Ads
 12:04:46 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองเที่ยวหนแรก น้องนัทตี้ @ lust spa (ไม่มีปลา)  (อ่าน 3352 ครั้ง) A A A A
หน้าหากหมีหื่น
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 06:47:21 AM 16 กรกฎาคม 2017 »

ดีครับ มือใหม่ลองหัดเที่ยวครับ
เป็นการบ้านย้อนหลังตั้งกะวันที่ 10 เดือนนี้ครับ
ผมเลยลองจากร้านใกล้บ้านก่อนครับ
ก็อ่านการบ้านของร้านนี้ไว้หลายคนอยู่ แต่น้องนำปั่นที่อยากขึ้นไม่มาเลย ขอจองน้องนัทตี้ครับ

ตัวจริงดรอปจากรูปไปหน่อยครับ แต่โดยรวมน้องก็น่ารักดีครับ
ตอนเดินขึ้นห้องที่ชั้นสามน้องก็ชวนคุยดีครับ อัธยาศัยดี ซึ่งเท่าที่อ่านมาคือเป็นสัญญาณการทอน
  45_key@2x

ผมตกใจกับห้องเล็กน้อยคือห้องที่นี่จะดิบมาก ไม่มีการตกแต่งใดๆทั้งสิ้น เข้าไปมีแต่เตียง หรือจิงๆ คือฟูกอันเดียวกลางห้อง
พร้อมกับโต๊ะเล็กๆไว้วางของ กับเก้าอี้สองตัว แค่นั้นเลยครับ นอกนั้นแม้แต่ผนังยังเป็นปูนเปลือยๆ ครับ แต่ผมไม่ได้ติดใจอะไรนะ ก็ดูตรงประเด็นดีฮ่าๆ
ผมมาเร็วไปหน่อยน้องเพิ่งทานข้าวเสร็จเลยขอพักนั่งคุยสิบนาที ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรครับ คุยกับน้องก็สนุกดี

พอนั่งพักหายเหนื่อยเสร็จ น้องก็พาอาบนำครับ อาบนำสะอาดดีครับ ผมก็ช่วยเอาสบู่อาบให้น้องครับ ก็สนุกดีไปอีกแบบเหมือนอยู๋กะกิ้ก ฮ่าๆ
  144_key@2x 144_key@2x

พออาบนำเสร็จ น้องก็ช่วยเช็ดตัวครับ มาถึงที่เตียงก็คุยกันแป้บนึง แล้วน้องก็เริ่มจัดการครับ
ลมฟ้าลมฝนมาเต็ม จัดการบ้วบ ด้วบ สเปร์ย แทบแตก ฮ่าๆ
สักพักผมบอกไม่ไหวละ แล้วน้องก็ขึ้นให้ครับ ผมก็จับหน้าอกหน้าใจขนาดสมตัวครับ
น้องนัทตี้ ผิวเนียนกริบมาก เห็นบอกว่าขัดผิวบ่อยฮ่าๆ ชอบมากฮะ จับตรงไหนก็เนียน จับตรงไหนก็นุ่ม
ที่นี้วันนี้ผมดันเสร็จยาก สงสัยตื่นเต้น น้องเริ่มเหนื่อย เลยให้ผมนำทีมฮะ
ก็จัดการไปหลายท่าอยู่ น้องดูเต็มที่กับงานไม่บ่นสักคำ ทั้งๆที่ผมก็เปลี่ยนไปหลายท่าอยู่นะ ฮ่าๆๆ
 :032: :032:

โดยรวมถือว่าดีมากฮะ แต่เสียดายน้องไม่ให้เบิร์น
  174_key@2x 174_key@2x

พอเสร็จภารกิจน้องก็พาอาบนำ แล้วก็ลงส่งมาครับ
ถือว่าเป็นหนแรกที่ ทอน พอสมควร แล้วก็ถูกใจ กับน้องๆ และราคาของร้านนี้ฮะ
ก็คิดไว้ละว่าต้องมาใช้บริการร้านนี้อีก
 176_key@2x 176_key@2x 176_key@2x
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:12:45 AM 16 พฤศจิกายน 2017 »

22_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)