Ads
 07:06:15 PM 29 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ♥สเป๊กสุดติ่ง ฟิลแฟน คุ้มค่า ตามใจ เสียวมันส์กระจายกับนางฟ้ามากมาย ที่นี่!!♥  (อ่าน 4308 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 01:33:39 PM 27 ธันวาคม 2015 »

♥ น้องเฟย์ ♥

จากพริตตี้สุดสวยหน้าใส ครั้งแรกในชีวิตที่นี่ !!!

ขึ้นแท่นดาวดัง!!!! สเป๊กสุดติ่ง เพรียวบาง

น่ารัก จิ้มลิ้ม ลุคคุณนู๋ ฟิลแฟนแรงกว่ากิ๊ก

คุ้มค่า ตามใจ อ้าวบู๊ดูดเนียจัดเต็มด้วย!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

วันนี้เป็นอีกวันหนึ่งที่ผมได้มาร้านlovery ตอนกลางวัน จึงได้ออกเดินทางมาหาที่ผ่อนคลายให้กลับตัวเอง ที่บ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้งถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr แหม่มคนสวยคนเดิม และผมก็บอกprว่า มาขึ้น น้องเฟย์ รอบ4คับ ผมติดใจในลีลาของเธอ มันชั่งเร้าร้อนซะเหลือเกิน หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อย น้อง เฟย์ก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็พูดคุยกันสนิทสนมกันเป็นอย่างดี พอมาถึงห้อง ก็จัดหนักกันเลยคับ เพราะเราคุ้นเคยกันเป็นอย่างดีจนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยวอีกแล้ว ผมนั่งอยูตรงขอบปลายเตียง น้องก็ขึ้นมานั่งครอมผมเอาไว้ แล้วก็เอามือโอบไว้ที่คอแล้วสายตามองกันแบบว่าแถบจะกลืนกินกันไปทั้งตัวแล้ว แล้วเราก็บรรเลงจูบปากลิ้นลั่วลิ้นกันอย่างดูดดื่มเมามัน ริมฝีปากของเธอบางและนุ่มมาก ที่ซอกคอของเธอก็หอมจนหัวใจแถมละลาย น้องก็บริการจัดแจงถอดเสื้อผ้าให้เราเองหมดทุกชิ้น แล้วน้องก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองที่ล่ะชิ้น ผมก็ช่วยถอดปลดตะขอเสื้อในให้น้องด้วย แล้วก็เอามือโอบจากด้านหลัง จับไปที่2เต้าของเธอมันชั่งพอดีมือกับอก34แท้ๆของเธอ แล้วก็เอามือข้างซ้ายลูปลงไปที่น้องสาวของเธอแล้วน้องก็เงยหน้าขึ้นมาจูปปากกับเราแบบดูดดื่ม แล้วเราก็พากันไปอาบนำ้กัน น้องอาบนำ้ดีมาก ถูให้เราทั้งตัวทุกซอกเก็บหมดงานละเอียดจิงๆ เราก็นั่วกันไปในห้องนำ้พักใหญ่น้องบอกไม่ไหวแล้วพี่มาต่อบนเตียงกันเถอะ มากันที่เตียงน้องก็จัดการบรรเลงเพลงรักกันที่สุดจะสยิวกิ๊วกันเลยที่เดียว ไม่ว่าจะดูดนม ดูดไข่ และเลียทุกซอกไข่ขิงเรา สุดท้ายก็น้องก็ร้องคาราโอเกะ ได้เก่งมาก เราบอกน้องว่าขอท่า69หน่อย น้องก็จัดให้ สุดๆไปเลย ผมนี้ทาสีได้มันมาก กลิ่นของเธอช่างหอมเหลือเกิน สุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดๆแล้วเราก็กอดกันสักพักนึก เธอหลับที่ตัวของผมเธอนอนก่อนผม ผมนี้รู้สึกเลยว่าเหมือนเธอเป็นแฟนผมคนนึกเลย แล้วผมก็ปลุกเธอแล้วพากันไปอาบนํ้า ก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานเหมือนอยู่กับแฟนให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ "น้องเฟย์ "คนนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ-.,-”   
boooy555 

ไม่มีใครว่างขับรถไปขับรถ แวะlovely สปาดีกว่า เจอพีอารนัทตี้เหมือนเดิม เชคน้องๆ ไปลงตัวที่น้องเฟ อีกครั้งละกาน  lll11วันนี้น้องมีดราม่าหน่อยๆ ถามน้องว่าไหวมั๊ยน้องบอกสู้คร่า  ขึ้นไปบนห้อง ปรับทุกกับน้องนิดหน่อย คุยกันไปคุยกันมาน้องกระโดดทับรุกเราทันที บอกไม่คุยแล้ว ลิ้นน้องตวัดหัวนมไปมา หือเปิดมาก้อเราใจแล้ว  ll76เพื่มก้อไม่ยอมนัวน้องบ้าง เริ่มหวิวๆ เลยชวนน้องอาบน้ำ น้องให้นั่งเก้าอี้เล่นเสียวนิดหน่อยพอได้ลุ้น ตัดกลับมาที่เตียง น้องถามจะนวดมั๊ย ผมไม่ไหวขอนัวเลย น้องเริ่มนัวก่อน เสียวแปร้บๆ ไม่ไหวจับน้องพลิกตัวลง เล่นกะน้องมั่ง จุดอ่อนซอกคอกะหูจ้า ลุยเลย น้องมีเสียงครือๆ บุกหน้าอก ลงล่าง หือน้องพร้อมแว้ว น้องไม่ยอมพลิกกลับมาบู้ต่อ ผมกลัวไม่ไหว เลยจัดการกับน้องซะเรียบร้อย ตามสเตป. น้องงานดีตั้งใจเกินร้อยครับ สรุปงาน หน้าตา8.5  รูปร่าง 8.5  งาน9.5 gf 9.5 ต้องลองครับ-.,-”   
notto676 

การบ้านค้างส่งน้องเฟย์ไปถึงร้านเจอพี่แอนนะถามว่าวันนี้มีใครอยู่บ้างพีอานัส แนะนำว่าอย่างผมตรงน้องฝีมือดีแบบน้องเฟย์เรียกน้องเฟออกมาดูถูกโอเคมากน้องดูน่ารักยิ้มเก่งยิ้มเก่งน้องเตรียมน้ำเตรียมพาขึ้นไป บนห้องขึ้นไปถึงชวนน้องคุยเรื่อยเปื่อยลดความเครียดเพราะน้องเพิ่งลงมาพักไม่ถึง 10 นาทีธนวัฒน์เหนื่อยไหม จึงให้น้องมานอนคุยกันเรื่อยๆเปื่อยน้องคุยสนุกมากตัดบทผมขอตัวอาบน้ำเพราะหนูบอกว่าหนูเพิ่งอาบน้ำมาผมเลยให้น้องพักเค้าไปเอาคนเดียว ตัดมาที่เตียงถอดเสื้อผ้าออกทั้งคู่น้องโหดดีเพราะบางตัวอกพอดีมือน้องเริ่มนวดให้เบาๆเบาๆพร้อมบิวซิมน้องเร็วมาก น้องนวลพักใจ ลงมาถึงกล่องดวงใจน้องอาบปากงับทั้งทีโอ้แม่จ้าวน้องทำเก่งมากครับน้องทำอยู่สักพักถ้าผมปล่อยน้องทำต่อผมต้องเสร็จแน่แน่ถึงจากน้องพริก ผมเริ่มบิวน้องน้องดูเสียวมากเอานิ้วแหย่ของน้องแชทเลยใช้นิ้วให้น้องชมเพลิน น้องก็เร่งมือตุ๊กตุ๊กชมพูน้องเสร็จพร้อมกันครูสรุปน้องน่ารักครับคุยเก่ง มี โอกาสจะไปเยือนน้องใหม่สรุป หน้าตา9รูปร่าง ผิวไม่ขาวไม่ดำเนียน หน้าอกพอดี หุ่นดี งาน เทพมาก9.5    GF 9 ไม่หวงตัว-.,-”   
notto676 

วันนี้เป็นอีกวันที่ต้องเร่งรีบกับภารกิจการนวดเพราะมีเวลาทองไม่ถึงชั่วโมงกับร้านประจำเพราะเป็นทางผ่านก่อนเข้าบ้านหลังกลับจากออฟฟิสลูกค้าแน่นมากวันนี้ห้องแทบไม่พอต้องรอเล็กน้อย เวลาที่น้อยอยู่แล้วเลยน้อยลงไปอีกน้องคงเห็นกระวนกระวายคอยมองนาฬิกาเลยรู้ว่าเรารีบหันมาบอกพี่ไม่ต้องห่วงเดี๋ยวหนูจัดหนักให้รับรองทันเวลาทันใจไม่ต้องกังวลพอทุกอย่างพร้อม งานเริ่ม  ก็เป็นไปตามอัตโนมัติ  ใช้เวลาอาบน้ำไม่ถึง 3 นาทีงานนวดข้าม งานนัวล้วนๆ  จัดกันทันทีทั้งกอดทั้งจูบลูบคลำลิ้นระรัวกันข้างเตียงแลกความหวานปากต่อปาก ลิ้นต่อลิ้น มือเธอมือผม ต่างคนต่างทำหน้าที่กันระวิงแทบไม่หายใจหายคอ ไม่ได้หื่นแต่ไฟท์บังคับต้องเร่งทำเวลา  ล้มตัวลงบนที่นอนตอนไหนจำไม่ได้รู้แต่กลายร่างกลับหัวกลับหางเป็น 69 96  หวานฉ่ำเปียกปอนทำไมมันเยอะมันเยิ้มขนาดนี้เปียกปอนจนต้องขอเช็ดหน้า  ตอนนี้ต่างคนต่างทำหน้าที่จัดหนักกันด้วยปากด้วยลิ้นดูดดื่มดื่มด่ำจนร่างแทบสลาย กระตุกๆเป็นพักๆจะร้องก็ไม่ถนัดเพราะมีอะไรคาปากกันอยู่  สุดท้ายก็ถึงเวลาที่ต้องทำอะไรให้ถูกที่ถูกทาง อะไรควรคู่กับอะไรก็ให้มันเป็นไปตามธรรมชาติแต่เป็นธรรมชาติที่ค่อนข้างรุนแรงดุดัน  เหงื่อโทรมกันเลยทีเดียวเธอทำได้ดีจริงๆในเวลาจำกัด  สุดยอดมากๆน้องเฟย์  lovelyspa-.,-”   
kae-mai-jium 

ร้านนี้มีใหม่ๆเข้ามาเรื่อยๆตามเก็บไม่หมดซักที พอมีวันว่างๆก็ต้องตามมาเก็บคราวนี้คิวตรงกับน้องเฟย์ก็จอบจองกันไป งานอาบน้ำมีเสียวเล็กน้อยฟอกสบู่ด้านหลังเอานมมาถูมือก็เอื้อมมาด้านหน้าทำความสะอาด หันกลับมาด้านหน้าเปิดหมวกล้างแล้วก็สไลด์ไปกับสาหร่าย ยังไม่พอหันเอาบั้นท้ายมาบดต่อ เกือบเอาตัวไม่รอดมาต่อกันที่ห้อง น้องบอกเมื่อยจังเข้าทางเลย ให้น้องนอนคว่ำก็เริ่มนวดให้ไปเรื่อยๆจากหัวไหล่ลงมาเอว ถ้ามีน้ำแข็งอยากจะเอามาถูจริงๆ คงมันไปอีกแบบพอน้องเริ่มเพลิน ก็ทำการรูดบัตร เสียงเริ่มมา น้ำก็มา ขยับตามมือพลิกกลับมาด้านหน้านัวต่อเลยไม่นวดแล้ว คู่หน้าธรรมชาติ 33-34มั้ง จุกก็สวยแล้วก็บีบเจลนวดต่อที่สามเหลี่ยม สนุกสนานกันไป ไม่มีกั๊กน้องปล่อยเต็มที่จนทนไม่ไหวน้องขอทำเอง เราก็เชื่อฟังแต่โดยดีนอนให้น้องลุยน้องขึ้น wot ขย่มไม่ยั้งจนเสร็จพร้อมกัน แล้วก็นอนกอดกันต่อปล่อยให้มันเลอะอยู่อย่างนั้นเหนื่อยมากๆวันนี้ แต่ก็มันมากๆ เป็นอีกคนที่ต้องซ้ำครับ-.,-”   
saw001

ซอวิสที่ดีในวันนี้ขอนำเสนอน้องคนนึงครับ ชื่อ น้องเฟย์ น้องเป็นน้องใหม่ของที่ Lovely spa ครับ เพิ่งมาทำได้ไม่เกิน  4  เดือน ได้ติดตามมาซักระยะนึงครับ ได้ดูการบ้านของน้องมาหลายฉบับ ได้ข้อมูลมาว่า น้องเป็นดาวรุ่งครับ กำลังจะขึ้นแท่นเป็นสายบู๊ในอีกไม่นานนี้  งานบริการดี  มีความตั้งใจ  จัดเต็มให้ทุกคนแบบว่าเต็มร้อย มันจึงเป็นโอกาสที่ดีครับที่จะได้มาลองน้องใหม่อีกคน  เพราะปกติแล้วผมแทบไม่เคยได้มาลองน้องใหม่ๆเลย ที่ผ่านมาก็น้องยากิเป็นคนแรก แล้วสิ่งที่ได้รับไปจากน้องยากิก็คือ ความประทับใจในแบบฉบับความเสียว  เสียวซี๊ดซ๊าดกันแบบฟิวเด็กๆแม้ครั้งนั้นน้องจะยังใหม่มาก แต่ความทุ่มเทตั้งใจนี่ต้องยกให้เลย  มีร้อยให้เกินร้อยเลยตามนั้น   และครั้งนี้การได้ไลน์บอกที่ร้านกับการเลือก น้องเฟย์ ผมก็มีความมั่นใจอย่างเต็มที่ว่า น้องคนนี้แหละจะทำให้วันนี้เป็นอีกวันที่คุ้มค่าและประทับใจ มาถึงที่ร้านประมาณห้าโมงครับ ทักทายกับ pr  คนเก่ง เหมือนเดิม จิบน้ำรอซักไม่เกินสามนาที น้องก็ออกมาต้อนรับ มาในสภาพแบบชุดนอน  สอบถามแล้วรู้สึกว่าน้องจะเพิ่งได้นอนก็ตอนบ่ายสองนี่เอง แต่ด้วยสปรีริตที่แรงกล้า น้องก็ยังรับงาน น้องขอเวลาแป๊ปนึงครับ เพื่อจะตระเตรียมอุปกรณ์ เห็นครั้งแรกก็ต้องบอกเลยว่า  น้องเฟย์น่ารักครับ รูปร่างเพรียว  หน้าอกสวยแบบได้รูป ผิวพรรณขาวเนียน  ช่วงเอว สะโพกและบั้นท้ายรวมไปถึงเรียวขา ไม่ต้องพูดถึงครับ เข้าคอนเซปนางแบบย่อมๆเลย  เมื่อถึงห้อง ผมได้พูดคุยกับน้อง  น้องเป็นคนพูดจาดีไพเราะ เป็นกันเองมากๆราวกับรู้จักกันมานาน ยิงมุขบ้างเป็นครั้งคราว ดูดีมีสเน่ห์หน้าดูน้องชวนไปอาบน้ำ ผมก็รู้สึกเขินๆอายๆอย่างบอกไม่ถูก เเต่ใจจริงก็อยากจะเชยชมร่างกายของน้องเค้าเต็มที ผมก็ไม่รอช้าเพราะน้องเค้าถอดเสื้อผ้าล่วงหน้าไปก่อนเเล้ว เดี๋ยวจะไม่ทันการ น้องเนื้อตัวดีมากๆ ไฟหน้าไม่เล็กเเละไม่ใหญ่ กำลังน่ากิน จุกก็ดูสวย  สะโพกบั้นท้ายสวยงามมากๆ เป็นบุญตาของผมจริงๆที่ได้เห็นสิ่งสวยงามเเบบนี้อยู่ตรงหน้า น้องพิถีพิถันมากๆในการอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ผมสะอาดมากๆ ถูทุกส่วนเท่าที่จะถูได้โดยเฉพาะๆตรงนั้น....โดนทีไรเป็นอันได้เสียวเเละ เกือบกระตุกทุกที น้องชักธงขึ้น-ลงไปมา ผมเสียวมากจนเกือบจะเสร็จไปก่อนน้องเเล้ว เเต่น้องก็คุมได้อย่างดีเยี่ยม ส่วนมือผมก็เล่นซนกับไฟหน้าเเละจิ๊มิของน้องไปเรื่อย ขอบอกเลยว่าเป็นอะไรที่ได้ฟิวสุดๆอาบน้ำเสร็จมาต่อกันที่เตียง ผมก็กำลังจะเตรียมนอนคว่ำเหมือนที่เคยทำ ที่ไหนได้น้องบอกว่า "ให้นอนหงายเลย จัดก่อนเลยพี่ รอบเเรกเอาเเบบสบายๆเดี๋ยวนวดค่อยว่ากันทีหลัง" น้องค่อยๆบีบเจล ชโลมไปทั่วร่างกายของตัวเองจนทั่ว เเละต่อด้วยชโลมบริเวณเนินหน้าอกของผมจนทั่วเช่นกัน หลังจากนั้นก็ไล่มาจนถึงต้นขา เเขน จนไปจบที่น้องชายของผม น้องค่อยๆบิ้วด้วยปั่นไปมาเเละชักธงขึ้น-ลงเบาๆกับน้องชายผม เสียวสุดๆจนตัวเกร็ง หลังจากนั้นน้องบรรจงจูบเบาๆที่เนินปากของผมเเละดูดบริเวณหัวนมซ้ายขวา โดยที่มือของน้องก็ยังคงเล่นซนกับน้องชายของผมไม่ขาดสาย ไม่นานไฟหน้าน้องก็ถูไปมากับน้องชายผม นิ้วผมก็ไม่รอช้าเริ่มจิ้มเเละเเหย่ไปมาเป็นจังหวะในจิ๊มิของน้อง ไม่นานนักก็เริ่มเเฉะๆ น้องเริ่มร้องครางออกมาในลำคออย่างได้อารมณ์สุดๆ นัวกันอยู่พักใหญ่จนได้ที่ น้องก็สาวอย่างไม่ยั๊งเเบบถี่ยิบ ส่วนนิ้วผมก็เร่งจังหวะไม่เเพ้กัน จนสุดท้ายผมก็เสร็จไปตามระเบียบเลอะเต็มตัวน้องเลย เเละคิดว่าน้องก็น่าจะเสร็จไปเหมือนกันเพราะกระตุกไปหลายที เห็นเเล้วอายๆเหมือนกันกลัวน้องโกรธ 55 เเต่น้องไม่ว่าอะไร ตามใจเเบบสุดๆ เเล้วเราก็พากันไปอาบน้ำล้างตัวให้สะอาด กลับมาอีกทีน้องก็นวดให้เเบบผ่อนคลาย น้องนวดสบายมาก น้ำหนักมือที่กดลงไปนั้นพอดีๆ ใจจริงอยากจะขออีกรอบ  แต่เห็นใจน้องครับเพราะดูน้องเหนื่อยๆ เพราะพักผ่อนน้อย ไม่อยากให้น้องป่วย ถ้าผมไม่มีข้อมูลว่าน้องเป็นน้องใหม่  ผมนี่ก็คงเชื่อสุดๆเลยว่าน้องนี่ขั้นเทพจริงๆ และอีกไม่นานน้องจะเป็นอีกคนที่  Lovely spa จะขาดไม่ได้สุดๆ 555 จะเป็นสายบู๊ได้แน่ๆในอีกไม่นานนี้ สุดยอดครับ ขอบคุณร้าน  ขอบใจน้องมากๆกับการเครั้งนี้  ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสได้เจอน้องอีก ผมก็คงต้องมาซ้ำอย่างเเน่นอน  -.,-”   
srethathorn

เป็นอีกวันหนึ่งวันที่ผมรู้เมื่อเนื้อเมื่อตัวเป็อย่างยิ่ง จึงได้ออกมาหาที่พักกายพักใจ ว่าแล้วก็ออกเดินทางมายังบ้านน้อยชานกรุง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง แต่วันนี้ผมไม่ได้ไปในเวลาปกติของผมหลังเที่ยงคืน แต่ปมมาในเวลากลางเลยคับ บ่าย 4โมง นับเป็นครั้งแรกที่ผมเที่ยวเวลานี้เลยคับ รู้สึกตื่นเต้นกับเวลานี้คับ หุๆ ผมได้จองกับpr ไว้แล้วคับ วันนี้ผมมาซำ้ "น้องเฟย์ " คับ ผมยังติดใจในการนวดและนัวของเธอมาก ถึงร้านมองหา prผมก็มานั่งที่โซฟาตัวประจำ prก็เรียกน้องเฟย์มา คับ น้องบอกเดี๋ยวน่ะค่ะพี่เตรียมแป๊ป   หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเตรียมใจเรียบร้อบ น้องเฟย์ ก็นำเราไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยกันปกติเพราะเราเคยเจอกันและคุ้นเคยกันแล้ว พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว แต่เหมือนพาแฟน(ใหม่)มาห้องครั้งที่2ยังไงอย่างนั้น เราก็กอดกันด้วยความคิดถึงกันจูบกันอย่างเมามันมากๆ แต่เมื่อสมควรที่จะเริ่มสเต็บ ก็เริ่มจากการปลอกเปลือกของกันและกัน เมื่อถอดเท่านั้นแหละ หุ่นน้องก็ยังดีเหมือนเดิมหน้าอกหน้าใจที่ไซส์ 33 แท้สวยงามมาก แล้วกอดกันกลมพาไปเข้าห้องนํ้า สองคนได้เข้าอาบนํ้าด้วยกันเรียกว่ามีบรรยาการเขินกันเล็กๆแต่น้องก็บริการอาบนํ้าในแบบว่าสบายตัวสะอาดกันทุกมุมเลยทีเดียวเริ่มเข้าสู่ขั้นตอนการบรรเลงเพลงรักโรแมนติกแบบไม่รู้ตัวกันเลยที่เดียว ในตอนนี้เราสัมผัสได้ถึง ความนุ่มลื่นทั้งแผ่นหลังแบบที่ได้รับรสสัมผัสไปทุกอนูร่างสุดที่ปลายเท้าบนสุดที่ใบหูกระตุ้นขุดกระสั้นของเราด้วยหลายส่วนในร่างกายน้องกันเลยทีเดียว กระตุ้นจนเราเกือบไม่ไหวหันกลับมาประจันหน้าให้รู้แล้วรู้รอด แต่เราก็อยากจะลิ้มรวสวาทแบบนี้ให้ยึดออกไปให้นานเท่าที่จะนานได้ หลังจากผ่านเวลาแสนสุขที่สุดแสนจะทรมาณ(ที่จะขาดใจไปเพราะความเสียวกระสันต์)ก็ถึงเวลาที่รอค่อย เวลาที่สองคนจะได้ประจันหน้ากันเพื่อให้ไปถึงจุดไคลแมทซ์แห่งสมรภูมิครั้งนี้ น้องเชี่ยวชาญในการกระตุ้นอารมณ์ด้วยปาก มือ ไฟหน้าและอื่นๆที่บอกเลยว่าเราแถบไม่มีโอกาสตอบโต้ใดๆ กับอำนาจเสน่ห์จากปลายลิ้นที่ทั้งส่งเสียงเเละสัมผัส เข้าสู่ใบหูและร่างกายของเรา เวลาที่ยึดยาวมาจนบทสุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดแสนจะเหนื่อยอ่อน เมื่อควรแก่เวลาก็อาบนํ้าแต่งตัว แล้วกอดก่อนจากโดยบอกได้เลยว่ากับเงินที่จ่ายไปผมคุ้มจริงๆคับสำหรับใครที่เน้นงานสบายๆให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ฝาก "น้อง เฟย์ "ด้วยน่ะคับไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ  ต้องมีซำ้รอบ3อีกแน่คับ-.,-”   
boooy555

เตรียมใจมาหลายเดือน ครั้งแรกในชีวิตของพริตตี้สุดสวยหน้าใส!!!! เพรียวบาง น่ารัก จิ้มลิ้ม ลุคคุณนู๋ไฮโซ แบบว่าใช่เลย คุ้มค่า ตามใจ นู๋จัดให้ เริ่มเรื่องกันเลยคับสำหรับ น้องๆๆในร้านนี้ หลังจากที่ไม่ได้เข้าไป เลิฟลี่ซะนาน ยังไม่มีอะไรเปลี่ยนคับ มิตรดีๆยังคงมีอยู่จะเปลี่ยนไปก็มีน้องใหม่ๆๆเข้ามาเยอะดี ตอนนี้ผมเล็งพิกัดไว้หลายคนเลย มีน้องไอโฟน น้องเฟย์ น้องพอลลีน ยากิ อุด้ง เพื่อๆๆไว้หลายๆๆคนเลยคราวนี้ แต่ได้โพยมาประมาณนี้เลย    จากพีอาร์น้องแหม่มคนสวยคับ พอเข้าไปเป้าหมายอยู่ สามคนคับน้อง เฟย์ น้องยากิ น้องอุด้ง แต่พีอาร์คนสวนบอกเหมาะกับพี่ที่สุดน่าจะน้องเฟย์คับสายบู๊อีกคนอีกคนไม่ต้องตัดสินใจมากคับ ของอย่างนี้ต้องลองเลยคนสิบปากว่าไม่เท่าตาเหน ตาเหนไม่เท่าเอามือคลำาคับ      น้องหุ่นกำลังดีคับ ตัวไม่เล็กน่ารักคับ กำลังดี   อีกนั้นจัดการจ่ายค่าเสียหายคับ น้องพาเดินขึ้นห้อง ชนพูดคุยพอให้คุ้นกันคับ เข้าห้องนั่งคุยซักเล็กน้อยน้องชวนไปอาบนำ้ น้องหุ่นดีคับ หน้าอกน่าจะประมาน34 กำลังดี น้องอาบน้ำไปคุยไป ซักพักน้องเริ่มเอามือมากอดคอเราให้ไปดูดนมคับ นมน้องดูดอร่อยกำลังดีเริ่มกันตั่งแต่ในห้องนำ้เลยพอดีนั่งอยู่บนเก้ากี้หรรษาซะด้วย มุมกำลังดีเลย   ซุกไซ้ได้ซักพักน้องถามหิวนมเหรอ เราบอกต้องดื่มแคลเซี่ยมซะหน่อยร่างกายจะได้แข็งแรง พอร้างเนื้อล้างตัวได้สะอาดดีแล้ว ผมคิดในใจงานนี้เราคงสบายแน่แล้วเชียว นอนคว่ำตามเสตปนวดพอได้ผ่อนคลายซักพักน้องเริ่มลุกก่อนเลย เริ่มจากการใช้ลิ้น บิ้วเราที่ซอกหู ใช้หน้าอกถูไซล์อีกอ้าวแล้วกำ ถูกจู่โจมแบบไม่รู้ตัวเลย แล้วน้องก็พลิก หน้า ดูดเน้นที่นมเรา ยังไม่พอลงไปเลียไอ้ติมให้อีก แม้เสียวจริง ก่อนพลาดท่าเสียทีน้องเค้าเราพลิกบ้าง ลงไปดูดแคลเซียม ซุกไซ้น้องเค้าบ้าง เอาคืนบ้าง จากนั้นก็มือไม้อยู่ไม่สุข เขี่ยน้องเข้าชักได้ผลเสียงเริ่มมาน้องไม่ยอมแพ้พลิกมาเปนฝ่ายอยู่บนบ้าง คราวนี้ใช่ท่ามังกรรอดถ่ำ น้องบอกจะได้เสียวไปพร้อมกัน น้องถาอยากเสียวอีกไหม เราบอกจัดมาเลย น้องใช้เปลี่ยนท่าให้สองขาวางบนตัก เขยิบตัวเข้ามาใกล้ๆ ใช้สองมือ ถูไซล์ปลาย เสียวซิเรา เราพลิกอีกครั้ง น้องนอนคว่ำสองมือชอนไช ปากจูบปากไล่ลงมา        คลุกวงในแลกหมัดกับยับ สองมือน้องไม่นิ่งเฉยสาวเร็วขึ้นตามอารมณ์ของน้องเค้า สุดท้ายเสียวสุด เสร็จสมอารมณ์หมายคับ น้องเฟย์งานดีคับไม่ผิดหวังหวัง-.,-”   
tm_pk

”วันนั้นไป Lovely Spa สถานที่นวดกาปู๋ที่คุ้มค่าคุ้มราคาที่สุดแห่งหนึ่งโดยไม่มีเด็กในดวงใจเลยเรียกได้ว่า เสี่ยงดวงกันหน้างานครับ ก็ได้มาเจอน้องเฟย์ หน้าตาแนวคมๆ เซ็กซี่เล็กน้อยรูปร่างสมส่วน แม่ให้มาพอประมาณ ไม่อายใครครับขึ้นมาอาบน้ำก็ออกแนวนิ่งๆในช่วงแรกนะครับ แต่พอฟอกสบู่เท่านั้นหล่ะ มาเต็มครับน้องเฟย์รุกไล่จนผมต้องขอนัวรอบแรกในห้องน้ำก่อนเลย สุดท้ายก็จบรอบแรกไปสบายๆก่อนเลยครับ พออาบเสร็จ มาถึงห้อง น้องเฟย์จะจัดต่อเลย แต่ผมขอเอาไว้ก่อน ให้ช่วยนวดหลังฆ่าเวลาหน่อยครับต้องแปลกใจอีกครั้งว่า ดูสวยคมอย่างนี้ ไม่ใช่สวยอย่างเดียว นวดใช้ได้เลยครับ สบายตัวไปแล้วน้องชายเริ่มฟื้นตัว น้องเฟย์ก็จัดต่อแบบไม่ให้เสียเวลา คราวนี้ น้องเล่นถึงไข่เลยครับ ซี๊ดมากมายผมก็พลิกตัวพลัดกันรุกพลัดกันรับ จนสุขสมอารมณ์หมายไปเรียบร้อยครับฝากน้องเฟย์ไว้ในอ้อมใจทุกท่านด้วยนะครับ-.,-”   
boy234567

”วันนี้เป็นอีกคืนหนึ่งที่ผมกลับมาจากการทำงานตอนกลางและขายของที่ร้านตอนกลางคืนอันเหนื่อยล้า เป็นเวลาหลังเที่ยงคืนเวลาของผมจึงได้ออกเดินทางมาหาที่ผ่อนคลายให้กลับตัวเอง ที่บ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง ถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr แอ้คนสวยคนเดิม ผมก็ยืนคุยกับ pr ที่เคาร์เตอร์เลยเเละถามว่าน้อง4คนที่ผมเล็งไว้ยังอยู่ป่าว pr บอกน้องกลับไป3คนแล้วเลยอยู่คนเดียว แต่น้องขึ้นงานอยู่ ประมาณครึ่งชั่วโมงถึงจะลงมา  pr ก็บอกว่า น้องเฟย์ ไหมน้องน่ารักน่ะงานดีด้วย แต่น้องเฟย์คนนี้ผมเคยเจอแล้วแต่ผมไม่ได้ขึ้นกลับเธอเป็นเพื่อนของผมที่ได้ขึ้น ผมก็เลยบอกprไปว่าผมขอลองดูน้องที่ผมเล็งไว้คนนึงที่เลยก่อนแล้วค่อยว่ากัน ผมก็ไปนั่งที่โซฟาตัวเดิม น้องเฟย์ก็นั่งอยู่ตรงหน้า ตาผมก็มองเธอสายตาเราก็สบตากัน จนผมok ตัดสินใจแล้วว่าไม่รอแล้วขึ้นน้องเฟย์นี้เล่ะ พอผมเลือกน้องเค้าน้องก็เหมือนจะเขินๆงงทำตัวไม่ถูกเอ๋อไปพักจนโดนprแอ้ เเซวไปยกยึก ฮากันไป555หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อย น้อง เฟย์ก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยให้จั๊กจี้หัวใจเล่น พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว ผมนั่งอยูตรงขอบปลายเตียง น้องก็ขึ้นมานั่งครอมผมเอาไว้ แล้วก็เอามือโอบไว้ที่คอแล้วสายตามองกันแบบว่าแถบจะกลืนกินกันไปทั้งตัวแล้ว แล้วเราก็บรรเลงจูบปากลิ้นลั่วลิ้นกันอย่างดูดดื่มเมามัน ริมฝีปากของเธอบางและนุ่มมาก ที่ซอกคอของเธอก็หอมจนหัวใจแถมละลาย น้องก็บริการจัดแจงถอดเสื้อผ้าให้เราเองหมดทุกชิ้น แล้วน้องก็ถอดเสื้อผ้าตัวเองที่ล่ะชิ้น ผมก็ช่วยถอดปลดตะขอเสื้อในให้น้องด้วย แล้วก็เอามือโอบจากด้านหลัง จับไปที่2เต้าของเธอมันชั่งพอดีมือกับอก34แท้ๆของเธอ แล้วก็เอามือข้างซ้ายลูปลงไปที่น้องสาวของเธอแล้วน้องก็เงยหน้าขึ้นมาจูปปากกับเราแบบดูดดื่ม แล้วเราก็พากันไปอาบนำ้กัน น้องอาบนำ้ดีมาก ถูให้เราทั้งตัวทุกซอกเก็บหมดงานละเอียดจิงๆ เราก็นั่วกันไปในห้องนำ้พักใหญ่น้องบอกไม่ไหวแล้วพี่มาต่อบนเตียงกันเถอะ มากันที่เตียงน้องก็จัดการบรรเลงเพลงรักกันที่สุดจะสยิวกิ๊วกันเลยที่เดียว ไม่ว่าจะดูดนม ดูดไข่ และเลียทุกซอกไข่ขิงเรา สุดท้ายก็น้องก็ร้องคาราโอเกะ ได้เก่งมาก เราบอกน้องว่าขอท่า69หน่อย น้องก็จัดให้ สุดๆไปเลย ผมนี้ทาสีได้มันมาก กลิ่นของเธอช่างหอมเหลือเกิน สุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดๆแล้วเราก็กอดกันสักพักนึก เธอหลับที่ตัวของผมเธอนอนก่อนผม ผมนี้รู้สึกเลยว่าเหมือนเธอเป็นแฟนผมคนนึกเลย แล้วผมก็ปลุกเธอแล้วพากันไปอาบนํ้า ก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานเหมือนอยู่กับแฟนให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ "น้องเฟย์ "คนนี้ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ-.,-”   
boooy555

