Ads
 06:23:02 AM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านแรก ไปน้ำแตกที่HERMES  (อ่าน 31011 ครั้ง) A A A A
bearlabong
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:01:56 PM 01 มิถุนายน 2016 »

นี่เป็นการบ้านนวดกระปู๋ฉบับแรกของผม
จริงๆผมได้ลองเที่ยวแนวนวดกระปู๋เมื่อนานมาแล้ว  ตอนนั้น ไปมา2ร้าน  ขอไม่เอ่ยชื่อ  มันรู้สึกเฉยๆ ธรรมดาๆ ไม่ฟิน  เอาเงินไปลุยปู๋ตับ ยังดีซะกว่า ก็เลยไม่ได้เที่ยวนวดกระปู๋อีกเลย  จนกระทั่งมาเจอคนที่ทำให้เขียนการบ้านฉบับนี้…

ผมไปทำธุระแถวพระราม3 เสร็จธุระเย็นๆ อยากอาบน้ำ+เงี่ยน
บวกกับฝนที่พึ่งหยุดตก ทำให้บริเวณนั้นรถติดชิบหาย
ไม่ได้การละ ยิ่งแช่อยู่แถวนี้นาน ยิ่งเซง  ไฟเขียวที รถขยับได้ทีละนิด
ระหว่างที่กำลังไปทางช่องนนทรี ก็เห็นป้ายร้านนึงเข้า “HERMES”
นี่มันร้านนวดกระปู๋นี่หว่า  เคยเห็ยการบ้านตามเว็บอยู่  น่าจะพอมีของดี
“เอาวะ! ลองนวดกระปู๋อีกซักทีจะเป็นไร” 
ผมตัดสินใจกลับรถเข้าร้านไป…  อืมมม ร้านดูเก่าๆแฮะ   
ที่เคาเตอร์บอก มีน้องว่างอยู่3คน ให้ดู
คนแรกโอเค ขาวน่ารัก พอได้อยู่ ดัดฟัน
คนสอง ไม่ใช่แนว
คนสามนี่แหละ ผมเลือกเลย   นมสบึม หน้าลูกครึ่งฝรั่ง ดูท่าจะแรง

น้องยกมือไหว้  เดินนำขึ้นห้องไปชั้น3  ระหว่างทางก็เห็นบั้นท้ายน้องส่ายไปมา
ฮื่มมมมม  ของดีว่ะงานนี้

ถึงห้อง น้องบอกร้อนจัง พี่ดูเหงื่อสิ  น้องพูดพลางใช้มือรั้งเสื้อให้ดูเนินอก
(ผมคิดในใจ โดนแน่ๆๆๆๆๆ) ผมสอดมือเข้าโอบเอวน้อง 
น้องปล่อยตะกร้าลงวางแล้ว ดึงคอผมไปดูดปากทันที
ระหว่างแลกลิ้น เราก็ค่อยๆปลดท่อนบนของกันและกัน ผมค่อยๆเลื่อนมาไซร้คอ  ดูดไล่มาเรื่อยๆ จนถึง นมมหึมาของน้อง(นมทำแต่ไม่แข็ง เนียนดี)   
ผมก้มดูดอย่างหิวโหย น้องก็ครางพร้อมเอามือลูบเป้าผมแรงขึ้นเรื่อยๆ

น้องดึงหัวผมมาจูบต่ออย่างดูดดื่ม  ดูเธอจะชอบการจูบเหลือเกิน
สักพักเธอถอนปากออก “ไปอาบน้ำกันค่ะ”

การอาบน้ำแม้ไม่ได้หวือหวามาก  แต่ก็พอมีความเสียวอยู่เบาๆ
น้องถูทุกซอกมุม แล้วเข้ามาประกบด้านหลังด้วยหน้าอก
มีขยับขึ้นลง พร้อมเอื้อมมือมารูดกระปู๋ผมไปด้วย

