Ads
 09:48:26 AM 30 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะกลับละเจอ น้องเฌอบัว เลยต้องอยู่ต่อออ @Funky Spa  (อ่าน 4178 ครั้ง) A A A A
Lightning
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:27:42 AM 16 มีนาคม 2018 »

แม่จ้าวเว้ยวันก่อนยังไม่ทันได้ออกจากร้าน พอดีนั่งชิลอ่านการบ้านของ obelix อยู่
ถึงน้องเฌอบัวคนสวยตอนแรกยังคิดเลยจะเป็นแบบไหนนาาา ยังไม่เคยเจอหน้าได้ข่าวน้องมาวันที่ผมเข้าร้านแต่นึกว่าน้องกลับไปแล้ว
สรุปน้องเข้ากลางคืนครับบ เข้าดึกด้วย จะกลับอยู่ละเจอน้องเฌอบัว โหไม่รอช้าอีกรอบก็ได้แหะ เพราะส่องๆดูแล้วน้องน่ารักครับ
ถามPR ดูน้องตามใจงานหวานพูดจาดีไม่แรง โอเคผมชอบ สแกนดูแล้วผ่าน บอกเลยไม่จองวินั้น คนอื่นๆที่นั่งอยู่เลือกแน่ๆ
น้องผมยาวสลวย สัดส่วนดูดีครับ ไฟหน้าแท้ ผิวดี สวยเนียน เริ่มงานคุยกันสนุกดีครับ น้องรู้จักชวนคุยผ่อนคลายดี
งานนวดต้องไม่ต้องน้องถนัดนัวๆ
โอ้ยโดนปล้ำ ปล้ำไปคุยไป โปรไฟล์น้องดีอยู่นะครับ เบื้องหลังเป็นคนที่ขยันมากๆ แต่น้องมีเหตุที่ต้องมาทำงาน
มาต่อเรื่องอาบน้ำคนนี้อาบสะอาดละเอียดดี ผมชอบนี้ อาบรอบ2นะ ไม่เป็นไร เห็นน้องเอาใจใส่ดี ตีเนียนไปว่าอาบรอบแรก
ยอมใจในความใส่ใจของน้อง เรื่องงานเหมือนอยู่ในสวรรค์จริงๆ ตลอดเวลางาน ที่ได้คุยกัน งานตามใจสุดๆ
บิ้วดีครับ ไม่เร่ง ฟินมากกก จิกผ้าปูเตียง
อารมณ์ ซาวน์เสียงมาเต็มแบบค่อยๆ สยิวมากๆ JAV มากๆ รู้สึกดีมากที่ได้น้องที่ตั้งใจทำงานดีแบบนี้อีกที่ฟังกี้สปา
อ่านการบ้านคุณ obelix รู้เลยทำไมอยากไปซ้ำ ซ้ำได้ซ้ำเลย
ฝากด้วยครับ น้องเฌอบัว
ถ้าเราดีกับน้องได้งานดีกลับมาแน่นอน

obelix
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #1 เมื่อ: 03:12:45 PM 17 มีนาคม 2018 »

ยินดีด้วยครับ ที่ถามมาผมจำไซด์น้องไม่ได้  ผสมกะไม่ค่อยได้เปิดเว๊ป เพิ่งถามพีอาร์ 34แท้ครับ
Lightning
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:39:37 PM 19 มีนาคม 2018 »

ยินดีด้วยครับ ที่ถามมาผมจำไซด์น้องไม่ได้  ผสมกะไม่ค่อยได้เปิดเว๊ป เพิ่งถามพีอาร์ 34แท้ครับ

555+ ตอนนั้นถามเพราะ ไม่คิดว่าจะเจอน้องวันนั้น น้องเข้าพอดีโหห รีบล๊อคตัวเลย งานดีจริงครับ เสียงน้องนี้ชวนให้กลับไปซ้ำจริงๆมีอารมณ์ร่วมดี
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:26:39 AM 13 เมษายน 2018 »

171_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)