เหมือนมีพลังงานบ้างอย่างผมเลยตัดสินใจมาที่นี่ทันที่พอเข้ามาถึงร้านก็say hi พีอาร์สุดสวยตามปกติแต่มีน้องนั่งที่โซฟาร์ ข้างนอก3คนน่ารักทั้งนั้นแต่ผมได้จองน้องเฟย์ไว้แล้วตัดไปที่ห้องเลยครับน้องบอกว่าไปอาบน้ำกันน้องก็ได้ทำการปลดสิ่งที่ติดตัวออกน้องเขาตัวเล็กพอดี แต่อย่างอื่นชัดเจนทุกส่วนผมนี่หื่นแพล่บแล้วหลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำกันพอน้ำอุ่นสัมพัสตัวสบู่หอมๆมือนุ่มๆพร้อมกับลีลาสุดพิเศษ ทำให้ผมลืมเลยไปว่านี่อาบน้ำรึหื่นแพล่บสักพักน้องบอกว่าเราไปต่อข้างนอกกันน้องสะอาดสะอ้าน ปากจิ่มลิ่ม น่ารักมากกพอนอนลง ไม่ต้องคว่ำก่อนเลยครับน้องเริ่มโชว์ความพิเศษใส่ผมรู้สึกเหมือนว่าเป็นแฟนน้องเขาเลยน้องเริ่มไปช่วงล่าง โอ้วววฟินแท้แล้วสักพักน้องบอกว่า พี่ทำอะไรได้มั่งผมตอบแบบไม่คิดเลยว่าทำได้ทุกอย่างน้องเลยจัดหนักให้พร้อมกับเพิ่มค่าขนมเล็กน้อยฟินกันยาวเลยครับทีเด็ดฟันธงขอบอกน้องเขามาไม่บ่อยนะถ้าอยู่ให้รีบเด่วจะคุยกะเขาไม่รู้เรื่องนะฮาฟฟฟ-.,-”   
HS007

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:35:34 PM 27 ธันวาคม 2015 »

♥ น้องดิวส์ ♥

เตรียมใจมานาน พร้อมแล้วกับครั้งหนึ่งของสาวน้อยสวยใส

ลุคเรียบร้อยหวานแหวว แลดูน่าร้ากน่าลิ้มลอง

น้องบอกว่า จัดไปตามใจกันมันส์ฉะบาย

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
ผมขอแนะนำน้องดิวส์ lovelyspa มีนบุรีหทัยราษฎ์ พี่ๆน้องๆ ลองใช้บริการดูนะครับ น้องหน้ารักตั้งแต่รับเข้าห้องเลย เริ่มเลยแล้วกันนะครับ เริ่มจากการ กอดหอมเล็กน้อย แล้ว...... ก่อน เปลื้องผ้าอายน้ำ เนื้อตัวน้องนุ่มมากครับ ลูบไล้ทุกซอก จากนั้นก็.....พอให้อารมค้างเล็กน้อย จากนั้น ห้องก็ร้อนทันทีครับ เคสนี้ไม่ต้องเล่านะครับน้องรุกเร้าได้ใจมากตั้งแต่ล่างขึ้นบน555แนะนำนะครับลองไปใช้บริการน้องดูนะครับเคสนี้มีซ้ำขอบอก-.,-”   
ahn25_m

การบ้านฉบับนี้อาจช้าไปหน่อย..แต่คงไม่ว่ากันนะครับ หลังจากทำงานมาเหนื่ิอยๆๆทั้งวันก็ถึงเวลาก็ถึงเวลาที่จะต้องไปหาอะไรที่มันเหนื่อยกว่าทำและมันกว่า(คือไปที่ชอบที่ชอบนะครับ)เริ่มต้นเลยละกัน หลังจากได้เห็นหน้าและเห็นอย่างอื่นของน้องดิวแล้ว(ผมหมายถึงขานะครับ)ผมเนี้ยรู้เลยว่าต้องเหนื่อยกว่าเดิมแล้ววันนี่แล้วก็เป็นอย่างที่คิดไว้จริงๆๆเข้าตำรา ตัวเล็กแต่เซ็กส์จัด ll69ทำรัยได้หมดตามใจสุดยอดเลยครับ เสียงซาววก็ไม่ธรรมดา..ฝากพี่ในอ้อมอกอ้อมใจอีกคนนะครับสรุปค่าคอร์ส 2100 + ทิป 300หน้าตา  8.5ไฟหน้า  8  (พอดีมือ)การบริการ  10-.,-”   
snak

วันนี้ เมื่อช่วงบ่ายๆ  อยากไปลอง สาว Lovely คนหนึ่ง มีนาม ว่า  น้องดิวส์ที่ PR แหม่ม เคยบอกไว้ว่า น้องคนนี้น่ารัก น่าลิ้มลองแถมยังบอกว่า น้องสามารถจัดไป...ตามใจกัน...มันส์ได้ยิ่งคิด ก็ยิ่งอยากลอง  อ้าว ขับแป็บเดี๋ยว มาถึงร้านซะแล้ว ...  เมื่อพบตัว  น้องดิวส์แล้ว  ถูกใจผมมากใครชอบ ตัวเล็กๆ หุ่นพอดีตัว ก็ใช่เลยครับ พอขึ้นห้องกันแล้ว ก็มาถึงช่วง ทดสอบฝีมือนวด โอ้ นน. มือ น้องใช้ได้เลยครับได้ทราบ จากน้องดิวส์ ว่าได้เคยเรียน นวดมาก่อนถ้าใครชอบ แบบ นวดก่อน... ต่อก็น้องดิวส์   ได้เลยครับนวดกัน ซักพัก  น้องก็เริ่ม B2B ทางด้านหลังผม  เล่นเอา เริ่มเสียวเลย...หลังจากนั้น ผมก็ได้นอนหงาย ตามระเบียบคราวนี้ นอกจาก จะเจอะ นม คู่งามแล้วยังเจอะ ลิ้น สวาท ของน้องดิวส์ด้วยความมันส์ จึงบังเกิด..ครับเป็นไป ตาม Concept ที่น้องบอกสามารถจัดไป...ตามใจกัน...มันส์ได้เล่นรีดเอาน้ำผม ออกเกือบหมดตัว เล่นเอาหมดแรงไปเลยครับถ้าอยากมันส์แบบผม ก็ต้องมาลองกับ น้องดิวส์ เองนะครับ
 สรุป คะแนน ของ น้องดิวส์ ครับ  :หน้าตาเซ็กซี่ ครับ     : 9 รูปร่าง  สูง 156  นน. 46kG  หน้าอกกลม “32” จุกเล็ก:   9  ผิว เนื้อนุ่ม เนียนดี :   9 ช่วงล่าง สวย งาม หนึบแน่น  : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจดี เสียงน้องร้องดัง ฟังชัดครับ อิอิ   :   10  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B: 1.15 Hrs   2,000.- +  ทิป ครับ จบแล้ว ... พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye -.,-”

Michael Owen 28

หลังสงกรานต์ว่าหาที่ผักผ่อนอีกซักนิด วันนี้ไปแบบไม่มีบอกล่วงหน้า ไปจ๊ะเอ๋ คุณแหม่ม PR สาวสวยน่ารัก วันนี้เล่นไปตั้งแต่หัววัน มีน้องอยู่ไม่กี่คน ผลของการไปไม่บอก ...   แต่ว่าก็ไปสะดุด ตาน้องใหม่ ดูออกจะนิ่งๆ น้องดิวส์ ผิวขาว ไฟหน้าพอมี ดูแนวนิ่งๆ เชี่ยวๆ เอาว่ะ ... ไหนๆ ก็มาแล้ว น้องดิวส์ นี่แหละ ...  ว่าแล้วก็จ่ายค่าสินสอกพร้อมกับเดินตามน้องไป แบบลุ้นๆ  ถึงที่ห้องก็มีถามกันตามภาษา คนเพิ่งรู้จักกันนิดหน่อย แต่แวว ทอนเริ่มมา น้องเดินมาจุ๊บที่ปาก 1 ที แล้วก็ช่วยถอดเสื้อผ้า แบบ ยิ้มๆ ท่าทีนี่ผิดจากข้างล่างมากๆ เอาแล้วไง วันนี้จะเจออะไร ว่ะเนี่ย ...   น้องชวนอาบน้ำ อาบน้ำได้ดีมากๆ เลยนะครับ ไล่ถูซ่ะสะอาดทุกส่วน แล้วก็ยังมีการบุกที่ไม่ธรรมดา จุ๊บปาก ลิ้นนี่มาก่อนเลย เล่นเอาตั้งตัวไม่ทัน ...  ตัดมาที่เตียง น้องนวดหลังในอยูพักนึง จากนั้นก็ลงเจล B2B ชุดใหม่จัดมา พอได้ยินว่าหงายได้เลยค่ะ ... พอผมพลิกมานี่และครับ ลิ้นสว่าน จู่โจมมาทันที แบบไม่ทันตั้งตัว มือก็จัดการน้องชายไป ลิ้นนี่ควงมาใส่ปากผมนี่ เพิ่งจะเคยโดน แบบนี่นี่แหละ ปรกติห้าม จุ๊บปากนะค่ะ นี่ไม่ต้องบอก ไม่ต้องขอ ไม่ต้องถาม มาเองเลย ... วันนั้นผมเสร็จแบบ งง..!!!   มีแบบ บ่นนิดหน่อย พี่หนูยัง ไม่ได้ทำไรพี่เลยนะ เสร็จและ ... งั้นพัก วันนี้พี่ต้อง 2 อย่างน้อย ... นั่นๆ ดูว่าเข้า และแล้วก็เป็นดั่งคำที่น้องว่า น้องดิวส์ จัด 2 เลยครับ ... สบายตัวไป ... สุดๆอ่ะ คนนี้ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ กับความระทึกใจครั้งนี้ ... ขอบคุณคุณแหม่มสำหรับการดูแลที่ดีเสมอมานะครับ และที่ต้องขอขอบคุณแบบขาดไม่ได้เลย ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่มอบส่วนลดให้ทุกครั้งที่ไปพักผ่อนครับ  -.,-”   
micro_t

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:36:21 PM 27 ธันวาคม 2015 »

♥ น้องพราด้า♥

นักสาวัยใส สุดสวยเรียวเพรียวน่ารัก

สูงแจ่ม168 หุ่นเอ็กซ์เซ็กดี

ฟิลเด็ก บางกรอบ กุ๊กกิ๊กน่ารัก”

" เริ่มน้องก็ให้ไปอาบน้ำ แล้วน้องเขาก็เข้าไปอาบ อาบเสร้จผมก็นอนคว่ำฝีมือนวดก็ใช้ได้ น้องคุยเก่ง(มาก) นวดหลังโอเคเลย ข้างหน้าก็ฟินดีนะ สำหรับผมไม่มีประสบการณ์ เลยไม่รู้หลอกว่ามาตฐานอยู่ตรงไหน แต่ผมก็ไม่ได้ตั้งมาตฐานใว้สูงสำหรับครั้งแรกถือว่าโอเคเลยต้องมีครั้งที่สองเร็วๆนี้แน่ๆ    ”   
mk2243

" วันอังคารที่ผ่านมา กลับจากไปดูสวนลำไย ที่ตจว รู้สึกเมื่อยกับการเดินทาง คิดถุง Lovely spa ขึ้นมาทันทีเพราะที่นี้ มีแต่น้องๆๆทีเด็ดทั้งนัน   ถึงบ้านนั่งดู line ของร้านซึ่งมีบริการ pr จึงสอบถามกับPrไป จากบ้านไปถึงร้านก็ไม่ไกล ได้เวลาถึงร้าน4โมง ในร้านกับบรรยากาศคุ้นเคย pr ก้อน่ารักเป็นกันเองเรียกน้องๆมาแนะนำวันนี้สะดุดกับน้องพราด้า สาวทรงสูงกำลังดี ดัดฟันเหล็ก น้องแนะนำตัวมาพร้อมรอยยิ้ม ท่านไหนชอบสาวสไตล์ สูง หุ่นกำลังดีดัดฟัน แนะนำน้องเลยครับ จ่ายค่าขนมเสร็จ   เดินตามน้องขึ้นไป ตัดไปที่ห้องอาบน้ำ น้องดูจะเขินๆๆนิดหน่อย เราเลยเกร็งๆๆแต่อาบไปได้สักพักก้อเริ่มเป็นกันเอง อาบสะอาดทุกซอกทักมุม ทุกองศา อาบเสร็จ น้องเช็ดตัว พามาที่เตียงขับรถมาไกล เลยให้น้องบริการนวดหลัง นวดเท้า ให้สักหน่อย น้องนวดเคลิ้มมากๆ ถามตลอดว่าชอบแบบไหน หนักเบา เสร็จจากด้านหลังก้อมานวดด้านหน้า  ใส่น้ำมันแล้วเริ่มนวดที่น้องชาย ได้ฟิวลิ่งตรงน้องใช้ลิ้น เลียให้ที่ตัว ถึงตรงนี้มือพี่เริ่มปลาหมึกสคิดดี้ นัวเนียน้องบ้างจัดไปทั้งตัวกับน้องเหมือนกัน   อารมณ์นี้ ต้องยอมแพ้น้อง 1น้ำ เนื่องจากเหนื่อยแต่สบายตัว เบา เบา เบามาก เสร็จแล้ว นอนกอดกับน้องสักพักแล้วค่อยอาบน้ำ ต่อครับสรุป พี่ๆเพื่อนไหน ชอบสาวสไตล์ ฟันเหล็ก หุ่นกำลังดี นวดคลายเมื่อยได้ ที่สำคัญ พาฟินเยี่ยม ไม่ควรพลาดครับน้องprada พาๆๆๆๆๆเพลิน ”   
[color=redcassanovit11][/color]

" ... สบายตัวเป็นที่สุด จนเกรงใจน้อง 555 ...   แล้วก็ถึง งานเสียว จะดีแบบงานนวดไหม๊หน้อ ... ก็ไม่ได้แพ้กันเลย ... มาเต็มๆ ครับ แต่ด้วยวันนั้น สภาพผม ไม่ไหวจะเคลียร์ แป๊ปเดียวก็ เสร็จน้องแต่โดยดี” ”   
Micro_T

" เป้าหมายวันนี้>>>> น้องพราด้าแต่เท่าที่เห็นยังมีอีกหลายเป้าหมายที่น่าลอง คงต้องเหนื่อยมาอีกหลายรอบคุ้มซะไม่มีคอร์ส2100ได้ส่วนลดการบ้าน800เหลือจ่ายแค่1300ถูกเหลือเชื่อตามธรรมเนียมแอบมองเบื้องหลังระหว่างนำขึ้นบันได ชอบมากช่วงขายาวดีจังเลยต้องถามความสูง....167ซมนี่เอง...ของสูงสมชื่อปราด้าจริงๆเข้าห้องคุยไปถอดไป อาบน้ำตามสเตปไม่มีอะไร มางานนวดฝีมือดีกดจนเพลินจนเกือบหลับ เลยขอนัวก่อนน้องจัดให้ทั้งลิ้นทั้งมือเคลิ้มอีกรอบ ไม่ไหวขอพี่บ้างไม่อิดออดลงนอนหงายหลับตารอ เราก็ลากเลื้อยจากบนลงล่างถึงจุดสำคัญตาลุก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวรู้แต่ว่ามือกดหัวแน่น พอเห็นถูๆจ่อๆเสียงมาอีก"จะดีเหรอคะ" ไม่รู้ดีรึป่าวแต่กอดหลังกดแน่น เล่นของสูงพาถึงสวรรค์ชั้น7จริงๆ”   
kae-mai-jium

" วันนี้เหมือนเช่นเคย  PR แหม่ม คนสวย แห่ง  Lovely Spa ส่งรูป สาวสวยน้องพราด้า มาให้ชม  แรกเห็นแว๊บ อุบ๊ะ...นี้มัน  แชมป์หญิงเดี่ยว แบดมินตันแชมป์โลก ชัดๆผมพบน้องแล้ว ผมไม่ผิดหวังจริง หน้าคล้ายมาก แถบดัดฟันเหมือนกันด้วยน้องเตรียมอุปกรณ์ พร้อมแล้ว แต่วันนี้ ไม่ใช้ แพยางนะ เดี๋ยวจะบอกเหตุผลครับรีบจองทันที เพื่อจะได้ไปพิสูจน์ ตัวเป็นๆหลังได้คุยทำความรู้จักกัน แล้ว  น้องก็ให้ถอดเสื้อผ้า เข้าอาบน้ำ ทำความสะอาดกันซะหน่อยน้องอาบน้ำให้ดีมาก เมื่อเธออาบน้ำให้ผมเสร็จแล้วน้องก็อาบน้ำ แปรงฟัน ด้วย สะอาด สุดๆ จริงๆ ครับจากนั้นผมก็มานอน รอ บนที่นอน ขนาดใหญ่ 6 ฟุต เรียกว่า สามารถสู้กันมันส์ ได้ทุกมุมที่นอนละกัน ...อิอิก่อน จะให้น้องเริ่มนวด น้ำมัน ผมก็เลยถามว่า ทำไม ไม่ให้เลือกผมเลือก option แพยาง ด้วยละ ครับน้องพราด้า จึงตอบว่า วันนี้รู้สึก ปวดเมื่อย หลังมาก ๆ เนี่ย...ถ้าพี่ไม่จอง ละก็ จะไปให้ หมอแผน  ร้านใกล้ๆกันนวดซัก 2 ชม. ค่ะโอ้ ไอ้ผม มันคนขี้สงสาร ก็เลยบอกน้องว่าถ้างั้นไม่ต้องนวดพี่ แล้วละ  มานอนคว่ำเลยเดี๋ยวจะนวด ให้แก้ขัดไปก่อน นะ หมดเวลา คอร์สนี้แล้วน้องค่อยไป นวดกับหมอแผน จริงๆ แล้วกันน้องพราด้า แรกๆ ก็ งง เอาจริงๆ เหรอพี่น้องไม่รู้อะไร ผู้ชายนวด เนี่ย น้ำหนักมือสุดๆ ข้อมือมันแข็งแรงกว่าของผู้หญิงซะอีกน้องก็นอนคว่ำหน้า ลงผมก็ เริ่มบีบนวด จากไหล่น้อง สักพักพร้าด้าเริ่มบอก สบายจริงๆด้วย เริ่มไม่เกร็ง และผ่อนคลายลงผมจึง ค่อยๆ ปดผ้าเช็คตัวที่ห่อหุ้ม บังหุ่นน้องพร้าด้า ที่แสนจะ sexyออกเผยให้เห็น ก้นที่งามงอน และช่วงเรียวขาที่ยาวได้รูปผมนวดต่ออีกพักใหญ่ น้องก็เคลิม หลับตาพริม  สบายๆ เลยผมก็นวดหลัง บีบไปเรื่อยๆมาหยุด วนอยู่ตรงก้นงอนๆ ของน้องนี้แหละผมก็เกิดไอเดียเด็ดๆ เลยบอกว่า นอนเฉยๆนะเดี๋ยวจะทำให้ผ่อนคลายแบบสุดๆบีบเยลใส่ นิ้วชี้ และค่อยๆ ทาถู ๆ เข้าร่องสวรรค์ของน้อง  คราวนี้ พราด้า เสียงซาวด์ดังมาเลย คราวนี้ไม่นวดแล้ว จับน้องพลิกหงาย ขึ้นแล้ว ดูดนมเลยพร้อมกันนั้น นิ้วก็ยังทำหน้าที่ ซอยถี่ๆ ต่อไป ๆๆๆ จนในที่สุด น้องก็สะดุ้ง ก้นลอยเลยทีเดียว นำไปก่อน 1-0จากนั้นก็ไม่ต้องพูดละนะครับ น้องพร้าด้า ก็ตอบแทนผมด้วยการบิ้ว ด้วยปาก ด้วยลิ้น พร้อม กับ กำ...ชัก... จนในที่สุด ผมก็ตีเสมอ 1-1 Happy กันไปครับ สรุป คะแนน ของ น้องพราด้า ครับ  :หน้าตา  เหมือน...แชมป์โลกแบด สุดๆ  ชอบครับ     : 9.5 รูปร่างสูงดีครับ    165 Cm  ชอบๆๆ   9ผิวขาว นุ่มมือมากครับ  :   9 หน้าอก ขนาด32  จุกสวย สไตล์นักกีฬา :   8.5 ช่วงล่างสวยแน่น  หนึบครับ : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจ ดี ทุกท่วงท่าครับ   :   9  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2 พัน +  ทิป xxxx ครับ แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye ”   
Michael owen 28

"เดียวหนูเบิ้ลสองให้ อะดีเหมือนกันน้องให้น้องเค้าปล่อยของเต็มที่ แป๊ปเดียวก็เสร็จไป 1 นอนคุยกันผ่านไป 10 นาทีได้เวลายกสอง ที่นี่ น้องเริ่มจาก หัวนม แล้วก็ลงไปสะดือ เลยได้แต่ขอร้องว่า ขอจับจุ๊บุ๊ ได้ไหม๊
ตามสบายเลยค่ะ เลยลูบไล้ สอดใส่ถู พร้อมเสียงครางนิด ๆ ไกล้ ๆ หู นาผืนน้อยลื่นขนน้อย เกลี้ยงเกลา ตื่นเต้นเลย แพ้แตกไปอีกยก
สรุปนอนเฉย ๆ ไป 2 น้ำกลับบ้านตัวเบากันไป”

โซลูม@น

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:38:30 PM 27 ธันวาคม 2015 »

♥ น้องเมจิ ♥

พริตตี้หน้ายาวขาวหมวยนมใหญ๋แท้ !!

ฟิวแฟน เนื้อแน่นๆ ผิวขาวเนียน  รูปร่างเฟิร์ม

ตึงไปทุกส่วน งานดี ตามใจไม่มีหวงตัว

ถ้าได้ลองล่องแก่งบนแพสวาทหาดสวรรค์กับเธอ

น้ำเจ่อนองไหลล่องท่วมตะลิ่งแน่นอน !!

” สั้นๆครับวันนั้นว่างช่วงกลางคืนน้องเมจิ ว่างพอดี  ตู้มๆวิ้งๆบริการ สูดดดด..ยอดดดด  โคตรฟินสบายตัว  ขอบคุณ Lovely Spa สำหรับงานคุณภาพที่มีเสมอมา  -.,-”   
boy234567 

” มาย้ำอีกครั้งคับป๋ม กับน้องเมจิ  หลังจากที่จะจองแล้วพลาดเป้าไปสองรอบ ท่าจะ fc เย้อ พอควรครับและแล้วเราก้อได้เจอกานอีกครั้ง น้องใส่เกาะอกชมพูมารอรับ ไฟหน้าน้องเค้าน่าจะ35 ขาวพอสมควร วิ๊งๆผ่านเกาะอกมาเลยทีเดียว.  วันนี้มาย้ำเนื่องจาก ติดใจคุณภาพงานของน้องครับขึ้นห้องไปน้องขอผูกผม เราก้อแกล้งนัวน้องเค้าตอนผูกผม ตลกดีแล้วก้อไปอาบน้ามบนเก้ออี้วิเศษครับ นั่งให้จ้องล้างตัว เอาสบู่คลึงน้องชายเบาๆ ฟินดีนะครับน้องถูไป เราก้อดื่มนมไป ผมนี่ไม่ขาดปคลเซียมแน่นอน อิออ เราก้อมาต่อกันที่ห้อง น้องก้อบิ๊วจากบนลงล่าง จูบ และดื่มนมบ้าง สลับกันไป น้องเค้าเสตปดีมากนะครับ สลับจ่อให้เราเพลินกับความต่อเนื่องน้องเค้างานดีนะครับ ท่าไหนรีเควสได้เลย ผมนี่เปลี่ยนท่าไปมา น้องบริการดี มีอารมร่วมดีมาก น้องพับอย่างผม ออกตัวสองตามเคยครับสรุปนะครับ ใครชอบแนวอวบ ไฟหนาบึม งานกี๊ดี รุกรับเมพ ต้องลองดูสักครั้งเลยยยย  คะแนนนะครับไฟหน้า 9ช่วงล่าง 8หุ่นโดยรวม 7ครึ่งเนื้องาน 9เปนมิตร 9นวด 7ครึ่ง อาบน้าม 9ค้าบผมมมม.    -.,-”   
kitkat13

”ส่งการบ้าน แบบเต็มไม้เต็มมือกับน้องเมจิ @Lovely Spa ครับอยากไปผ่อนคลาย นึกถึงที่เดิมเลยครับ นั่นคือ lovely spa สอบถามถึงน้องๆ สะดุดที่น้องเมจิยังว่างอยู่ ส่วนตัวยังไม่เคยขึ้นงานกับน้องเขา แต่อ่านจากการบ้าน คำร่ำลือ ว่าใหญ่โต ของแท้แม่ให้มา บริการดี ทำให้อยากลอง เลยจัดการจับจองไว้ก่อน แล้วรีบไปหาน้องทันที........ไปถึงนั่งรอแปปนึงน้องก็ออกมารับพาไปขึ้นห้อง หน้าตาน้องสำหรับผมถือว่าใช้ได้ ไม่ถึงกับสวย แต่ก็ ok ไม่ได้คิดอะไร อยากรู้งานมากกว่า เข้าห้องคุยกันนิดหน่อย ก็พาไปอาบน้ำ น้องเมจิน่ารักครับ คุยกันเองดี แซวได้เล่นได้ น้องถอดผ้าออกมา หุ่นน้องเมจินี่น่าฟัดมากครับ อวบนิดๆ นมเต็มๆ เป็นประเถทเนื้อ นม ไข่ น่าหม่ำอาบน้ำเสร็จไปที่เตียง บอกน้องไม่ต้องนวดเห็นหุ่นน้องแล้วพี่ขอนวดน้องดีกว่า เต็มไม้เต็มมือมากครับ นมแน่นของแท้แน่นอน นวดน้องกินนมน้องพักนึง พร้อมสู้แล้วน้องเอาเจลมานวดน้องชายให้ เสียวมากๆ นี่แค่มือเบาะๆเองนะนี่ ใช้มือนวดพักนึง ทีเด็ดน้องเมจิเลยครับ ใช้นมนวด สัมผัสดีมาก เสียวมากครับ ปล่อยให้นมนวดพักใหญ่ เกือบจะเสร็จน้องเลยขอพักก่อน แล้วนัวเนียน้องซักพัก นอนให้น้องทำให้ใหม่ ตานี้ที่น้องใช้คือ โหนกของน้องสาว!! มาถูไถๆ โคนถึงปลายเลย เสียวมากๆครับท่านี้ ส่วนตัวยังไม่เคยเจอน้องคนไหนใช้ท่านี้เลย จังหวะถูไปถึงปลายนี่ สยิวมากพอรูดลงมาเหมือนๆปลายเราสามารถเสียบเข้าไปของน้องได้เลย น้องเขาเต็มที่ให้มากครับ เพราะถ้าเจอพวกลักไก่นี่เสียบเข้าได้เลย แต่แค่นี้ก็เสียวมากแล้วครับ คล้ายๆน้องมาขย่มให้เราเลย อารมณ์แบบเหมือนๆจะเข้าแต่ก็ยังไม่เข้า นี่สยิวสุดๆครับ เลยขอเวลาท่านี้ไว้ให้นานที่สุด พอไม่ไหวก็ให้น้องหยุดซักพักทำต่อ อยู่ท่านี้พักใหญ่เลยโดนใจมาก ทนไม่ไหวแน่นอนแพ้แตกไปในท่าที่สุดยอดนี้เลย เลอะเทอะตัวน้องเลย ก็พากันไปล้างตัว จะต่อยกสองก็คงเวลาไม่พอแล้ว เนื่องจากยกแรกกินเวลามาก แต่แค่นี้ก็สมใจอยากละครับ   น้องเมจิทีเด็ดที่หุ่นแน่น เต็มไม้เต็มมือ งานบริการดี เทคนิคเยี่ยม งานน้องใช้มากกว่ามือ ได้ความประทับใจกลับไปครับ-.,-”   
nasgusto

”เนื่องจากเป็นลูกค้าใหม่ร้านนี้ เลยให้PR แนะนำ บอกไปว่าของานดี งานจัด PR บอกน้องเมจิเลยค่ะ  เราก้อขึ้นมาอาบน้ามกาน น้องอาบสะอาดเนียนมากนั่งบนเก้าอี้ประจำของร้าน น้องก้อเอาสบู่ลูบไล้น้องชายเราเบาๆ เอาไฟหน้ามาคลึงบ้างไรบ้างรู้สึกทั้งสะอาดและฟินนนน  นมน๊มน้องเค้าไม่ธรรมดาเลย หม้อก้อใหญ่มว้ากกกกกแล้วเราก้อมาต่อกานที่เตียง ลีลาน้องดีมากจริงๆ ทั้งรุกและรับ บ่งบอกถึงประสบการณ์ ผมว่าถ้าคุณรีเควสอะไรไป เค้าget หมดแน่นอน Confirmเหมาะมากครับ สำหรับคนชอบงานดี และเต็มไม้เต็มมือ ถึงอกถึงใจ  ส่วนคะแนนความรุ้สึกส่วนตัวก้ออออหน้า      7ไฟหน้า   9ช่วงล่าง   8ฝีมือ      9การนวด  8อาบน้าม  9-.,-”   
kitkat13

