Ads
 08:29:08 AM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จีช็อค@Funky Spa โดนดูดกระบองแทบหลุด  (อ่าน 28396 ครั้ง) A A A A
jameed
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 07:48:57 PM 07 ธันวาคม 2015 »

เมื่อคืน เทียงคืนนิดๆ ดึกๆ เหงาๆ ลองโทรไปฟังกี้เจ้าประจำดู
ไม่มีคนรับ ไลไม่ตอบ สงสัยปิดแล้ว วันนี้คงแห้ว T T

นั่งเล่นคอมไปสัก5นาที มีโทรสับเข้า ผมก็รับไม่ได้คิดอะไร
ฟังกี้สวัสดีค่ะ
โอ้เสียงสวรรค์มาแล้วคร้าบ
ได้ใจความว่าวันนี้จีช็อคอยู่
บวกกับลายแทงจากพี่ ebby ว่าจีช็อคงานบู้่ถึงใจ
ผมอยากโดนหนักๆมากวันนี้ เลยจองไปไม่คิดเลย

ผมไปถึงเกือบตี1 สายไปนิดนึง 2-3 นาที
ไม่คิดว่าดึกขนาดนนี้จะคนเยอะมาก
พอผมจอดรถ มีรถเข้ามาจอดอีก 1 คัน กะแท็กซี่มาจอดหน้าร้านอีก2คัน
OMG ดึกๆแบบนี้มีคนเป็นแบบผมเยอะเลย 555

เดินเข้าร้านพีอารออยู่แล้ว เปิดประตูปุ๊ป พีเรียกปั้ป "คุณ....ใช่ไม๊คะ"
ใช่คร้าบบบ เคยมาร้านนี้หลายรอบแล้ว เอาคอสประจำ
จ่ายเงินเรียบร้อย เจอน้องจีช็อค เคยเจอน้องมาหลายทีละครับ น่ารัก หุ่นดี หน้าอกนี่ถ้าเอามาฟาดหน้าก็มีมึนอะครับ

แล้วน้องก็พาไปที่ห้องครับ
jameed
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 08:39:32 PM 07 ธันวาคม 2015 »

มาที่ห้องคุยกับน้อง ทักทายกัน สร้างความคุ้นเคย เพราะมาขึ้นน้องครั้งแรก
น้องไปเปิดแอร์เปิดเพลงแล้วมาอาบน้ำกัน

ระหว่างอาบน้ำมีน้องมีเต้นโชนิดหน่อย สร้างบรรยากาศสุดยอด

อาบเสร็จมาที่เตียง น้องถามว่าจะนวดไหม

ผมบอกว่า ไม่ต้องนวดก็ได้ครับ ขอแบบจัดหนักๆมาเลย อยากโดนจัดหนักครับ
ก่อนจะเริ่มการจัดหนัก น้องบอกว่า ให้ไปหยิบของมาไว้ข้างตัวเลย เดี๋ยวตอนต่อเนื่องจะได้ไม่ต้องลุกไปหยิบ
ตอนเริ่มน้องบอกว่า "พี่ไม่ต้องทำอะไรนะคะ เดี๋ยวนู๋ จัดการเอง"
คำนี้โคตรโดนใจผมเลยครับ ทำผมเสียขวัญเลยจริงๆ ผมกำลังจะโดนจัดเต็มชุดใหญ่
หลังจากนั้น น้องเริ่มไล่มาจากข้างบน มาเรื่อยๆลงล่าง ผ่านกระบองไปที่ไข่ ดูดแล้วเอาไปบ้วบๆในปาก ตูดลอยครับ
แล้วน้องก็มาต่อที่กระบอง แล้วเริ่มปฏิบัติการ "ปลิดชีวิต"
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #2 เมื่อ: 08:40:40 PM 07 ธันวาคม 2015 »

น้องจีช็อกคนนี้. อยากซ้ำตลอดครับ

มันส์ไม่พอ. หุ่นกับหน้าตาเซ็กส์สุด ๆ
jameed
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 08:44:26 PM 07 ธันวาคม 2015 »

ผมเห็นว่า แบบนี้ชักไม่เข้าท่าครับ
น้องกำลังทำร้ายผม
ผมเลยต้องหาทางทำอะไรคืนน้องบ้าง
ก็เลยมาจบที่ 69
มันได้ผลด้วยครับ
น้องเริ่มร้องออกมาในขณะที่มีของเต็มปาก
เสียงมันเลยอู้อี้ๆมากๆ
พอเห็นแบบนี้ผมก็เอาใหญ่เลยครับ จัดไปหนักๆ
jameed
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:46:25 PM 07 ธันวาคม 2015 »

หลังจากเลิกปฏิบัติการปลิดชีพแล้ว
ขอพักกินน้ำแปปนึงนะน้องจ๋า คอแห้งหมดแล้ว
น้องก็ลุกมากินน้ำด้วย
หลังจากกินเสร็จแล้ว มานอนต่อ
น้องมาถามข้างๆว่า

"พี่คะ เราจะมาไปต่อกันเลยไม๊คะ?"