พอล้างตัวเสร็จ ก็ถึงเวลาไปต่อกันที่เตียง
น้องในผ้าเช็ดตัว ขึ้นมาคร่อมผมที่นอนหงายอยู่ จิมิวางทับบนกระปู๋ผมพอดี
“พี่พร้อมหรือยังคะ” ผมยังไม่ทันตอบ น้องก็ยิ้มแล้วก้มลงมาจูบ
เธอจูบอยู่สักพักก็เบรคอารมณ์ผมซะงั้น  ให้ผมนอนคว่ำ
ผมก็นอนคว่ำตามที่น้องบอก  พร้อมพูดไปว่า คว่ำไม่นานนะ มันแข็งจนตำเตียงละ   น้องหัวเราะแล้วเริ่มนวดคลึงด้วยมือ
แล้วก็เริ่มนวดคลึงด้วยนม  นมน้องช่างเป็นไม้ตายเด็ดจริงๆ
กำลังโดนนมถู เคลิ้มๆ  สักพักผมก็เริ่มรู้สึกอุ่นที่ใบหู  น้องก้มลงมาเลียหูซะงั้น
แล้วลากลิ้นไล่มาไซร้คอ  “หันหน้ามาได้แล้วค่าาาา”   
น้องใช้มือ กำแล้วรูดกระปู๋ผม จากช้า จนไปเร็วขึ้นเรื่อยๆ
ไม่ได้การละ  เดี๋ยวอดถู   ผมให้น้องนอนลง แล้วขึ้นบุกบ้าง
คราวนี้ผมเป็นฝ่ายเริ่มจูบบ้าง  เราจูบกันอย่างนุ่มนวล ต่างจากก่อนหน้านี้
ผมค่อยไล่ลิ้นลงมาผ่านอกทั้งสอง  แล้วมาเบิร์นจิมิอย่างค่อยเป็นค่อยไป
ทุกครั้งที่กระดกลิ้น ผมรู้สึกได้ถึงความเกร็งของเธอ  ตอนนี้เธอหลับตาปี๋แล้ว

ผมใส่cdแล้วเริ่มใช้กระปู๋ถูไถปากถ้ำเธอ  เธอก็เอามือมากดให้มันแนบแน่นขึ้น
น้องซี๊ดปากด้วยความเสียว แล้วขอผมขึ้นบนบ้าง  ผมก็นอนลงแต่โดยดี
น้องก้มลงมาจูบแบบร้อนแรงอีกแล้ว  เธอชักกระปู๋ผมอย่างรวดเร็วแล้วค่อยๆผ่อนลง  จิมิอุ่นๆถูกกดลงมาบด ถูดไถกระปู๋ผม  น้องโยกได้เสมือนจริงมาก  เราประสานกันอยู่นานในท่านี้
สลับไปมาระหว่างการถูไถและการเอาปลายกระปู๋ดันปากถ้ำ  หลายจังหวะที่มันเกือบจะผลุบเข้าไป  แต่น้องก็คุมเกมส์ได้เป็นอย่างดี

ผมโดนปิดเกมส์ในท่าเดียวนี้แหละ  เพราะไม่เชี่ยวชาญการนวดกระปู๋
ไม่ค่อยได้เล่นท่า  มันช่างเป็นการนวดกระปู๋ที่ฟินเหลือเกิน 
ฟินซะจนชักเริ่มอยากนวดกระปู๋อีกเรื่อยๆ   

น้องซาร่า คะแนนโดมรวม

หน้าตา 9
หุ่น 8 (ช่วงสะโพกและต้นขาใหญ่ไปนิดนึง)
หน้าอก 9  (ถึงทำมา แต่นุ่มดี ชอบมาก)
งาน 10  ดีมาก ถึงดีที่สุด

จบแล้วคร้าบบบ  ถ้ามีเรื่องดีๆอีก  เดี๋ยวมาเล่าใหม่
ต่อไปเชิญดูปลากรอบ
bearlabong
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:04:15 PM 01 มิถุนายน 2016 »

22_key@2x
bearlabong
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:05:19 PM 01 มิถุนายน 2016 »

515_key@2x
bearlabong
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 11:06:38 PM 01 มิถุนายน 2016 »

144_key@2x
leeonado
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 05:00:00 PM 02 มิถุนายน 2016 »

ของขึ้นเลย.Thank you 159_key@2x
evo5
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 12:10:14 AM 03 มิถุนายน 2016 »

158_key@2x แจ่มครับ
thee808
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:40:22 AM 03 มิถุนายน 2016 »

167_key@2x 172_key@2x

41_key@2x
Addang
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:16:48 AM 04 มิถุนายน 2016 »

516_key@2x 41_key@2x
pe_bas
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:18:08 AM 04 มิถุนายน 2016 »

171_key@2x 41_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:18:19 AM 04 มิถุนายน 2016 »

การบ้านอ่านเพลินเลย. เป็นฟิลนวดกาปู๋ที่แฮปปี้จริง ๆ

ซาร่า Hermes. Spa.  นางฟ้าคนนี้งานดีเสมอ
Fidel
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:59:47 PM 04 มิถุนายน 2016 »

ขอบคุณมาก ๆ เลย  เป็นข้อมูลที่ดีมากครับ  
cannon
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 04:59:44 PM 04 มิถุนายน 2016 »

การบ้านดีมากเลย   สนุกครับ  
machiro
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 01:59:44 PM 05 มิถุนายน 2016 »

สุดยอด 140_key@2x
Jedimd29
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:16:54 PM 06 มิถุนายน 2016 »

502_key@2x 167_key@2x
พญากระปู๋
VIP
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #14 เมื่อ: 04:17:53 PM 06 มิถุนายน 2016 »

น่าตามไปลอกมากครับ ...
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)