”การบ้านวันนี้ นำเสนอประสบการณ์ การขึ้นงานคู่ หนึ่งชายปะทะสองนางฟ้า สองรอบในสองวันติดต่อกันการชึ้นคู่สองนางฟ้า จะจำลองภาพความจริงว่า ถ้าเกิดมีภรรยาพร้อมกันสองคน นอนเตียวเดียวกัน จะเป็นอย่างไร ?ใครจะไปรู้ สักวัน อาจจะมีสาวๆๆ หลงมาให้นอนกอด สองคน หรือสามคน ...แล้วคุณจะรับมือยังไงอ้อ  ขอทบทวนการบ้านครั้งที่แล้ว ...หนึ่งชาย Vs เฟย์+ยากิ+อิงลีชขึ้นสามเลยนะค่ะ เต็มที่เพื่อพี่คะ่ น้องเฟย์+น้องยากิ+น้องอิงลิช แห่ง Lovely Spa อีกหนึ่งการบ้าน ...........หนึ่งชาย สองนางฟ้าสองนางฟ้า สุดยอดฝีมืองานนวดเสียวๆๆๆๆ น้องเมจิ น้องเลมอล แห่ง Lovely Spa   วันนั้นตรงกะวันอาทิตย์  อากาศอบอุ่น สบายๆๆ  นอนอยู่บ้านสบายเกินไปไปหาเรื่องลำบากทำบ้างดีกว่า........ว่าแล้วก็ตรงไปหา นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน Lovely Spaวันนี้ นวดกะใครดีนี่  Pr นัท รู้ใจ  พี่คะ  น้องเมจิ คิดถึงพี่ค่ะ และนั้น น้องอิงลีชยังว่างงานอยู่ด้วยจัดไปเลยครับ  ขึ้นคู่  นางฟ้าเมจิ นางฟ้าหวานออกแนว ่Japan คู่กะ นางฟ้าอิงลิช ส่งตรงจาก England  OO ไม่ใช่ส่งตรงจาก Enlish  OK   ภาพน้องเมจิ............ดาวดังค้างฟ้า ลีลาเด็ด นมใหญ่ของแท้ ผิวขาวเนียนนุ่ม น้ำหลากตามใจ จัดให้เต็มเหนี่ยว เสียวถึงไส้ติ่ง ยิ่งลีลาบนแพยาง ได้ลิ้มลองแล้ว น้ำไหลนองล้นตะลิ่งเลยจ้า !!น่้องอิงลีช  บ้างซิสาวน้อยวัยใส ที่น่าลิ้มลองสุดๆ  ใหม่ๆ หวานๆ ยังไม่เก่ง แต่ตอนนี้เธอเปลี่ยนลุคใหม่ "หนูเปลี่ยนแนวค่ะพี่ หวานๆ ลูกค้าเบื่อ"หนูเลยลุยมันซ่ะแบบนี้หล่ะ!!"บู้ ๆ มันส์ ๆ กันไปเลยจ้า!!!!แล้วนี่ ภาพนางฟ้่า ชื่ออะไร  ทำไม สวย น่ารักจังเลยยยยยยยยยยยยยยยเดินตามนางฟ้าเข้าห้อง สองสาวมาช่วยถอดเสื้อผ้าให้ .....น้องเมจิ ถอดเสื้อ ปลดกระดูมเสี้อน้องอิงลีช ถอดกางเกง รุกชิบลง...วุ้ย...มือซนซะด้วย....เสียวนะจ๊ะ   Zaaaa อาบน่ำกันสามคน สนุกสนาม น้องอาบให้พี่  พี่อาบให้น้องสามแรงแข็งขัง สามัคคีกันทำงาน ลองทดสอบฝีมือ นางฟ้า สักกะหน่อยซิ .........นั่งลงตรงเก้าอี่ ...น้องเมจิรู้งาน......นวด kapoo ด้วยสองขา สองเต้า และ....??นั่งลงตรงเก้าอี้....น้องอิงลีช ทำตามแบบอย่างน้องเมจิ .... นวดจากนวดด้วย สองขา สองเต้าแล้ว ยังมีท่า ..((  xyzaaaaaza  ))  ตามมาด้วย.... ขอบคุณครับ นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน ที่บริการงานอาบน้ำ ได้อย่างยอดเยี่ยม..........ขอบคุณครับ  นึกแล้ว ยังเสียวไม่หาย  ขอพักทานน้ำสักแก้วครับ กลับมาเสียวกันต่อ  บนเตียงนอนนอนหงาย  นวดแก้เมื่อย  สบายตัวนางฟ้่าแบ่งกันนวดคนละครึ่งตัว แบ่งซีกซ้าย และขวา ..แบ่งครั้งบนล่างบ้าง ...นี่ยิ่งสบายตัวมากขึ้น...แต่ ส่วนล่างนี่ซิ  น้องเมจิ จับแยกขาออกแล้ว ล้วงใต่.((( zzaaa )))...ล้วงเล่นตรง....ไม่ไหวเสียวจี๊ดแลยนอนหงายดีกว่า..........นี่ซิยิ่งเสียว ยิ่งมันในอารมณ์  มาพร้อมๆๆกัน สี่มือ สี่เต้า..ทั้งจับทั้งดูด...ลูบเลีย จากบนลงล่างสลับกัน แบ่งกันขึ้นบนลงล่างคนนอนหวาย....ก็นอนเสียวซิครับ....ยิ่งเจอท่าที่เด็จจากน้องเมจิท่านั้งขย่ม ใช้มืออุ่ม...บีบๆๆๆ คลายๆๆ รีดหมุนวน....น้องอิงลีช  ขอลองบ้างยิ่งเสียวมากขึ้น  ก็น้องไม่ยั่งมือเลย ปันหมุนวน เหมือนสายนัำวน...เล่นวนเฉพาะ จุดศุนย์กลางความเสียวยอมแพ้แล้วครับ ..............พี่ค่ะ  ขอวนต่ออีกรอบค่ะนะ  หนุดดี........น้องอิงลีชครับ   รอบหน้าครับ ไม่พลาดแน่นอน .....ใครสนใจ ให้น้องอิงลีช  ปันหมุนวนบ้าง  ลองได้ครับ ..แล้วจะรู้ว่า   นางฟ้า English จาก Enland คนนี้ ฝีมือสุดยอด ขอบคุณอีกครั้งครับ  นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน....นางฟ้าเมจิ  นางฟ้าอิงลิช

-.,-”

somsakbest

"....ดูแต่รูปอ่านแต่การบ้าน ไม่เคยได้เจอเนื่องจากน้องมาช่วงกลางวันแล้วกลับตอนหัวค่ำเวลาไม่ตรงกัน พอดีช่วงนี้น้องเริ่มอยู่ดึกจองซะเลยเดี๋ยวจะพลาด มาถึงร้านน้องมารับหน้าตาแนวญี่ปุ่นสมชื่อเมจิ รูปร่างอวบอับชุดมันรัดหน้าอกเน้นๆ งานอาบน้ำโอเคสำรวจรูปร่างเล็กน้อย ของแท้แม่ให้มาแทบจะอดใจไม่ไหว มานวดที่เตียงน้ำหนักมือกำลังดี ลงน้ำมันกดรีดเส้นไปเรื่อยๆ สักพักก็ลงเจลเพิ่มคว่ามลื่นแล้วก็เริ่มบอดี้มองน้องในกระจกของมันขึ้นจุกอยู่ข้างล่าง ยกก้นสู้ทุกครั้งที่น้องเอาโหนกมาถูพลิกกับด้านหน้ามาบิ้วกันต่อ โดนชโลมด้วยลิ้นไปทั่วตัว งานพริ้วจริงๆยิ่งลงต่ำก้นนี่ลอยตามขอเป็นฝ่ายรุกบ้าง นอนกอดกัน ชิมนม สำรวจเรือนร่าง บอกได้สามคำ เนียน แน่น แฉะ ฟิวแฟนสุดท้ายก็ให้น้องอยู่ข้างบน สไลด์ปิดงานไป ตามใจแบบนี้นี่เอง คิวถึงได้เยอะตลอด” 
saw001

"....หลังจากที่เฝ้ารอมานาน คนกลางคืนอย่างเราก็มีโอกาสเจอน้องเมจิครับโทรไป PR บอกรายชื่อ มีน้องเมจิด้วยก็รีบบึ่งไปร้านเลยครับถึงร้านเห็นตัวปั๊บ จัดเลย น้องเค้ามีของดีแม่ให้มา สไตล์ผมเลยขึ้นมาที่ห้อง ข้ามการอาบน้ำไปเลยดีกว่าครับนอนคว่ำให้ น้องจัดมาเต็มที่ นวดพอได้ครับ แต่นมเกินพอครับ ชอบมว๊ากกกกพอนอนหงายปุ๊บ น้องชายก็พร้อมสู้มือพอดีครับน้องเมจิก็ใส่ซะ ทั้งลิ้น ทั้งนม อะไรต่อมิอะไร ประดังเข้ามาจนทนไม่ไหวแล้วโว๊ยยย  แพ้แตกไปก่อนเลยครับไปล้างตัว แล้วมานวดต่ออีกหน่อย เผลอไปกินนมเข้า โอโหน้องชายเลยเชิญชวนให้น้องเมจิแสดงฝีมืออีกรอบซึ่งน้องเมจิก็บริการตามใจดีเหลือเกิน เสร็จสมอารมณ์หมาย กลับบ้านนอนหลับสบายปายยยสรุป งานดี ไม่มีหวง รูปร่างเฟิร์ม ตึงไปทุกส่วนดีครับ ที่สำคัญนมใหญ่แท้แม่ให้มาครับแต่รบกวนทนุถนอนน้องด้วยนะครับ  ” 
boy234567   

"....ช่วงปลายเดือนที่แล้ว ได้มีโอกาส ไปใช้บริการที่ lovely spa สักทีหลังจากผ่านไปผ่านมาหลายรอบ ไม่ได้จองใครไว้เข้าไปวัดดวงเอา ไปถึงเจอน้อง พีอา พูดจาต้อนรับเป็นกันเองดีครับ เจอน้องเมจิ รูปร่างสัดส่วนกำลังดี เลยเลือกคนนี้เลย  ขึ้นไปน้องก็พาไปอาบน้ำ อย่างสะอาดหมดจด แล้วก็มาบนเตียงกัน น้องเป็นคนหุ่นกำลังดีอวบนิดๆแต่ไม่มีหน้าทีอง หน้าอกสวยน่าสัมผัส กลังจากให้น้องนวดกลังพักนึง ผมเริ่มของขึ้น เลยจับน้องพลิกตัวมาด้านล่างแล้วก็นัวเนียตามใจชอบน้องตามใจมากครับ ไม่ว่าไม่ห้ามอะไร เลยนังซะบนลงล่างชุดใหญ่เลย สักพักน้องมานัวเราบ้างน้องบิ้วก็เสียวดีครับ นัวไปนัวมาทนไม่ไหวเขื่อนแตกเรียบร้อย แล้วน้องก็พาไปอาบน้ำพูดคุยเล่นสักพักผมก็กลับครับ แต่รู้สึกประทับใจครับร้านต้อนรับพูดจาดี น้องเมจิก็งานดี ว่างเมื่อไหร่กลับไปจัดอีกแน่ๆครับ” 
rafa123

"เมื่อถึงเวลาคลายเมื่อยเมื่อไรก็ต้องแวะกลับมาที่นี่ทุกครั้งไป lovely spa ตามเดิมเข้าไปแบบวัดดวงไม่จงไม่จองวัยนี้ชะตาได้มาพบกับคนที่ผมเคยขึ้นด้วยคนแรกของที่นี่นั่นก็คือนเองเมจิ ไม่เจอกันนานน้องยังหุ่น x น่าจับฟัดเหมือนเดิม เข้าห้องก็ไม่ต้องมีเขินแล้วถอดเสื้อผ้าไปอาบน้ำกันเลยงานอาบน้ำของน้องก็ธรรมดาครับไม่หวือหวาอะไรแต่ก็สะอาดดีมาต่อที่เตียงนี่สิถึงจะของจริง น้องเริ่มใช้หน้าอก 36 นวดบอดี้แผ่นหลังช้าๆแต่ได้อารมณ์ดีทำเอาน้องผมเริ่มออกอาการเกร็งตัวเล็กน้อยสักพักพอกลับตัวมานอนหงาย น้องเอาสาหร่ายมาถูกับน้องผมเสียวดีจริงๆสักพักผมเลยจับน้องลงมานอนหงายขอแสดงพลังความเป็นชายเปิดเกมส์รุกใส่บ้างน้องครางได้อารมณ์ผมก็จัดหนักให้น้องตามใจดีครับไม่มีว่าอะไรเลยสักพักต่างคนก็ต่างใช้ท่าไม้ตายสู้กันจนในที่สุดผมก็ต้องแตกพ่ายยอมแพ้ไปอีกครั้งง ก็เป็นอีกครั้งที่คุ้มค่าครับไม่เคยผิดหวังกับที่นี่ครับ มีโอกาสอีกเมื่อไรจะกลับมาเยือนอีกครับ” 
rafa123

"....หน้ามือตามัว กอดน้องเมจิ ...พร้อมหัวใจที่เต้นโครมคราม ตู้มๆๆๆ  น้ำป่าทะลักไหลนอง เขียนแตกแล้ว....น้องเมจิ มิมิ  ระวังน้ำท่วมห้องครับแนะนำ  นักเที่ยว kapoo ทั้งหลาย  มีสักครั้งมั๊ย ที่ ท่านได้สัมผัส ความเสียว  ความเสียวที่สุงสุด...เสียวแบบหยุดโกลกันไปเลยถ้าอยากรู้ว่า ความเสียวแบบนั้น เป็นยังไง   
ท้าประลองเลยกะสองนางฟ้า  Maji vs Mimi   แนะนำว่า ยกที่ 1 -2 ให้พักยกก่อน...เขื่อนแตก   ยกที่ 3..สุดๆๆไปเลย”

somsakbest

"ในวันที่ฝนตกพรำๆ ขับรถตรงไป ที่ Lovely Spa ไปถึงก็เลือก น้องเมจิ เพราะจำแทบไม่ได้ ไม่ได้เจอเป็นปี ดูดีขึ้น เหมือนเป็นดารา AV ไปแล้ว กลับมาทบทวนซ้ำอีกทีดีกว่า ขาวโม่ ออกแนวเด็กญี่ปุ่นเหมือนเดิม (ตอนนี้เป็นเด็กโตไปแล้ว)ปกติจะนวดแต่วันนี้ขอไม่เน้นนวดครับ เน้นนัวอย่างเดียวตั้งใจมาเพื่อการนี้ ขอข้ามการอาบน้ำ ไปบนเตียงเลย เริ่มจากการไซค์ก่อน ต่อด้วย.... โรมรันกันอยู่พักใหญ่ โหลดแผ่นเพลงเหมือนเดิม กะใส่เต็มเหนี่ยว .... เรียบร้อยโรงเรียนเลิฟลีสปา น้องก็ถ่ายน้ำมันเครื่องด้วยเหมือนกัน น้องกอดกลิ้งไปสักพัก น้องบอกว่ามาอีกทีไหวมั้ย .... นี่แหละครับ ที่รอคอยโชคดีที่เก็บแรงไว้ไม่ได้เที่ยวมาพักใหญ่ เลยแรงเหลือเฟือด้วยครับวันนี้ เพราะปกติจะแค่หนึ่งครั้งเท่านั้นก็ไม่ต้องเยิ่นเย้อครับ จัดกันไปอีกยกใหญ่เลย รอบนี้ขอแบบว่าจู่โจมเร็วดีกว่า เพราะถ้านานเดี๋ยวจะไม่ไหว เลยมีเท่าไรใส่ไม่ยั้งครับ เรียบร้อยไปตามระเบียบ ใช้เวลาได้คุ้มค่าดี ขอบคุณน้องที่น่ารัก และร้านดีดูแลอย่างดีอีกครั้งครับ” 
bathman11

"เธอมีผลงานที่ดีมากๆทุกๆคนก็คงรู้กันดี  ความรู้สึกในครั้งแรกที่ได้ขึ้นกับน้องเมจิทำให้ผมถึงกับพร่ำเพ้อ คิดเสมอว่าซักวันต้องกลับมาซ้ำน้องแน่ๆ และแล้ววันนี้ก็มาถึง  ขออธิบายและพรรณณาถึงความงามของน้องกันเลยนะครับ  น้องเป็นคนผิวขาวเลยครับแต่ไม่ถึงกับโอโม่ สูงประมาณ  160 นิดๆ เป็นคนภาคกลางตอนบน  น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ ( 34 ) เอวคอดสะโพกผาย เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจังเหมือนกับในครั้งแรกที่เจอ  น้องถอดเสื้อผ้าเตรียมจะไปอาบน้ำให้ผม ผมถึงกับอึ้งไปเหมือนกัน เพราะน้องขาวมาก ผิวเนียนไปทั้งตัวเลย ทั้งๆที่แสงไฟสีส้มอ่อนๆในห้องก็ไม่ได้สว่างเท่าใดนัก  หน้าอกตั้งชูชันสวยมากๆ แบบพอดีมือเลย จุกสีน้ำตาลอ่อนๆของน้องก็สวยไม่แพ้กัน ก้น สะโพกดูดีแบบ x มากๆ ช่วงต้นขาและน่องก็ดูเรียวสวยแบบสมส่วน  ช่วงเนินสามเหลี่ยมมีไรขนปกคลุมแบบดกดำ แต่ก็ดูไม่รกตา เป็นอันว่าน้องเมจิคนนี้แค่เปลื้องผ้าก็ผ่านเลย  ไม่ผิดหวังจริงๆที่เคยหมายปองมานาน  น้องมีความตั้งใจในการบริการดี ละเอียดลออมากๆแม้แต่กระทั่งตอนตั้งอุณภูมิของน้ำฝักบัว  น้องถามว่า “พี่คะ ประมาณนี้โอเคไหม พี่จะได้สบายตัว” พิถีพิถันมากแม้แต่กระทั่งเลือกสบู่เหลว น้องเริ่มบีบสบู่เหลว ค่อยๆถูใปทั่วร่างกายของผมรวมถึงน้องชายของผมด้วย ถูไปก็เสียวไป ใจผมก็พรางคิดว่า มือน้องช่างนุ่มนวลละมุนละไมมากๆ น้องเริ่มมีอารมณ์ร่วมในการอาบน้ำมากขึ้น ดึงตัวผมเข้ามากอดเอาไว้ และเริ่มเอาภูเขาไฟค่อยๆถูไปมา มือสองข้างผมก็โอบกอดตัวน้องเอาไว้ พรางลูบไล้ไปทั่วๆhบริเวณหลัง ไล่มาจนถึงช่วงก้นของน้อง ก้นน้องนิ่มมากๆครับ ทั้งจับทั้งบีบ รู้สึกได้เลยว่าเนียนแบบสุดๆ บางจังหวะก็เผลอล้วงไปที่ช่องเนินสามเหลี่ยม เสียวมากๆครับแบบขนลุกเลย นัวกันอยู่ซักพักก็เป็นอันว่า ผมประคองตัวเอาไว้ได้จนอาบน้ำเสร็จทั้งคู่  ทั้งๆที่เกือบจะทะลักอยู่แล้วในหลายๆที มาต่อที่เตียง วันนี้ได้ห้องพิเศษครับ ห้องกว้างขวาง บรรยากาศแบบส่วนตัวจริงๆ เพราะห้องน้ำในตัว มีเสียงเพลงฟังเบาๆแบบน่าเคลิบเคริ้ม น้องถอดผ้าเช็ดตัวออก อยู่ในร่างเปลือยเปล่าน้องให้ผมนอนคว่ำ หลังจากนั้นค่อยๆบีบเจลทั่วหลังของผม น้องนวดไปเบาๆเริ่มต้นจากต้นคอไล่มาจนถึงหลัง  ซักพักนึงน้องก็เริ่มใช้ตัวนวดโดยเน้นไปที่ภูเขาไฟและเนินสามเหลี่ยม ไรขนจากเนินสามเหลี่ยมที่ลากผ่านบริเวณทั่วแผ่นหลังของผม ทำให้ผมได้อารมณ์มากขึ้น ถึงขนาดร้องครางเบาๆ จนน้องแซวๆว่า “เป็นไรพี่ เสียวหรอครับ” ผมก็ตอบไปแบบเสียงแผ่วเบาว่า “เสียวมากครับน้อง” 555 เด็ดจริงๆน้องเมจิคนนี้  น้องให้ผมนอนหงาย น้องเริ่มบิ้วด้วยการไซร้ไปที่ซอกคอผม ส่วนมือก็พราง..... จากนั้นก็เอาภูเขาไฟสองข้างห่อไปที่น้องชายของผม  ถูไปซักไม่กี่ครั้งเริ่มจะฝืดนิดนึง เพราะเจลเริ่มระเหย น้องค่อยๆบีบเจลใส่มือชโลมไปที่น้องชายของผม คราวนี้เริ่มลื่นปื๊ด น้องถูแบบเนิบๆขึ้นลงแบบเป็นจังหวะ ช้าบ้างเร็วบ้างแล้วแต่ช่วงอารมณ์ มือผมสองข้างนอนกอดน้องไว้แน่นล้วงไปถึงช่องเนินสามเหลี่ยม เริ่มแฉะๆแล้ว แสดงว่าตอนนี้ฝนเริ่มตก น้องร้องครางอยู่ในลำคอเบาๆแบบเสียวสะท้าน เปลี่ยนท่ามานั่งบนตัวของผม มือทั้งสองข้างของน้องกำน้องชายผมไว้แน่นสาวขึ้นลงไปมาแบบยิกๆเลย ส่วนมือผมก็กำภูเขาไฟของน้องทั้งสอง บีบไปบีบมาจนแทบจะรวมเป็นลูกเดียวกัน ทั้งน้องและผมช่วยเหลือซึ่งกันและกันอย่างดี จนในที่สุดผมก็ต้องยอมแพ้ พุ่งออกมาแบบแรงสุดๆ หมดแรงเลยตัวผม 555 เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ กอดน้องหนึ่งครั้งก่อนกลับบ้านอย่างสบายใจ ซักวันจะต้องมาซ้ำน้องอีกเป็นรอบที่สามเป็นแน่ ขอให้ชาวนวดกระปู๋ทุกท่านจงมีความสุขมากๆในการผ่อนคลาย มีไรดีๆแล้วจะกลับมาเล่าสู่ให้ฟังใหม่นะครับ วันนี้ลาไปก่อน สวัสดีครับ....... "
srethathorn

“โดยรวมแล้ว ถือว่าค่อนข้างประทับใจน้องเค้าครับ เอาใจเก่ง อยู่ด้วยแล้วเป็นกันเอง แต่ก็ไม่รู้ว่าน้องเคาจะประทับใจผมรึปล่าวตอนแรกคิดว่าจะไปแค่ครั้งเดียว แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้วครับ น่าจะไปเรื่อยๆ เพราะเหตุผลหลักคือ ลักษณะแบบนี้น่าจะถูกจริตกับผมครับ”
Runway Stick

“บันเทิงสุดๆ หนึ่งชั่วโมงครึ่ง จนลืมนวด ขอบอกว่าน้องแฉะสุดๆ บันเทิงสุดๆ และ แน่นสุดๆ (นม) น้องเมจิ ระหว่างอาบก็บอดี้ไปด้วย น้องอาบน้ำได้สะอาด  เสียว  สนุก ของผมแข็งตลอด  และ ของน้องก็แฉะตลอดมาต่อที่เตียง ก็ไม่ได้นวดอีก เพราะอารมตอนนั้นถ้านวดก็ไม่มันแล้ว ต่างคน ต่างกระหาย ต่างคนต่างนัว  น้องอยู่บนบ้างผมอยู่บนบ้างสลับกันนานเท่าไรไม่รู้”
Jamejone

“หน้าตาใสๆ วัยรุ่นๆ สูงขาว งานดี ตามใจ "นม" พอเหมาะมือ และจุกก็สวยด้วย จากนั้นก็เริ่มด้วยการอาบน้ำ น้องก็อาบให้ไม่มีอะไรพิเศษ ถือว่าอยู่ในมาตรฐาน อาบเสร็จก็นวดให้ เพลินไปเลยครับ พอหันหน้ามาเท่านั้นแหละครับ อารมณ์หื่นผมขึ้นเต็มที่เลยครับ เลยเริ่มรุกเร้าด้วยมือไปเรื่่อย พอหิวก็กินนมสวยๆ ไป น้องก็บริการดีครับไม่หวงเนื้อหวงตัว สักพักผมขอเปลี่ยนมาทำเองบ้าง ซุกไซร้ซอกคอไล่ลงมาเรื่อยๆ น้องก็ยอมทุกอย่าง หนำซ้ำตอนผมไซร้เสร็จจะถอนตัวออกยังถูกน้องเอามือกดหัวลงไปไซร้ต่ออีกต่างหาก (ผมชอบอารมณ์แบบนี้มากเลยครับ เหมือนกับว่าเธอก็มีอารมณ์ร่วมไปด้วยจริงๆ) พอสมใจผมแล้วก็ยอมให้เธอสาวจนเสร็จยกแรกไปตามระเบียบ ระหว่างพักยกน้องก็เข้ามากอดตลอด เรียกได้ว่าตลอดเวลาที่อยู่กับเธอ เธอจะไม่ยอมให้ร่างกายเราห่างกันเลยหล่ะครับ จากนั้นก็ยกสองเหมือนยกแรกนั่นแหละครับ เสียวดีอยู่แล้วไม่มีอไรต้องปรับปรุง สรุปว่าเสร็จสมอารมณ์หมายไป 2 ยก ครับ ค่าใช้จ่ายก็ 1800 คุ้มครับ”
makma

“ขาวสวยใส หุ่นกำลังดี น่าจะร้อย 160 กว่า ขาวจั๊ว นมกำลังพอเหมาะ” 
boy22anthony

“หน้าX แบบเด็ก ญี่ปุ่น ใสๆขาวน่อล ผิวขาวเนียน มาตรฐานกับไฟหน้า ๓๔ จุกเล็กดูดมันส์ เอว ๒๕ ไฟท้าย ๓๕ หอมไปทั้งตัว งานนวดไม่รู้แต่ว่างานนัวร์ จัดว่าอยู่แถวหน้าๆ ผมมีความสุขเต็มๆกับงานนัวร์ 45 \1 น้ำ พัก 10 นาที ต่อครึ่งหลัง 30 นาทีกับน้ำที่ 2” 
pitchor

“เรียบร้อยสบายตัว สบายน้องชายไปตามระเบียบ มีซ้ำรอบต่อไปอีกแน่” 
michael

“สวยขนาด 34 คัพ C น้องนวดน้ำมันให้ดีทีเดียวแต่คิดว่าเรานวดน้องน่าจะดีกว่า ก็เลยหันหน้ามาประจันบานกับน้อง ผลัดกันรุกผลัดกันรับต่อยหนักจริงๆ ที่สำคัญน้องน้ำหลากมากมาย  จนผมต้องขอเวลานอกไปล้างหน้าที่เปียกโชคไปหมด …. แล้วน้องก็จัดการผมต่อจนผมต้องปลดปล่อยออกมา .....” 
panyadecha

“น่าตาน่ารักมาก เป็นสไตล์แบบดารา AV เลยก็ว่าได้ มีเสน่ห์ที่ตาและมุมปากที่ดูเซ็กซี่  วันนั้นน้องใส่ชุดแซกสีครีมแบบรัดรูป ดูจากรูปร่างภายนอกแล้วไม่ต้องพูดถึงเลยครับ ยอดเยี่ยมเอามากๆ เด่นเป็นสง่าในหน้าอกหน้าทนแบบพอดีคำประเมินด้วยสายตาเบื้องต้นประมาณ (34) เอวคอดสะโพกผาย Wowwwwwwww เห็นแล้วรู้สึกตื่นเต้นจัง.......
เสร็จไปยกแรกพากันไปล้างตัว  แล้วกลับมานอนคุยกันซักพัก น้องเริ่มบิ้วไปบิ้วมาจนน้องชายตื่น ไม่นานก็มีรอบสองอีกจนได้ คราวนี้เล่นซะหมดแรงแบบยกกำลังสองเลยทีเดียว  อาบน้ำชำระล้างร่างกายอีกครั้ง เดินลงมาจากห้องอย่างสบายใจและ Happy สุดๆ”

srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:40:02 PM 27 ธันวาคม 2015 »

♥น้องยากิ♥

ใหม่ใสๆ เด็กน้อย สูง163 หนัก44

พริตตี้สาวน้อยเชียร์เบียร์เทิร์นโปรมาเฉพาะกิจ!!!!

จัดให้ตามใจไม่มีขัด ติดใจกันเป็นแถว

ย้อนอดีตหน่อยการบ้านค้างส่งวันนั้นกะว่าจะไปหาใครเนี่ยแหละ จำไม่ได้ละ แต่เผอิญว่า น้องกลับไปก่อน เมื่อเป้าหมายกลับไปแล้วเราก็กะว่าจะกลับละคุณๆ เคยมั๊ยว่า จะคนนี้ๆ อะถ้าไม่อยู่กลับดีกว่า แต่อยู่เค้าเตอร์พักเดียวน้องยากิไม่รู้ว่ามีพรายกระซิบหรืออย่างไร น้องวิ่งพุ่งมากอดทันที เอิ่ม โอเคจัดไป พอมาถึงห้องเลยถามว่ารู้ได้ไงว่ามาน้องยากิเลยบอกว่า pr ไปบอกก็เลยออกมาหา เผื่อพี่ใจอ่อน ไม่เจอนานแล้ว อยากเจอ ถ้างั้นพี่มาแล้วไปอาบน้ำกันดีกว่า เข้ามาในห้องน้ำ น้องก็บริการทุกระดับประทับใจนะครับ เริ่มตั้งแต่ระดับบน ระดับกลาง แล้วก็ระดับล่าง แฮ่ๆผมหมายถึงอาบน้ำ ล้างเนื้อล้างตัวน่ะครับเชื่อผมเถอะพอออกมาข้างนอกก็ให้น้องยากินวดอีกซักหน่อย เนื่องจากว่าเธอเคยเรียนนวดมา น้ำหนักมือเธอใช้ได้แน่นอน ไม่ได้ๆ เดี๋ยวหลับ มาออกกำลังกายกันดีกว่า อ้าว พลิกตัวไม่ทันไรเธอจู่โจมผมซะแล้ว ทั้งปากเธอที่นุ่มนิ่ม มือเธอที่ไม่หยุดยั้งบางทีเราก็อยากปล่อยให้เธอจัดการอย่างเดียว แต่ไม่ได้หรอก มันเป็นกิจกรรมที่เราต้องช่วยกันให้ถึงฝั่ง ดังนั้นในเมื่อเธอทำสิ่งดีๆให้ ผมก็ตอบแทนอย่างไม่ยิ่งหย่อนกว่ากัน หลังจากเรานั้นเราก็ปล่อยมันเป็นไปตามที่มันควรจะเป็น  ให้สมกับที่ไม่ได้เจอกันมานาน.... -.,-”   
d2t

เป็นครั้งที่2แล้วนะครับที่ได้กลับมาเยือนที่แห่งนี้ วันนี้ก็เป็นอีกตามเคยที่ผมจะไม่จองใดๆมาเจอเอาดาบหน้านี่แหละ เลือกยากครับ คนนั้นก็มีการบ้านที่การันตีในคุณภาพอีกคนก็ใหม่ๆใสๆเลยเลือกน้อง ยากิคนที่มาแนะนำคนแรกก็พอได้อ่านผลงานผ่านตาบ้างก็น่าจะโอเค และที่สำคัญคือ น้องเขาดูยิ้มจริงใจดีมากพอเลือกแล้วก็จ่ายกันก่อน PR.ใจดีมอบส่วนลดจากการบ้านคราวที่แล้วเยอะจริงๆครับ คุ้มมากๆสำหรับราคานี้ก็นี่แหละหลังจากกลับมาถึงบ้านผมเลยต้องปั่นการบ้านเพื่อส่วนลดครั้งต่อไปน้องพาเดินไปห้องใหญ่ ที่มีห้องน้ำในตัว น้องเป็นคนชวนคุยสนุกนะครับ ผมเองก็พูดไม่เก่งแต่ก็ยังเพลิดเพลินได้ เราถอดเสื้อผ้าอาบน้ำกัน หุ่นน้องยากิเป็นคนอมครับรูปร่างจะเล็กๆหน่อย หน้าอกก็พอดีมือ น้องก็ล้างได้สะอาดดีครับมีขอก้มลงไปชักทำความสะอาดให้เริ่มเสียวหน่อยๆด้วยตัดมาที่เตียงเลยดีกว่าผมนอนคว่ำและน้องนวดนวดไปคุยกันไปน้ำหนักมือกำลังดีผมขอแบบใส่เจลโลชั่นด้วยน้องก็นวดแบบแนบทั้งตัวได้อย่างดีครับ น้ำหนักมือและตัวก็กำลังดีมีห่วงว่าเราจะหนักก็ถามไถ่เป็นระยะดีไหมคะหนักไปไหมคะ ผมโอเคชอบครับ   และเมื่อเราต้องหันหน้ามาเจอกันน้องยากิเปลี่ยนเข้าสู่โหมดเซ็กซี่ เร่าร้อนขึ้นมาเลยทีเดียว การนวดบอดี้เสียวมากเอาจู๋ถูนมลิ้นโลมเลียตั้งกะคอมายันนม เสียวดีมากพอของผมแข็งเต็มทีเราก็ผลัดกันทำเป็นพัลวันน้องยากิบอกว่าปกติชอบที่จะเป็นฝ่ายคุมเกมส์ แต่เธอก็มีผลัดให้ผมได้บุกบ้าง เวลาเป็นฝ่ายรับน้องเขาก็ร้องครวญครางได้อารมณ์ครับ น้องยากิบอกว่าเสร็จหลายทีแล้ว ผมก็หอมน้องเขาไปทั่วน้องเขาก็หอมคืน จุ๊บปากเล็กน้อย เราลุยกันจนจะหมดเวลา วันนี้ผมเสร็จช้า แต่น้องยากิก็จัดให้จนผมเสร็จเต็มตัวคาหน้าอกน้องทีเดียว  รูปร่าง 7   หน้าตา 7   ลีลา  8   gf 10  ก็ถือว่าประทับใจดีครับ คุยสนุกเป็นกันเอง เคล็ดลับไม่หล่นกับน้องยากิ เมื่อคุณยอมให้น้องคุมเกมส์เองเธอจะยอมให้คุณได้คุมบ้างเมื่อนั้นคุณจะได้สนุก-.,-”   
rbgarcia