น้องนี่กะไม่ให้ผมพักเลยใช๊ไม๊เนี่ย!!!
จัดการใส่ CD เพลงเรียบร้อย
น้องก็เริ่ม "บอดี้" แบบถึงพริกถึงขิงต่อทันที 

สุดท้ายผมขอเป็นคน "บอดี้" เองบ้าง 
จังหวะจวนจะสุดซอย ทั้งขยับนม จับเอว จับขา ดูดปากแบบถึงใจ ก่อนปิดเกม
สุดท้ายไม่ไหวแล้วครับ แตกเรียบร้อย โคตรเสียว ฟินสุดๆ

jameed
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 08:51:20 PM 07 ธันวาคม 2015 »

หลังเสร็จสิ้นกระบวนการ ก็ลุกไปอาบน้ำกัน แล้วมานั่งคุยกันต่อครับ เวลาเหลืออยู่ประมาณ 20 นาทีได้
น้องคุยสนุกมากครับ คุยยาวเลย นี่ถ้าไม่จำกัดเวลา คาดว่าก็ยังคงคุยกันได้เรื่อยๆ 555
แล้วก็แต่งตัว ทิปน้องเล็กน้อยตามกำลัง แล้วก็เดินทางกลับครับ
สรุปงานน้อง
น้องตัวไม่สูงไม่เตี้ย หุ่นโคตรดี นมใหญ่
งานบริการดีเยี่ยม ตั้งแต่เข้าห้องยันออกห้อง
งานบู้กระจาย ใครอยากโดนทำร้ายก็เชิญได้ครับ
อะรมณ์ร่วม GF นี่เหมือนอยู่กะเมียชัดๆ จัดมาเต็มเสียงซาวอะไรมาหมด
อยากให้ทำอะไร อยากได้อะไรน้องก็จัดให้หมดทุกอย่างครับไม่มีกั้ักใส่เต็มๆ
คุยสนุกมาก คุยเพลินสุดๆ คุยตั้งแต่เสร็จจนเวลาหมด

สุดท้ายแล้ว
ขอบคุณ น้อง จีช็อค มากๆครับ ที่มอบประสบการณ์ดีๆ(แต่เกือบขาดใจ)ให้ผม สุดยอดจริงๆครับ 
ขอบคุณ Funky Spa / PR สำหรับสถานที่สะอาดน่าไป PR น่ารักพูดจาไฟเราะ ให้การต้อนรับอย่างดี 
ขอบคุณ พี่ Ebby ครับ สำหรับลายแทงที่แหล่มเป็ดสุดยอด 

เจอกันการบ้านหน้าครับ 
DavidN
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 10:59:40 PM 07 ธันวาคม 2015 »

ขอบคุณครับ แจ่มมากเลย
พี่วัฒน์
Validate Member
*

ความหื่น : 5

« ตอบ #7 เมื่อ: 07:55:19 AM 08 ธันวาคม 2015 »

:44_key@2x:สุดยอดมากครับ
jojobaroil
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:48:03 PM 08 ธันวาคม 2015 »

159_key@2x
Kengwd
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 01:59:40 PM 08 ธันวาคม 2015 »

ของขึ้นเลย.Thank you 515_key@2x
5187
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 05:16:19 PM 10 ธันวาคม 2015 »

สนุกครับ  164_key@2x
Salidtone
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 06:59:46 AM 11 ธันวาคม 2015 »

สุดยอด ของขึ้นเลย.Thank you
zzzzz11111
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 01:16:25 PM 11 ธันวาคม 2015 »

มันส์มาก  157_key@2x
sanowpat
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 01:59:28 PM 12 ธันวาคม 2015 »

สุดยอด แจ่ม ๆ ๆ  
CathKidston
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 04:16:36 AM 14 ธันวาคม 2015 »

ต้องลอก  513_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)