Ads
 08:58:31 PM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องหล่นๆ กับน้องนาริ Tajmahal  (อ่าน 3049 ครั้ง) A A A A
billon
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 10:28:38 PM 31 มีนาคม 2015 »

พอดีวันนี้เห็นว่าฤกษ์งามยามดีอยากจะไปหาร้านจัดซักหน่อย ตอนแรกเลือกไว้ 2 ร้านครับ ร้านแรกไม่ค่อยโดนเท่าไรหลังจากไปดูหน้าร้าน เลยตัดสินใจไปร้านที่สองนั่นก็คือ Tajmahal

ได้เจอกับ นาริ ทัชมาฮาลไปครับ เห็นว่าน่ารักดีสไตน์เด็กๆ เลยแบบคาดหวังซะว่าวันนี้สนุกละ ฟินแน่นอน 555 

พอเข้าห้องปุ๊บ ก็จับปลานิดหน่อยน้องเค้าก็โอเค จับพอหอมปากหอมคอ(ไม่เห็นหน้านะ) ถ่ายไปสักสามรูปเริ่มหน้ามุ่ยเสียงเหวี่ยงบอกไม่อยากถ่ายแล้วผมก็โอเค๊ เคารพสิทธิเค้า

ต่อไปก็ช่วงอาบน้ำ น้องไม่พูดพล่ำทำเพลง จับอาบน้ำเราก็ช่วงนี้ก็ไม่มีอะไรน้องไม่ให้นัวห้ามจูบปากไม่ให้อาบน้ำให้ ผมก็โอเค๊ เคารพสิทธิของน้อง คงจะไปจัดหนักช่วงอื่น น้องอาบให้ผมเสร็จก็อาบให้ตัวเองต่อ บอกผมไปรอที่เตียง 

พอมาก็จัดหนักเลยครับใส่เข้าไป สักพักน้องบอกเป็น ปจดเดือนอ่ะครับ ช็อกเลย(ก็โอเคนะแต่แบบไม่ควรป่ะบอกก่อนขึ้นงานสิ)  ดึงออกมามีเลือดซิบๆ เพิ่งบอกตอนใส่  แต่ก็จ่ายตัง+ใส่ไปละก็เลยตามเลย

พอเสร็จสมอารมณ์หมาย น้องเค้าดูเร่งมากเลย รีบเดินออกไปจะอาบน้ำ ผมก็บอกนอนเล่นด้วยกันแปปนึงก็ได้ น้องก็ไม่พูดอะไรเดินไปเปิดน้ำล้างตัวเฉย อึ้งอีกละ  ผมก็นึกว่าไปล้างตัวก่อนไรงี้

นี่ อาบจริงจังเลย ผมก็นั่งแหง่วอยู่ที่เตียง พอออกมาน้องก็จัดการใส่เสื้อผ้า ผมก็ไปอาบน้ำต่อคนเดียวแบบ Dead air เหมือนน้องเค้าไม่พอใจอะไรผมอยู่ 

พออาบเสร้จผมก็จัดการใส่เสื้อผ้าและเพราะน้องใส่เรียบร้อยแล้ว ใส่เสร็จก็มานั่งที่เตียงบอกน้องออกไปก่อนก็ได้นะเห็นทำหน้ามุ่ยๆเสียงเหวี่ยงๆ คือเวลาเหลือไงผมก็กะนั่งเล่นในห้อง น้องก็บอกไม่
เป็นไรค่ะละก็มานั่งท้าวคางทำหน้ามุ่ยๆ ผมดูละไม่โอเคแล้วแหละแบบนี้ ผมก็ถามแล้วเป็นอะไรไปตามเรื่อง น้องก็ตอบอะไรมาซักอย่างนี่แหละ ถ้าจำไม่ผิดบอกว่า "แล้วจะเอายังไงวะ" 

ผมนี่เดินออกเลยบอก กลับก็กลับแบบนี้ไม่ใช่ละ   อาจจะเป็นเพราะผมเองก็ได้ ต่างกรรมต่างวาระTT สุดท้ายก็ยังไม่รู้น้องไม่พอใจอะไรผม ถึงได้ทำขนาดนี้

ปลาคงไม่ต้องเนอะ ลบไปละหมดอารมณ์ครับ

นาริ Tajmahal ครับ
Dazano
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:00:28 AM 01 เมษายน 2015 »

ผมว่าอาการมนุษย์เมนส์ครับ แต่น่าจะบอกทางว่าไว้นะครับว่าเป็นปจด.ก็ไม่น่าให้มาทำงานอ่ะ
poosanook
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #2 เมื่อ: 02:21:54 PM 01 เมษายน 2015 »

เห็นใจครับ เป็นผมก็เดินออกเลยครับ ได้บอกทางร้านหรือเปล่าจะได้สอบถามว่าเป็นอะไร จะได้แก้ไขไม่ให้เกิดอีก
และควรตำหนิร้านด้วย จุดขายของร้านคือซร๊วบดังนั้นควรเข้มงวดเรื่องนี้น้องเป็นเมนไม่ควรให้รับงานมันไม่ดีกับทั้งสองฝ่าย
ร้านอาจจะบอกว่าไม่รู้ แต่ต้องกำชับและคอยสอบถามน้องว่าเมนมาช่วงไหน ก็ให้หยุดรับงาน

ผมเคยขึ้นน้องที่ร้านอื่นปีที่แล้ว ไม่เป็นแบบนี้ น่ารักพูดจาดี และขี้เกรงใจ กาลเวลาอาจทำให้คนเปลี่ยนไป น้องอาจเจออะไร
มามากมายที่ทำให้กร้าวร้าวขึ้นว่าจะไปทบทวนความหลัง สงสัยต้องทบทวนดูใหม่ ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ
คราวหน้าขอให้ทอนๆๆๆๆๆๆสิบเท่าร้อยเท่า
 515_key@2x 515_key@2x 515_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #3 เมื่อ: 09:28:27 AM 02 เมษายน 2015 »

ขอบคุณการบ้านท่านสมาชิก

ผมได้ไลน์แจ้งทางร้านแล้ว  สำหรับบริการหล่น ที่เกิดจากตัวบุคคล

คาดว่า ทางร้านคงติดต่อท่านไป เพื่อขอรายละเอียดเพิ่มเติมครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)