Ads
 08:32:25 AM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามรอยแวมไพร์ไม่ผิดหวังกับเลิฟลี่@ทัชมาฮาล+ปาอีโรติค  (อ่าน 27870 ครั้ง) A A A A
Archangell
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:53:39 PM 18 กรกฎาคม 2015 »

ห่างหายจากการเขียนการบ้านไปเนิ่นนาน

แต่ต้องกลับมาเขียนให้อีกที สำหรับนางฟ้าคนนี้.....เลิฟลี่ แห่งวังทัชมาฮาล

ทั้งรูปร่าง หน้าตา นิสัย และการบริการของเธอนั้นเป็นที่กล่าวขานกันในหมู่สังคมชาว นกป.
Archangell
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:10:29 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

หลังจากที่ได้ฟังเสียงร่ำลือกันในหมู่สังคมชาว นกป.

ว่าได้มีนางฟ้าขั้นเทพมาจุติในยุคนี้อีก 1 นาง

ผมจึงอดใจรอช้าไม่ได้ รีบกดเบอร์โทรหาเพื่อจองรอบโดยทันที

รีบขับมอไซคู่ใจ บิดไปด้วยความเร็วสูง

พอถึงร้านใจ หวั่นๆ เพราะเพิ่งเคยมาเป็นครั้งแรก

เปิดประตูเข้าร้านเจอน้องอยู่หลายคน น้องๆ ยิ้มให้ทุกคนและถามว่าจองใครไว้มั้ย

ผมเอ่ยปากว่า จองเลิฟลี่ไว้ครับ น้องบอกให้นั่งรอสักครู่กำลังลงงานค่ะ

ด้วยความเขินอายจึงหลบไปนั่งในมุมสงบ เพิ่งชั่วอึดใจนางฟ้าที่เหล่าชาว นกป. ร่ำลือก็เดินออกมา

ผมใจสั่นระรัว ด้วยความตื่นเต้น

มือสั่น หน้าแดงก่ำ เพราะความสวยน้องนั้นไม่ผิดไปจากที่ได้ยินมาแม้แต่น้อย

น้องหันมายิ้มและเดินตรงมาหาผมและนี่คือภาพที่น้องทักทายผมในครั้งแรก.....
Archangell
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:18:06 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

น้องนั่งคร่อมพร้อมกับยิ้มทักทายผมและถามผมว่ารอนานมั้ยคะ

ผมได้แต่ยิ้มๆ ไม่ได้พูดอะไรเพราะเขินสุดขีดดด  24_key@2x

น้องเลื่อนมือมาจับมือผมและชวนเข้าห้อง

ตอนนั้นผมเหมือนต้องมนสะกด ใจผมลอยเคว้งคว้าง

รู้สึกตัวอีกทีผมก็มานั่งลงที่เตียงโดยมีน้องนั่งอยู่ข้างๆ ซะแล้ว  172_key@2x

ได้สติพออยู่ในห้อง 2 ต่อ 2 ความกังวลและตื่นกลัวก็เริ่มคลายลง

ผมจึงเริ่มพูดคุยกับน้อง น้องคุยดีมากเป็นกันเองสุดๆ และที่สำคัญร่าเริงไปมั้ย.... 521_key@2x
Archangell
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:36:20 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

เด่วมาต่อขอเบรกแปปครับ  178_key@2x
Archangell
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:31:10 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

ผมพูดอะไรเธอก็ยิ้มไม่ก็หัวเราะตลอดเลย

จนบางทีผมเริ่มคิดนะว่านี่อารมดีหรือบ้ากันแน่ 5555

ผมจึงเริ่มตัดบทโดยการหยิบจีสตริงสีแดงมาวางเพื่อขอจับปามาลงการบ้าน

น้องเขินอาย (รึปล่าว??) แต่หยิบไปใส่แบบไม่ลังเล พร้อมกับโพสท่าแบบมืออาชีพ

ผมก็ไม่รอช้าคว้ากล้อง (ไอโฟน) ขึ้นมาถ่ายภาพ

ระหว่างโพสท่าเราก็พูดคุยกันไปเรื่อยๆ น้องแม่งก็ขำตลอด

ผมนี่จะบ้าตายเลย....55555
Archangell
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:57:53 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