มาวันก่อน วันที่ฝนถล่มกรุงเทพผมเลยขับรถฝ่าฝนไป lovely บรรยากาศอย่างนี้ ช่างน่านอนเหลือเกิน พอมาถึง ก็ลังเลอยู่แป๊บนึงเออ เราเมื่อยนี่หว่า มานวดละกัน เนื่องจากเคยมาเทรนงานน้องอยู่เมื่อตอนมาทำแรกๆตอนนั้นงานน้องจะหวานๆแต่ดีที่น้องนวดได้ สัดส่วน หุ่นทรง ดี ขนาดกลางน้องต้อนรับขับสู้ดีเมื่อเดินขึ้นห้องน้องก็ทักว่าแหม ไม่ได้ขึ้นกันนานเลยนะคะ ว่าแต่พี่มาบ่อยเหรอคะผมก็ตอบไปว่าไม่บ่อยหรอก นานๆมาถี่ เอ้ย มาทีระหว่างนั้นก็ถอดเสื้อผ้าให้น้องบีบนวด ไปตามฝีมือสักพักก็ชวนน้องไปอาบน้ำ ซึ่งคราวนี้ น้องยากิมีบอดี้เล็กๆ ในห้องน้ำ เออ มันดีอะ พอออกมาก็นวดกันต่ออีกแป๊บเดียวไม่ไหวไหวแล้ววุ้ยจับน้องมากอด นัวเนียไป มีเสียงคราง เล็กๆ มาพอให้ชื่นใจ เอาแล้วๆ จับน้องพลิก มาพี่นัวเอง เอ้ย นวดเอง ชิมนมแคลเซี่ยม ไซร้ไปมาหลังจากนั้นเราก็เห็นพ้องต้องกันว่า ไม่ควรจะมีใครได้เปรียบ เสียเปรียบเราควรต้องช่วยกัน ให้ถึงฝั่งฝัน บทเข้าพระเข้านาง ก็มีการแคสกันไปหลาย แอคติ้ง จนท้ายที่สุด ก็จบการแข่งขันด้วย สกอร์ 2:1 เป็นอันว่าหลับสบายกันทั้งคู่ น้องยากิก็หน้าตาผ่องใสเลยทีเดียว-.,-”   
d2t

เย็นย่ำค่ำวันศุกร์ ไม่มีอะไรทำก็ดิ่งไป lovely spa ที่ประจำ มีน้องๆอยู่หลายคนวันนี้เน้นนวด พีอาร์แนะนำน้องยากิ ก็จัดไป ขึ้นห้องถอดเสื้อผ้าอาบน้ำตามปกติรูปร่างกระทัดรัด คู่หน้าขนาดพองาม อาบน้ำมีเสียวเล็กน้อย เข้าห้องมานวดกันนอนคว่ำนวดไทยก่อนแล้วลงน้ำมัน เริ่มบอดี้ คู่หน้าถูตังแต่ก้นจนถึงหัวไหล่ลมหายใจลดต้นคอมีเสียงครางเบาๆ พลิกกลับมาด้านหน้าน้องเริ่มบิ้ว ชิวหาพาเพลินน้องถามว่าพี่ต้องการอะไรพิเศษมั้ย ก็แล้วแต่น้องเลย แล้วน้องก็เริ่มร้องเพลงเราก็ขยับตามจังหวะของน้องจนก้นลอยตาม ปล่อยไว้ไม้ได้พี่ทำบ้าง ขอสำรวจช่วงล่างหน่อยสวยดี ปิดสนิท จัดไปหลายกระบบวนท่า สุดท้ายให้น้องหนีบไว้แล้วบดไปจนเสร็จอาบน้ำล้างตัว น้องใจดีกลับมานวดให้ต่อจนหมดเวลา กลับบ้านตัวเบาเลย-.,-”   
saw001

เสร็จจาก Funky ไม่รู้อารมณ์ไหน แวะส่งการบ้านแล้ว เลยมาร้านนี้จนได้ มาถึง พร้อมกับพี่อีกคน เดินเข้าไป เจอพีอาร์สาวสวย ที่ไม่เคยเจอนาน แล้ว ทักทายกินน้ำสักพักเสร็จก็ "พี่ขึ้นน้องใหม่หน่อยเพิ่งมาทำ"ขัดเสียไม่ได้ คอร์ส 1600 อื้มขึ้นก็ขึ้นครับน้อง ถามเรื่องกินน้ำอะไรเสร็จ สักผักก็เรียก เสร็จแล้วค่ะพี่พากันเดินขึ้น ห้องเล็กประจำ เข้าห้องน้องยกมือไหว้บอกว่า พี่ค่ะ พี่คนที่สอง แนะนำหนูด้วยนะค่ะก็เท่าที่คิดว่ามันดี ไม่ได้พระเอกหรือนางเอก สั่งให้ทำอะไรก็ทำหมด แล้วก็เหลือกันตัวเปล่า ๆ พากันเดินเข้าห้องน้ำอาบน้ำก็ค่อย ๆ บอกทีละนิดที่ละหน่อยน้องก็ทำตามอย่างว่างัยอาบน้ำเสร็จน้องเช็ดตัว บ้วนปาก เรียบร้อยก็เดินเข้าห้อง ขั้นตอนต่อไป นอนคว่ำแล้วก็นวดด้านหลัง น้ำหนักมือ และข้อมือถือว่าดีใช้ได้ครับ ผ่อนคลายระดับนึงครับ สักพักก็หันหน้าชนกัน ที่นี่ได้เห็นชัดขึ้นพร้อมกับคำพูดที่น้องพูดแล้วน่ารักไปอีกแบบ พี่ค่ะหนูขอโทษนะใหม่จริงๆ ติด ๆ ขัดไปบ้างนะค่ะแล้วก็ได้เวลา ละเลงเจทใส่ มือแล้วก็นวดด้านหน้า สัมผัส ตรงจุดเลยบอกให้ลองใช้ลิ้นทั่วตัว น้องยังเขิน ๆ เลยจับนอนลงแล้วก็ ไซร์สิครับจะอยู่รออะไร มีมือจับ กอดรัด ตอบสนองตามแรงลิ้นไล่ลองต่ำน้องอาย ๆ เลยได้แค่สะดือ จากนั้นก็ผลัดกันรุกรับ จนน้องบอกว่า หนูเอาซีดีมา จับใส่แล้วก็จัดการ สไลด์ด้วยรีมฝีปากซะงั้น  เกร็งกันไปสุด ๆ จนมิไหวพ่ายไป 1 ครั้งเช็ดทำความสะอาดแล้วก็นอนพักนิดหน่อยก่อนเดินเข้าห้องน้ำ ล้างทำความสะดากเหมือนสะเต็ปแรกใส่เสื้อผ้ากลับบ้านถนอมน้อง ราคากับเนื้อตัวเหมาะนมกันครับ น่าสนับสนุนอีกคน -.,-”   
โซลูม@น

การบ้านฉบับนี้ผมมีประสบการณ์ดีๆจาก Lovely spa มาแชร์ให้สมาชิกทุกท่านได้รับรู้กัน  วันนี้ผมขอนำเสนอ น้องยากิ เป็นน้องใหม่ซึ่งเริ่มมาทำงานฟิวนวดกระปู๋ได้ไม่เกินเดือนครับ  และเป็นครั้งแรกเลยครับที่ผมเลือกขึ้นงานกับน้องใหม่ๆ พอดีสอบถามแล้ว  PR ให้ข้อมูลว่า น้องยังใหม่มากครับ ผ่านลูกค้ามายังไม่ถึง 15 คนเลย อยากให้มาช่วยดูแลแนะนำหน่อย เคยเปรยไว้กับผมครั้งนึงตอนขึ้นงานครั้งที่แล้ว  พอดีก่อนหน้านั้นไม่ค่อยว่างอ่ะครับ ก็เลยยังไม่ได้เข้าไปที่ร้าน จนมาถึงวันนี้.......  เป็นวันอาทิตย์ช่วงกลางๆเดือนเมษายนอ่ะครับ พอดีว่างๆสบายๆกับวันหยุด ก็เลยไม่ได้ไปไหนพลันคิดถึง  Lovely spa ก็เลยเข้าไปครับ ถึงที่ร้านประมาณบ่ายสามโมงเศษ วันนั้นมีน้องอยู่ไม่เยอะอ่ะครับประมาณ 5 – 6  คน  ที่จำได้ก็มี  น้องยินเยา  น้องวีวี่  น้องมีนา  น้องอิงลิช  น้องเลมอน และก็น้องใหม่อีกคน  คือ  น้องยากิ  ผมไม่ได้มีเป้าหมายแน่นอนอ่ะครับในตอนแรก  น้องๆทุกคนมีคุณภาพครับ งานบริการก็ดีแตกต่างกันไป  แต่ก็ปสะดุดตาครับกับน้องยากิ  น้องดูเรียบร้อย  ดูน่ารัก  ดูรูปร่างแล้วก็สมส่วนครับ  ดูเป็นตัวของตัวเอง  เป็นสไตล์ที่ออกแนวกุลสตรีไทยเลยครับ  ผมตัดสินใจเลือกน้องครับ   PR ก็หาน้ำเย็นมาบริการ ผมจิบน้ำได้ซักประมาณ  5  นาที ก็บอกว่า “พี่ขึ้นเลยก็ได้ค่ะ น้องยากิพร้อมแล้ว”   อธิบายก่อนนะครับว่า วันนี้น้องใส่เสื้อสีอ่อนๆรัดรูป กางเกงขาสั้น น้องแต่งตัวได้น่ารักมากครับ เห็นด้วยตาเปล่าแบบชัดๆใกล้ๆแล้ว สำหรับผมสแกนในเบื้องต้นว่า น้องเป็นคนหน้าสวยและน่ารัก ใบหน้าเป็นรูปไข่  ผิวขาวพอสมควร รวบผมเก็บได้สวยครับ  น้องมีเสน่ห์ดึงดูดที่ บุคลิกภาพของน้องเอง ดูเรียบร้อยจริงใจ  ไฟหน้าดูแล้วก็น่าจะพอมีครับ ช่วงสะโพกโค้งงอนแบบพองาม ช่วงเรียวขาก็ดูโอเคครับ  สำหรับผมดูสมส่วนไปทุกอย่างเลยน้องยากิคนนี้   แล้วผมก็เดินตามน้องขึ้นไปที่ห้อง  น้องพูดจาดีครับ น้ำเสียงแบบว่าออกจริงจังนิดนึง พูดเพราะดูมีเสน่ห์ไปอีกแบบ แต่ก็ดูจริงใจครับ   พูดคุยกันพองาม  พอมาถึงที่ห้อง น้องก็บอกผมว่า “ รู้สึกดีใจค่ะที่พี่เลือกหนู  จะพยายามตั้งใจให้เต็มที่  ถ้ามีอะไรที่แนะนำได้ บอกได้ สอนได้เต็มที่เลยนะค่ะพี่ เพราะหนูยังใหม่มากค่ะกับงาน”  ผมได้ยินแล้วก็ดีใจครับที่ดูน้องจะเต็มที่แน่นอน อย่างที่บอกผมไม่เคยขึ้นน้องใหม่เลยครับ  นี่เป็นครั้งแรก ผมก็พยายามบอกน้องว่า  ทำให้เต็มที่  ทำให้เป็นสไตล์ของตัวเอง ไม่ต้องกังวล ปล่อยไปตามอารมณ์ให้เต็มที่  ซึ่งผมก็มีความมั่นใจเลยครับว่า  งานนี้ผมไม่ผิดหวังแน่นอน  จากนั้นน้องก็จัดการถอดเสื้อ...ถอดเสื้อใน...ถอดกางเกงขาสั้น...ถอดกางเกงตัวน้อย...จนเปลือยเปล่าทั้งร่างกาย ดูน้องยังเขินๆอายๆครับเวลาที่ที่ผมชำเลืองมอง  แต่ก็อมยิ้มแบบน่ารักเชียว  น้องเป็นอีกหนึ่งคนครับ ที่เนื้อตัวเนียนเอามากๆขาวสะอาดไปทั้งตัว  ท่ามกลางแสงไฟสีส้มอ่อนๆสลัวๆ ก็ยิ่งจะส่งให้ผิวพรรณของน้องดูดีมากๆ   ไฟหน้าของน้องพอมีครับ ไม่เล็กและไม่ใหญ่  มีจุกเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนๆ แบบน่ายิกประดับไว้  จัดว่าเป็นอีกคนที่ซ่อนรูปอยู่เหมือนกัน   ไล่ลงมาอีกในช่วงล่าง สะดือน้องดูเซ็กซี่  ช่วงเอวและก้นจัดว่าดีกว่าที่คิดซ่ะอีก สมส่วนไปซ่ะทั้งหมด  ช่วงเนินสามเหลี่ยมปลูกหญ้าได้สวยทีเดียว ดูดกดำแต่ไม่รกตา ผมรีบเดินตามน้องเข้าไปทันทีเพื่อไปอาบน้ำชำระล้างร่างกาย น้องอาบน้ำให้ผมได้สะอาดมาก ถูทุกส่วนได้สะอาด เป็นเหมือนงานที่ประณีตเลย ในหลายๆจั้งหวะอาจจะดูเกร็งๆไปหน่อยแต่ทุกครั้งที่มาสัมผัสที่น้องชายผม เป็นอันว่าได้ตื่นนอนทุกที ชูชันจนแทบจะพุ่งเหมือนกัน   เกือบเอาตัวไม่รอดครับตั้งแต่ในห้องน้ำ  แต่ก็ข่มใจประคองเอาตัวรอดผ่านไปจนได้ครับ เป็นอันว่างานของน้องก็ผ่านไปแล้วในแบบทดสอบแรก เข้าสู่ในแบบทดสอบที่สอง มาถึงที่เตียง น้องถามผมว่า เอาไงดีพี่  ผมก็แนะนำว่าให้น้องเริ่มต้นจากการนวดแบบผ่อนคลายก่อนแล้วกัน  น้องก็ทำตามที่บอกเลยครับ พูดง่ายทำตามคำแนะนำทุกอย่าง ผมเริ่มต้นด้วยการนอนคว่ำ ละเลงเจลไปทั่วร่างกาย  ค่อยๆใช้มือนิ่มๆนวดไปทั่วๆแบบเบาๆโดยผ่อนคลาย  นวดไปคุยกันไปแบบมีความสุขจริงๆครับ สังเกตจากอากัปกิริยา น้องดูจะตื่นเต้นน้อยลงแล้ว พอน้องใช้มือนวดได้ซักแป๊ป  น้องก็ให้ผมหันหน้าครับ  แล้วก็ถามผมอีกครั้งว่า “มีอะไรแนะนำไหมพี่”  ผมบอกน้องว่า “ไม่มีครับ ให้น้องทำตามใจเลย” เพราะน้องเองก็บอกว่า ทางร้านได้เทรนงานให้น้องแล้ว  พอเข้าใจกันแล้วน้องก็เริ่มเปลี่ยนมาใช้ร่างกายอันเปลือยเปล่านวดบ้าง ทุกครั้งที่ไฟหน้า  จิมิ๊น้องสัมผัสไปที่แผ่นหลังของผม มันเป็นความรู้สึกที่เสียวมากครับ  ถึงขนาดที่ผมต้องเอามือกำหมอนไว้แน่นเลย เสียวจนต้องร้องครางออกมาในลำคออย่างลืมตัว  พอน้องเริ่มบิ๊วได้ที่ น้องให้ผมนอนหงายทันทีครับ ละเลงเจลไปทั่วๆโดยเฉพาะจุดสำคัญตรงนั้น ......น้องค่อยๆใช้ลิ้นสัมผัสไปที่ใบหูของผม ไล่มาที่ซอกคอลงมาถึงหัวนมผมทั้งสองข้าง ในขณะที่มือน้องก็เริ่มปฏิบัติการคลึงซ้าย-ขวา หมุนซ้านหมุนขวา แล้วก็เริ่มชักขึ้นชักลงไปมา เรียกว่าน้องใช้ทุกส่วนของร่างกายได้ครบเครื่องจริงๆในเวลาเดียวกัน อาจจะดูแข็งๆเกร็งๆไปหน่อยแต่ก็โอเคเลยครับ  แสดงว่าทางร้านนั้นคุณภาพจริงๆครับ เทรนมาแบบดีเยี่ยมบวกกับความตั้งใจที่เต็มเปี่ยมของน้อง เรียกว่า ได้เสียวซี๊ดกันเลยล่ะคราวนี้  ส่วนผมเองก็ไม่รอช้า เริ่มบีบเค้นไปที่ไฟหน้าทั้งสอง  ลูบไล้ไล่มาจนถึงจิ๊มิ ตอนนี้หญ้าที่ปลูกเอาไว้สวยๆเริ่มสดชื่นแล้ว ราวกับว่า ผมเป็นคนรดน้ำให้มีชีวิตชีวามากขึ้น  ในขณะที่ผมก็เริ่มสัมผัสไปที่แก้มทั้งสองข้างของน้องในเวลาเดียวกัน  นัวกันอยู่พักใหญ่จนเริ่มได้ที่ น้องเริ่มอารมณ์พาไปครับ เร่งสปีดมากขึ้น  ทั้งคลึง ทั้งหมุน ทั้งชักๆ   ไม่นานผมก็ไม่อาจจะเก็บอารมณ์ไว้ได้ ปลดปล่อยออกมาอย่างเต็มที่จนหมดหลอด พุ่งแบบไม่มีกั๊ก เสียวสะท้านไปทั้งร่างกาย จนต้องนอนพักและก็พากันไปล้างตัว กลับมาที่เตียงอีกที  นอนคุยกันไปซักพักจนเพลินเกือบหมดเวลา น้องดูรีแล็กมากขึ้นครับ น้องบอกว่ารู้สึกดีที่ผมชอบและรู้สึกโล่งที่ทำให้ผมพอใจ   555   จริงๆผมเองก็อยากเสร็จอีกรอบนะครับแต่ก็ไม่เป็นไร  เห็นน้องเหนื่อยๆ เข้าใจความรู้สึกน้องที่ยังใหม่  เอาไว้ครั้งหน้าผมจะกลับมาหาน้องอีก ฝากน้องยากิเอาไว้อีกคนนะครับ น้องน่ารักมากๆ ถึงแม้งานจะยังใหม่แต่ก็ดูเยี่ยมเลยครับ มีอนาคตแน่นอนคนนี้แถมมีความตั้งใจที่เต็มเปี่ยมอีก  เป็นอีกครั้งนึงที่ประทับใจครับ  สมาชิกท่านใดอยากจะสัมผัสในตัวน้อง ก็จองเลยนะครับ ผมสนับสนุนเต็มที่ สุดท้ายนี้ขอขอบคุณ PR ครับที่ให้ข้อมูลต่างๆได้ดีมาก ลาไปก่อน สวัสดีครับ......................... -.,-”   
  srethathorn 

กดดูในไลน์ ก็ยังไม่รู้ว่าจะเลือกใครดีเหตุเริ่มจากดูตัวเปรียบเทียบแล้ว ยังไม่แน่ใจไปๆ มาๆ ก็มาจอดหน้าร้านอีกคราว พอหลังจากดูตัวน้องๆ ครบแล้วก็ได้เวลาเลือกของน้องยากิแล้วกัน น้องยากิก็พาเดินขึ้นห้องมาส่วนคุณพี่ก็เดินนำเข้าห้องแหม เชี่ยวชาญนะคะ สงสัยจะมาบ่อยไม่บ่อยคร้าบบบบบ เมื่อวานก็มา 55  มาถึงก็ยังไม่อะไรมากวันนี้ทำงานมาเมื่อยๆ เนื่องจากน้องเคยฝึกนวดมาก่อนน้ำหนักมือจึงพอมีบ้างก็พอได้สบายๆ สักพักก็ชวนน้องไปอาบน้ำงานในห้องน้ำก็ถือว่ามาตรฐานแอบชิมแคลเซี่ยมไปเล็กน้อยน้องก็ขนาดกะทัดรัดนะครับผมว่าเสน่ห์ของน้องยากิอยู่ที่สายตาครับกับความใจเย็นพอเราออกมาข้างนอกพอนอนให้เธอนวดได้อีกสักพักเธอก็เริ่มทำการชิมผมละ งานบิลท์ก็หวานๆ มีไซร้ แต่ว่าไม่ได้แนวดุเดือดนะครับ ระหว่างที่เธอชิมผมลิ้นของเธอก็โลมเลียไปตามจุดที่ควรไป จากบนลงล่างช่วงเวลาตอนนี้เหมือนยาวนานเพราะว่าเธอผลัดชิมทั้งสองฝั่งสักพักก็โลหด cd เตรียมฟังเพลงน้องก็ทำการร้องเพลงไป  เพลงที่ร้องก็เป็นเพลงช้า แต่ดูดดื่มไม่นานนัก ผมก็มีความสุขในชั่วระยะเวลา 1 หม้อข้าวเดือดสรุป: งานน้อง เป็นสไตล์ หวานๆ เรื่อยๆ ใจเย็น อาจจะต้องปั้นกันอีกนิด บางจังหวะอาจจะมีเกร็งบ้าง แต่ความตั้งใจมาเกินร้อย -.,-”   
D2T

Moderator
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:41:44 PM 27 ธันวาคม 2015 »

♥ น้องข้าวปั้น ♥

สาวพริตตีเอ็มซีตามบูทใหญ่ๆ

สไตล์นางแบบ น่ารักจิ้มลิ้ม

ฟิลน่าค้นหา บอดี้ด้วยอกอึ๋มๆสุดเสียว

"เมื่อวันก่อนไปใช้บริการมา รู้สึกติดอกติดใจกับการบริการของน้องข้าวปั้นที่เป็นกันเองแบบสุด ประหนึ่งเป็นทั้งเพื่อนและแฟนในเวลาเดียวกัน ยิ่งตอนอาบน้ำนี่แทบจะทะลักออกมาเลยก็ว่าได้ ถ้าอดทนไม่ไหวละก็เสร็จแน่ๆ เล่นโอบเอวมาจากด้านหลังแล้วใส่แบบเต็มสตรีม นมก็ถูมือก็สาว ยาวสิครับงานนี้ พอมาต่อที่เตียงเรียกได้ว่าความเสียวไม่มีขาดตอน น้องข้าวปั้นยังทำหน้าที่ได้ดี ทั้งนวดทั้งบิ้ว ไม่นานผมก็แพ้แตกไป ซ้ำอีกแน่ๆ ครับ คิดว่ายิ่งซ้ำยิ่งมีทีเด็ดกว่านี้แน่นอน”
bpoom 

"ปกติเวลาไปที่ร้าน lovely spa ก้อจะเจอน้องๆ น่ารักมากมายอยู่แล้ว แต่ต้องมาสะดุดกับเธอคนนี้ น้องข้าวปั้น (อาจจะเป็นสเปคของแต่ละคนนะคับ)น้องข้าวปั้น เป็นคนที่ทำให้ผมมองได้แบบไม่มีเบื่อ ด้วยหน้าตาที่น่ารัก ขาว สูง หุ่นเพรียว  ขนาดรูปลักษณ์ภายนอกยังทำให้ผมเคลิ้มขนาดนี้ ยิ่งได้รับการดูแลแบบเสมือนคนพิเศษ ยิ่งทำให้ฟินขึ้นไปอีก น้องข้าวปั้นมีดีทั้งรูปร่างหน้าตา และลีลาท่าทาง ผมรับรองว่าคุณจะต้องติดใจกับความตั้งใจของน้องข้าวปั้นแน่นอนครับ”
bpoom 

"หัดเขียนการบ้านครั้งแรกครับ มีอะไรแนะนำได้ครับการบ้านค้างส่งนานมาก ครั้งล่าสุดที่ได้ไปร้านนี้ครับ นานๆ ผมจะเที่ยวที ชอบร้านนี้ตรง Pr น่ารักพูดคุยสนุกสนาน น้องๆที่นี้ก็บริการดีครับกลับจากทำงานต่างจังหวัด มาถึง กทม ตอนตี2 อารมยังไม่อยากนอน อยากหาที่นวดพักผ่อนคุยกับน้องๆให้หายคิดถึง กทม สะหน่อย แล้วก็ไปสะดุดตรงน้องข้าวปั้น เห็นในบอร์ดมีคนเขียนการบ้านให้เยอะมาก เลยอยากไปลองดูสักครั้ง ก็เดินทางไปที่ร้านเลยครับ(ร้านอยู่ใกล้ที่พักเดินทาง15 นาทีถึง^^) ไปถึงร้านPrก็พูดคุยต้อนรับอย่างดีครับ เรียกน้องข้าวปั้นมาให้ เจอน้องครั้งแรกน้องน่ารักครับ ยิ้มให้ แล้วก็ชำระค่าบริการครับ สั่งน้ำเดินตามน้องขึ้นไปที่ห้อง มาถึงห้องน้องก็ชวนคุยถามชื่อแนะนำตัวกันนิดหน่อย แล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำครับ น้องอาบน้ำสะอาดดีเลยครับ อาบไปก็พูดคุยกันไป น้องเป็นคนคุยสนุกเฮฮา ครับ ผมก็แนวๆ เฮฮาอยู่แล้วด้วย คุยกันไปขำกันไปครับ อาบน้ำเสร็จมาที่เตียงครับ น้องก็ให้นอนคว่ำ น้องนวดจัดการให้ครับ สบายตัวมาก น้องจะคอยถามว่าเจ็บไหม น้องเห็นผมตัวเล็กคงคิดว่าน้องมือหนัก จิงๆน้องมือเบามากครับ ถ้าเทียบกับนวดแผนไทย ผมนวดแผนไทยบ่อย ผมบอกน้องเต็มที่เลย พอนวดเสร็จน้องก็บอกให้นอนหงายครับ น้องก็จัดมาเต็มเลยครับ ทั้งลิ้นทั้งมือ ทั้งบอดี้มาครบ ผมนี้เสียวทั้งตัวเลยครับ พอบอดี้อยู่พักนึงน้องก็ใช้ท่าไม้ตายครับ ใบตองห่อกล้วย ผมนี้ทนไม่ไหวแพ้เสร็จไปเรียบร้อย ยังไม่ทันได้ตั้งตัวเลย นอนพักอยู่สักพักผมก็ลุกไปอาบน้ำ น้องก็ตามมาอาบน้ำให้ อาบน้ำเสร็จเวลายังเหลืออีกหน่อยก็นั่งคุยกับน้องเฮฮากันไป คุยกันหัวเราะกันอยู่ตลอด หมดเวลาก็ลงมา น้องก็ลงมาส่งยิ้มให้ น้องข้าวปั้นเป็นอีกความประทับใจกับร้านนี้ครับ  ”
forwhat 

"วันนี้เครียดๆ จากงานครับ เลยเบื่อๆ นอยด์ๆ กลับบ้านดีกว่า แต่ระหว่างทางกลับบ้าน มันเป็นทางผ่านร้าน lovely spa พอดี เลยจัดการโทรไปจองน้องข้าวปั้นกับทาง pr นัทผู้น่ารักใจดีอีกเช่นเคย พอผมไปถึง pr นัทหาน้ำเย็นๆ มาให้ดื่มชื่นใจ นั่งรอสักแป๊บ น้องข้าวปั้น ก้อโผล่จากหลังม่าน ใช้เสียงหวานๆมาเรียกให้ขึ้นห้อง ผมนี่ขึ้นเลยครับ...ไม่รอช้าด้วยความที่เคยเจอกันมาก่อน พอถึงห้องก้อไม่พูดพร่ำทำเพลง บรรเลงเพลงอาบน้ำสุดเสียวทันที อาบน้ำไปด้วย บอดี้ไปด้วย มันฟินจริงๆพออาบเสร็จก้อมาต่อที่เตียง น้องข้าวปั้นให้นอนคว่ำ แล้วเริ่มลงเจลนวดตัว ลูบไล้ไปเรื่อยๆ น้ำหนักมือกำลังดี สบายตัวไป  หลังจากนั้นก้อพลิกหน้า น้องข้าวปั้นเริ่มบรรเลงลูกไซร้สุดเสียว ไซร้ทั้งตัว มือก้อซุกซนสาวไปเรื่อย ผมก้อมือไม่นิ่ง จับนู้นนี่ไปด้วย พร้อมกับมีเสียงครางเบาๆ ปลุกอารมณ์ สักพักไม่ไหวครับ แพ้แตกคามือไปเลยสุดยอดนางฟ้าแห่ง lovely spa ตีองเธอคนนี้ น้องข้าวปั้นครับ”
bpoom 

"วันนี้มาแนวสรุปกระบวนท่าเสียวของน้องข้าวปั้นแล้วกันนะครับ รายละเอียดเรื่องรูปร่างหน้าตา นิสัยใจคอ ผ่านหมดอยู่แล้วครับเริ่มด้วย
1] การบอดี้อาบน้ำ ที่เอานมมาถูทั้งหน้าทั้งหลัง ตัวก้อบอดี้ไป มือก้อสาวไป  แต่ผมการันตีได้ว่า ถ้าได้อาบน้ำกับน้องข้าวปั้น คุณจะสะอาดไปอีก 3 วัน
2] การบอดี้ การบอดี้ ที่ทำได้อย่างสุดเสียว นั้นคือ เอาตัวไถลบนตัวเรา ปล่อยให้น้องชายเราได้สัมผัสกับอะไรบ้างอย่าง ชนิดที่เกือบจะเป็นจริง แค่นี้ก้อเสียวน้ำจะแตกแระคับ
3] การนวด นวดตัวที่ว่าหายเมื่อนแล้ว เจอนวดน้องชายเข้าไป เสียวจนทนไม่ไหวเลยทีเดียว เพราะ มีทั้งขัดจรวดทั้งในแนวราบและแนวดิ่ง รวมถึงการกดจุดเสียวตรงด้านหลังพร้อมกัน ไม่เสร็จท่านี้ ก้อไม่รู้จะเสร็จท่าไหนล่ะคับ
3 กระบวนท่าไม้ตายของน้องข้าวปั้นที่ได้ลองแล้ว ติดใจแน่นอนคับ...ฟันธง”

bpoom 

"เปิดดู timeline ใน line ของ lovely spa ในแต่ละวัน น้องๆ เยอะมาก หมุนเวียนกันมาไม่ขาดสาย แต่แค่ดูรูป บางทีก้อไม่เท่าสัมผัสของจริง จึงจัดการโทรไปที่ lovely spa เพื่อจับจองน้องข้าวปั้น ที่รูปดูเซ็กซี่มาก พอถึงร้าน ก้อเจอ pr นัท คอยต้อนรับขับสู้อย่างดีเหมือนเคย ผมก้อรอน้องจัดเตรียมของแป๊บนึง สักพักน้องก้อโผล่หน้ามาเรียก โอ้....สวยขนาดนี้ นางฟ้าชัดๆผมนี่ขึ้นเลยครับ....ขึ้นห้อง เดินตามน้องข้าวปั้นไปจนถึงห้อง หลังจากสนทนาอย่างเป็นกันเองสักพัก เราก้อไปอาบน้ำกัน น้องอาบได้เสียวมาก และสะอาดมากด้วย ถูทุกซอกทุกมุมของร่างกาย แล้วก้อมาแกล้งเน้นถูน้องชาย จนผมบอกว่าพอเถอะ เดี๋ยวเเตกก่อนเวลาอันควร ....พออาบน้ำเสร็จ น้องก้อนวดหลังให้ ทั้งน้ำหนักตัว และน้ำหนักมือ มันพอเหมาะมาก นวดจนผมแทบจะเคลิ้มหลับไป แต่พอน้องข้าวปั้นบอกให้หันหน้า น้องชายก้อเริ่มตื่นทันที น้องข้าวปั้นเริ่มลงเจล ละเลงไปทั่วร่างกายและน้องชาย เน้นๆ ถูๆ ขัดๆ รูดๆ มันเสียวไปหมดทั้งตัว จนทนไม่ไหว แพ้แตกน้ำกระจาย...ฟินครับ แนะนำ lovely spa และน้องข้าวปั้นนะครับ รับรองไม่มีผิดหวังครับ”
bpoom 

"ช่วงนี้ว่าง หรือ คิดถึง lovely spa กันแน่ ไปทีไร มีสาวสวยให้ดู กระชุ่มกระชวยหัวใจตลอด แต่เป้าหมายของผมวันนี้คือน้องข้าวปั้น ครับรีบโทรไปจองตั่งแต่เนิ่นๆ เพราะกลัวโดนลักพาตัวไป ปรากฎว่า น้องว่าง เลยจับจองซะเลยนี่ไม่ใช่ครั้งแรกที่ผมกับน้องเจอกัน นั้นทำให้น้องจำผมได้เป็นอย่างดี และด้วยความที่จำได้ ทำให้ภาพเก่าๆ ที่เร่าร้อน มันย้อนคืนมา... รับประกันได้ครับ ว่าคนนี้ งานดีจริงๆตั้งแต่ต้อนรับ อาบน้ำ ยันนวดตัว ผมรับรองว่า ถ้าใครได้ใช้บริการ น้องข้าวปั้นคนนี้ ติดอกติดใจเหมือนผมแน่นนอนครับ
สรุป
หน้าตา  สวยมาก 10
รูปร่าง  ผอมเพรียว เซ็กซี่ 10
บริการ  สุดเสียว การันตีได้เลย อยู่ด้วยแล้วเหมือนแฟน 10”

bpoom 

"lovely spa ชื่อนี้เชื่อถือได้ เพราะนอกจาก การต้อนรับที่เป็นกันเองของ pr แล้ว ยังมีความน่ารักของน้องๆ แต่ละคนอีกด้วย น้องแต่ละคนจะมี character ที่ต่างกันครับ ขึ้นอยู่กับว่าลูกค้าชอบแบบไหนแต่โดยส่วนตัวผม ผมได้เจอเพชรเม็ดงามเข้าอย่างจัง นั่นคือ น้องข้าวปั้น ทั้งหน้าตาน่ารัก รูปร่างสูงเพรียว หุ่นดี เสียงออดอ้อน ลีลาจัดจ้าน เรียกได้ว่า เสียวตั้งแต่ห้องน้ำยันบนเตียง รู้สึกเหมือนได้อยู่กับแฟนตลอดเวลาที่อยู่กับน้องข้าวปั้น คนนี้ผมให้ 10 เต็ม 10 ทุกข้อเลยครับลองดูนะครับ น้องข้าวปั้นจะไม่ทำให้คุณผิดหวังแน่นอน”
bpoom 

