Ads
 01:59:15 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านงานสายบู้ น้อง พริกป่น แห้งfunky spa คับ  (อ่าน 4180 ครั้ง) A A A A
Boybbs
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:57:33 AM 29 ตุลาคม 2016 »

เป็นอีกวันหนึ่งวันที่ผมรู้เมื่อยเนื้อเมื่อยตัวเป็นอย่างยิ่ง จึงได้ออกมาหาที่พักกายพักใจอันแสนสบายอีกครั้ง
   ว่าแล้วก็ออกเดินทางมายังบ้านน้อยกลางกรุง funky spa สวรรค์บนดินอีกครั้ง วันนี้ผมไม่ได้ไปในเวลาปกติของผมหลังเที่ยงคืน วันนี้มาตอน4ทุ่มคับผมจองน้องไว้แล้ว ถึงร้านมองหา prวันนี้มาเจอpr ออดี้ผู้น่ารัก
ผมก็มานั่งที่โซฟาตัวแดงประจำ pr ผมก็ถามว่าตอนนี้มีใครบ้าง น้องๆขึ้นงานกันหมด แต่ผมดูมาในไลน์บ้างแล้วที่มีในลิสต์ น้องชื่อน้อง "พริกป่น" พอน้องขึ้นงานมาเสร็จแล้ว ก็พาผมไปที่ห้องกันต่อเลยคับ ระหว่างทางเดินก็ชวนพูดคุยกันไปอย่างสนุกสนาน พอมาถึงห้องนั่งลงที่เตียงก็พูดคุยกันไกลไหนต่อไหน จนเราแถบไม่ได้รู้สึกว่ามาเที่ยว แต่เหมือนมาหากิ๊ก55 ยังไงอย่างนั้น
 แต่เมื่อสมควรที่จะเริ่มสเต็บ ก็เริ่มจากการปลอกเปลือกของกันและกัน เมื่อถอดเท่านั้นแหละ หุ่นน้องokช่วงล่างแน่นๆแล้วกอดกันกลมพาไปเข้าห้องนํ้า
 สองคนได้เข้าอาบนํ้าด้วยกันแต่น้องยังอาบนํ้าไม่เก่งเท่าไรคับยังใหม่จริงๆอาบเสร็จแล้วก็มาต่อที่เตียง
เริ่มเข้าสู่ขั้นตอนการบรรเลงเพลงรักโรแมนติกแบบไม่รู้ตัวกันเลยที่เดียว ในตอนนี้เราสัมผัสได้ถึง ความนุ่มลื่นทั้งแผ่นหลังแบบที่ได้รับรสสัมผัสไปทุกอนูร่างสุดที่ปลายเท้าบนสุดที่ใบหูกระตุ้นขุดกระสั้นของเราด้วยหลายส่วนในร่างกายน้องกันเลยทีเดียว กระตุ้นจนเราเกือบไม่ไหวหันกลับมาประจันหน้าให้รู้แล้วรู้รอด แต่เราก็อยากจะลิ้มรวสวาทแบบนี้ให้ยึดออกไปให้นานเท่าที่จะนานได้
 หลังจากผ่านเวลาแสนสุขที่สุดแสนจะทรมาณ(ที่จะขาดใจไปเพราะความเสียวกระสันต์)ก็ถึงเวลาที่รอค่อย เวลาที่สองคนจะได้ประจันหน้ากันเพื่อให้ไปถึงจุดไคลแมทซ์แห่งสมรภูมิครั้งนี้ น้องเชี่ยวชาญในการกระตุ้นอารมณ์ด้วยปาก มือ ไฟหน้าและอื่นๆที่บอกเลยว่าเราแถบไม่มีโอกาสตอบโต้ใดๆ กับอำนาจเสน่ห์จากปลายลิ้นที่ทั้งส่งเสียงเเละสัมผัส เข้าสู่ใบหูและร่างกายของเรา เวลาที่ยึดยาวมาจนบทสุดท้ายจนด้วยความแตกพ่ายอีกครั้ง อย่างสุดแสนจะเหนื่อยอ่อน
 เมื่อควรแก่เวลาก็อาบนํ้าแต่งตัว แล้วกอดก่อนจากโดยบอกได้เลยว่ากับเงินที่จ่ายไปผมคุ้มจริงๆคับ
สำหรับใครที่เน้นงานสายบู้จัดได้เลยไม่ผิดหวัง ผ่อนคลายสุขใจสบายกาย ฝาก "น้องพริกป่น"คับฝากด้วยน่ะคับไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอนคับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)