จับปากันอยู่หลายท่า ก่อนจะไปอาบน้ำกันต่อ

เปิดฝักบัวเช็คอุณภูมิน้ำแล้วน้องก็เริ่มบรรเลงเพลงรัก

น้องใช้น้ำอุ่นล้างตัวผมและบีบครีมอาบน้ำลูบไล้ตามร่างกายและซอกหลืบ

ละก็เริ่มบอดี้โดยใช้หน้าอกไซร้ตามตัวผมละลงต่ำลงไป

โอยยย...ขนผมลุกชูชัน เริ่มมีเสียงครางในลำคอผมเป็นระยะ

ครู่นึงน้องจึงใช้ฝักบัวล้างตัวผมละล้างลงต่ำลงไป...

เริ่มจากลิ้นเลียรอบๆ สลับกับเสียงบ๊วบ ๆ ๆ ๆ

172_key@2x 172_key@2x 172_key@2x
Archangell
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 03:16:52 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

ผมเกร็งตัว หลังพิงกำแพง

น้องก็ยังใส่ไม่ยั้งลิ้นตวัดรัว มือก็พลางลูบด้นขา

อูยยย ซี๊ดดดดดด ผมร้องครางอยู่อย่างนั้นก่อนที่น้องจะสังเกตอาการผมเหมือนจะทนไม่ไหว

น้องจึงละปากออกมาละยืนขึ้นทำตาเซ็กซี่พร้อมเม้มปาก

อื้ออออ หือออออ มันน่านักแม่คนนี้

เราล้างตัวกันเสร็จละเช็ดตัว น้องผลักผมนอนลงที่เตียง

เธอขึ้นคร่อมตามมาติดๆ ไม่ต้องบอกเลยว่าเธอทำอะไรต่อ....

37_key@2x 37_key@2x 37_key@2x 37_key@2x
Archangell
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 03:25:24 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

เธอบรรจงจูบมาที่ริมฝีปากผม ปลายลิ้นของเธอมาสัมผัสที่ริมฝีปากด้านนอกของผม

ค่อยๆ แตะสลับขึ้นลงและประกบปาก

มือน้องก็พลางลูกไล้ตามตัวผมละลงต่ำลูบสิ่งนั้นต่อ

อารมผมเริ่มพุ่งพล่าน ผมจูบแลกลิ้นระรัวกับเธออย่างดุเดือด

มือทั้งสองข้างของผมโอบกอดเธออย่างเหนียวแน่น

น้องเริ่มหายใจแรงและถี่ขึ้น พลางมีเสียงครางออกจากลำคอน้องเป็นจังหวะๆ

พอได้อารมเธอละปากออก ลงมาไซร้ใบหู ไล่ลงมาที่ต้นคอ และมาต่อที่หน้าอก

เธอใช้ลิ้นตวัดรุนแรงและดูดเม้ม

และไล่ตวัดลิ้นลงไป ผ่านสะดือลงไปต้นขาและกลับมาที่นั่น....
Archangell
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 03:33:09 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

ลิ้นน้องตวัดกวัดแกว่ง วนเวียนที่ปลายหัว..

และเลียวนรอบลงมาที่โคน...ลงต่ำมาถึงฐานด้านล่างและเลียไซร้ไปที่ลูกน้อยทั้งซ้าย-ขวา

ริมฝีปากเธอค่อยๆแตะเบาๆและดูดเข้าไปทีละข้าง

ก้นผมกระดกขึ้นเองแบบอัตโนมัติ ขนที่ลุกชูชันไปด้วยความเสียวสะท้าน

เธอค่อยๆลากลิ้นจากฐานกลับขึ้นมาที่หัว..และใช้ปากรูดเข้าไปจนสุดลำ

ภายในปากรู้สึกได้ถึงลิ้นที่ตวัดกวัดแกว่งวนเวียนลำโค่นที่อยู่ด้านใน

เธอเริ่มดูดแรงขึ้น แรงขึ้น แรงขึ้น

ผมครางออกมาอย่างไม่รู้ตัว มือเกร็ง แขนขาเกร็ง ลมหายใจผมเริ่มถี่ขึ้นตามจังหวะขึ้น-ลงของน้อง
Archangell
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 03:38:52 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

