี้อยู่ใน to do list ของผม อยู่แล้ว

จองเลยครับ

20 นาทีผ่านไป ผมก็มาอยู่ที่ เคหาส สุลต่าน

เข้าไปที่ร้าน ทุกทายกับพี่เป้กับน้องติ๊ก pr สุดสวย แหม่ เหนหน้าผมกึ่มๆมา จะชวนกินเหล้า ต่อซะงั้น

ผมบอก ตอนนี้ ผมหิว ตับ หิว นม

555 pr เลยเรียก น้องเฟรนลี่ ออกมาหาผม

จูงมือ เดินเข้าห้อง

น้องดูแล อาบน้ำ อาบท่า ให้ ในห้องน้ำ มีบอดี้ ฟองสบู่ เล็กๆ ทำผมเสียว หน่อยๆ

ตัดมาที่เตียง ผมนอนลง ไม่ทันไร นิ้งน้อย ก็หายไป

เฮ้ย หายไปไหนวะ

อ่อ ไปอยุในปาก ของน้องเค้าซะแล้ว

ถึงน้องจะเปนน้องใหม่ แต่พี่เป้ เทรนมาดี

น้องชายผม ผลุบๆ โผล่ๆ มีเปลี่ยน จู่โจม บน วนล่าง ซ้ายขวา

อ้ากกก แทบจะ จอดรถ

ผมพลิกตัว มาอยุ บน บ้าง

ผมไล่ บนลง ล่าง ล่างขึ้นบน โอย น้องเหงื่อแตก ได้ฟีลจริงๆ

สักพักใหญ่ น้องเริ่มไม่ไหว พลิกตัว ผมมาอยู่ล่างแทน

โหลด .49 mm เข้าที่

สักพัก มันก็หายไป คราวนี้ หายไป ไหนหนอ ???

wot สิครับ แต่ผมไม่นอนเฉยๆ เด้ง รับ สวนขึ้น ตลอด

ป้าดดด ของเค้าดีจริง ไม่นาน ผมก็ ถึงฝั่งฝัน

เรียบร้อย โรงเรียน ทัชมาฮาล

แล้วน้องก็มานอนบนตัวผม เบียดเสียด ร่างเปลือยเปล่า ของ 2 เรา นอนคุยกัน อีกสักพัก

น้องก็ชวนไปอาบน้ำ  แหม่ อาบน้ำจะกลับบ้าน ยังมีทำผมเสียว เล็กๆ ก่อนจากอีก

แต่งตัวกันเสร็จ น้องออกเดินมาส่งผมถึงนอกร้าน

ฟินครับ

ผมเดินกลับบ้าน ด้วยความอิ่มทั้งกาย ทั้งใจ

นานๆ ทีจะเจอ น้องที่ตั้งใจทำงานสูง และ ฟีลลิ่ง gf แบบนี้

ลายแทง ทัชมาฮาล เฟรนลี่ นะจ๊ะ

45_key@2x

agoodmouse
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 09:01:39 AM 28 มีนาคม 2015 »

ขอบคุณครับ  อ่านการบ้านแบบนี้ทรมานใจจิงๆ
jokerier
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:23:07 PM 28 มีนาคม 2015 »

171_key@2x
orojima
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:43:12 PM 30 มีนาคม 2015 »

น่าลอกมากครับ
mairu
*

ความหื่น : 16

« ตอบ #4 เมื่อ: 09:42:25 PM 30 มีนาคม 2015 »

แววตา บาดไปถึงหัวใจ
แท็ก: เฟรนลี่ ทัชมาฮาล 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)