Ads
 11:03:40 PM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานโหด ที่เหมือนโดนปล้ำ กะ น้อง 400 หรือ น้อง เฌอบัว ฟังกี้สปา ดีกรี ปโท รัฐดัง  (อ่าน 4207 ครั้ง) A A A A
obelix
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 3

« เมื่อ: 02:01:44 PM 07 ธันวาคม 2017 »

524_key@2x 174_key@2x

งานครั้งนี้ เป็นไปด้วยความยินยอมพร้อมใจ อย่างที่สุด

พีอาร์ออดี้ แนะนำน้อง ในขณะที่ก็จ้องน้องก่อนล่วงหน้า ชั่วพริบตา

ตัดสินใจเลยครับ จัดมา  น้อง สวยยยยยยย จน หนอนน้อย นี่ แทบจะปริ ตั้งแต่ เลือกน้องอะ

ตายๆ งานนี้ หลงรูปรึเปล่าก็ไม่รู้

แต่ พอน้องชงน้ำขิงเย็น หลอกล่อ พาเราเข้าห้อง ปิดล๊อค ประตูปุ๊บ

สิ่งที่ เจอ นั่นคือ การรุก ตั้งแต่ ตอนอาบน้ำ ทำความสะอาด บิ้วตั้งแต่ หัวจรด...

ของน้องท่ามกลางสายน้ำ ผมก็ตอบโต้ ด้วยการ ชิมิ แคลเซี่ยม และ หน้ากากหอยนางรม ของน้องเป็นการตอบโต้

สะกิดแรกที่แคลเซี่ยม น้องก็ร้อง อุ้ย โอ้ย โห จุดอ่อน  แต่ พอไปสัมผัส หอยงามน้อย ยิ่ง ร้องดังกว่าเดิม

ตายๆ ไม่ได้แล้ว ตัดไปที่เตียงเหอะะะ ((((((( ระหว่างพิมพ์ หนอนก็แข็งปึ๋งอะ นึกแล้ว อยากกลับไปจัดหนักอีกรอบ)

เช็ดตัวแห้งกันดีแล้ว บรรเลงฮะ

จูบที่ หายใจหายคอ แทบไม่ทัน มือที่ลูบไล้ รูด กำ ของน้อง และ มือที่ปาดเม็ดบนล่างของน้อง สลับกับเสียงครางในลำคอ

ผมตอบโต้ ด้วยการหม่ำ หน้าอกสวย ของน้อง สลับไปมา เลีย อม ดูด อย่างแผ่วเบา แต่ เน้นๆ น้องซี๊ดปากคราง อย่างไม่มีระงับ

ยกตัวน้องขึ้น จูบไล่ลงสะดือ  แล้ว ยกน้อง ขึ้นทับหน้า หอยงาม เด่น ตรงปาก ตวัดลิ้นสู้ซิครับ อย่าให้หอยงับปากได้

เท่านั้นแหล่ะ น้องจิกผม ไหล่ พร้อมครางเสียงดังกว่าเดิม กดลงบนหน้าจนผมต้องหาจังหวะหายใจ ไม่งั้น ขาดใจตาย

น้ำหวานลิ้น ทะลักออกมาเป็นระยะๆ ท่ามกลางการเบิร์นท่านี้ น้องก็บดตัวลงมาทับ โอ๊ย สุขของน้อง แต่ ผมจะรอดตายไหมเนี่ย

แล้ว ที่ต้องการ น้องก็หันหน้าไปหาหนอนน้อย จัดการมัน ในพริบตา รอบนอก ฐาน กลางยัน หัว โดนน้อง ใช้ ปากและลิ้น สลับอย่างเมามัน

เลขสวยที่ออก 69  ท่าประจำครับ แทบจะทะลัก คาท่านี้ สำหรับหนอนที่อยากคายพิษ แต่ ต้องทนๆๆๆ ไว้

ของดี งานดี ยังก่อน ผมผลักน้อง นอนหงาน ทีนี้ เริ่ม จูบ ไล่ ทั้งหน้า การจูบตอบโต้ ของน้อง นี่ ขั้นเทพ ลิ้นดันลิ้น ไม่มี หยุด เหมือนอดหยากมานาน

ขอ ไล่ จูบ ตั้งแต่ ฐานบัวงาม ลิ้นรัว เม็ดงามอีกรอบ จุบไล่ ยัน สะดือ ลงไป ขอบขา ด้านใน ไปถึง ฐานที่มั่น จิมิ ที่มี หน้าผา ติ่งอยู่ ตวัด ดูด ซ้ำ เอาลิ้นห่อ แทงเข้าออก น้องยิ่งดิ้น ยิ่งร้อง เอามือจิกหัวกด ผมก็เกร็งหัว สู้

ไม่ไหว น้องบอก ผลักผมนอนหงาย คราวนี้ งานสเปย์ จัดหนัก ตั้งแต่ หัวจรดปลายน้องเลีย ดูด มันอย่างเมามัน

ก่อนที่จะพ่ายแพ้ รั้งน้องไว้ บอก ใส่โปรเทคเตอร์ แล้ว มาจัดท่ากันดีกว่า

จะบรรยายไงดีครับ ทุกท่าที่คิดได้ ถูกบรรเลง

หน้า นั่ง ข้าง เหลียวหลัง ทั้งนั่งขย่ม A B เหลียวหลัง ประกบจูบ สารพัด

จนสุดท้าย จรเข้ กบดาน มาตราฐานเบสิค ทุกอย่างก็ เข้าล๊อค ถึงสวรรค์ทั้งผมและน้อง

เหนื่อย แต่ เป็นการขึ้นสวรรค์ที่ทั้งสุข และ รุนแรง ที่สุดในรอบหลายเดือน

นี่ ถ้า เวลาไม่หมดจากการศึกในรอบแรก ผมและ น้อง คงมี อีกรอบ แหม เสียดายจัง

ของดีๆ มันๆแบบนี้ กลับตจวคราวนี้ คงคิดถึงน้องน่าดู รอโอกาสขึ้นกทมอีกรอบอย่างใจจดใจจ่อ

ขอบคุณ น้อง เฌอบัว  ขอบคุณ วิมารสวรรค์ฟังกี้ ที่ให้ผมได้เจอน้องในวันนี้

คะแนนไม่มีครับ รุ้แต่ว่า เต็มวิชา
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)