Ads
 08:30:41 AM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน Princess Spa กิ่งแก้ว น.เมย์และน.จ๋า  (อ่าน 3760 ครั้ง) A A A A
เสือดาว
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:01:00 PM 27 ธันวาคม 2017 »

ในวันว่างๆของช่วงต้นๆเดือน
ไอ้ผม..หนุ่มน้อยเจ้าปัญหาก็เปิด ปัดขึ้นมา เลยออกตามหาลายแทง
ก็มาพบกับ Princess Spa กิ่งแก้ว เน้นตายดาบหน้า ไม่ถูกใจก็กลับ
พอมาถึงร้าน ก็เจอกับ น.ๆๆ 4คน จำชื่อไม่ค่อยได้ มาสะดุดกับ น.จ๋า
ก็ได้สอบถามราคากันไปยาวๆๆ จบที่ 2,9xx บาท
มาถึงจังหวะที่เดินขึ้นข้างบน ก็แอบมองหุ่นก่อนเดินขึ้นห้อง แถวบ้านน่าจะเรียกว่าถูกชะตา
หุ่นดี ไฟหน้า ช่วงล่าง 34-24-35 อันนีผมเดาๆเอง
พอถึงห้อง ก็รับน้ำดื่มตามปกติ เลยรีบขอ น.สัมผัสสักหน่อย
พอได้โดนก็เริ่มรู้สึกถึงพลังงานบางอย่าง น ผมก็ผงาดขึ้นมา
เลยขออาบน้ำก่อนดีกว่าเพื่อให้จิตใจ สงบ..
แต่ทว่า ..น ไม่สงบ เมื่อเจอ น้อง จ๋าถอดหมด ทันทีก็ให้น้องเข้ามาอาบน้ำด้วยกัน
พออาบเสร็จ น้องก็บอกให้ไปรอข้างนอก เดี่ยวขอเวลาส่วนตัวนิดนึง
ไอ้ผมก็คนใจร้อนบอก ช่วยเปิดประตูทิ้งไว้ละกัน ( ประตูห้องน้ำ )
อิ่มใจ... ตัดมาที่เลิฟซีน
น้องมาถึงก็ให้ผมหันหลังนอน บอกเมื่อยมั้ยจะนวดให้ก่อน
น.บรรจงนวดให้อย่างนุ่มนวล สัก 5 นาทีผ่านไป น.บอกให้หงายหน้า
โอ้วววว พอหันมาตาลุกวาวเลย น้องถามชอบแบบไหน ผมก็ตามใจน.เค้า
น.เริ่มทาสีและบรรจงคลึงนวดเบาๆๆ ผมเริ่มทนไม่ไหวเลยในน้อง นอนลงผมนวดให้ น.บ้าง
สุดท้าย ยอมแพ้กับความอ่อนโยนของน้องไป
คะแนน 10/10 เพราะดูแลเหมือนแฟนเลยครับ
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)