Ads
 12:08:42 AM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 8   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "พี่เอานิ้วเข้าไปด้วยซิ" เป็นประโยคที่น้องซูชิแสนน่ารักแห่งค่ายsafehouseทำให้ผม.  (อ่าน 43397 ครั้ง) A A A A
marky1569
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 03:52:18 PM 23 มิถุนายน 2016 »

148_key@2x ผมได้มีโอกาสไปเยือนแหล่งปลอดภัยอีกครั้ง ตามคำชวนของที่ปรึกษาชั้นเลิศของห้อง มีแต่คำพูดว่าน้องคนนี้แรง ขาวNMT  z,=v[rvl^0oNvp^jc]h;8iy[
marky1569
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:05:35 PM 23 มิถุนายน 2016 »

158_key@2xงานแรงจริงๆครับ ยังไม่ทันอาบน้ำล้างตัวก็แลกจูบ ต่างคนต่างถอดชุดของกันและกัน ทีละชิ้น ทั้งที่ปากจูบแลกลิ้นกันพัลวัน ไม่รู้อดอยากกันมาจากไหน เหมือนในหนังเลยครับ (น้องห้ามถ่ายรูปโดยเด้ดขาดผมคงขออนุญาตนำรูปทางร้านมาประกอบนะครับ) เรา*ไม่อนุญาต#03*กันใครถอดของใครเสร็จทีหลังต้องโดนลงโทษ  เรื่องนี้ผช.อย่างพวกเราไวอยู่แล้วใช่ไหมครับ ผมล้วงแผล่บเดียวก็ถอดบราน้องเขาได้ แต่น้องซูชิก็ไวถอดเสื้อผมได้เหมือนกัน ปากก็ดูดดื่มกันอยู่  แต่มือผมเปลี่ยนมาล้วงใต้บราจุกน้องแข็งแล้วครับ ผมก็บีบคลึงโหยังสภาพแน่นขาวดีมากผมว่าขนาดน่าจะ 35 ได้ ผมอดใจไม่ไหวละจากปากมาที่ต่งบนเนินอกอย่างเมามันเลยครับ...อืมมม
reloader
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:59:24 PM 23 มิถุนายน 2016 »

ขอบคุณครับ 34_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #3 เมื่อ: 07:53:46 PM 23 มิถุนายน 2016 »

ซู ชิ  แห่ง Safehouse  โทร. 083-0947494

น้องคนนี้ ผมเห็นตัวจริงแล้ว สวยมาก ๆ ขาวจั๊วะ

ได้ยินกิตติศัพท์ว่า งานกระชากไปสวรรค์เลย

ผมรอ ลอกการบ้านนี้ เช่นกัน 

รออ่านต่อครับ
web
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:22:26 PM 23 มิถุนายน 2016 »

179_key@2x 41_key@2x
welldone
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 06:59:55 AM 24 มิถุนายน 2016 »

อยากบ้างเลย  142_key@2x
eakjj
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 10:21:11 AM 24 มิถุนายน 2016 »

โอ้ ขาวจริง ๆ  164_key@2x
powerball
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 01:16:48 PM 24 มิถุนายน 2016 »

176_key@2x 515_key@2x
marky1569
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 08:36:29 PM 24 มิถุนายน 2016 »

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจส่งมาในกระทู้ครับ งั้นต่อนะครับ
ผมฟัดนมไป มือก็ซนแกะกางเกงยีนขาสั้น แผล่บเดียวมือผมก็ล้วงผ่านชั้นในน้องเขาไปสัมผัสขนอ่อนนุ่ม ปากก็ทำงานไป น้องก็ไซ้คอผมไปพร้อมกัน ล้วงลีกไปถูกติ่งที่มีความชื้นที่สัมผัสได้ สะกิดอยู่หน่อยหนึ่ง ก็ล้วงเข้าไปในช่องแคบ น้ำของน้องซูชินองเลยครับ
ทำให้ผมรู้แล้วว่าน้องอารมมามากละขณะน้องเขามั่วพะวงแกะกางเกงผมอยู่ ผมค่อยๆดันน้องไปนอนบนเตียงรูดกางเกงน้องออกจากสิ่งที่เริ่มแฉะ  โอว์ช่างน่าทาสีอะำรเช่นนี้ มีเส้นน้ำเหนียวบนขอบ 2 ข้าง ผมก้มลงทาสีเก็บน้ำจนเกลี้ยงที่นี้เสียงน้องซูชิก็ครางออกมาชัดขึ้น พร้อมเรียกชื่อผมตลอดทั้งที่เราเพิ่งรู้จักกัน  ไล่ทาสีไปทั่วจนกลับมาที่ติ่ง ทั้งดูดสีทั้งทา คราวนี้น้องครางพร้อมแอ่นอกเผลอบีบอกตัวเองด้วยความกำหนัด แล้วก็กระตุกๆจบไป 1ทีละแน่เลย
marky1569
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:49:53 PM 24 มิถุนายน 2016 »