"ไม่แน่ใจว่า รอบนี้เป็นรอบที่เท่าไหร่ แต่ยังไงก้อยังใจเดียวไม่เปลี่ยนแปลง ตัดสินใจโทรจองน้องข้าวปั้น เจอ pr นัท สุดน่ารักคนเดิม จัดการจองให้เสร็จสรรพ พอไปถึง น้องข้าวปั้นคนสวย กอมาต้อนรับอย่างดีเหมือนเดิม ความเขินอายหายไป กลายเป็นคนคุ้นหน้าคุ้นตา พอขึ้นถึงห้องด้อจัดการถอดกันเลย ถอดหมดไม่เหลือแม้แต่ชิ้นเดียว เลยพากันไปอาบน้ำ ทีเด็ดของน้องข้าวปั้น คือการอาบน้ำไปด้วย นัวไปด้วยทั้งหน้าทั้งหลัง เสียวใจจะขาด ต้องรีบตัดบท มาต่อที่เตียง รอบนี้น้องบอก จะจัดเต็มให้กว่ารอบที่แล้ว แล้วก้อจัดบอดี้บนล่าง หน้าหลัง นั่งคร่อม เอาสาหร่ายอันน้อยนิดมาห่อ สุดท้ายแพ้แตก ชนิดที่เร็วแรงทะลุนรกจริงๆสรุป งานดีไม่มีตกหล่น หน้าตาน่ารัก รูปร่างเซ็กซี่ เฟรนลี่เหมือนอยู่กับแฟน เต็มสิบ”
bpoom 

"  ช่วงนี้ว่าง หรือ คิดถึง lovely spa กันแน่ ไปทีไร มีสาวสวยให้ดู กระชุ่มกระชวยหัวใจตลอด แต่เป้าหมายของผมวันนี้คือน้องข้าวปั้น ครับรีบโทรไปจองตั่งแต่เนิ่นๆ เพราะกลัวโดนลักพาตัวไป ปรากฎว่า น้องว่าง เลยจับจองซะเลยนี่ไม่ใช่ครั้งแรกที่ผมกับน้องเจอกัน นั้นทำให้น้องจำผมได้เป็นอย่างดี และด้วยความที่จำได้ ทำให้ภาพเก่าๆ ที่เร่าร้อน มันย้อนคืนมา... รับประกันได้ครับ ว่าคนนี้ งานดีจริงๆตั้งแต่ต้อนรับ อาบน้ำ ยันนวดตัว ผมรับรองว่า ถ้าใครได้ใช้บริการ น้องข้าวปั้นคนนี้ ติดอกติดใจเหมือนผมแน่นนอนครับสรุปหน้าตา  สวยมาก 10รูปร่าง  ผอมเพรียว เซ็กซี่ 10บริการ  สุดเสียว การันตีได้เลย อยู่ด้วยแล้วเหมือนแฟน 10”
bpoom 

"Lovely spa ชื้อนี้ที่คุ้นเคย สำหรับผม มาบ่อยแต่ไม่เคยต่อคอร์สสักที เพราะหมดแรงตลอด..555 แต่รอบนี้ ด้วยความที่ไม่ได้เจอน้องข้าวปั้นนาน พอเห็นรูปในเวปแล้วยิ่งคิดถึง เลยบอก pr แหม่ม ขอต่อคอร์สซะเลยพอร้องเจอหน้าก้อมีแซวว่า จะจัดให้อย่างงาม แล้วเราก้อพากันขึ้นไปบนห้อง งานดีเหมือนเดิมครับ อาบน้ำทุกซอกทุกมุม ยิ่งเจอกันหลายครั้ง ยิ่งล้างสะอาดเป็นพิเศษ ผมได้แต่ยืนหลับตาตัวเกร็ง ปล่อยให้น้องอาบให้กลับมาต่อที่เตียง ตามที่บอกว่า ไม่ได้เจอนาน พอจับแป๊บเดียว ผมก้อไปซะแล้ว แพ้ไปหนึ่งยก ไปล้างตัวแล้วกลับมานอนคุยกัน กอดกันเหมือนแฟนเลย คุยไปคุยมาเวลาจะหมด น้องเลยจัดรอบสองให้ แล้วก้อไม่ทำให้ผิดหวัง แตกกระจุยกระจาย หมดแรงนอนแผ่อยู่บนเตียง เสียวสุดๆ จริงๆ กับน้องข้าวปั้น งานดี ไม่มีที่ติครับ”
bpoom 

"วันศุกร์นะครับ ก็ควรจะทำให้มันเป็นวันสุขเพราะทำงานมาทั้งอาทิตย์นี่น่า อยากผ่อนคลายแต่ไม่รู้ไปไหนดี ก้มๆเงยๆ หันซ้ายหันขวา ก็ลำบากใจครับ รถเราก็คันใหญ่ซะมากมายจะพักจะจอดก็ต้องมีที่กว้างขวางซะหน่อยครับ และก้อ...ไม่เป็นเป้าสายตามากนัก เลยเรื่อยๆตามเส้นรามอินทรา-มีนบุรี เลี้ยวหลบมาที่ LOVELY SPA สถานที่ดูดีเหมือนร้านกาแฟแบบคลาสิก บรรยากาศต้อนรับเป็นกันเองไม่รีบร้อน PR ยิ้มหวานเข้ามาทักทายเหมือนสาวข้างบ้าน ให้คำแนะนำด้วยมิตรไมตรีแถมเพลงเบาๆกับน้ำดื่มเย็นๆ จากนั้นก็ค่อยๆมี น้องเดินผ่านมาให้ดูที่ละคน เหมือนประกวดนางงาม โอวววอะไรจะขนาดนั้น ราวกับว่าเป็นราชาท่ามกลางฝูงหงส์ก็ไม่ปาน (อยากได้ทั้งหมดเยยย) เล่นเอาตัดสินใจยากไปเลยซึ่ง PR ก็ไม่ว่าอะไรพร้อมเมื่อไหร่ก็บอกล่ะกัน เอาใจใส่ดีมากสุดๆ ไม่เป็นไรจะดูรูปไปพรางๆ หรือเรียกมาเดินผ่านอีกรอบก็ยังไหว ผมมันคนใจอ่อน และก็อ่อนใจ ก่อนจะยินยอมไปกะใครก็ต้องแน่ใจซะก่อนว่าเขาก็อยากไปกะเรา ก็เลยแพ้ทางขาวเ้ข้าให้เต็มดอก แถมยิ้มหวานทั้ง 2 รอบที่ผ่านมา ก้เลยสะกิด PR ขอคนนี้ได้ป่าวชื่ออารายน่า น้องข้าวปั้นนั่นเอง สูงยาวเข่าดีแบบนี้ ไม่ต้องห่วงล่างพะวงบนแล้ว จัดเต็มคร้าบ ก็จูงมือพากันไปสู่ที่ส่วนตัวแบบโรมานนิดๆ กลิ่นหอมครับทั่วบริเวณเลยไม่เว้นผิวเนื้อตัวดีมากครับ พอเปลี่ยนเสื้อผ้าเตรียมอาบน้ำต้องบอกเลยขาวนวลเนียนเหมือนดูแลมาอย่าง ดี บรรจงอาบน้ำให้ทุกซอกทุกมุมจนเกือบห้ามใจไม่อยู่ อยากมาให้อาบทุกวัน....หุหุ ระหว่างอาบน้ำน้องเขายอกล้อเป็นพิธีแต่น้องผมสิมันจะเอาจริงซะนั่นต้อง รีบประคบประงมให้มันเข้าใจไม่ใช่ครับพี่น้อง มันก็ยังไม่ยอมผมเลยต้องเดินขาโกร่งเข้าห้องไป พอน้องเห็นก็ขำบอกว่าปล่อยมันเถอะพี่ เดี่ยวน้องจัดการเอง เริ่มจากเช็ดตัวให้แห้งครับแล้วก็นวดครับ มันช่างสบายอะไรขนาดนี้ชีวิต ไฟหน้าน้องเขาดีมากครับยังชมพูอยู่เลยแถมนุ่มสู้มือดีมากครับ แล้วน้องเขาก็บอกว่าถ้าเจ็บบอกนะค่า อิอิ...งานนี้คงไม่มีเจ็บล่ะ สิ้น เสียงก็มาเต็มดับเครื่องชนครับ นวดด้วยตัวด้านหน้าด้านหลังเจอแบบนี้ก็สนุกครับเพลินไป ดดยที่ผมไม่รู้ตัวเลยว่าน้องผมไปเกะกระการทำงานของเขาทำอย่างไรก็ไม่หลบ น้องเขาเลยจับจนมันดิ้นไม่หลุดเลย ผมเลยสบายใจเพลินกับการทำงานของน้องต่อไปจนในที่สุดน้องผมทนไม่ไหวร้องไห้ซะ งั่น แหมกำลังเพลินๆอยู่เลย จากนั้นน้องก็ช่วยทำความสะอาดทั้งผมและน้องผมและ เราก็นอนคุยกันเขี่ยกันไปเขี่ยกันมาสักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำซึ่งน้องข้าวปั้นก็ยังทำหน้าที่ได้ดีเหมือนเดิม ซึ่งพออาบน้ำเสร็จน้องก็ตามมาเช็ดตัวให้เรียบร้อยก่อนจะแยกย้ายไปแต่งตัวพอ เสร็จเราก็เดินจูงมือคล้องแขนเหมือนกับคู่รักที่เพิ่งกลับจากฮันนีมูนเดิน ออกมาส่ง โดยสายตาที่บ่งบอกว่าไม่อยากให้ไปเลย แต่งานเลี้ยงต้องมีเลิกลา แน่นอนผมจึงต้องตัดใจ...หุหุ

สรุปงานนี้สุดคุ้มเหลือเงินทอนครับ
หน้าตา 8
รูปร่าง 8
งานบริการ 10”

doraemon2k  

"สวย น่า...มากๆดูเสร็จ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ  คืนนี้สามารถเอาน้องไป มโน ได้เลยนะครับส่วนเรื่อง ฝีมือการอาบน้ำ ล้างจู๋ ล้างตัว ได้สะอาดดีมาก  แถมน้องข้าวปั้นมีทีเด็ด ตรง Body นม กับร่างกาย .............ต้องพ่นน้ำ... ออกมา และยอมรับความพ่ายแพ้+ความความเสียว ด้วยฝีมือของน้องข้าวปั้น ทำให้วันนี้ เรา เสมอกันไป 1-1สำหรับคะแนน การนวดกระปู๋ :
รูปร่าง  หุ่นดีสูง163 CM  นน. 45 Kg     : 9.5/10
หน้าอก กลมกลึง ขนาด 33 นิ้ว จุกเล็กสวย : 9.5/10
หน้าตาน้อง น่ารักมากครับ  จมูกโด่งเดิมๆ    : 9.5/10
ผิวพรรณขาว  นุ่มเนียนมือดีครับ  : 9.5/10
ช่วงล่าง โหนกนูนสวยดีมาก  หญ้าน้อย ครับ      : 9.9 /10
อารมณ์ร่วม GF  ตามใจดีมาก ขออะไร ก็ยอม อิอิ   : 9.9/10
ค่าใช้จ่าย คอร์ส  2.3 พัน +   ทิป  xxxx ครับ
จบการบ้าน แล้วครับ แล้วพบกันใหม่อีกนะครับ

Michael Owen 28 

"เหนื่อย งานรีบเครียงานก่อนสิ้นปี หาที่ Relax เปิดไลน์ เช้คดู ที่  Lovely spa หน่อยดีกว่า เห็นน้องเยอะแยะ แวะเข้าไปดูน้องๆหน่อยดีกว่า  เข้าไปเจอ Pr เป้นกันเอง ซิลๆ เลยครับ ชวนร้อง Karaoke แนะ อิอิ  น้องให้เลือกเยอะแยะเลย วันนี้  สะดุดตา ไปที่ สาวสวยหุ่นดี ขาว สวย  โดน ใจ น้องข้าวปั้น เลย ตกลงปลงใจ น้องคนนี้ และ ถาม Pr นิสนึง งานน้องเป็นไง หวาน ตาม ใจอิอิ  เพิ่งมา ด้วย ของกำลัง สด จัดเลยไม่รอช้าวันนี้ จัดเก๊กฮวยเย็นไปแก้วนึง ซิลเลย ครับท่าน รูปนี้น้องถ่ายครึงตัวเอง ตัว เต็ม ดีกว่าเยอะ ครับ น่ารักครับ  ตัดกลับมาเข้าเรื่องดีกว่าครับ  คุย สักพักนึงแนะนำตัวกานหน่อยตามประสาคนหนุ่งหนิงกันอิอิได้เวลาอาบน้ำครับ ขอบอก ครับ อาบผมสะเอี่ยมอ่องเลย แถม ขัดขี้ไคร่ ให้ด้วย เท่าที่เคยขึ้นมาอาบสะอาดมากจิงๆๆ อาบเสร้จ วิ๊งๆเลย แค่เห็นหุ่น น้อง   น้องชายตัวดีผมก้อลุกขึ้นมาจากการหลับไหล คริๆๆ  ตัดกลับมาที่ห้องรอขึ้นเขียง เอ้ย ขึ้นเตียง ตร๊าบ...... ควำหน้าให้น้องหนวดหน่อย มือ นวดใช่ได้เลย มีน้ำหนักดีครับ และแล้วเธอก้อ ทับผมแผ่นหลังผมสำพัสหน้าอกเธอ ความรู้สึกมันช่าง ฟินมากมาย....ต้องลองครับสักพักพลิกนอนหงาย ด้านหน้าต่อครับ งาน นี้ มีเสียว ครับ สุดๆ งานน้องดีจิงครับ หวาน ตามใจ จับได้ลูบได้ คลำได้  ช่วงล่างน้อง สุดยอดมากครับ  คอนเฟิม และไม่ห่วงตัวมากครับ ต้อนนี้ ไม่รู้ไคร จับไครและ ฟินมาก ..เบย ลองดูครับ สหายทั้งหลาย
หน้าตา   9
งานมัน   10
เนื้อตัว    10
ช่วงล่าง  10

LOVEuto 

"ขาวมากๆสูงโปร่งสไตล์นางแบบเลย ...............รูปร่างผิวพรรณดีเอามากๆ ช่วงแขนช่วงขาเรียว สะดุดตาจริงๆก็ตรงจิ๊มิของน้องนั่นแหละ สวยมากๆเลยทีเดียว มีขนเพียงเล็กน้อยปกคลุมอยู่  ดูแล้วสะอาดสะอ้านมากๆ งามจริงๆ ............ไม่นานนักผมก็ไม่ไหว ขอพ่ายแพ้แบบโดนน๊อคเลย พุ่งแบบชนิดที่ไกลมากๆเยอะจนแทบจะหมดตัวเลย หลังจากนั้นพากันไปอาบน้ำ แล้วก็มานอนกอดกันคุยกันอีกซักพัก น้องก็ไม่รอช้าบิ้วผมอีกรอบ จนน้องชายผมแข็งและตั้งชูชัน น้องจัดการรอบสองนี้ไม่ต่างจากรอบแรกเลย มาตรฐานงานนั้นดีเยี่ยมไม่มีขาดตกบกพร่อง คะแนนความเสียวของผม ถ้าเต็มสิบก็ให้สิบเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เดินตัวลอย เป็นอีกวันที่สบายตัวจริงๆ จนต้องกลับบ้านมาชาร์ทก่อน หักโหมไปเดี๋ยวจะแย่ 5555 สรุปน้องข้าวปั้นดีจริงๆครับ ดีทั้งรูปร่างหน้าตา ผิวพรรณ และงานก็ดีไม่แพ้กัน ไม่ได้บู๊ล้างผลาญ นัวเนียได้เป็นไปตามอารมณ์จริงๆ ผมขอการันตีเลย ยิ่งใครที่ชอบสไตล์แบบนางแบบขาวๆนี่รับรองว่าถูกอกถูกใจแน่ๆครับ ต้องมีซักวันที่ผมต้องย้อนกลับมาตีตราจองน้องอีกแน่ๆ ผมขอฝากน้องข้าวปั้นคนเก่งคนนี้ด้วยนะครับ รับรองเลยว่าเจ๋งงงงงงงงงงงงงงงง..........
srethathon 

"...   ดูน่ารักมากๆ แล้วก็ได้เวลาอาบน้ำ น้องเริ่มตั้งแต่ในห้องน้ำนี่เลย สบู่ลงเต็ม ตามด้วย บอดี้ที่จัดมาทุกท่า ที่น้องจะทำได้ ยืนกระตุก กันไปครับ งานนี้ ...  อาบน้ำได้เสียวมากๆ ฝีมือดีมากๆ อีกคนครับ เพิ่งจะเคยโดน แบบนี้ก็คราวนี้แหละ อาบน้ำอยู่นาน อาบอ่ะไม่นานหรอก แต่น้องเห็นอาการเราเสียว ก็เลยแกล้งไม่หยุด ...   จัดบอดี้มาให้ซ่ะนานเลย พอถึงเวลานวด น้องนวดเก่ง นะครับ เป็นอีกคนที่นวดได้ดีมากๆ และงานเสียวนี่ ไม่ต้องห่วงครับ เพราะผมโดนมาตั้งแต่ในห้องน้ำและ คิดว่า บนเตียงก็ไม่น่าจะผิดหวัง   มาเต็มๆ ไม่ยั้งกันเลยทีเดียว ทั้งด้านหน้า ด้านหลัง จนบางครั้งผมเองยังกลัว ว่ามัน จะ... เข้าไปจริงๆ ...555 เสียงมากๆ เล่นกันอยู่นาน จนถึงเวลาที่น้องเค้าเอาจริงๆ ... ไม่นานครับ กระจุยเลยทีเดียว ... น้องข้าวปั้น ...ขอบคุณมากๆ นะครับ Lovely Spa ที่มีความประทับใจให้ได้เจอกันทุกอาทิตย์"
Micro_T

Moderator
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:42:53 PM 27 ธันวาคม 2015 »

♥ น้องอิงลิช ♥

เด็กน้อยวัยใส!!! หน้าสวยเรียว น่ารัก

ปากนิดจมูกหน่อย เพรียวบาง

เล็กดีรสโต นิสัยดี ตามใจ

"พี่อยากได้อารายนู๋จัดให้เลยคร่า!!!"

ใสๆมันส์ๆสนุกตลอดเวลา

”การบ้านวันนี้ นำเสนอประสบการณ์ การขึ้นงานคู่ หนึ่งชายปะทะสองนางฟ้า สองรอบในสองวันติดต่อกันการชึ้นคู่สองนางฟ้า จะจำลองภาพความจริงว่า ถ้าเกิดมีภรรยาพร้อมกันสองคน นอนเตียวเดียวกัน จะเป็นอย่างไร ?ใครจะไปรู้ สักวัน อาจจะมีสาวๆๆ หลงมาให้นอนกอด สองคน หรือสามคน ...แล้วคุณจะรับมือยังไงอ้อ  ขอทบทวนการบ้านครั้งที่แล้ว ...หนึ่งชาย Vs เฟย์+ยากิ+อิงลีชขึ้นสามเลยนะค่ะ เต็มที่เพื่อพี่คะ่ น้องเฟย์+น้องยากิ+น้องอิงลิช แห่ง Lovely Spa อีกหนึ่งการบ้าน ...........หนึ่งชาย สองนางฟ้าสองนางฟ้า สุดยอดฝีมืองานนวดเสียวๆๆๆๆ น้องเมจิ น้องเลมอล แห่ง Lovely Spa   วันนั้นตรงกะวันอาทิตย์  อากาศอบอุ่น สบายๆๆ  นอนอยู่บ้านสบายเกินไปไปหาเรื่องลำบากทำบ้างดีกว่า........ว่าแล้วก็ตรงไปหา นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน Lovely Spaวันนี้ นวดกะใครดีนี่  Pr นัท รู้ใจ  พี่คะ  น้องเมจิ คิดถึงพี่ค่ะ และนั้น น้องอิงลีชยังว่างงานอยู่ด้วยจัดไปเลยครับ  ขึ้นคู่  นางฟ้าเมจิ นางฟ้าหวานออกแนว ่Japan คู่กะ นางฟ้าอิงลิช ส่งตรงจาก England  OO ไม่ใช่ส่งตรงจาก Enlish  OK   ภาพน้องเมจิ............ดาวดังค้างฟ้า ลีลาเด็ด นมใหญ่ของแท้ ผิวขาวเนียนนุ่ม น้ำหลากตามใจ จัดให้เต็มเหนี่ยว เสียวถึงไส้ติ่ง ยิ่งลีลาบนแพยาง ได้ลิ้มลองแล้ว น้ำไหลนองล้นตะลิ่งเลยจ้า !!น่้องอิงลีช  บ้างซิสาวน้อยวัยใส ที่น่าลิ้มลองสุดๆ  ใหม่ๆ หวานๆ ยังไม่เก่ง แต่ตอนนี้เธอเปลี่ยนลุคใหม่ "หนูเปลี่ยนแนวค่ะพี่ หวานๆ ลูกค้าเบื่อ"หนูเลยลุยมันซ่ะแบบนี้หล่ะ!!"บู้ ๆ มันส์ ๆ กันไปเลยจ้า!!!!แล้วนี่ ภาพนางฟ้่า ชื่ออะไร  ทำไม สวย น่ารักจังเลยยยยยยยยยยยยยยยเดินตามนางฟ้าเข้าห้อง สองสาวมาช่วยถอดเสื้อผ้าให้ .....น้องเมจิ ถอดเสื้อ ปลดกระดูมเสี้อน้องอิงลีช ถอดกางเกง รุกชิบลง...วุ้ย...มือซนซะด้วย....เสียวนะจ๊ะ   Zaaaa อาบน่ำกันสามคน สนุกสนาม น้องอาบให้พี่  พี่อาบให้น้องสามแรงแข็งขัง สามัคคีกันทำงาน ลองทดสอบฝีมือ นางฟ้า สักกะหน่อยซิ .........นั่งลงตรงเก้าอี่ ...น้องเมจิรู้งาน......นวด kapoo ด้วยสองขา สองเต้า และ....??นั่งลงตรงเก้าอี้....น้องอิงลีช ทำตามแบบอย่างน้องเมจิ .... นวดจากนวดด้วย สองขา สองเต้าแล้ว ยังมีท่า ..((  xyzaaaaaza  ))  ตามมาด้วย.... ขอบคุณครับ นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน ที่บริการงานอาบน้ำ ได้อย่างยอดเยี่ยม..........ขอบคุณครับ  นึกแล้ว ยังเสียวไม่หาย  ขอพักทานน้ำสักแก้วครับ กลับมาเสียวกันต่อ  บนเตียงนอนนอนหงาย  นวดแก้เมื่อย  สบายตัวนางฟ้่าแบ่งกันนวดคนละครึ่งตัว แบ่งซีกซ้าย และขวา ..แบ่งครั้งบนล่างบ้าง ...นี่ยิ่งสบายตัวมากขึ้น...แต่ ส่วนล่างนี่ซิ  น้องเมจิ จับแยกขาออกแล้ว ล้วงใต่.((( zzaaa )))...ล้วงเล่นตรง....ไม่ไหวเสียวจี๊ดแลยนอนหงายดีกว่า..........นี่ซิยิ่งเสียว ยิ่งมันในอารมณ์  มาพร้อมๆๆกัน สี่มือ สี่เต้า..ทั้งจับทั้งดูด...ลูบเลีย จากบนลงล่างสลับกัน แบ่งกันขึ้นบนลงล่างคนนอนหวาย....ก็นอนเสียวซิครับ....ยิ่งเจอท่าที่เด็จจากน้องเมจิท่านั้งขย่ม ใช้มืออุ่ม...บีบๆๆๆ คลายๆๆ รีดหมุนวน....น้องอิงลีช  ขอลองบ้างยิ่งเสียวมากขึ้น  ก็น้องไม่ยั่งมือเลย ปันหมุนวน เหมือนสายนัำวน...เล่นวนเฉพาะ จุดศุนย์กลางความเสียวยอมแพ้แล้วครับ ..............พี่ค่ะ  ขอวนต่ออีกรอบค่ะนะ  หนุดดี........น้องอิงลีชครับ   รอบหน้าครับ ไม่พลาดแน่นอน .....ใครสนใจ ให้น้องอิงลีช  ปันหมุนวนบ้าง  ลองได้ครับ ..แล้วจะรู้ว่า   นางฟ้า English จาก Enland คนนี้ ฝีมือสุดยอด ขอบคุณอีกครั้งครับ  นางฟ้าครอบครัวเดียวกัน....นางฟ้าเมจิ  นางฟ้าอิงลิช-.,-”   
somsakbest

”คราวนี้ เดินทางไปแบบว่างเปล่า ไม่มีเป้าหมายในใจ ไปลุ้นๆ วัดดวงกันไปเลย PR แหม่มแจ้งมาว่า วันนี้มีเข้าร้านเยอะ เอาว่ะ ยังไงๆ มันต้องมีบ้างแหละ พอถึงที่ร้าน น้องๆ มาแนะนำตัวที่ละคน สะดุดน้อง อิงลิช ที่แหละ สูงได้ และที่สำคัญ ยิ้มหวานสุดๆ  เอาว่ะ งานนี้มีลุ้น สงสัยจะได้ลุยเด็กๆ PR แหม่มบอกงานหวานๆ ค่ะ น่ารักแบบเด็กๆ ... จ่ายค่าสิดสอด (แต่ไม่ได้สอดนะ) อิอิ  .. เดินตามน้องไปครับ   พอ ถึงที่ห้องน้องก็เดินเข้ามากอด แล้วก็ช่วยถอดชุดให้ ช่างเจรจา และก็เอาใจดีครับ น้องชวนอาบน้ำ งานอาบน้ำก็ถือว่าดีนะครับ สะอาดหมดจด โดยเฉพาะส่วนนั้น เน้นสุดๆ ... แต่น้องยิ้มสวยมากๆ ยิ้มให้ตลอด ผมนี่แอบเขิลกันเลยทีเดียว ... งานหวานๆ อย่างที่คุณแหม่มว่าจริงๆ ด้วย มาถึงที่เตียง ผมนี่นอกน้องเลย ไม่นวดเนอะ ไม่ไหวหล่ะ ยิ้มให้พี่ขนาดนี้ พี่ขอข้ามไปเลยนะ ไม่นวดและ  ว่าแล้วน้องก็เริ่มงานหวานๆ ลิ้นนี่บุกรุกผมทุกส่วน มือก็ทำงานไป แต่ลิ้นนี่ไปทั่วเลย ... บนลงล่าง ล่างขึ้นบน  สนุกหล่ะครับ ไปมันทุกส่วนจริงๆ จนผมแทบไม่ไหวหล่ะ ต้องเอาคืน พอลุก น้องอิงลิชเงยหน้าบอก "นอนลงไปพี่" เดี๋ยวจัดการให้ ... เอาหล่ะสิ ไหนคุณแหม่มว่างานหวานๆ แต่ที่ผมเจอนี่มันไม่หวานแล้วนะ มันบู๊ชัดๆ  เข้าทางคนขี้เกียจ อย่างผม น้องลุยหนักเลยทีนี้ จนผมไม่ไหว ยอมแพ้น้องเค้าไปแต่โดยดี ฟินสุดๆ ... คิดว่าจะหวานๆ ที่ไหนได้ครับ ... เสร็จแล้วก็นอนคุยกัน น้องมานวดให้ แล้วก็ถาม ก่อนขึ้นคุณแหม่ม บอกเรางานหวานๆ ชิวๆ ไหงมันดุดันแบบนี้หล่ะ ... "หนูเปลี่ยนแนวค่ะพี่ หวานๆ ลูกค้าเบื่อ" หนูเลยลุยมันซ่ะแบบนี้หล่ะ .... 555 
 ขอบ คุณ Lovely Spa นะครับ งานนี้ฟินสุดๆ ผ่อนคลายสมใจเลยทีเดียว ขอบคุณ PR แหม่มนะครับ ดูแลเอาใจใส่ดีมากๆ ครับ และที่สำคัญท่านผู้ใหญ่ใจดี ต้องขอขอบคุณสำหรับส่วนลดค่าการบ้านนะครับ -.,-”

