Ads
 05:12:27 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องลูกอม หน้าสวยคม นมโต หุ่นโอ้โหช่างน่าเยสส  (อ่าน 7432 ครั้ง) A A A A
Abbstrapp
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 09:45:45 PM 05 ธันวาคม 2017 »

วันนี้มาขอส่งการบ้านสดๆร้อนเมื่อตอนเที่ยงนี่เอง กับน้องลูกอม เนื่องจากในนี้เป็นวันหยุด น้องๆมากันน้อย แต่เมื่อสวรรค์เป็นใจ ยังเหลือน้องลูกอมไว้ให้ ผมไม่รีรอที่จะให้เชียร์ล๊อคตัวไว้เมื่อน้องเข้าร้าน ผมก็ดิ่งไปที่ร้านทันที....
เห็นน้องทีแรกสวยมากคับ นมเป็นนม หน้าคมนมโต perfect สุดๆ
ไม่รีรอรีบจ่ายค่าเสียหายมีส่วนลด600จากน้องโมจิ...
ขึ้นห้องไปน้องเค้าขอตัวไปอาบน้ำก่อน เมื่อผมลอกคราลเสร็จก็ตามเข้าไป...โอ้โหวแม่เจ้า...ไฟหน้ารถบรรทุกชัดใหญ่มากคับ บวกกับหน้าตาที่สวบตรงสเปค เนื้องานดี ผมคงไม่ต้องให้คะแนนแล้วคับ(บอกเลยว่าแค่หน้าก็อิ้มแล้ว)
มาที่งาน น้องอาจจะไม่ใช่สายบู้ล้างผลาญเหมือนโมจิหรือเมย์ แต่ก็ทำได้ดีคับ บิ้วได้อารมมาก... ช่วงล่างฟิตจัด ผมใช้นิ้วไปเซอร์เวย์ ขนาดนิ้วยังตอดฟิตขนาดนี้น้องไม่หวงตัวคับ ทำได้ตามเบสิค ไม่บู้แต่ไม่เป็นไร
ส่วนการสเปรย์(เปื่อย)ถือว่าทำได้ดีคับดูดเน้นดี แถมยังสามารถร่วม69กับน้องเค้าได้ด้วย เพลินเลยคับช่วงล่างจัดว่าหอมกรุ่นฟินนนนน
สรุปแล้วก็แตกพ่ายคาไฟหน้า36น้องเค้าไปที กับ car park แบบใส่หมวกกันน๊อคไปที สบายตัวเลยย
#โดยรวมแล้วประทับใจคับ GF8/10ไปเลย
คะแนนโดยรวมแล้วแค่หน้าตากับไฟหน้าก็คุ้มแล้ว ถ้าบู้แบบโมจิหน่อยผมให้10เลย
แต่รอบนี้หวานๆหอมปากหอมคอ เอาไป 8/10
(มีภาพปลากรอบด้วยหวังว่าเพื่อนๆคงชอบ)
หุ่นลูกอมบอกเลยว่าน่าเย็ดมากๆ หุ่นเซ็กสุดๆ...เสียได้ไม่ได้จบ555
รูปอาจจะดรอบเพราะห้องมืด..จัวจิงแจ่มคับ

****การรีวิวอ้างอิงจากการบริการจิงส่วนคะแนนใช้เกณของผมเองนะครับ***
juny
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 06:48:22 PM 06 ธันวาคม 2017 »

ขอบคุณมากครับ แจ่มเลย
Abbstrapp
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 09:47:28 PM 06 ธันวาคม 2017 »

Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องมากๆๆนะคะ
แบบนี้ รับส่วนลดไปเลยคะ
Princess spa กิ่งแก้ว 14/1 โทร 0918290600
0645230898

ID spaprincess
ID princess141

ยินดีรับบัตรเคดิตทุกธนาคาร
[/b]

ยังมีโปรอยู่หรอคับ
Abbstrapp
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:47:12 PM 08 ธันวาคม 2017 »

อ่ำ คนเดิมครับ อิอิ
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:26:02 PM 09 ธันวาคม 2017 »

ลูกอมน่าสนใจมาก.  นมใหญ่น่ากิน

ขอบคุณการบ้านท่าน.  อ่านเข้าใจง่าย. ชัดเจน
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)