Ads
 10:12:55 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านค้างเดือน น้องปังปัง ฟังกี้ สปา สดใส น่ารัก อิอิ  (อ่าน 3376 ครั้ง) A A A A
Anpan
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 05:10:45 PM 26 กันยายน 2017 »

การบ้านค้างส่งฉบับนี้ ได้มีโอกาสเจอปังปัง สาวน้อยน่ารัก ขาว ดูดี อีกครั้ง หลังจากผมหายไปนานพอสมควร เช็ค PR ว่าน้องเข้า ผมก็จองทันที พร้อมบึ่งไปที่ร้าน หลังจากจ่ายเงินค่าคอร์สแล้ว น้องก็พาไปเข้าห้องเชือดทันที ตัดมาตอนอาบน้ำ น้องยังคงอาบน้ำได้สยิวเช่นเคย ทำเอาน้องชายผมชี้หน้าน้องเลยทีเดียว น้องบิ้วซักพักผมก็บอกว่าพอก่อน ไปต่อที่เตียงดีกว่า 555 ลีลาการร้องเพลงของน้องน่ารักมากครับ น้องชอบดูดหัวไมค์ด้วย 555

ตัดมาที่เตียง น้องก็จัดการนวดตัว หลัง ขา ให้ก่อนจึงค่อยๆ บิ้วด้วยการจับไมค์ร้องเพลง ผมนี่ขึ้นเลย เสียวมากครับ น้องทั้งอม ดูด เลีย ผมทนไม่ไหว ต้องขอน้องเอาคืนบ้าง ผมจัดท่า 69 เลยฮะ ลงลิ้นเบิร์นน้องอย่างเมามัน น้องก็ไม่ยอมจู่โจมน้องชายผมคืนด้วย

ผมเองก็แทบจะไม่ไหวแล้ว บอกน้องว่าเรามาเลิกร้องเพลงดีกว่า น้องก็ว่าไงว่าตามกัน ใส่เกราะแล้วก็ลุยเลยคับ จัดมาทุกท่าที่นึกออก น้องก็ร้อง ผมก็น้อง เอวน้องดีมากเลย สงสัยจะขี่ม้าเก่งครับ สุดท้ายจบด้วยท่า doggy ซอยน้องไปมองกระจกไป 555 เสียวมากครับ สุดท้ายก็แพ้แตกน้องไปในท่านี้ครับ

ปังปัง ฟังกี้ แน่นหนึบ น่ารัก ตามใจ ใครสนใจก็จองกับ PR ร้านได้เลยนะครับ
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:02:51 AM 30 กันยายน 2017 »

172_key@2x
Anpan
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:49:08 PM 25 ตุลาคม 2017 »

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ
แท็ก: ปังปัง ฟังกี้ Funky 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)