Ads
 10:03:50 AM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้เจอนางฟ้าสมใจ " น้ำปั่น @ lust spa "  (อ่าน 7866 ครั้ง) A A A A
หน้าหากหมีหื่น
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 06:49:07 AM 16 กรกฎาคม 2017 »

ดีครับ ส่งย้อนหลังของวันที่ 13 เดือนนี้นะครับ พอดีติดภาระกิจต้องมา ตจว พอดี เลยเพิ่งจะได้ว่างเขียน
ติดใจมาตั้งกะคราวก่อนที่อยากเจอน้องนำปั่น แต่น้องไม่ได้เข้าร้าน
ก่อนมา ตจว เปิดดูไลน์ของที่ร้าน เห็นน้องเข้า รีบจองอย่างไว อาศัยอยู๋ใกล้ไปถึงร้านในสิบนาที ฮ่าๆๆ
จิงๆแอบคุยงานอยู่ด้วย แต่ผมรีบสรุป ทุกอย่างแบบฉับๆๆๆๆ เพื่อจะออกมาหาน้องฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พลังความหื่นมาเต็มมาก
 527_key@2x

จริงๆที่สนใจเพราะตามลอกการบ้านของท่าน  Masked_Rider_BB ที่มาซำ้น้องแล้วซำ้น้องอีก ฮ่าๆ
แต่ผมขอรูปน้องจาก เชียมาดูก่อนละ เหนแล้วขึ้นเลย เลยล็อกเป้าไว้ตั้งกะแรกละฮะ

เจอหน้าเชียร์ ก็จัดแจงจ่ายตังฮะ แต่เจ้ากรรม รีบออกมาเร็วไปหน่อย ทานข้าวเสร็จปวดท้องซะงั้น
เลยขอเข้าห้องนำ จัดการภาระกิจก่อน
 525_key@2x 525_key@2x

พอปลอดโปร่งโล่งสบาย เชียก็พามาเจอน้อง
แบบว่าสายฟ้าฟาดเลยฮะ น้องน่ารักโฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
แบบหน้าตาสวยคมดีมากฮะ ทรวดทรงองเอว เนื้อตัวเนียนกริบเลย
น้องอุ้มน้องหมากระเป๋าของน้องมาฝากที่ห้องเพื่อน พอดีผมชอบหมาอยุ่ละเลยคุยกันถูกคอ

เราก็คุยกันเรื่องหมาๆแมวๆ พร้อมสัตว์โลกน่ารักอยู่สักพักใหญ่ๆ ฮ่าๆ
พอตอนอาบนำน้องก็อาบสะอาดดีครับ ก็ผลัดกันล้วงผลัดกันล้างครับ พร้อมบ้วนปาก จนสะอาดดีแล้ว น้องก็มาช่วยเช็ดตัวครับ แล้วน้องก็จูงมือพามาห้องเชือด
พอขึ้นเตียงน้องก็มาให้กอดจูบลูบคลำครับ ผมก็ไซร้น้องไป พร้อมกับเลียยอดปทุมถัน น้องนำปั่นไม่ได้ขาวโอโม่นะครับ ออกแนวผิวขาวเหลืองครับ แต่ผิวน้องเนียนมาก หุ่นดีมากครับ ไฟหน้ากำลังพอเหมาะพอดีกับส่วนสัดของน้อง
แต่หุ่นน้องนิแทบจะ S Curve เลยนะครับ
จับตรงไหนก็นิ่ม จิ้มตรงไหนก็ฟิต

172_key@2x 172_key@2x

พอนัวได้สักพักน้องก็ครางออกมา พร้อมหน้าตาน่ารักเอ็กแตก ซึ่งส่วนตัวผมชอบมากครับ
น้องขึ้นให้ก่อนฮะ ลีลาน้องแบบว่าสุดๆไปเลย เอาหัวใจไปเลย แทบจะแตกอยู่ตรงนั้นละ
สักพักน้องให้ขึ้นให้ ก็มาจบที่ท่าด็อกกี้ฮะ ก้นน้อง นวลเนียน อวบอิ่มมาก เสียงเนื้อกระทบเนื้อดังลั่นห้องเลย
สรุปจบกันที่สกอ 1-1

เหลือเวลาอีกราวๆสิบห้านาที น้องก็ไม่ได้รีบเร่งลงครับ แต่อยู่ต่อกับเรา ให้เรากอดต่อ แล้วก็พูดคุยกันต่อครับ
พอเหลือสักห้านาที ผมก็จะแต่งตัวลง น้องทักว่านำ้ยังไม่ได้อาบ คือผมลืม คุยเพลิน ฮ่าๆๆ ว่าแล้วน้องก็พามาอาบนำ แต่งตัวแล้วก็ส่งกลับบ้านครับ
เลยให้สินนำใจน้องไปนิดหน่อยด้วยครับ

โดยรวมคือ น้องนำปั่นสุดยอดมากฮะ ต้องซำ้อีกแน่นอน
 36_key@2x 36_key@2x 36_key@2x
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:08:06 PM 16 กรกฎาคม 2017 »

ขอบคุณการบ้าน ดี ๆ จากค่าย ลัซสปาา ถ.ราชพฤกษ์  โทร. 063-0037663

แวมไพร์ ช่วยเสริมภาพน้องให้ครับ ลงไปในกะทู้ท่านแล้ว

และขอเสริมแผนที่ร้านไว้ เผื่อท่านใดจะไปลอกการบ้าน

น้องน้ำปั่น แวมไพร์ขึ้นมา 10 รอบ

งานดีที่สุด ระดับ ตำนาน นกป. ฟ้าไทย

ใครต้องการข้อมูลเพิ่ม ก็ไลน์มาหาผมได้ ไลน์ไอดี siam-daynight
หน้าหากหมีหื่น
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:11:49 PM 16 กรกฎาคม 2017 »

ขอบคุณท่านแวะไพร์ เอบบี้ด้วยครับที่อุดส่ามาให้ข้อมูลเพิ่มเติม
ท่านสุดยอดมากขึ้นต้องสอบรอบเลยเหอๆ
ติดตามการบ้านท่านมานานละครับ
 36_key@2x 36_key@2x
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:10:23 AM 16 พฤศจิกายน 2017 »

22_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)