เธอโหลด CD และขึ้นคร่อม WOT

เสียงร้องครางดังลั่นห้อง เธอเริ่มโยกย้ายส่ายสะโพกของเธอรุนแรงขึ้น

เสียงร้องดังออกมาไม่เป็นจังหวะ ครางกรี๊ดลั่นน่าจะดังไปถึงหน้าร้าน

ผมที่อยู่ด้านล่างก็เด้งสวนกลับไปเป็นจังหวะ

เสียงดัง ตั๊บ ๆ ๆ ๆ ไปพร้อมกับเสียงคราง ซี้ดดด อ้าาาาา ของน้อง

ผมดึงตัวเธอลงมากอดและจูบแลกลิ้นกันพันระรัว

สะโพกน้องยังคงซอยไม่หยุด ผมก็เด้งสวนสู้กันแบบไม่ลดละ....
Archangell
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 03:44:33 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

ผมลุกขึ้นนั่งและก้มลงไปที่หน้าอกของน้องและทำน้องคืนเหมือนที่น้องทำผมบ้าง

ผมตวัดลิ้นไปที่เนินหน้าออกและใช้ปากดูดที่ปลายสลับกับลิ้นที่วนเวียน

น้องร้องดังขึ้น (จากที่ดังอยู่แล้ว) มือน้องจิกมาที่หลังผม สะโพกเธอซอยและกระตุกเป็นจังหวะๆ

เสียงร้องกรี๊ดดดดดด ลั่นยาว ก่อนที่จะหยุดนิ่งและโอบกอดผมอย่างเหนียวแน่น

เสียงลมหายใจน้องดังข้างๆ หูผมเหมือนเหนื่อยหอบ

เป็นอันรู้กันว่าเธอนำผมไปแล้ว ผมจึงจับเธอนอนคว่ำละยกสะโพกเธอขึ้นมาเพื่อหวังจะใช้ท่าไม้ตายผม
Archangell
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 03:48:35 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

แน่นอนมันคือ ท่าด็อกกี้....

ผมไม่รอช้ามือจับที่เอวน้องพร้อมทั้งดันเข้าไปอย่างรุนแรง

ซร้วบบบบ น้องร้อง อ๊าาาาสสส ซี๊ดดดดด

ผมซอยถี่ๆ และเร่งจังหวะ

น้องเด้งก้นสู้สวนกลับมาเป็นจังหวะเช่นกัน

เสียงดัง ตั๊บ ๆ ๆ ๆ ไปพร้อมกับเสียงน้องที่ร้อง ซี๊ดดดด

ทำเอาผมอดใจไม่ไหวต้องร้องออกมาเช่นกัน...
Archangell
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 03:53:53 AM 19 กรกฎาคม 2015 »

ถึงตอนนี้เราเสมอกันแล้ว...

ผมดึงตัวออกและนอนกอดน้อง หายใจหอบกันทั้งคู่

ดูเวลาใกล้จวนเจียน จึงได้พากันลุกขึ้นไปล้างเนื้อตัว

ก่อนจะจูงมือกันออกมาด้านนอก

ผมต้องรีบลงไปนั่งเพราะขาสั่นมาก

พีอาร์ต้องรีบเอาน้ำมาให้ผมดื่มเพราะปากผมซีดมาก

คงไม่ต้องถามว่าน้องงานเป็นยังไง

ดูจากสภาพผมแล้วน่าจะรู้

ไม่แปลกใจเลยที่มีแต่คนชอบ มีแต่คนมาซ้ำ

และผมมาซ้ำอีกแน่กับน้องคนนี้....เลิฟลี่ แห่งวังทัชมาฮาล
SDM_RANGER
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 07:01:17 PM 19 กรกฎาคม 2015 »

ทัชมาฮาล
ชื่อนี้การรันตี อีกแล้วครับท่าน คริ คริ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #14 เมื่อ: 10:58:33 PM 19 กรกฎาคม 2015 »

ยอดการบ้าน และ ปาสุดแสนจะเซ็กซี่ ามาก   โดยเฉพาะจีสตริง

ขอบคุณมากครับ ที่มาให้ชม นางฟ้าแสนเซ็กซี่ น้องเลิฟลี่ คนนี้
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)