158_key@2x แต่ผมคงไม่หยุดเท่านั้นเพราะผมชอบสร้างประสบการณ์ให้สาวๆที่ไม่เคยเสร็จติดๆกันได้รู้ว่ามันจะมันแค่ไหน ผมยังเน้นฟัดต่อแม้จะกระตุกไปแล้ว คราวนี้น้องซูชิไม่แค่แอ่นละครับ เริ่มดิ้นส่ายไปมาเอามือมากำผมของผม พร้อมพูดว่าพี่...ฟินมากเลยค่ะพี่.. หนูแพ้..พี่รู้ได้ไง...อูย เอามือเหมือนกดให้ผมเน้นตรงนั่นอีก เสียครางอูยยยหลุดออกมาไม่ขาดสาย แล้วก็กระตุกตัวแอ่นอีกรอบอย่างบังคับตัวเองไม่ได้
ตอนนี้น้ำของน้องพรั่งพรูออกมาเลอะที่นอนเป็นวงใหญ่  ผมก็ใช่มือสัมผัสติ่งน้อยไปด้วยเพื่อให้เธอผ่อนคลาย น้องกลับพูดมาว่า พี่ขาเอานิ้วเข้าไปด้วยซิ...หนูชอบอะ...บอกทางยังงี้ผมต้องช่วยเหลือเธออีกรอบละครับ หูว์...ข้างในน้องยังแน่นอยู่เลยครับลื่นไหลเพราะน้ำที่นองอยู่ผมก็ใช้ปากไปที่ติ่งด้วย ดันมือเข้าออกเข้าออกอยู่ไม่นานน้องก็แอ่นอกอีกรอบมือ 2 ข้างมาจิกไหล่ผมแบบลืมตัว...
marky1569
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:52:43 PM 24 มิถุนายน 2016 »

156_key@2xพอน้องได้พัก เริ่มคิดได้ยังไม่ทำงานเลย ผมก็บอกไม่เป็นไร แต่น้องไม่ยอม น้องเป็นพนักงานที่ดีจริง น้องเริ่มบิวผมจากปากซอกคอหัวนม ไล่เลีย ดูดไปเรื่อยฝีมือใช้ได้เลยที่เดียวสำหรับคนที่เสียแรงไป 3 น้ำแล้ว (55 อย่าไปแซวน้องเขานะครับ) แล้วก็มาจบที่ร้องไมค์ผมสดๆ แต่น้องยอมรับว่าไม่ชำนาญ ผมก็แนะนำน้องไปให้ทำเหมือนที่ผมทำให้ต้องอมไมค์ตอนไหน จุดเสียวอยู่ตรงไหนต้องมีจังหวะยังไง น้องเรียนรู้ไวจนผมบอกน้องหันกลับมา69กันดีกว่า แต่น้องซูชิซิพักเดียวเลิกร้องเพลงแอ่นหน้าขึ้นด้วยความเสียวตามที่เห็นส่วนหลังเธอในรูปกระทู้ก่อน แต่มือน้องเขาก็รูดผมตามจังหวะอารมเสียวดัวเอง รูดเร่งขึ้นเรื่อย ผมต้องหยุดน้องไว้ก่อนโดยขอไปใส่ซีดี แล้วจับน้องคว่ำ เห้นด้านหลังน้องละ อยากด้อกกี้มากๆเลยครับ ไล่เลียซอกคอและแผ่นหลัง แล้วจบลงที่ทาสีน้องในท่าคว่ำมีเงยหน้าสะดุ้งนิดหน่อยเมื่อสัมผัส ว่าจะเสียบไมค์ที่พร้อมซีดีแล้วไปแต่เปลี่ยนใจ
พลิกหน้าน้องมา แล้วยัดไมค์น้อยที่ช่องเสียบอย่างเบาๆ หน้าน้องเหย่เก้ไปหน่อย  พร้อมซูีดปากเมื่อไมค์เข้าออก มาเรียกชื่อผมถี่อีกครั้ง เมื่อเข้าออกเร็วขึ้นแบบสุดๆๆ ผมกลัวน้องเข้าเจ็บเพราะมันแน่นอยู่แม้จะลื่นก็เลยถามเขาว่าเจ็บไหม คราวนี้มือเธอทุบมาที่ก้นแบบแก้เขิน บอกพี่ก็... ผมเลยเร่งคืนที่ทุบน้องเปลี่ยนเป็นเอามือมาจับก้นผมดันพร้อมเกร็งตัวเสร็จไปอีกครั้ง  ผมเห็นอาการน้องเขาแล้วแทบกลั้นไม่อยู่ รีบบอกให้ช่วยหันหลังโก่งโค้ง ท่าด้อกกี้ที่ชอบ(เหมือนเจ้าของเว็บ) กระแทกเข้าไปแต่ละที่ช่างลื่นไหลเนื้อก้นกระเพื่อมตามจับไปแสนนิ่มจริงๆ พร้อมเสียงครางน้องทุกครั้งที่เข้าออก ผมจะไปเหลืออะไรละครับ.....
สรุป4-1 (บอลยูโรยังไม่ยิงกันขนาดนี้55) จบนอนเปลือยเปล่าจูปบากกัน นอนเขี่ย..กันขาก่ายกันไปมาคุยหนุงหนิงเหมือนคู่เดทอย่างมีความสุขจนลืมดเลยเวลา ไม่ได้อาบน้ำกันไปเลยครับ
pat_auto22
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 02:59:42 AM 26 มิถุนายน 2016 »

ขอบคุณข้อมูลดี ๆ   22_key@2x
akenavi
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 04:00:40 AM 26 มิถุนายน 2016 »

23_key@2x คิดหนักเลยครับ555
web
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #13 เมื่อ: 04:32:34 AM 26 มิถุนายน 2016 »

41_key@2x 36_key@2x
pbitmax
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 09:16:40 AM 27 มิถุนายน 2016 »

ของขึ้นเลย.Thank you 514_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 8   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)