Ads
 11:20:16 AM 28 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ย้อนหลัง น้องบิวตี้ ยิ้มโลกละลาย Funky spa17  (อ่าน 2693 ครั้ง) A A A A
tabest
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 01:44:09 AM 16 มกราคม 2018 »

การบ้านค้างส่ง เกือบเดือนแล้วครับ
ได้มีโอกาศไป Funky Spa 17 ตามคำเเนะนำของเพื่อนๆพี่ๆทั้งหลาย
ณ เวลา ตี1กว่าๆ ตั้งใจจะไปดู น้องๆเฉย ดันไป พบน้องบิวตี้เข้า
ขาว หมวย น่ารัก ตัวเล็ก เลยถาม พี่ๆพี่อาร์เลยครับ ว่า บิวตี้ ว่างมั้ย

ทางพี่ PR ก็เป็นกันเองจัดตามคำขอให้ ครับ เรียก น้องโดยทันใด

หลังจากที่เดินตามน้องบิวตี้เข้าห้อง กลิ่นทั้งหอมและผิวน่าสัมผัสมากครับ
พอเข้าห้อง ก็เริ่ม ภารกิจ อาบน้ำกัน น้องเป็นกันเองมาก แต่แอบเงียบเเต่เวลาคุยสนุกมากครับ
เวลาน้องยิ้มนี่ใจผม ละลายเลย พออาบน้ำเสร็จ ก็เข้าตามขั้น ตอนนวดๆๆ สบายมากครับ เหมือนอยุ่ในสวรรค์เลย
ผมไม่อาจ ละสายตาจากน้องเขาได้เลย ทั้งยิ้มน่ารัก แล้งผิวดี แล้วตรงนั้นของน้อง โกนเรียบร้อยมาก
แล้วก็ เสร็จภารกิจกับน้องเขาครับ ผมนี่แทบละลาย จนอยากไปซ้ำเลยครับ

ให้คะแนนตามนี้เลยครับ
หน้าตา 9/10 หมวย ยิ้มโลกละลาย
ผิวพรรณ 9/10 ขาว เนียน ละเอียด สะอาด หอมมากก
GF 10/10 เหมือนแฟนสุดๆ เลย
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)