Micro_t

เคลียงานเสร็จ แวะผ่อนคลายร้านประจำ ช่วงนี้น้องใหม่เยอะมากตามเก็บไม่ทัน PRแนะนำคนนี้เลย34-27-35น้องใสๆดู อายุไม่น่าเกิน 19 เลือกคนนี้หละช่วยเทรนงานให้ฟิวส์เวลาเที่ยวนวดกระปู๋สำหรับผม งานนี่ไม่ต้องเป๊ะนะขออัธยาศัยดี คุยเล่นเป็นกันเอง อารมณ์จีบสาวของแท้
และก็ตรงคามที่ผมต้องการทุกอย่าง เพียงแต่มีข้อดีเพิ่มคือเห็นน้องถอดแล้วเนื้อตัวเนียนสวยกว่าที่คิดไว้ซะอีก!!งานเป็นกันเอง เอาใจ ตามใจ อาบน้ำให้ คุยสนุก เฮฮาพี่ๆที่ชอบน้องใหม่ใสๆสดๆ ไม่ควรพลาดอย่างยิ่งนะครับ
คะแนนให้ 9/10-.,-”

pitchor

วันนี้แวะไปเยือนถิ่นมีนบุรี ตามเคย คงไม่พ้นร้าน Lovely Spa ที่มีเด็กค่อนข้างเยอะ จึงชวนน้องทีมงาน ร่วมสำรวจไม่นานนัก ผมก็ขับรถถึงร้าน วันนี้น้องสตาร์ดังๆ หลายคนมาร้าน พีอาร์ นัท คอยต้อนรับอยู่ทีร้าน ด่้วยความแจ่มใสเหมือนเคยไปถึงก็ทักทายกัน กินน้ำกินท่า ก่อนเรียกน้องมาโชว์ตัว ก็มีน้องน่ารัก ๆ หลายคน แต่วันนี้มีน้องมาใหม่ หน้าตาใช้ได้ผิวพรรณ กลางๆ ไม่ขาวมาก แต่ด้วยความที่ พี่อาร์ บอกว่าเป็นน้องใหม่ อายุ 19 จึงอยากลองความ สด ใส ของน้องจึงเรียกน้อง อิงลิช น้องเตรียมน้ำเสร็จเรียบร้อย ก้อขึ้นห้อง วันนี้ได้ห้องใหญ่ชัี้นบนสุด เตียง หกฟุต กล้ิงได้ไม่ตกเตียงน้องก้อมีเกร็งๆ บ้างตามสเตปเด็กใหม่ ใช้เวลาคุยกะน้องไม่นาน ได้ความว่าน้องพี่งมาจากต่างจังหวัด เริ่มมีการตอบสนองคุยเล่นกันเรื่อยเปื่อย ให้ผ่อนคลายทั้งคู่หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำกัน น้องก็ยั้งไม่ค่อยเป็น ก็อาบน้ำกั้นปกติ หลังจากอาบน้ำเสร็จ ก้อ ตัดมาที่ห้อง น้องรูปร่าง บางหน้าอกพอมี เปิดฉากน้องก็จะนวดตามสเตป แต่ดูว่าน้องยังมะค่อยเปน ประจวบกับว่าน้องดูเด็กเลยอยากลิ้มลองน้องเต็มที่จึงบอกให้น้องให้มานั่งข้างๆ มองหน้าน้อง น้องก็เขิล ยิ้มเห็นฟันเหล็ก ดูน่ารักไปอีกแบบ จึงเริ่มรุกน้องเบาๆ ตั้งแต่ซอกคอน้องดูเซนซ์ กะบริเวณคอ กับหูเป็นพิเศษ ก้อนัวน้องไปเรื่อยๆ จนเริ่มรู้สึกว่าน้องเริ่มมีอารมณ์ ผมก็ได้ใจ ใส่ไม่ยั้งจนเริ่มมาโจมตีหนักขึ้นรุกช่วงล่างน้องหนักขึ้น น้องไม่ยอม เอาคืนบ้าง จนต่างคนต่าง ถึงขีดสุดจึง....จบลงด้วย หยาดเหงื่อแห่งความสุข
สรุป น้องได้ความสด เนื่้อตัวให้ 8 GF 8  งาน ยังใหม่ ให้ 7.5 ลองกันดูนะครับ-.,-”

fedfe676 

ร้านดี pr น่ารัก เลยมาบ่อยครับ มาวันนี้กะว่า ใครก้อได้ เพราะดึกแล้ว พอดีเหลือน้องอยู่ 4-5 คน วนไปวนมา ตกลงมาที่น้องอิงลิช ด้วยหน้าตาที่น่ารัก เหมือนจะยังไม่ 20 เลย หน้าเด็กมาก เลยเลือกน้องอิลิชไปลองทดสอบดู ได้ข่าวว่ามาใหม่ด้วย ยิ่งต้องลองตัดมาที่ห้อง น้องก้อปรี่มาจะถอดเสื้อผ้าให้เลย แหม บริการดีจริง เลยไปอาบน้ำกัน การอาบน้ำของน้องกงถือว่าใช้ได้ครับ ไม่ได้บิ้วให้จะเสร็จในห้องน้ำ แต่ก้อถูๆ วนๆ แบบเบาๆ เพื่อความสะอาดไปเรื่อยๆ แบบกำลังดี พอมาที่เตียง น้องก้อเริ่มลุยเลยครับ ให้เรานอนคว่ำ แต่ผมดันนอนหงาย เหอๆ กลายเปนว่าไม่ต้องนวดแระ จัดการเลย น้องใหม่ก้อจริง แต่ถือว่าฝึกมาดี บิ้วจนเสียวมาก มือก้อสาว ปากก้อดูด ไซร้ตั้งแต่ซอกคอยันหว่างขา ขนลุกขนพองด้วยความเสียวนิ้วผมก้อกระตุกไปด้วย ต่างคนต่างฟิน พอเริ่มมีเสียงครางเบาๆ ก่อเริ่มจัดหนัก สุดท้ายแพ้แตกกระจุย หมดเวลาพอดี อาบน้ำแต่งตัว ได้ฟีลเด็กๆ น่าค้นหาครับ
สรุป
น้องคุยเก่ง น่ารัก สดใส 9
ไฟหน้า 8
ลีลา 9
ช่วงล่าง แน่นมากๆ 10
อารมณ์ร่วมสุดๆ 10-.,-”

bpoompit 

วันนี้ขอนำเสนอน้องใหม่  1 คนครับ น้องเพิ่งมาทำได้ไม่เกินเดือน  น้องชื่อ  English  ชื่อแบบอังกฤษเลย ตอนแรกนึกว่าเป็นลูกครึ่งฝรั่งด้วยซ้ำ  แต่เห็นจากการโฆษณาทางไลน์ของทางร้าน  Lovely  spa  แล้ว  ถือว่าสวยน่ารัก สไตล์แนวแบบเดินควงกันในสยามพารากอนเลย ได้เห็นตัวจริงมาแล้วก่อนหน้านี้ เห็นแล้วขอบอกว่าโดนเลยครับ รู้สึกชอบเลย แต่ตอนนั้นติดธุระครับยังไม่มีโอกาสได้ขึ้นงานกับน้อง ก็เลยเก็บเอาไว้ก่อน ก่อนที่วันดีๆวันนี้ที่รอคอยจะมาถึง น้องเป็นสไตล์เด็กๆใสๆครับ อายุระหว่าง 19 – 20 ปี ผิวเนียนมากออกขาวเลยครับ จัดว่าเข้าขั้นเซ็กซี่เลยทีเดียว แบบว่าถูกใจและโดนใจผมเลยครับ  ระหว่างเดินขึ้นห้องน้องเป็นคนคุยดีครับ อัธยาศัยดี ไม่ถือตัวอยู่ใกล้ๆคุยด้วยแล้วมีความสุข แบบว่าอารมณ์นั้นเลย 55 เมื่อถึงห้อง น้องก็ไม่รั้งรอครับ ผมและน้องถอดเสื้อผ้าออกทันที  ในใจผมก็ตื่นเต้นครับอยากสำรวจเรือนร่างของน้องเต็มทน และก็ได้สำรวจสมใจอยาก น้องหุ่นดีมากๆครับ ผิวเนียนทั้งตัว หน้าอกสวยครับ ไม่ได้ใหญ่มโหฬาร แต่เป็นแบบพอดีคำ มีจุกเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนแบบน่าหยิก  ช่วงเอวสวยครับ สะโพกคอดได้รูปได้ทรง  ช่วงเนินสามเหลี่ยม มีขนดกดำสวยงาม ดูดี ดูสะอาดไม่รกตา แล้วเราทั้งคู่ก็พากันไปอาบน้ำครับ น้องเป็นอีกคนนึงที่อาบน้ำได้ดีเลย อันนี้ขอชมเธอบรรจงถูโดยใช้สบู่เหลวอ่อนๆถูทุกส่วนอย่างไม่รีบร้อน โดยเฉพาะตรงน้องชายของผม น้องจุดประกายทำให้น้องชายของผมตื่นแบบไม่มีวันหลับก็ว่าได้ครับ 555 ตั้งโด่ชูชันแบบเสาโทรเลขเลยครับ ระหว่างอาบน้ำน้องก็ชวนผมคุยไปเรื่อยๆคุยไปทำไปแบบไม่มีหยุดหย่อน  มันเป็นช่วงเวลาอันแสนตื่นเต้นจริงๆ จะพาให้กระตุกไปหลายๆรอบ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็อั้นเอาไว้ได้สำเร็จตลอดรอดฝั่ง  คิดในใจว่า “อย่าเลย เดี๋ยวกระสุนจะหมดสียก่อน 555” ตัดมาที่เตียงครับ น้องให้ผมนอนคว่ำ แล้วน้องก็ค่อยๆใช้มือน้อยๆบรรจงนวดตัวเบาๆ แบบเพลินๆท่ามกลางเสียงเพลงเพราะๆครอไปเรื่อยๆเบาๆ รวมไปถึงแสงสีส้มอ่อนๆพร้องทั้งกระจกวิเศษบานใหญ่ น้องคุยกับผมไปเรื่อยๆครับ ระหว่างที่คุยผมก็มองกระจกบานใหญ่ไปด้วย มันแบบว่าเห็นเรือนร่างน้องแล้วได้ใจสุดๆไปเลยน้อง  English คนนี้ 55 น้องนวดไปซักพัก ก็บอกให้ผมนอนหงายครับ แล้วน้องก็ค่อยๆบีบเจล ชโลมไปทั่วน้องชายของผม น้องค่อยๆคลึงไปมา ราวกับว่าจะน้องชายของผมอยู่ในคอนโทรลของน้องแล้ว ผมเสียวเอามากๆแทบขนลุกเลยทีเดียว พอคลึงได้ที่แล้ว น้องค่อยๆเปิดเกมรุกทันทีครับ แต่เป็นการเปิดเกมรุกแบบค่อยๆเดินเกมไปเรื่อยๆแต่แฝงไปด้วยคุณภาพ น้องใช้ลิ้นดูดไปที่คอไล่ลงมาเรื่อยลากผ่านหัวนมผมทั้งสองข้าง ไล่มาจนถึงสะดือและท้องน้อย ส่วนมือน้องก็ค่อยบีบเจลให้ลื่นมากขึ้นลูบไล้ไปทั่วร่างกายของผม  เมื่อได้ที่แล้วน้องค่อยๆจับน้องชายของผมชักขึ้นชักลงถูไปมากับหน้าอกและจุกอันงามของน้อง มาเร็วบ้างผ่อนบ้างสลับกันไปตามจังหวะของเกม ฝ่ายรับอย่างผมก็โต้ตอบบ้างโดยการ บีบเค้นหน้าอกน้องอย่างเมามัน ระหว่างนั้นก็เริ่มไซร้คอน้องบ้าง การตอบโต้คราวนี้อาจไม่ได้รุนแรงแต่ก็พาให้น้องร้องครางเบาๆได้เลย มือผมยังไม่ยอมหยุดค่อยๆลูบไล้ไปมาบริเวณเนินสามเหลี่ยมของน้อง สังเกตในตอนนี้ได้เลยว่า ฝนเริ่มตกปรอยๆแล้ว นัวกันอยู่ซักพัก มันคงถึงเวลาที่ฝ่ายรุกจะปิดบัญชีซักที น้องเร่งสปีดแบบสุดๆโดยการใช้มือชักขึ้นชักลงกับน้องชายผมไปมา  จนในที่สุดผมไม่อาจต้านน้องได้อีกแล้ว ทั้งเกร็งทั้งกระตุกจนน้ำมันเครื่องพุ่งทะลักออกมาจนได้ 555 ตัวเบาหวิวอีกตามเคย แล้วก็หมดแรงอีกตามเคย สุดยอดเลยน้อง  English คนนี้ อยากจะยกนิ้วให้จริงๆ เสร็จกิจไปแล้วรอบแรก หันดูเวลายังพอมีเหลือ  น้องจัดให้ชุดใหญ่อีกรอบ แต่คราวนี้สุดยอดกว่ารอบแรกครับ  ผมลองเปลี่ยนจากนอนมาเป็นท่านั่งบ้าง ได้อารมณ์สุดๆเลย จนแล้วจนรอดน้ำมันเครื่องทะลักออกมารอบสอง  คราวนี้น่าจะหมดถังเลยครับ สงสัยจะต้องเติมใหม่อีกแล้ว 5555  หลังจากนั้นล้างตัวเปลี่ยนเสื้อผ้านอนคุยกันซักพักจนหมดเวลา เดินลงมาจากร้านด้วยความสุขแบบชื่นมื่น เป็นอีกวันที่ต้องบอกว่า ประทับใจมิลืมเลือนครับ ซักวันจะต้องกลับมาแวะเวียนหาน้อง English คนนี้อีกแน่นอน ...ฝากน้องเอาไว้อีกคนนะครับ สำหรับวันนี้ขอลาไปก่อนนะครับ สวัสดีครับ...................... -.,-”   
srethathorn 

วันเสาร์มันว่างทั้งกายและใจครับ เลยไปหาที่คลายเหงาหน่อย ตอนแรกก็ไม่ได้คาดหวังนะครับ เพราะไปถึง lovely spa ตั้งแต่ยังไม่บ่าย 3 ทำใจไว้แล้วว่าอาจจะยังไม่ค่อยมีน้องๆ มาให้เลือกเท่าไหร่ แต่พอเปิดเข้าไปในร้านนี่ตกใจเลยครับ น้องยืนมะรุมมะตุ้มกันเต็มร้าน อย่างที่ผมไม่เคยเห็นมาก่อน สารภาพเลยครับว่าจริงๆ วันนั้นตั้งใจไปส่องน้องๆ เฉยๆ ยังไม่ได้ตกลงปลงใจอะไรว่าจะต้องเสียตัว แต่พอเจอน้องเยอะขนาดนี้มันอดใจไม่ไหวครับ เลยขอให้ pr ช่วยระดมกำลังน้องๆ มาให้ดูตัวกันซักรอบนึงก่อน ตอนน้องๆ ออกมาก็เยอะซะจนจำชื่อไม่ได้เลยครับ
แต่ทว่าน้องคนท้ายๆ ที่ออกมาโชว์ตัวก็สะดุดตาผมจนได้ เลยถาม pr แหม่มว่า น้องคนนั้นชื่ออะไร (ก็บอกแล้วว่าเยอะจนจำไม่ได้) ได้ความว่าน้องชื่อ อิงลิช ครับ ดูปากน้องนัชชานะคะ "English" ค่ะ ที่สะดุดตาก็เพราะดูใส ดููเด็กกว่าคนอื่นๆ ผมมันแพ้เด็กครับ แถมน้องยังหน้าดูจิกๆ เอ็กๆ ตัวเล็กเพรียว เข้าทางผม ก็เลยจับจองขอเป็นเจ้าของเธอสักชั่วโมง พอน้องออกมาต้อนรับผมก็ตามสูตรเลยครับ ให้น้องขึ้นก่อน เพื่อจะได้หื่นจากตอนเดินตามน้องขึ้นบันได น้องใส่กางเกงขาสั้น เสื้อแขนกุดมั้งครับ (จำเสื้อไม่ค่อยได้) พอเข้าไปในห้องผมก็กลัวน้องเขิน เลยจัดการถอดเสื้อ (ของผมเอง) ซะก่อนเลย น้องก็รู้งานครับจัดการตัวเองบ้าง หุ่นเพรียวไม่ต่างจากที่ประมาณไว้เลยครับ ผิวก็ไม่ขาวไม่คล้ำ ไฟหน้าเล็กนิดเดียว (ก็เด็กนี่เนอะ เอาอะไรมาก) แล้วเราก็ไปอาบน้ำกัน งานอาบน้ำของน้องดีครับ ตามมาตรฐาน มีเสียวบ้างนิดหน่อย แต่วันนี้ไม่รู้เป็นอะไร น้องชายผมมันหวั่นไหวจริงๆ แค่น้องจับเบาๆ ก็ชูคอจะกัดมือน้องเค้าแล้ว พอน้องหันไปถูทีอื่นก็อ่อนลง พอกลับมาจับอีกก็ขู่น้องเค้าอีก เป็นอย่างงี้ 2-3 ครั้งเลย แต่โดยรวมก็สะอาดดีครับ เสียวดีครับ และระหว่างอาบน้ำยังมีมองหน้าผม แล้วยิ้มให้ผม ทำเอาผมเขินเลยครับ บางครั้งจับน้องชายผมแล้วก็ขำ อันนี้ยิ่งเขินใหญ่เลย (ไม่รู้มันเล็กกว่าที่น้องคิด หรือใหญ่กว่าที่น้องคิด) ในใจผมก็คิดว่า "นี่ถ้าไปเจอกันที่อื่น ยิ้มให้พี่แบบนี้ พี่ก็คิดน้าาา ว่า......" ออกมาจากห้องน้ำ ผมก็ไม่ถามน้องเลยครับ นอนหงายเลยดีก่า น้องก็ไม่นวดแล้วครับ จัดการน้องชายผมทันที น้องก็ใช้ทั้งมือ ทั้งไฟหน้าช่วยกันบิ้วสลับกันไปครับ น้องชายผมยิ่งสู้ใหญ่เลย บางช่วงใช้ไฟหน้าถูนานจนผมต้องถามน้องว่าเมื่อยมั้ย แต่ด้วย service mind ครับ น้องบอกไม่เมื่อยค่ะ ตอนนั้นยอมรับเลยครับว่าเสียว แต่มันยังไม่เสร็จ น้องกลัวผมจะบ่นว่ามีอยู่ท่าเดียว แหวกขาจะขึ้นคร่อมผมให้ แล้วเอาน้องของเรามาถูไถกันให้เต็มที่แต่คนมีคุณธรรมอย่างผม เบรคน้องก่อนครับ มานวดกะปู๋ ไม่อยากทำเกินเลย (จริงๆ ผมป๊อดครับ ไม่กล้าให้สัมผัสกันมากขนาดนั้น) แต่ถ้าพี่คนไหนใจกล้า น้องคงไม่หวงตัวครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน พอเบรกน้องไว้ น้องก็กลับมาใช้มือทำให้เหมือนทีแรก แต่มือผมมันซนครับ ไปสำรวจถ้ำน้องเค้าตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ปากก็ซน ไปดูดนมน้องเค้าทำไมก็ไม่รู้ ระหว่างนั้นน้องก็สาวเต็มที่ครับพอใกล้เสร็จเลยบอกน้องจัดให้เต็มสปีดไปเลย แล้วก็เสร็จสมไปอาบน้ำกันครับ

สรุปงาน
หน้าตา 8.5
รูปร่าง 8.5 (ถ้ามีหน้าอกอีกนิด 9.5 เลยครับ)
งานบริการ 10
ค่าใช้จ่าย 1900 บาทครับ ถือว่าเป็น้องที่ค่าคอร์สไม่แพงของร้านนี้เลยครับ-.,-”

jimcastero 

Moderator
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:48:09 PM 27 ธันวาคม 2015 »

♥ น้องมันแกว ♥

ใหม่ครั้งแรก!!! ไม่เคย!!! เด็กน้อยสุดน่ารัก!!!

ยิ้มไม่หยุด!!! เฮฮาร่าเริง เล็กบาง กร๊อบกรอบ

หนักแค่40 หิ้ว อุ้ม โยก เขย่า ได้สบาย

"นู๋ไม่มีสเต็ปรอพี่มาสอนเลยคร้า"

PR  ส่ง  Line มาแนะนำ  น้องใหม่ใสซื่่อ  บริสุทธิ์ หาทุนการศึกษาค่าเทอมน้องมันแกว  รูปร่างเล็ก ...Spec ชายไทย หิ้วห้อยโหน จับโยกย้าย ซ้ายขวา ขึ้นบนลงล่าง สบายๆๆน่าสนใจ..นักษากระโปรงจีบ เพิ่งแตกพาน  ปี 1 ม. ดัง การบัญชี .........จองเลยครับ♥ น้องมันแกว ♥ใหม่ครั้งแรก!!! ไม่เคย!!! เด็กน้อยสุดน่ารัก!!! ยิ้มไม่หยุด!!! เฮฮาร่าเริง เล็กบาง กร๊อบกรอบ หนักแค่40 หิ้ว อุ้ม โยก เขย่า ได้สบาย "นู๋ไม่มีสเต็ปรอพี่มาสอนเลยคร้า"ภาพยืมจากร้านถึงร้าน  ขอดูตัว.ไม่ผิดหวัง ..น่ารักใสซื่อ บริสูทธิ์ ...น้องส่งยิ้ม เหมือนดีใจ  มีคนช่วยอุดหนุนทุนการศึกษาพาเดินขึ้นห่อง VIP  ชั้น 1  ห้องใหญ่โต แสง สี เสียง ...สุดยอด   เสียงหวานๆๆ ลอยมา พี่คะ น้ำขิงเย็นๆๆ ที่พี่ชอบค่ะ...เหมือนน้องจะอายเล็ก  จัดแจงหลีไฟนิดหน่อย...พร้อมเดินมาแกะกระดูมเสื้อ...ถอดเข็มขัดกางเกงให้พี่ค่ะ หนู่ถอดกางเกงใน ให้นะค่ะ....ไม่รอคำตอบ  มือนุ่ม...เริ่มลูบคลำ...จับกางเกงในถอดออกน้องตัวน้อย....น่ารักจัง..........นั่นๆๆๆ  จะทำอะไร .....จุ๊บบบบนิดๆๆ ค่ะลองมาดูกันบ้างซิ  น้องมันแกว  คืนนี้ใส่ ชุดชั้นใน  สีอะไรงานอาบน้ำ  อาบได้สะอาดทุกซอกทุกมุม ..โดยเฉพาะท่านั้ง บนเก้าอี้หรรษา  น้องมือใหม่ไม่เคยทำ ...แต่น้องมันแกว ตามใจ...บอกท่าใหน...ทำให้ครบ ..จบทุกกระบวนท่าเสียวอย่าลืม บอกน้องมันแกว..ท่าที่พี่..somsakbest..สอนให้นะ....ขอให้น้องแสดงให้ดูหน่อย.....งานนวด งานนัวบนเตียงนอน....ฝีมือน้องมันแกว ไม่เป็นรองใคร.....พี่อยากได้ท่าไหนสอนหนูได้เลย ...หนูสู้สุดซอยค่ะ..สู้ตายค่ะ....เจอน้องตามใจแบบนี้......ก็เสียวซ่า สบายกันไปสุดท้ายจะเหลืออะไร กลับบ้าน...น้องมันแกว จัดดูด รีดๆๆๆ  หมดถังเลย......แนะนำเลย ครั้บน้องมันแกว ฉายาน้องใหม่ไสซื่อ บริสุทธิ์  พร้อมเรียนรู้...บทบู้..สู้ไม่มีถอยหนี....สุู้สุดซอย..ค่ะ พี่ขา-.,-”   
somsakbest 

เมื่อวันก่อนไปถึงร้านดึกมาก เหลือน้องให้เลือกไม่เยอะเท่าไหร่ หลังจากเลือกๆดูคนที่ไม่เคยเจอ (ชอบเปลี่ยนบรรยากาศ) PR ก็แนะนำน้องใหม่หน้าใสให้สองคน เลือกไปเลือกมาเลยมาได้น้องมันแกว แต่ PR ก็ออกตัวไว้แล้วว่าน้องใหม่ งานยังไม่คล่อง ให้ช่วยเทรนด้วยน้องเป็นคนตัวเล็กนะครับ หน้าเด็กมากด้วย (อายุก็เด็กแหละ) หุ่นก็ออกแนวกะทัดรัด เหมาะสำหรับคนชอบเด็ก และที่สำคัญคือคุยเก่งมาก ถ้าใครอยากได้คนคุยด้วยน่าจะชอบนะครับตัดกลับมาที่ห้อง พอขึ้นห้องมาได้น้องก็พาไปอาบน้ำ หุ่นน้องก็กระทัดรัดอย่างที่บอก แถมเพิ่งมาใหม่ถอดเสื้อผ้ายังเขินอยู่เลย ตอนอาบน้ำน้องก็ตั้งใจอาบน้ำให้ แต่ด้วยความไม่ถนัดก็เลยต้องคุยกันไปช่วยๆกันอาบน้ำไปอาบน้ำเสร็จมาที่เตียง น้องก็นวดตัวให้เบาๆเรื่อยๆ นวดไปได้แป๊บเดียวก็โดนน้องปล้ำ น้องยังปล้ำไม่เก่งแต่มีความตั้งใจและอารมณ์ร่วมเยอะมาก ปล่อยให้น้องปล้ำสักพักผมก็ทนไม่ไหวกลับเป็นฝ่ายปล้ำน้องซะเอง   หน้าอกน้องเป็นกระเปาะเล็กๆแต่ดูดมันส์มาก แถมข้างล่างก็แฉะไปหมดและยังแน่นอยู่ เราต่างคนต่างช่วยกันจนกระทั่งผมเป็นฝ่ายแพ้แตกไปก่อน พายุถึงได้สงบลงหลังจากจบยกแรกไปน้องจะเริ่มยกสองเลย(ใจสู้มาก) แต่ผมต้องขอพักเหนื่อยก่อน ก็เลยได้นอนกอดนอนคุยกัน อย่างที่บอกตอนแรกน้องคุยเก่งเราเลยได้คุยแลกเปลี่ยนเรื่องราวหลายๆเรื่อง (น้องเพิ่งเข้าปี 1 ) ระหว่างนอนคุยกันไปเรื่อยๆน้องก็คอยสะกิดชวนต่อรอบสองตลอด จนกระทั่งผมทนคำรบเร้าไม่ไหวเลยเป็นฝ่ายบุกก่อนบ้าง ทำการสำรวจทั้งเนินเนื้อด้านบนและด้านล่าง เสียงน้องครวญครางปลุกอารมณ์ตลอดเวลาแถมแฉะจนน้ำเจิงนองไปหมด ผมก็รุกเร้าตลอดเวลาหวังจะให้ห้องแพ้บ้าง น้องเองก็ไม่ยอมแพ้กลับมาเป็นฝ่ายกระทำบ้าง ทำการรุกเร้าผมไปทั้งตัวจนเกร็งไปหมด ผลัดกันไปผลัดกันมาจนกระทั่งผมเป็นฝ่ายพ่ายแพ้อีกครั้ง สอบถามดูถึงได้รู้ว่าปรกติน้อง...ยากมาก ใครเป็นยอดฝีมือทางด้านนี้อาจจะมาทดสอบฝีมือได้ครับ จากนั้นเราก็นอนคุยกันจนหมดเวลา เรายังนัดแนะกันว่าจะได้เจอกันอีกเร็วๆนี้เพื่อสานต่อเรื่องที่ยังค้างคา  สรุป น้องใส งานเบาๆ เหมาะสำหรับคนชอบเด็กและชอบเป็นฝ่ายกระทำนะครับ งานยังไม่เก่งแต่ความตั้งใจเกินร้อยครับ -.,-”   
  kujakusan

Moderator
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 01:49:38 PM 27 ธันวาคม 2015 »

♥ น้องเดซี่ ♥

หน้าเรียวสวย หุ่นนางแบบบางเป๊ะ

พริตตี้เอ็มซีบูทใหญ่ๆมากมาย อดีตดาวดัง

ขึ้นที่นี่ถูกกว่าที่ผ่านมาอีกหลายร้อย!!

“ อยู่กับน้องเดซี่ และทั้งสบายกาย สบายใจ และสบายกระปู๋  ยิ่งนึก ก็ยิ่งคิดถึง ๆ ดังนั้นอย่ารอช้า ไปหาน้องเดซี่... ดีกว่าเจอะกัน คราวนี้ ไม่ต้องละลายความอายกันละครับ ก็คราวที่แล้วเกือบจะเรียกว่า หลอมเป็นเนื้อเดียวกันเลยครับ อิอิ... รีบแก้ผ้าเข้า ห้องน้ำ กันเลยดีกว่าอึม.... ลีลา ลิ้นน้องเดซี่ ที่ฉก...ตวัดที่หัวนมเรา  พร้อมทั้งมือนิ่มๆ ที่ ล้างน้องกระปู๋ อย่างทะนุถนอม และทั้งเสียวสะท้าน ยังมีดี ไม่มีตก... เล่นเอาผมเกือบ เสร็จในห้องน้ำพออาบน้ำเสร็จ ก็ขึ้นที่นอน น้องเดซี่ก็ยังยึดมั่น แนวคิดเดิม ที่ว่า “พี่ต้องมีความสุขๆ มากฟ  ก่อนอื่นใด” ดังนั้น ไม่ว่า จะเป็นท่า WOT, เบสิค, ตะแครง, ท่ากวาง... และอีก ฯลฯ  นานเกือบครึ่ง ชม ยังคงทำให้ผม มีความสุขมากๆจนแทบหมดแรง.... และเหมือนเคย  เวลายังเหลือ  น้องเดซี่ ก็ บริการ นวด หลัง , ขา  หน่อง ไปจนหมดเต็มเวลา (Full 3,200.- @ 1.15 ชม.) คุ้มยิ่งกว่า คุ้มครับ กับเวลาที่เสียไป แถมแรงที่หมดไป ก็กลับคืนมา ก่อนกลับบ้าน....อิอิซึ่ง ผมจึงถือว่า น้องเดซี่ เป็นน้อง คนหนึ่ง ที่ผมสามารถ จะมาหาน้องได้ หลายๆครั้ง แบบไม่มีเบื่อเลยครับ  ถ้าให้คะแนน ก็เต็ม 10 ครับขอจบก่อน นะครับ  แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye ... 
color=red]Michael Owen28[/color]

“ เป็นภารกิจเร่งด่วน ที่แม้จะติดงานสำคัญ แต่พอดู Line ร้านแจ้งว่าน้งเดซี่เข้าไว จะรอช้าไม่ได้ รีบบึ่งไปที่ร้านเลย มีลูกค้ารอดูน้องๆ 2 ท่าน ใจคอไม่ค่อยดี แต่พี่ท่าน มีสายเข้าติดงานพอดี ... ได้โอกาส   พี่ท่านให้เลือกก่อน ... ไม่รอช้า คุณแหม่มครับ น้องเดซี่ ... เสียงน้องๆที่ยืนรอ ร้อง ฮืม...แปลกใจนิดหน่อย ร้องไรกัน ได้ความจากน้องเดซี่ว่า 3 รอบติดแล้วพี่ ... อั้ยย่ะ  งานดี จริงๆ ว่าแล้วจ่ายค่าสินสอด รีบไปตามงานที่คุ้นเคยจริงๆ มาถึงที่ห้อง วันนี้ลูกค้ามาเยอะ ได้ห้องเล็ก แต่ก็ไม่เป็นไร เปลี่น บรรยากาศบ้าง   ไม่ต้องอะไรกันแล้ว งานด่วนวันนี้ เดินไปอาบน้ำอย่างไว งานยังคงคุณภาพเช่นเดิม มีเสียวมากขึ้นในห้องน้ำ แต่วันนั้นมีรีบจริงๆ ต้องรีบบอกน้อง ไปต่อที่เตียงเร็ว   งานนี้ไม่ต้องนวด งานด่วน น้องบิ้วเลย สไตร์ ผมอยู่แล้ว ไหลๆ ตามน้อง ... ลิ้น มาทั่วร่างเลยครับ ทั่วจริงๆ ซักพัก น้องชายหายแว๊บ ... ไม่ไหวๆ พอก่อน น้องไม่รอช้า โหลดซีดี แล้ว ก็จัดการต่อ ไม่นานจริงๆ ครับ จอดรถมันซ่ะเลย ... เสร็จแล้วน้องยังไม่ยอมหยุด ... เอ้ย ... พอแล้ว พี่ไม่ไหวแล้ว ...   เสร็จแล้วล้างตัว ... นอนให้นวดหลังเล่นพักนึง บอกพอแล้ว พี่รีบ ... เดซี่บอก ได้ไง ... ยังไงวันนี้ต้อง 2 ว่าแล้วก็ลุยต่อ พระเจ้า จอร์ท มาเต็มกว่าครั้งแรกอีก แต่จนแล้ว จนรอดก็ไม่เสร็จ ... แต่ก็พอใจงานน้องมากๆ ครับ ขอบคุณน้องเดซี่นะครับ ไม่ได้เจอกันตั้งหลายเดือน จำชื่อ จำทุกอย่างของผมได้หมดเลย ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ บริการดีจริงๆ และที่ขาดไม่ได้เลจริงๆ ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดค่าการบ้าน ทุกครั้งเลย ... 
micro_t

“เอาเนื้อๆ + รูปเลยนะครับ   เมื่อผมพบเจอะ น้องเดซี่  ช่างถูกใจผมจริงๆ ด้วยหน้าเรียวสวย  หุ่นนางแบบ  บอบบาง ผิวขาวแถม น้องยังอารมณ์ดี ยิ้มแย้ม ช่างเจรจา ช่างคุยเป็นกันเองดังนั้นในเวลาไม่นาน เราก็รู้สึกเหมือน เป็นแฟนกันใหม่ๆ  น้อง บอก หนูไม่เหมือนใครนะค่ะ พวกพี่ๆ เสียเงินมาตั้ง คอร์ส ละหลายบาทดังนั้น พี่ต้องมีความสุขๆ มาก  ก่อนอื่น หนูพาไป อาบน้ำก่อนนะค่ะOMG… วันนี้ happy สุดๆ แน่นอนการอาบน้ำ น้องเดซี่ ลีลา อาบสุดๆ นอกจากจะสะอาด แล้ว ยังเสียวอีกด้วย ครับ จะไม่เสียวได้ยังไง ละครับ  ข้างล่าง มือน้อง ก็ล้างถู ชัก แบบสุดๆแล้ว ปากกับลิ้น ของน้อง ก็ยัง มาอยู่ที่หัวนม กระผม.....อ้า....เสียวกลับเข้ามาที่ห้องดีกว่า  น้องตามมาบอก ปกติ ถ้าเสร็จในห้องน้ำ หนูก็ ทำในห้องให้อีก ค่ะ  ไม่ต้องกังวล ถ้าไม่อึดได้ 2 ชัวส์    ....เยี่ยมเลย น้องเดซี่คราวนี้ การพูดถึง จุดเด่น ของน้องเดซี่ ที่สำคัญอีกเรื่องครับคือ น้องชอบนวดแบบไทยนะ ไม่ลงน้ำมัน  ไล่ตั้งแต่ คอ ไหล่ หลัง เอว ขา จนถึง น่องฝีมือใช้ได้เลย นานด้วยครับ ไม่ใช่ทำเป็นพิธีซึ่งน้องบอกว่า ต้องนวดให้ พี่ๆ ก่อน ตอนหนูมีแรงเพราะพอหนูหมดแรง แล้ว ก็ตาพี่ๆ ลงแรง บ้างแล้วกัน  (น้องเดซี่ ชอบอยู่ข้างล่างครับ  โดยจะเสร็จง่ายกว่าการอยู่ข้างบน...อิอิ)สรุป น้องเดซี่ หุ่นดี บาง สูง 155 นน 45นมขนาดกำลังพอดีมือ ตามใจทุกท่วงท่า (ถ้ามีทิป ดีๆ ก็มี เฮ ครับ)ค่าใช้จ่ายในการพบน้องเดซี่ มี 2 อัตรา  2200(ถอดหมด)  และ 3200 (รู้กันครับ ) ขอจบก่อน นะครับ  แล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye
Michael Owen28

