Ads
 04:03:04 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ติน ติน @ Lovely Spa  (อ่าน 2378 ครั้ง) A A A A
MasterTiger
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:55:42 AM 29 มกราคม 2017 »

ส่งการบ้านย้ินหลัง นะคับ บ่ายๆพอมีเวลา เร่งงานจนเสร็จ ตั้งใจมุ่งหน้ามาที่ บ้านแห่งความรักทันที
เปิดประตูเข้าไป เจอ PR แหม่มคนเดิม ยืนต้อนรับอยู่ แนะนำตามปกติ ผมชอบที่นี่นะ บริการดี รู้ใจ เป็นกันเอง

วันนี้ยื่นมาเป็นโพย แต่ก้เรียกน้องๆมาดูทั้งหมดได้ วันนั้นมีน้องๆ 7-8 คน เลือกปจญภัยไปกับน้องตินติน และกัน
น้องเป็นคนตัวเล็กๆ หน้าตาน่ารัก บางกรอบ ยิ้มเก่ง ที่สำคัญคุยเก่งมากๆ ตลกๆ ฮาๆ ใครคุยไม่เก่งแนะนำน้องชวนคุยได้ตลอด
จนกว่าจะใช้ปากไปประกบถึงจะหยุด 555+ เวอร์ไปนิด

เข้าห้องมาจอบน้ำเก็กฮวยเย็นนิดหน่อย น้องเอะอ่ะจะถอดเสื้อจับอาบน้ามเลย ผมเลยดึงมานะ่งคุยกันก่อน ไม่นานเมื่อสบตากัน
ผมเลยบรรจงประกบริมฝีปาก เราต่างแลกลิ้นกันอย่างดูดดื่ม พร้อมขอดเกร็ดไปด้วยไมานานเราต่างพากันอาบน้ามก่อนที่จะเตลิดไปไกล

งานอาบถือว่าทั่วไป

ตัดไปทีเตียง เริ่มนัวกะนทันที ผมเป็นฝ่ายเริ่มบุกก่อน สักพักเทอก้หใ้นอนลงที่เตียงเริ่มลงเจลนวดไปเรื่อยๆ จากล่างขึ้นบน แล้วเริ่มเปลื่ยนจากบนลงล่าง มือเทอซุกซนจริง เทอเริ่มด้วยท่า WOT
ขอตอบสนองความต้องการของตัว ดูรวดเร็วไปซะทุกอย่าง ผมเปลื่ยนไปคว้า cd และเริ่มทาสีเทออย่างจริงจัง เนินเทอดูเกลี้ยงเกลา สายธารของเทอเริ่มลั่ง ประกอบกับเสียงครางอย่างเบาๆเป็นจังหวะ ซวบหายวับไม่นานก็แตกพ่ายไป ด้วยท่ามาตราฐาน เทอเหนี่ยวผมลงไปจูบอีกที แน่นอนเราถึงจุดนั้นด้วยกันผมคิด
งานนวดก้มามือเล็กนวดไปทั่ว พร้อมกับการพูดคุยอย่างเป็นกันเอง ติดตลกด้วยซ้ำ ผ่อนคลายสุดๆ อีกสักรอบเป็นไงเป็นกัน ฟินกันไป

ขอบคุณสำหรับส่วนลดการบ้านจาก PR ใจดีอีกแล้ว ปลาร้าน นะคับ ฝากน้องติน ติน ไว้ในอ้อมอกอ้อมใจทุกท่านด้วย

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)