“อีกเช่นเคยว่าจะไม่แล้วเชียวแต่พอว่างไเพบียก็ห้ามใจไม่อยู่มุ่งตรงไปสู่ lovely spa อีกจนได้5555    วันนี้ได้มาลองขึ้นกับน้องเดซี่ครับ น้องเป็นคนผิวขาวดูดี หุ่นเพรียวเลยทีเดียวบวกกับแรงเชียร์จากพีอาถึงความคุ้มค่าจึงตัดสินใจเลือกน้องเดซี่ครับ มาที่ห้องอาบน้ำคุยกันไปคุยกันมานัองคุยเก่งครับนึกว่าจะไม่มีอะไรสักพักน้องแอบมาบิีวแบบไม่ให้ตั้งตัวกันเลยเหมือนนีองจะแกล้งยั่วเล่นๆสักพักก็ปล่อยวางอาบน้ำกันต่อเกมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแล้วก็พากันมาที่เตียงยัองก็ไม่จอช้าครับบรรเลงลิ้นไปทั่วมือก็จัดการน้องชายการนัวเนียของเราก็เริ่มขึ้นและอยู่อย่างนั้นสักพักน้องก็จัดซีดีมาให้พร้อมรัองเพลงอย่างเมามันส์ถูไถๆต่อด้วยท่าสาวอย่างรวด้ร็วจนปมทนไม่ไหวแตกแพ้พ่ายไปแบบยับเยินเสี็จแล้วน้องพาไปอาบน้ำและมานอนนวดให้ต่อจนหมดเวลาสบายตัวกันไปครับ น้องงานดีครับไม่ผิดหวังใครมีโอกาสก็ลองดูนะครับ
rafa123

“วันครึ้มอกครึ้มใจ แวะหาน้องๆ ที่ร้านประจำ lovely spa มีน้องๆ หลายคน เรียกออกมาโชว์ตัว เจอน้องหุ่นบาง ระดับพริตตี้ น้องเดซี่ ตัดสินใจ
เรียกน้องขึ้น น้องยิ้มเ่ก่ง เข้าห้องน้องพูดเป็นต่อยหอย ได้ความว่า น้องทำงานกลางวันด้วย เป็นสายพริตตี้ เอ็มซี เลยถึงบางอ้อ เพราะพูดเก่งเหลือเกิน ทำความรู้จักกันพอสมควร น้องเลยชวนอาบน้ำ น้องเริ่มถอด รูปร่างน้องบางๆ หน้าอกพอดี ใครชอบไฟหน้าใหญ่ๆ อาจไม่สะใจ แต่สำหรับผม โอเค คับ น้องมาช่วยถอดเสื้อผ้า เข้าไปในห้องน้ำ น้องคลึงซะเสียว เกือบพลาดพลั้ง อาบเสดน้องพาเข้าห้องหอเริ่มจากนวดน้องก็ให้นอนคว่ำ นวดตามสเตป มือน้องเล็กๆ น้ำหนักมือใช้ได้ น้องคลึงมาเรื่อยๆ พอคลายเมื่อยได้นิดหน่อย น้องบอกนอนหันหน้า ไม่พูดมาก น้องก้มไปคุยกันน้องขชายผมทั้นที ทำความคุ้นเคยกันอย่างรวดเร็ว ผมไม่รอช้าก่อนที่จะพลาดท่า เลยต้องขอนัวน้องซะหน่อย นัวกันไปนัวกันมา ก็เรียบร้อยตามระเบียบ
สรุป น้อง GF9 หน้าตา เนื้้อตัว 7.5  งาน 9    ภาพรวม 8 ครับผม

notto676

“เมื่อวันอังคารที่ 2/06/15หลังเลิกงาน(เมื่อยมาทั้งวัน)ก็ได้หาเวลาไปผ่อนคลายเส้นนิดหน่อยก็ได้แวะเข้าไปที่ที่คุ้นเคย... ..เข้าไปเจอ PR.แหม่มพูดจาทักทาย...อํธยาสัยดี..เอาน้ำ้มาให้ดื่ม...พร้อมกับเรียกน้องๆมาแนะนำครับผม.....ผมเลยเลือกน้องเดซี่(จากการบ้านของพวกพี่ๆๆทั้งหลายเลยครับตัดกลับมาที่ห้องเลยละกัน....น้องบอกพี่เปลี่ยนเสื้อผ้าเลย(เราก็นึกในใจพี่ถนัดอยู่แล้วเรื่องถอดเนี้ย555)เข้าไปอาบน้ำ..น้องอาบนำ้ให้สะอาดมากครับ..น้องอาบขัดถูซะผมเกือบขาขวิดเลยครับเลยให้น้องหยุดแล้วไปต่อกันที่เตียง....นอ้งนวดให้ผมซักพัก...น้องก็ใช้วิชามารใส่ผมซะทาดไฟผมแตกเลยครับ(น้องบอกไม่มีใครรอดท่านี้ซักราย 555 )ที่เหลือลองไปใช้บริการดูนะครับ.....แล้วจะรู้ครับ...โชคดีมีถอนนะครับสรุป ค่าคอร์ส 2200 ไม่ได้ทิปน้อง(ไม่ได้ต่อรอบ 2 เลยไม่ให้นะครับหน้าตา 8ผิวพรรณ 9ไฟหน้า 8 (พอดีมือ)ลีลา 10 (ผมแถมให้ครับ)ปล.น้องพูดเก่งมากครับแต่น่ารักดี
snak

“ไม่เขียนการบ้าน มานาน แต่ครั้งนี้เพราะเธอคนนี้ ผมเลยคิดที่จะลองเขียนการบ้านดูบ้างผมตามน้องมาหลายร้าน แต่หลายสาเหตุ ทำให้เราไม่ได้เจอกันซะที แต่วันนี้ครับ น้องมาอยู่ที่ร้าน Lovely Spa ผมตัดสินใจยอมโดดประชุมเพื่อมาเจอน้องเค้า  และก็ต้องบอกเลยครับว่าคุ้มค่ามาก ผมจ่ายค่าสินสอด น้องพาผมขึ้นห้อง เราอาบน้ำด้วยกัน น้องอาบน้ำสะอาด ผมอยากจะนัวน้องตั้งแต่ในห้องน้ำ แต่ต้องเก็บอาการ โดยเฉพาะจังหวะที่น้องถูหลัง แล้วเอื้อมมือมาสาวของผมเบาๆ เน้นๆวนๆตรงหัว โอย แทบทะลัก พอ พอ ตัดมาที่เตียงดีกว่าพอมาถึงเตียง น้องบอกนอนคว่ำเลยค่ะ บอดี้หลังให้ก่อนนะ ไอ้เราก็นึกในใจ "ขอหื่นเลยได้มั้ย" แต่ก็ยอมน้องแต่โดยดี บอกเลยครัช เป็นการตัดสินใจที่ฟินมาก น้องลงลิ้นผมตั้งแต่ข้อเท้า ซอกขา ผ่านร่องก้น ไล่ลิ้นสลับขบกัดเบาๆ จนถึงซอกคอ ติ่งหู เสียวสุดๆ จนน้องบอกได้เวลาหันหน้าแล้วค่ะ เท่านั้นแหละ ผมกับน้อง นัวกันยับน้องร้องเพลง ผมทาสี น้องขึ้นคร่อมกัดหัวนมผมแล้วก็ยื่นนมมาให้ดูด น้องครางเสียงดัง ปลุกความหื่นในตัวของผมให้ทะลายกำแพงที่ขังมันไว้ออกมา ผมจับน้องพลิกกลับ ละเลง ฝีมือเต็มที่ น้องครางลั่นห้อง ผมชอบเวลาน้องกัดติ่งหูและร้องครางข้างๆหูผม ผมกลัวน้องจะเสียงดังเกินไปต้องลดเสียงน้องลง ด้วยการจูบปาก เราจูบกันอย่างดูดดื่ม แต่ถึงจะจูบกันอยู่น้องก็ยังครางมาเป็นระยะๆ หัวนมน้องตั้งชูชัน แข็งสู้ลิ้นผม ผมไถนา น้องเด้งสู้ โอ๊ย ตัดจบดีกว่า น้องเสร็จหลาย ผมเสร็จ1 เสร็จสิ้นภารกิจ น้องพาผมไปอาบน้ำ ล้างอย่างดี อาบน้ำเสร็จ เราช่วยกันแต่งตัวก่อนออกจากห้องน้องบอกขอน้องกอดหน่อยก่อนกลับ เรายืนกอดกัน และจูบกันอย่างดูดดื่ม  ก่อนจะจูงมือกันลงมาข้างล่าง-ขอบคุณ น้องเดซี่ @ lovely spaที่ทำผมให้ได้เจอกับน้อง-ขอบคุณน้องที่ ทำให้ผมมีความสุข มีซ้ำแน่นอนครับขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านกันนะครับ
pitchor

“เป็นเวลาเที่ยงคืนเวลาของผมจึงได้ออกเดินทางมายังบ้านแสนสุขย่านชานเมือง lovery spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง ถึงร้านมองหา prวันนี้เป็นpr อีกคนหนึ่งซึ่งเป็นการเจอกันครั้งแรกกับprคนนี้ เป็นprที่น่ารักคนหนึ่ง  ผมก็มานั่งที่โซฟา พี่ก็มาแนะนำน้องๆที่ล่ะคนเหมือนเดิม ดูไปดูมาผมก็ถูกใจเข้ากับน้องหุ่นดีขาวๆคนนี้ " น้องเดซี่"คับเธอมากับชุดสีฟ้าสว่างสดใส่กับผิวขาวๆอกขาวๆของเธอช่างเป็นอ่ะไรที่สุดจะบรรยายจริงๆคับ หลังจากเจ้าตัวเตรียมตัวเรียบร้อย น้อง เดซี่ ก็นำผมไปยังห้องระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยให้จั๊กจี้หัวใจเล่น พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว แต่เมื่อสมควรที่จะเริ่มสเต็บ ก็เริ่มจากการปลอกเปลือกของกันและกัน เมื่อถอดเท่านั้นแหละ อื้อหือ หุ่นน้องนางคนนี้ช่างชวนเตลิดไปไกลเหลือเกิน หน้าอกอาจจะไม่ใหญ่ แต่หุ่นและผิวพรรณเนี้ยขาวเนียนละเอียดจริงๆคับจนผมเผลอตัวเผลอใจไปกอดกันกลมพาไปเข้าห้องนํ้า สองคนได้เข้าอาบนํ้าด้วยกันเรียกว่ามีบรรยาการเขินกันเล็กๆแต่น้องก็บริการอาบนํ้าในแบบว่าสบายตัวสะอาดกันทุกมุมเลยทีเดียวเริ่มเข้าสู่ขั้นตอนการบรรเลงเพลงรักโรแมนติกแบบไม่รู้ตัวกันเลยที่เดียว ในตอนนี้เราสัมผัสได้ถึง ความนุ่มลื่นทั้งแผ่นหลังแบบที่ได้รับรสสัมผัสไปทุกอนูร่างสุดที่ปลายเท้าบนสุดที่ใบหูกระตุ้นขุดกระสั้นของเราด้วยหลายส่วนในร่างกายน้องกันเลยทีเดียว กระตุ้นจนเราเกือบไม่ไหวหันกลับมาประจันหน้าให้รู้แล้วรู้รอด แต่เราก็อยากจะลิ้มรสวาทแบบนี้ให้ยึดออกไปให้นานเท่าที่จะนานได้ หลังจากผ่านเวลาแสนสุขที่สุดแสนจะทรมาน ก็ถึงเวลาที่รอค่อย เวลาที่สองคนจะได้ประจันหน้ากันเพื่อให้ไปถึงจุดไคลแมทซ์แห่งสมรภูมิครั้งนี้ น้องเชี่ยวชาญในการกระตุ้นอารมณ์ด้วยปาก มือ และอื่นๆที่บอกเลยว่าเราแถบไม่มีโอกาสตอบโต้ใดๆ กับอำนาจเสน่ห์จากปลายลิ้นที่ทั้งส่งเสียงเเละสัมผัส เข้าสู่ใบหูและร่างกายของเรา เวลาที่ยึดยาวมาจนบทสุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดๆ เมื่อควรแก่เวลาก็อาบนํ้าแต่งตัว แล้วกอดก่อนจากโดยบอกได้เลยของเขาดีจริงคับสำหรับใครที่เน้นงานสบายๆให้ผ่อนคลายสุขใจสบายกายล่ะก็ น้องวีต้า ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ ฝากน้องด้วยคับ
[color=redboooy555][/color]

“น้องเดซี่ ผิวเนียนตัวบาง. พริ้วไหว เล่าให้ฟังสั้นๆ นะครัช ลีลาเด็ด แซ่บเวอร์อาบน้ำดีจนฟินซะพอถึงที่นอนปุ๊ปงานมาเต็มพอถึงช่วงกลางลำปั้ปเราเจอแผ่นซีดีตกอยู่น้องใส่ให้ทันควันโหลดเลยจบละค้าบคงไม่คาใจนะครัช
hs007

“เดซี่แห่ง lovely spaของเขาดีจิงคับบตัวเล็กแถมยังบริการดีโคตร  คุยเก่งเฟรนลี่อีกต่างหากตอนเดินขึ้นไปเราก็ไม่กล้าคุยเขาก็มาคุยกับเราเหมือนรู้จักกันมานานแถมยังโคตรน่ารักพูดแล้วเขินอาบน้ำดีสะอาดเลยทีเดียวตัดมาที่เตียงเลยละกันตอนแรกจะนวดก่อนเขาก็ถามว่าเส็ดก่อนดีไหมจะได้มีเวลามานวดหลังจากนั้นก็อย่าให้พูดเลย...ไปละพอเส็ดปุปก็นวดตัวให้ต่อนอนคุยอยู่สักพักก็จัดรอบสองเส็ดสบายตัวเลย 5555กลับบ้านพร้อมรอยยิ้มที่ฮุบไม่ได้ถือว่าเป็นประสบการที่ดีมากคับ

“การบ้านฉบับนี้ขอนำเสนอ น้องเดซี่ครับ น้องคนนี้เห็นรูปในไลน์แล้วจากทางร้าน น่ารักมากๆครับ ลักษณะการแต่งตัวผิวพรรณต่างๆถือว่าดีมาก ก่อนหน้านี้ตั้งใจอยากมาเจอน้องหลายครั้งแล้ว แต่ก็พลาดไปหมด ครั้งนี้เป็นโอกาสที่ดีครับ ไลน์ถามทาง Lovely spa ได้ข้อมูลว่าวันนี้น้องมาทำงาน ก็เลยรีบนัดคิวจองกับ Pr แหม่มไว้ ประมาณ 17.30 น. รีบเคลียร์ตัวเองครับ แล้วผมก็มาถึงที่ร้านตรงเวลาเป๊ะๆตามที่ได้นัดหมายเอาไว้ แล้วเรื่องก็มีอยู่ว่า......มาถึงก็ทักทายกับ Pr แหม่มตามปกติ จิบน้ำเย็นๆรอน้องซักห้านาที น้องก็ออกมารับครับ วันนั้นน้องใส่เป็นชุดแซกสีแดงครับ เซ็กซี่มากๆ เห็นตัวจริงแล้วสุดยอดเลยครับ ขาวเนียนจริงๆ ประเมินได้แบบว่า ผ่านเลยคนนี้ แค่เห็นก็สมใจกับการรอคอยแล้ว เดินตามน้องขึ้นห้องครับ ระหว่างทางได้พูดคุยกันตามสมควร น้องพูดจาดีครับ น้ำเสียงน่ารัก พอถึงห้อง นั่งคุยกับน้องซักประมาณ  5 นาที หลังจากนั้นน้องค่อยๆเปลื้องผ้าออกทีละชิ้น จนอยู่ในร่างเปลือยเปล่า น้องรูปร่างสวยมากๆครับ หน้าอกนี่เป็นไปตามคาดเลย กลม เนียน แน่น ตึง มากๆครับ ดูแล้วสมส่วนแบบพอดีๆ จากที่ผมได้ใช้สองมือสัมผัสสัมผัสจริง เนื้อตัวเนียน มีขนปกคลุมอยู่บนจิ๊มิแบบบางๆ ดูสะอาดตา ว่าเห็นแล้วจื๊ดๆเลย สำรวจเรือนร่างซักพัก พากันไปอาบน้ำ  น้องตั้งใจอาบน้ำมากๆผมและน้องต่างคนต่างถูให้กันแบบได้อารมณ์เลยทีเดียว พาให้กระปู๋ของผมตั้งชูชันแบบส่งการได้เลย ผมจะเสร็จหลายครั้งแล้ว โดยเฉพาะเวลาที่น้องอยู่ข้างหลัง ถูหลังพรางใช้หน้าอกและจิ๊มิถูหลังไปด้วย รวมถึงมือข้างหนึ่งก็อ้อมตัวมาจับกระปู๋ผม ทำความสะอาดแบบรูดขึ้นรูดลงไปมา ลื่นปื๊ดๆเลยจากฟองสบู่ที่เป็นตัวบิ๊วได้อย่างดี เสียวครับ ขอบอกเลยว่าเสียวจริ้งๆแบบอ้าปากค้างร้องไม่ออก 555 แต่จนแล้วจนรอดก็อั้นเอาไว้ได้ เก็บเอาไว้ที่เตียงดีกว่า เดี๋ยวจะหมดแรงเสียก่อนมาถึงที่เตียงน้องให้ผมนอนหงายเลย ค่อยๆบีบเจลชโลมไปทั่วร่างกายของผม โดยเฉพาะกระปู๋ของผม รู้สึกได้เลยว่า เย็นวาบๆจนแทบจะเคลิบเคลิ้มเลย น้องค่อยๆปฏิบัติการไปเรื่อยๆไม่รีบร้อน  คุยกันไปเรื่อยๆเป็นงานหวานๆแต่ก็มีบู๊บ้างเหมือนกัน  น้องเริ่มต้นบิ๊วโดยไซร้มาที่ซอกคอผมเบาๆ ผมก็เริ่มโดยจูบไปที่แก้มน้องเบาๆเช่นกัน ลมหายใจของน้องที่ตกกระทบมาที่ซอกคอพาให้ผมตื่นเต้นแบบสุดๆ พอนัวกันได้ที่แล้วน้องเลื่อนตัวลงมาบรรจงดูดไปที่หัวนมผมทั้งสองข้าง มือผมก็กอดน้องเอาไว้แน่น บีบเค้นไปที่หน้าอกน้องทั้งสองค้างแบบทะนุถนอม น้องค่อยๆเร่งจังหวะความเสียวมากขึ้นโดย บีบเจลที่หน้าอกของน้องและกระปู๋ของผมมากขึ้น แบบชนิดที่ว่าลื่นปื๊ดสุดๆเลยทีเดียว และเอาหน้าอกสองข้างบีบห่อกระปู๋ของผมไว้แล้วเริ่มรูดขึ้นรูดลงไปมา น้องไม่ได้เร่งจังหวะอะไรมากมาย เพราะความแน่นตึงของหน้าอกของน้องในทุกจังหวะที่เลื่อนขึ้นลงพาให้ผมเสียวแบบสุดๆ จากนั้นน้องเปลี่ยนท่ามานอนตะแคงข้างๆผม ไซร้ไปที่แก้มและช่วงต้นคอผมอีกรอบ มือก็พรางจับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลงไปมา ตอนนี้น้องได้อารมณ์สุดๆเพราะผมก็ไม่ยอมตั้งรับแต่ฝ่ายเดียวแน่ เริ่มโต้ตอบโดยการ ใช้นิ้วค่อยแหย่และเขี่ยเข้าไปในจิ๊มิของน้องจนน้องเริ่มกระตุก พร้อมทั้งเริ่มมีน้ำแฉะๆซึมออกมา น้องร้องออกมาในลำคออย่างแผ่วเบา แต่แฝงไปด้วยความเสียว ไม่นานนักน้องเริ่มถูเริ่มชักธงขึ้นลงไปมาแรงขึ้นเรื่อย นิ้วผมก็โต้ตอบได้ร้อนแรงเช่นกัน จนสุดท้ายผมก็ต้องยอมปราชัยแต่โดยดี พุ่งทะลักออกมาแบบเลอะเต็มตัวน้องไปหมดเลย ผมหลั่งออกมาเยอะมากๆ จนผมก็ตกใจเหมือนกันว่าทำไมเยอะขนาดนี้ 555 กลัวน้องโกรธก็เลย เอาทิชชู่ที่วางอยู่บนเตียงมาเช็ดทำความสะอาดเบื้องต้นให้น้อง น้องอมยิ้มพรางหัวเราะเบาๆและแซวผมว่า หลั่งเยอะมากเลยพี่ ดาวรุ่งพุ่งแรงจริงๆ ผมได้ฟังแล้วก็อมยิ้มแบบเขินๆ หลังจากยกแรกเสร็จแล้ว พากันไปล้างตัว กลับมานอนกอดกันคุยกันไปเรื่อยๆยิ่งคุย ผมก็ยิ่งหลงเสน่ห์ในตัวน้อง ไม่นานนักน้องก็เริ่มนวดตัวให้เบาๆแบบสบายๆผ่อนคลายไปในตัว พอได้ที่เริ่มน้องเริ่มบิ๊วผมอีกรอบ คราวนี้น้องบีบเจลไปที่กระปู๋ของผม ขึ้นนั่งบนตัวผมด้วยท่ามณโฑนั่งแท่น เอาจิ๊มิถูไปมากับกระปู๋ของผม ขนดกดำของน้องพาให้ผมยิ่งเสียวมากขึ้น มือสองข้างของน้องก็เริ่มต้นทำงานอีกครั้ง จับกระปู๋ของผมชักขึ้นชักลง พร้อมกับจิ๊มิของน้องก็ถูไปมาพร้อมๆกัน ส่วนมือผมสองข้างก็เริ่มโต้ตอบบ้าง บีบเค้นเนินหน้าอกของน้องไปมา ไม่นานนักน้องก็เริ่มเร่งจังหวะมากขึ้น จนผมทนไม่ไหว พุ่งทะลักออกมาอีกรอบจนได้ โอ้โห คราวนี้ผมตัวเบาเลยจริงๆ น้องถามว่า “พี่ไปอาบน้ำเลยไหมคะ” ผมต้องบอกน้องกลับไปว่า “พี่หมดแรงเลย ขอนอนนิ่งๆซัก 5 นาที” น้องถึงขนาดหัวเราะเลยครับ “บอกว่าวันนี้น้ำหมดตัวแล้วพี่” พอใกล้หมดเวลาน้องก็พาผมไปอาบน้ำชำระล้างร่างกายให้สะอาด หมดเวลาชั่งโมงครึ่งพอดี ใส่เสื้อผ้าเดินลงมาอย่างมีความสุข ทั้งหมดแรง ตัวเบาหวิวและเริ่มง่วง กอดน้องหนึ่งครั้งก่อนจาก เป็นอันว่าวันนี้เป็นอีกวันที่มีความสุขมากๆได้ปลดปล่อยแบบชนิดที่สมใจจริงๆ ฝากน้องเดซี่คนนี้ไว้ด้วยนะครับ น้องน่ารักมากจริงๆงานบริการก็ดีมากๆสไตล์แบบหวานๆมีบู๊เหมือนกันในบางจังหวะ ลากันไปก่อนนะครับ สวัสดีครับ......
srethathorn

Moderator
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 01:51:19 PM 27 ธันวาคม 2015 »

♥ น้องน็อตโตะ ♥

โคโยตี้สไตล์ กับฟิวเอ็นเตอร์เทนเนอร์สุดๆ

อารมณ์ศิลปินแดนซากุระ

สุดยอดของการอาบน้ำ ต้องลอง!!!

“การบ้านฉบับนี้ขอละลึกความทรงจำกับน้องน็อตโต๊ะ น้องคนนี้เคยขึ้นงานกับเธอครั้งเเรกเลยเมื่อประมาณสองปีที่เเล้ว ณ ที่ Lovely spa เเห่งนี้  เเละน้องก็ได้สร้างความประทับใจเอาไว้ไม่น้อยเช่นกัน กับงานบริการที่ดี สไตล์โคโยตี้ เเบบเวอร์ชั่นเเนวดินเเดนซากุระ จากวันนั้นจนวันนี้ไม่ค่อยได้เจอน้องที่ร้านเท่าไหร่ เพราะน้องเองก็หายหน้าหายตาไปบางช่วง เเต่ ณ ช่วงเวลาเดือนสองเดือนนี้ น้องได้คัมเเบ็คกลับมาที่ Lovely spa เเล้ว ก็ได้เวลาที่ผมจะต้องรื้อฟื้นความทรงจำเก่าๆซักทีประมาณช่วงบ่ายๆของสุดสัปดาห์ เคลียร์งานเสร็จ บึ่งมาที่ร้าน Lovely spa ทันที พอมาถึงประมาณช่วง 5 โมงเย็น ทักทายกับ Pr ตามปกติจิบน้ำเย็นซักครู่ มีน้องอยู่ประมาณ 5 คน เเต่ละคนเรียกว่าสวยน่ารักทั้งนั้น เเต่วันนี้ไม่รู้เป็นไร ผมมองที่ร้านไปรอบๆทำให้นึกถึงวันวานเก่าๆเห็นน้องน๊อตโต๊ะพอดี ทำให้วันนี้คงไม่เลือกใครนอกจากน้องน๊อตโต๊ะอีกเเล้ว น้องยังคงจำผมได้ ผมนี่ปลื้มเลย ไม่เจอกันตั้งนาน เเต่ความจำของน้องนั้นเเม่นยำเป็นเลิศ เเต่น๊อตโต๊ะที่ผมเจอในวันนี้ ต่างจากเมื่อสองปีก่อนมากๆครับ น้องสวยขึ้น เเละน่ารักขึ้นเป็นกองเลย ผิวพรรณดีขึ้นขาวเนียนไปหมด ( ทั้งที่เเต่ก่อนก็ดีอยู่เเล้ว ) ตัวเล็กๆครับ ผอมเพรียวขึ้น ช่วงสะโพกช่วงขาเรียวได้รูปได้ทรงเเบบน่าอุ้มน่าโยน ไม่รอช้าครับผมรีบเดินตามน้องขึ้นห้อง วันนี้เป็นอีกครั้งที่ได้ห้องใหญ่ครับ บรรยากาศไม่ต้องพูดถึงเลย เเสงไฟสีส้มอ่อนๆกับกระจกบานใหญ่ยิ่งทำให้ความรู้สึกเตลิดกระเจิดกระเจิงเป็นเท่าตัว พูดคุยกับน้องซักครู่ น้องยังพูดจาดี เสียงไพเราะ นุ่มนวลเหมือนเดิม หลังจากนั้น เราสองต่างช่วงกันถอดเสื้อผ้าให้กันจนอยู่ในสภาพเปลือยเปล่าทั้งคู่ น้องมีหน้าอกคู่งามมากๆ ไม่ใหญ่โตเเต่ก็ดูดีมีเสน่ห์ สะโพกน้องงอนงาม มีนาผืนน้อยที่เป็นระเบียบเรียงรายสวยงาม พากันไปอาบน้ำ น้องดูเเลผมดีมาก เเม้เเต่การปรับอุณหภูมิของน้ำน้องก็ละเอียด ถามไถ่ด้วยความเป็นห่วง น้องอาบน้ำได้ดีพิถีพิถันมากๆ มือนุ่มๆของน้องลูบไล้ซอกซอนไปทุกซอกทุกมุม เรียกได้ว่า เน้นความสะอาดเเบบสุดๆ น้องจะถูตรงน้องชายผมนานมากเป็นพิเศษ ถูไปคลึงไปจนมันเเข็งโด่เเละชูชัน มือผมเองก็เริ่มลูบไล้ไปทั่วตัวน้อง สัมผัสไปทั่วๆทุกส่วนของร่างกาย เเต่บริเวณนั้น.......จะนานหน่อย ถูไปถูมาจนอารมณ์จะเคลิ้มเเทบจะไม่ไหว กลัวจะหยุดไม่อยู่ ผมเเละน้องหยิบผ้าเช็ดตัวเเล้วเดินออกมาที่เตียงมาต่อที่เตียงน้องเริ่มบิ๊วก่อนเลย บอกผมว่าจะนวดให้ทีหลัง ลิ้นน้องเริ่มทำงาน ลื่นไถลไปทั่วตัว ประกบปากหอมกันเเบบพองาม มือสองข้างน้องบิ๊วไปที่หัวนมผม สลับกับน้องชาย น้องบีบเจลชโลมไปทั่วร่างกายผม หลังจากนั้นนิ้งขึ้นคล่อมพร้อมกับใช้นมคู่งามและจิ๊มิบดไปที่น้องชายผม ถูไปมา ผมเองก็โยกเอวไปตามจังหวะจนหลังแทบไม่ติดพื้น จนอารมณ์น้องเริ่มพาไป เสียงครางดังออกมาเป็นระยะๆ สุดท้ายไม่ไหวครับ ผมขอเผด็จศึกน้องเลยแล้วกัน เพราะสำรวจไปที่จิ๊มิน้องแล้วกำลังแฉะเลย จัดไปกับท่าไม้ตาย Doggy ซอยกันไม่ยั้ง จนเสร็จสมอารมณ์ปรารถนา พุ่งเลอะเต็มก้นน้องไปหมด น้องตามใจมากๆปล่อยให้งานนั้นไหลไปตามอารมณ์ ขออะไรให้หมด ขอเพียงแต่สุภาพก็พอ พากันไปอาบน้ำชำระล้างร่างกายกันอีกรอบ พอมาถึงที่เตียงเวลาเหลือพอสมควร น้องนวดตัวให้ผมซักครู่ ก็จัดยกสองให้อีกรอบคราวนี้บิ๊วกันอยู่นาน นัวกันแบบยาวๆจนในที่สุดก็แพ้แตกไปอีกรอบ เป็นอันว่า น๊อตโต๊ะในวันนี้เจ๋งกว่าเมื่อสองปีที่แล้วเยอะเลย งานบริการนั้นดีเยี่ยม ฝีไม้ลายมือพัฒนาไปมาก ไม่ใช่สายบู๊ แต่ก็ถือว่าทะลุเป้าเลย เล่นเอาซ่ะหมดเรี่ยวหมดแรง เป็นการละลึกความหลังที่ยอดเยี่ยมมากในวันนี้  น้องเป็นอีกหนึ่งเป้าหมายที่น่าลอง ใครว่าง ใครมีเวลา ต้องจัดเลยนะครับ......... ”
srethathorn

“น้องน่ารักดีนะครับ ตัวเล็กๆ ช่างคุย ช่างเจรจา งานอาบน้ำ ต้องบอกเลยครับ ตั่งแต่ได้พบเจอ น้องๆ สาวๆ มา  Notto อาบน้ำได้สะอาดมากๆๆๆๆๆๆ   หรือว่าน้องจะเห็นว่าตัวผม สกปรก ก็ไม่รู้นะครับ ถูทุกส่วน อย่างปรานีต ค่อยๆ ไปใจเย็นๆ    ทำไป น้องก็ชวนคุยไป อาบน้ำอยู่นานเลยทีเดียว ...  ตัดมาที่เตียง น้อบอกหันหน้าเลยพี่ ให้สะบายตัวก่อน แล้วค่อยนวด เพราะหนูชอบนวดจริงๆ อิอิ ...   เข้าทาง โอเค เกรงมานานและ หัวหน้าแต่โดยดี อาบน้ำผมก็ว่าเช็ดตัวแห้งแล้วนะ  Notto เล่นลิ้น ซ่ะเปียกไปทั้งตัว อาจจะเป็นเพราะ สาเหตุนี้ ที่ทำให้น้อง อาบน้ำผมจะสะอาดทุกส่วน เพราะน้องเอง ก็เลียทุกส่วนเหมือนกัน บรรเทิงกันเลยทีเดียว อิอิ ...    ยิ่งช่วงนี่  น้อง Notto มีโปรโมชั่นด้วย ถ้าอยากเปียกไปทั้งตัวอย่างผมก็เชิญนะครับ .... ขอขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สำหรับความประทับใจอีกครั้ง”
Micro_T

“เลิกงานเร็วก็ต้องแวะเข้าร้านก่อนเข้าบ้านตามธรรมเนียมวันนี้ลูกค้าเยอะมาก พีอาร์ก็แนะนำน้องนอตโตะให้รับรองไม่มีผิดหวังน้องตัวเล็กๆน่ารัก ถอดเสื้อผ้าออกมา สมส่วนไร้ไขมันงานอาบน้ำสะอาดหมดจด เข้าห้องงานนวดเอาไว้ทีหลัง นอนหงายเริ่มนวดกันเลย ถูกจู่โจมด้วยลิ้นตั้งแต่บนจนล่างพริ้วจริงๆงานนี้ขอน้องไม่ใช้มือนะ แล้วสลับมาอยู่ด้านบนบ้างดูดนมไปเรื่อยๆ เสียงเริ่มมา ตัวเริ่มบิด เอื้อมมือลงด้านล่างน้ำเริ่มซึมๆ แล้วก็ให้น้องนั่งข้างบน ตามสัญญาไม่ใช้มือนะน้องเริ่มโยก จากช้าๆ เริ่มเร็วขึ้นพร้อมเสียงที่ดังขึ้นจนทนไม่ไหวแพ้น้องไป ออกไปอาบน้ำล้างตัว กลับมาให้น้องนวดต่อน้ำหนักมือดีมาก ระหว่างนวดก็คุยไปเรื่อย ฮาดีมาวันนี้คุ้มค่าจริงๆทั้งนวด+นัว”
saw001

“การบ้านนี้ค้างส่งข้ามปีเลยครับ (จริงๆ ก็หลายเดือนแล้วเหมือนกัน) ช่วงนี้นานๆ ถึงจะมีโอกาสได้ไปเที่ยวและมาเล่นเว็บนี้ซักทีห่างหายไปนาน พอมีโอกาสก็ไปร้านเดิมครับ Lovely Spa ปกติจะไปที่ร้านเลย แล้วแต่ดวงว่าจะเจอใคร แต่คราวนี้ลองจองผ่าน LINE มั่งดีกว่า PR ใจดีก็ส่งรูปน้องๆ และแนะนำมาให้ สรุปว่าเลือกน้องน๊อตโตะไปถึงร้าน พอเจอน้องความรู้สึกแว๊บแรกคือ ไม่ขาวเหมือนในรูปแฮะ (สงสัยช่วงนั้นน้องจะออกงานบ่อย) น้องตัวเล็ก หุ่นดีครับพอเข้าห้อง ถอดชุด อาบน้ำ น้องน๊อตโต๊ะนี่ไม่มีไขมันส่วนเกินเลย หน้าท้องแบนราบแบบที่ผู้หญิงส่วนใหญ่คงอิจฉาเลยหล่ะ  น้องเป็นคนที่อาบน้ำสะอาดมาก   ถึงขนาดลงไปนั่งถูเท้าให้สะอาดเลยทีเดียวครับระหว่างอาบน้ำไฟดับซะงั้น   ก็เลยได้บรรยากาศอีกแบบ ยืนคุยกับน้องแบบมองไม่เห็นกัน น้องเป็นคนคุยดีครับ คุยได้เรื่อยๆ แบบสบายๆ ไม่นานไฟก็มาเราก็ไปต่อกันที่เตียงน้องเริ่มจากบิ้วก่อนเลย ฝีมือถือว่าลื่นไหลดีครับ นานแล้วจำรายละเอียดไม่ค่อยได้ จำได้แค่อ่อนๆ อย่างผมเจอน้องได้ไม่นานนัก็เสร็จเรียบร้อยไป  จากนั้นน้องก็มานวดให้ พร้อมกับชวนคุยไปเรื่อยๆ นวดสบายจนผมเกือบหลับเลย ดีที่น้องชวนคุยเรื่อยๆน้องมีเล่าให้ฟังเรื่องหนัง Sex and Zen 3D ด้วยครับ เล่ามาเป็นฉากๆ เลย (ผมไม่เคยดูอ่ะนะ) ไม่รู้น้องอยากจะสื่อว่า พี่ไปฝีกวิชามาใหม่ หรือเปล่า  ตอนนั้นคิดไม่ทัน ไม่งั้นจะให้น้องช่วยฝึกวิชาให้ซะเลย  
สรุปดีกว่า: น๊อตโต๊ะ @Lovely Spa ตัวเล็ก หุ่นดี บางกรอบ บริการเยี่ยมครับ”

jx1977

“น้องน็อดโตะ.....สาวเหนือน่ารักมีชื้อสายจีนด้วย
หลังจากเข้าห้องน้องอาบน้ำให้สะอาดจริงๆคุยเก่งสนุกด้วย
ตัดมาที่เตียงนอนค่ำให้น้องนวดก่อนการนวดน้ำหนักเมือใช้ได้สบายดีครับ
น้องตัวเล็กบางแพรว นมพอดีตัว ไร่ดูดนมลงมาถึงหอย ทนไม่ไหวแล้วจับทาสีเลย
คือการใช้ หอย ถูไถ่ สไลด์ กับกล้วยเรา ซึ่งเสียวมาก  
แต่ที่ผมชอบน้องน็อตโตะ มากที่สุด ของการนวดครั้งนี้ก็คือ การใช้มือนุ่มๆ  
ของน้องจับเบาๆ แล้วชักขึ้นชักลง พร้อมใส่เจล คล้ายน้ำหล่อลื่น เธอทำได้นิ่มนวเนิบๆ สอดประสานลงตัว  
จนกระทั้ง ผมก็ถึงสวรรค์จนได้ แบบไม่ต้องพึ่ง option
ขอบคุณอีกครั้งน้องน็อตโตะพาเราขึ้นสวรรค์ทั้ง ……”

batman2557

“ หน้าใส ออกแนวแดนซากรูระหน่อย ๆ ยังดูเด็ก ๆใส ๆ อยู่เลย ผิวขาวเนียนละเอียดโอ้วว ......  เล็กๆ บางๆ แต่ไอ้ที่นูนก็นูน ว้าวก็ว้าว ได้รูปสมส่วนดีครับ ชอบอีกอย่างคือตูดน้องงอนมาก ขอบคุณน้องมากครับ มันชั่งมีความสุขจริงๆเลยครับ  ขอบอกว่าน้องสวยใสน่ารักมาก ๆ ครับ น่าซ้ำมากเลย”
pitchor

“ ตามคำแนะนำครับ  อดใจไม่อยู่ว่างเมื่อไหร่ก็คิดถึงน้องๆ ที่ LovelySpa หทัยราษฎร์ ติดอะไรนักหนาก็ไม่ทราบได้ครับ  เอาเป็นว่าครั้งล่าสุดเมื่อวานก่อนเข้าไปก็โทรสอบถามกับ PR ที่น่ารักคอยแนะนำข้อมูลอย่างดี ส่งรูปส่งข้อมูลให้เลือกจนได้ลงตัวที่น้องน้อตโตะ ที่มีคน review ให้เยอะจึงขอท้าพิสูจน์ครับตกลงรับนัดเรียบร้อย   ไปถึงร้านก็ได้รับการต้อนรับอย่างดีเช่นทุกครั้งนั่งดื่มน้ำเย็นๆ รอน้องน๊อตโตะเคลียร์ตัวเอง  พอน้องพร้อมก็มารับชวนขึ้นไปประลองฝีมือกัน ก็เดินตามขึ้นไป ในใจคิดว่า ตัวเล็กๆ ขาวผิวดีแบบนี้ มันส์แน่ๆอิอิ  พอขึ้นห้องก็นั่งคุยซักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำเป็นไปตามรีวิวครับ น้องเค้ามีทีเด็ดเรื่องการอาบน้ำจริงๆ ขอข้ามเนื้อหานะครับเอาเป็นว่า แซ่บมาก  พอถึงเตียงน้องก็ไม่พูดพร่ำทำเพลง บรรเลงกระบวนท่าสุดสยิว ทีเด็ดจริงๆ ไม่นานผมก็ต้องยอมพ่ายไปครับ
แต่ขอบอกครับ น้องน่ารัก นิสัยดี บริการเยี่ยม ไปลองครับ”

suckseed

“ผิวขาว  หน้าตาออกแนวเกาหลีญี่ปุ่น ไฟหน้าเกือบซีนอล เป็นคนอารมณ์ดีร้องเพลงให้ป๋าฟังด้วย
ร้องเบาๆที่ปลายติ่งหูป๋า”

oilman

“น้องนอตโตะกำลัง หว่านเสน่ห์  ด้วยลีลาพิศวาส  เหมือนน้องซากุระสาว ยั่วสวาท  เก่งจริง …… ทั้งรูดเกินบรรยายเพราะหัวใจ จะวายซะก่อน น้องนอตโตะ.....สุดยอดบริการอาบน้ำ  ต้องลอง  ขอย้ำ.....บริการดี ต้องลองครับสุดท้าย...สบาย. สบาย แต่หัวใจนี่ซิ  เต้นดังตู๊บๆๆๆๆๆๆ”
somsakbest

Moderator
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:53:10 PM 27 ธันวาคม 2015 »

♥น้องบะหมี่♥

ดีกรีระดับชาติผ่าน"เวทีมิสทีนไทยแลนด์"

พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก เพรียวบางร่างเล็ก                   

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะf

ห่างหายไปสักพักใหญ่ก็ถึงเวลาแก้เมื่อยรีบตรงดิ่งมาที่ lovely spa เพราะมั่นใจว่าไม่ผิดหวังแน่ๆ และไปถึงหลังจากทักทาย พีอา พอสมควรก็ได้เจอกับน้องบะหมี่ ซึ่งเห็นแล้วสะดุดตาที่ยังดูเป็นสาววัยรุ่นใสๆอยู่เลย อยากลองแบบนี้มานานแระ ก็เลือกกันไปตามใจเรียกร้อง แต่ พีอาบอกน้องคนนี้ต้องไปถามก่อนว่าอารมณ์ดีหรือป่าวไม่งั้นน้องไม่รับงาน นับว่าดวงผมยังดีน้องบอกโอเค จึงได้พากันขึ้นไปก็อาบน้ำกันไปแล้วมาที่เตียง พอได้เห็นร่างบองสาววัยรุ่นที่ดูกระชับ หน้าอกเต่งตึงได้สัดส่วน ผมนี่หื่นขึ้นเลยย แล้วน้องก็เริ่มบิ้วด้วยการขึ้นคร่อมแล้วโยกใส่น้องชายของผมสักพักลงมากอดผมแล้วเอาหน้ามาใกล้ช่างได้อารมณ์แบบวัยรุ่นดีเหลือเกิน สักพักหน้าอกก็มาอยู่ตรงหน้าผมกผ็เลยบิ้วน้องเขาคืนบ้างนัวเนียกันไปมาผมก็ทนไม่ไหวน้องเองก็แฉะเชียวก็เลยต้องปลดปล่อย ก็ได้นวดสมใจและไม่ผิดหวังเลยที่เลือกมาที่นี่ วันไหนว่างกลับไปอีกแน่นอน”
rafa123

กลับมาอีกครั้งกับน้องบะหมี น้ำใส ไม่ใส่ผงชุรสที่บอกว่าไใ่ใส่ผงชูรส หมายถึงว่า น้องบะหมีคนนี้ ไม่ค่อยแต่งหน้าจะมีแต่งหน้าบ้างก็นิดหน่อย คืนนั้นจองน้องไว้น้องบะหม่ออกมาต้อนรับด้วยชุดกางเกงยีนส์ขาสั้นกางเกงยีนส์ขาสั้น เสื้อบางๆ สีขาวโชว์ให้เห็นเลียวขา ขาว สวยงามอ้อลืมบอกไป น้องบะหมีนี้อายุยังน้อยนิด แค่เห็นเลียวขา อวบอั้น ขาว จินตนาการไปไกลถึง สามโลกเลยง่า ก็สงสัยในความงามที่ และรสลัมผัสที่ซ่อยอยึ่ภายในจะเป็นอย่างไรเสียดายน้องไม่ยอมให้ถายภาพซะด้วยซิ อดโชว์ของดีเลยถ้าจะพูดถึงรุปร่างหน้าตาน้องบะหมี ความสวยความน่ารักไม่เป็นรองใครเคยผ่านเวทีประกวดมามาก รางวัลเต็มตุ้ โดยเฉพาะ รางวัลภาพถ่ายขุดนอนใครได้เห๊นแล้ว ร้องซีดเลย สวยสดใสจริงๆกลับเข้าเรื่องงานดีกว่างานอาบน้ำ บริการได้ดี แม้นจะไม่ดีมากเหมือนรุ่นพี่คนอื่นๆแต่ถ้าอาบกะน้องบะหมีแล้วจะได้บรรยากาศเหมือนอาบกะแฟนอันเป็นสุดที่รักมีท่าทางอายกันบ้างเล็ก ก็ตื่นเต้นสนุกสนาน อีกแบบหนึ่งงานบริการบนเตียงนอนบ้างละเป็นอย่างไรน้องบะหมีทำได้ดี อาจจะดีไม่เท่ารุ่นพีแต่น้องบะหมีก็มีดี ตรงทีความน่ารก ความสดใหม่แล้วด้วยความสดใหม่นี่แหละ คืนนั้นจะได้ไม่ลืมจับจังหวะ ให้น้องนอนลง ลงลิ้นบิ้วให้น้องนิดๆๆ พออบอุ้นชื่อใจถึงตอนพลิกตัวกลับ น้องบะหมีขึ้นบนบ้างดูเหมือนอารมณ์เริ่มมา จากบะหมีรสธรมดา กลายเป็นบะหมีรสแซบต้มน้ำกุ้งยังไงยั้งงั่นเลย น้องจักมาเ็นขุด ลงลิ้นละเลงจนทั้วทั้งตัว พร้อมขึ้นนั่งทับข้างบน จับจังหวะบนขยี้ อย่างเมามัน ปืนใหญ่ที่ตั้งรับอยุ่ในฐานที่มั้น แม้จะระดมยิงอย่างไรบะหมีนี้ ไม่ยอมแพ้ ปันหมุนวน ยิ่งยิงดูเหมือนน้องยิ่งขอบบุตะลุยให้แหลก สุดท้ายปืนใหญ่ ระเบิด กรสุนสาดกระจายทั่วห้องพร้อมกับเสียวน้ำป่าไหลรีบ เลาะเต็มห้อง สงครวามสงบ เสียงเงียบลง เหลือแต่เสียงหัวใจ ที่เต้นโครมคราม พร้อมทำศึกอีกรอบไม่ไหว สงบศีกดีกว่าครับขอบคุณครับ น้องบะหมี คืนนี้ จัดเต็มบะหมีรสแซบให้ซะเต็มชามเลย  อิ่มท้องกลับบ้านนอนหลับสบายๆๆ”
somsakbest

มาอีกแล้วครับ มาบ่อยมา ติดใจจริงๆ แต่คราวนี้น้องๆ ไม่ค่อยเยอะ เลยเลือกน้องบะหมี่ ดูหน้าเด็กๆ อยากลองกินเด็กมานานแระหลังจากจ่ายค่าเสียหาย ก็เดินเเจ้นตามน้องไปที่ห้อง ปิดประตูปั๊บ ไม่พูดมาก จัดการถอดเสื้อผ้าจนหมด แล้วก็ไปอาบน้ำกันอาบน้ำดีนะคับ สะอาดดี ถูหมดเลย ตัดมาที่เตียง น้องเริ่มลงมือจัดการสาว สาวไม่หยุดจนผมต้องหาไรทำแก้เสียว โดยการใช้นิ้วสำรวจ แล้วก้อใช้ลิ้นละเลง ได้ผลแหะ น้องหยุดแล้วทำหน้าเคลิ้ม สุดท้ายน้องเสร็จไปหนึ่ง ผมไม่รีรอ ขอเอาคืน แล้วก้อมาทันควัน ไม่นานผมต้องแพ้แตกไปขอบอกว่า ตัวเล็กแต่นมไม่เล็กนะค้าฟ
สรุป
หน้าตา 9
ไฟหน้า 8
อารมณ์ร่วม 9
ขาว 9”

bpoompit

หลายคืนก่อน  นอนไม่ค่อยหลับ  นั้นซิเป็นอะไร คงเพราะติดใจ งานบริการน้อง บะหมี ชามอร่อยจาก LovelyLine ไปสั่งจอง..อ้อน้องพร้อมรับงานตอน 23.30 น. ค่ะ จองมั๊ยค่ะ  จะได้บอกน้องให้ค่ะ  ปกติ น้องรับงานไม่บ่อยนะค่ะจองเลยครับ   คืนนี้น้องบะหมีนี้มีดีอะไร....      ดูคำโฆษณาจากร้านซิ  ไม่ธรรมดาจริงๆดีกรีระดับชาติผ่าน"เวทีมิสทีนไทยแลนด์"  พริตตี้สาวน้อยสุดสวยน่ารัก  เพรียวบางร่างเล็ก หุ่นเอ็ก เซ็กซีไปถึงตรงเวลาครับ แต่น้องบะหมี มีธุระออกไปข้างนอกเพิ่งกลับมาถึงร้านพี่ค่ะ รอน้องแต่งตัวแป๊ปนะค่ะ  คืนนี้พี่ได้รอบแรกเลยนะค่ะ ..อิอินั้นน้องบะหมี่ เดินออกมาแล้ว  แต่ชุดกางเกงยีนส์ขาสั้น โชว์ สัดส่วน น่ารักจริงๆๆแต่น้องห้ามถ่ายภาพ...เสียดายน้องพาเดินควงแขนขึ้นห้องชั้นสาม ... ..พี่ค่ะ รอนานมั๊ยค่ะ  เหนื่อยมั๊ย ...ไม่ทันตั้งตัวเลย   น้องเดินมาถอดเสื้อผ้า กางเกง ให้ จัดแจงถอดเสื้อผ้าให้น้องบ้าง  ต่างคนต่างช่วยกันถอด  ถอดเสร็จ รอช้าอยู่ได้ยังไง  ดึงน้องบะหมีเข้ามกอดใกล้ ...เนื้อแนบเนื้อ...อบอุ่น อบอุ่น..ชื่นใจจริงๆ นี่แหละคือความสุขทางกายอย่างหนึ่งสุขกายที่  ได้อยู่ใกล้ ได้กอดน้องนางฟ้าอันเป็น....ที่รัก   ยืนกอดกันนานพอสมควร  ก็..อบอุ่น นะ ทำยังไงได้ละ  อยากหยุดเวลาแห่งความสูข ไว้ตรงนี้ ที่นี่พี่ค่ะ อาบน้ำค่ะ  อาบน้ำเหมือนคนรุ้ใจกันเลย มีลูกเล่น ลื่นๆๆ ถูๆๆไถ่ มือหนึ่งล้วงหน้า โอ้ อีกมือหนึ่งล่วงอ้อมมาจากด้านหลัง..ลอดใต้หว่างขา...ตู๊ตตตตตตตน้องบะหมี เล่นเสียวสะท้ายถึงใจ จริงๆๆ   อาบกันไปอาบกันมา  เหมือนเล่น สนุกสนาน เบิกบานใจ นี่แหละ ที่เรียกว่า ไม่ใช่แฟนแต่บริการยิ่งกว่าแฟน  อิอิ   ขอบคุณครับ  น้องบะหมี .....หัวข้อการบ้านนี้ ตั้งซื่อว่า บะหมีสดใหม่ เนื้อนุ่ม เนื่อแน่น  ตุ๊ดๆๆ แซบเวอร์  . ..ที่เขียนนั้นมีความหมายอย่างไรนั้นซิ  หมายถึงอะไรละ ....กลับมาต่อกันที่เตียงนอนดีกว่า  เที่ยงคืนแล้วครับ  ต่างคนต่างง่วงนอนแล้ว  ทำไงดีละ เล่นออกกำลังกายกันซะหน่อยซิ...ก็เล่นโยกเยก  ยกขึ้นบน  ปล่อยลงล่าง...เล่นกันในชุดวันเกิดนี่แหละ  สนุกสนาน...หายง่วงเลยสุดท้ายจับ  น้องบะหมี นอนกอด  ให้น้องบะหมี  รูปร่างเล็กกระทัดรัด  นอนพักข้างบนนอนได้สักพัก กลศึกพิศวาส เริ่มแล้วครับพี่ค่ะ  นอนนิ่งๆๆ ลมหายใจอุ่นๆๆ พร้อมลิ้น เริ่มพลิ้วไหว ตรงซอกคอ  จูีบๆๆกันเล็กน้อย...อบอุ้น พร้อมลีลา  Body  ลื่นไหลตามลิ้นพลิ้วไหวไปมา  ใต่ลงจากบนลงล่าง...หนึ่งมือล้วงจับด่านล่าง  รีดรูดขึ้นลงตามจังหวะหลิ้วไหว ของร่างกายอีกหนึ่งมือลุบไล้ใต่ขึ้นลง ตรงท้องน้อย...สักพักเกิดอะไรขึ้น นั้น อะไรจับตัวน้อยชายไปเป็นตัวประกัน..จับแล้วยังจับโยกยัดชัด..ดูดตุ๊ดๆๆ  อีกด้วย  นอนให้น้องทำงานฝ่ายเดียวได้อย่างไร   พลิกเกมส์กลับ...ขอแสดงเองบ้างซิ  เล่นพลิกคว่ำพลิกหงายกันอีกแล้ว ....สุดท้าย.....นอนฟังเสียงหัวใจเต้นตู๊บๆๆแทนและนี่คือ.....สิ่งที่ได้พิสุจน์แล้ว ว่า...บะหมีนีี้   สดใหม่ เนื้อนุ่ม เนื้อแน่น ตู๊ตๆๆ แซ๊บเวอร์   ตามหัวห้องการบ้านที่ตั้ง  คืนนี้   ขอจองบะหมี่อีก สองชาม ครับ   ...PR ตอบ  Line กลับมา   น้องพร้อมแล้วค่ะ....คืนนี้ บะหมี่ตัมยำ แห้งหนึ่งชาม  น้ำหนึ่งชามครับ  อ้อ  ขอพิเศษ เพิ่มพริก มะนาวด้วยนะขอบคุณครับ   น้องบะหมี่ ...  รายงานโดย somsakbest  ”
samsakbast

“เมื่อไม่นานมานี้เกิดนึกอยาดนวดขึ้นมาเลยตรงดิ่งมาที่ lovely spa เพราะมั่นใจว่าไม่ผิดหวังแน่ๆ และไปถึงหลังจากทักทาย พีอา พอสมควรก็ได้เจอกับน้องบะหมี่ ซึ่งเห็นแล้วสะดุดตาที่ยังดูเป็นสาววัยรุ่นใสๆอยู่เลย อยากลองแบบนี้มานานแระ ...................  ผมนี่หื่นขึ้นเลยย แล้วน้องก็เริ่มบิ้วด้วยการขึ้นคร่อมแล้วโยกใส่ของผมสักพักลงมากอดผม แล้วเอาหน้ามาใกล้ช่างได้อารมณ์แบบวัยรุ่นดีเหลือเกิน สักพักอกก็มาอยู่ตรงหน้าผมก็เลยบิ้วน้องเขาคืนบ้างนัวเนียกันไปมาผมก็ ทนไม่ไหวน้องเองก็แฉะเชียวก็เลยต้องปลดปล่อย ก็ได้นวดสมใจและไม่ผิดหวังเลยที่เลือกมาที่นี่ วันไหนว่างกลับไปอีกแน่นอน”
rafa123

อาบน้ำ...เป็นกันเอง  เพราะเคยงาน คุ้นเคยกันมาพอสมควร  น้องอาบให้พี่  พี่อาบให้น้องอาบไปเล่นกันไป กอดกันไป จู๊บๆๆกันไป กลางสายน้ำ  นี่ถ้ามีอ่างอาบน้ำ  คงสนุกกว่านี้  อาจมีท่ามุดใต้น้ำ...ดำผุดดำว่ายกันสนุกกว่านี้อีกแน่นอน ..........เหมือนเป๋นแฟนกัน ...สุขกายสบายใจทั้งน้องทั้งพี่...ลองงานนวดบ้างซิ  ก็บอกแล้วไงว่า  เป็นเหมือนแฟนกัน  จัดการนวดให้น้องบะหมีก่อนเลยนอนคว่ำ นวดหนักเบา มีเล่นแม่ปู ลูกปู้เดินขบวนบนแผ่นหลัง  ท่อนขา  ให้น้องสยิวเกิดอารมณ์...นอนหงาย...นวดๆๆไปนวดมา น้องบะหมี เราขนลุกซู่เลย...นั้นๆๆอารมณืร่วมมาแย้ว....จับน้องพลิกขึ้นให้น้อง อยู่บนบ้างซิ...น้องบะหมี นอนกอดอยู่บนหน้าอกสักพักหนึ่ง ... ..จากนั้น...น้องเริ่มทำงาน...นั่งคล่่อม...นั้นประเคนมาเป็นชุดเลย...จู๊บๆๆลูกไล้ เลียลิ้น...เหมือนนางฟ้าลืมตัว...มาท่านี้  ต้องตั้งรับให้ดี ...น้องบะหมี ขึ้นนั่งคล่อม จับน้องตัวน้อยรีดขึ้นลง บีบๆๆ เพื่อทดสอบความแข็งแรง ..หรือเพื่อทดสอบว่า  ..พร้อมทำงานเต็มที่แล้วหรือยัง...เหมือนน้องน้อยจะรู้ตัว ...ยืนโชว์ตัว..เดินเป็นสง่า...พร้อมแล้วครับ...  .นางฟ้าทีกำลัง มีอารมณ์ร่วมเต็มที่...จัดการพาเที่ยว...มุดถ้ำมรกต...พร้อมบดขยี้...โขย่มแบบลืมตัว...เสียงเพลงบรรเลงประกอบฉาก...ดังมาเป็นระยะ..โดยเฉพาะเสียง ไวโอลิน..ดังโหยหวน..ได้อารมณ์ สุดๆๆขย่มมาก เหนือยมาก  บางครั้งโน้มตัวลงมาจู๊บ  กัดที่หัวนมอย่างเมามัน..แต่ยั่งขี้ม้าโขยง เขยก ไม่ยอดหยุดอ้ออ้อ้อ้อออ  ม้าหยุดเดินหยุดโขยกเขยกแล้ว   ..อิอิออออ ก็เพราะโขยกเขยดมาถึงจุดหมายปลายทางแล้ว...ให้น้องนางฟ้านอนพักบ้าง.พลิกนางฟ้านอนล่าง .ถึงเวลาแสดงเองบ้างแล้ว.....xxxxxxyyyyyzzzzzzz   และนั้น คือสุตรลับที่สอง ...ทำให้น้องมีอารมณ์ร่วมแบบสุดๆ..แล้วน้องจะแสดงความสามารถ เฉพาะตัวเองออกมาให้ประจักษ์ว่า   บะหมีนี้  นอกจากจะเหนียวนุ่ม สดๆๆ  ใหม่ๆๆ  เนื้อแน่นๆๆๆ ตู็บๆๆๆ   แล้ว ลีลายังสุดยอดอีกด้วย....ขอบคุณครับ น้องนางฟ้าบะหมี ...บะหมีชามที่ 6 แล้ว จะอีกกี่ชาม ไม่มีเบื่อ......ครับBy  somsakbest ......................
samsakbast

นี่คือการบ้านครั้งที่สอง แต่เป็นขึ้นงาน รอบที่สี ... สำหรับนางฟ้า บะหมี่จากร้านแห่งความรัก Lovely Spaเป็นไปได้อย่างไร ไม่เคยเลยกับการขึ้นงานกับนางฟ้า ชนิดวันเว้นวันติดต่อกันถึงสี่รอบลองอ่านการบ้านครั้งที่แล้ว ของน้องบะหมี่ ทบทวนดูก่อนครับนักษาวัยใส น่่ารักจริง สวยจริง หุ่นดีจริง บริการดีจริง น้องบะหมี่ ....ขอบคุณครับ   นางฟ้าบะหมี่ ....รักน้องเข้าแล้วซิ   จะทำยังไงดี   ท่านเคยรู้สึกรักนางฟ้าบ้างมั๊ย.......รักแล้วจะทำยังไงดี”
samsakbast

“น้องไมค่อยถือตัวดีครับ เปงกานเองสุดๆ ..........ไม่นานก้อต้องยอมน้องคับ เหมือนกลับไปเปงวัยรุ่นอีกครั้งเลยคับ อาบเส็ดแต่งตัวเส็ด น้องก็บอกว่ายังมีเวลามานั่งคุยต่อกันที่เตียง ไม่ต้องรีบลงหรอก  นั่งคุยไปคุยมาก็เกือบๆจะกลายเป็นนอน 55 GF มากๆคับ
สรุปเลยคับ
GF = 10/10 ไปเบย 
หน้าตา = 9/10
หุ่น 8/10
บริการ : 9/10
สรุปวาใช้ได่เรยคับบบบบบบบ ไม่ผิดหวังแน่นอล”

pradoo14

กลับมาเขียนการบ้านต่ออีกสักครั้งสำหรับ น้องบะหมี นี่เป็น บะหมีน้ำใส ไม่ใส่ผงชุรส ชามที่ 6 แล้วบะหมี นี่มีอะไรดี.....รุปร่าง สัดส่วน   สูงประมาณ 160 นน 46 แบบว่า รูปร่างกำลังพอดี 
                  เหมาะจับอุ้มโอน..จะขึ้นบนลงล่าง  สบายๆๆ
                  หน้าอกกำลังตูมๆๆ  แน่นมาก   เพิ่งแตกเนื้อสาว
                  อายุ 19 ต้นๆๆ  จุกสีชมพู น่า...มากบริการอาบน้ำ  อาบสะอาดทุกซอกมุม    มีท่าเสียวๆๆพอประมาณโดยเฉพาะ ท่าอาบน้ำจากด้านหลัง .. มือหนึ่งล่วงจับด้านหน้า    อีกหนึ่งมือมุดลอดใต้หว่างขา จับ...รีดขึ้นรีดลง  งานนวด งานนัว  นวดแบบสบายๆๆ เหมือนอยู่กะแฟนนอนกอดพลิกซ้าย พลิกขวา     จับโยกขึ้นบน  จับโยกลงล่าง  เล่นกันสนุกสนาน เอฮา ไม่มีเบื่อ งานนวดนี่ซิ....นุ่มนวล..แต่หนักแน่น ... จับจังหวะได้ดี  เร็วช้าสลับกันไปมา  ...สุดท้ายไม่รอด....สุดๆๆไปเลยสรูป...สิ่งที่ได้จาก น้องบะหมี ...ความสุขทางกายแล้ว...ยังได้รับความสุขทางใจเพิ่มขึ้นอีก แนะนำสำหรับท่านที่มองหา   ..........นางฟ้าสักคนหนึ่ง  น้องบะหมี..... ........ นางฟ้า ที่เพียงแค่ได้คิดถึง   .........นางฟ้าได้อยู่ใกลๆๆ  ได้พูดคุย .........เพียงแค่นี้  ก็สุขเกินพอ....นางฟ้าในดวงใจแห่งปี  2557......น้องบะหมี....บะหมีรสดี..ไม่มีผงชูรส....

samsakbast

“น้องบะหมี่ หน้าหมวยฟันกระต่าย  สูง ยาวผิวเนียน ใส ๆๆ นม เป็น นม ตรูด เป็นตรูด เอวเป็นเอวเริ่มจากจูบปากนุ่มๆของน้อง ซอกคอหอมกลิ่นสาวแรกรุ่นโดยแท้  ไล่ลงมาที่ไฟคู่หน้าอันงดงามกลมกลึง สวยแน่นนุ่มมือ จุกน้ำตาลอ่อน สู้ลิ้น ดูดปุ๊บ น้องบะหมี่ขนลุกปั๊บ ผมทั้ง บีบทั้งดูด ส่วนมือ ขวาก็ สำรวจ ชามบะหมี่ ที่อวบอูม  อยู่นานพอสมควร เมื่อได้ยินคำว่าไม่ไหวเท่านั้นแหละผมก็รีบบีบเจล ทีบริเวณร่องโคนขาของน้องบะหมี่ทันที และรีบจับหลานชายยัดไปที่จุดยุทธศาสตร์ พร้อมกับซอยแบบไม้ยัง จนผมแพ้น้องบะหมี่ในครื่งแรก  0:1ครึ่งหลัง ผมพยายามคุมเกมส์ ที่จะตีเสมอน้องบะหมี่ให้ได้ ทั้งดูดทั้งเลีย ทั้งเขี่ย สุดท้ายผมก็ตีเสมอน้องบะหมี่จนได้
สรุปสกอร์ 1:1 แบบ สบายๆทั้งผมและน้อง  90 นาทีแห่งความสุข ผมจะไม่มีวันลืมบะหมี่ชามนี้อย่างแน่นนอนครับ
2 น้ำ โคตรคุ้มครับ”

pitchor

“สาว 19 ผอมเพรียว นมพอดีคำ  ว่าแล้วก็อยากกิน 555 เรานอนกอดกันกลมดิก  เธอหันหน้าหาผม  ผมค่อยๆลูบไหล้ตามตัวเธอ  ค่อยๆเผยเสื้อเธอขึ้น ปลดตะขอเสื้อใน  แล้วสัมผัสจุกและผิวเนินเธอ ผมพลิกเธอนอนหงาย  ดูดเลียซุกไซร้ไปทั่วกายเธอ เธอครางแม้ตาจะยังหลับ ผมปลดกระดุมกางเกงเธอแล้วดึงออกทั้งหมด เผยให้เหนนาผืนน้อยที่ผมจะปักดำ อิอิ ผมบรรจงขยี่ เรียกน้ำสวาทเธอออกมา  พร้อมกับดูขบจุกของเธออย่างเมามันส์ เธอครางและกระตุกรับ ......ทำเอาเธอครางอย่างระทวย ผมแนบชิด  ซุกไซร  จากหลับไหลผมเปลียนให้เธอเร้าร้อนแล้วบูม  ผมระทวยในขณะที่ถึงสวรรค์ชั้นเจ็ดกับผืนนาของเธอ แล้วเราก็หลับปุ๋ยกอดกันกลมดิกเลย เธอแอบงอแงขอนอนในกอดของผมต่ออีกนิดหน่อย ทอนกระจายเลยคืนนี้”
pcnut0204

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)