Ads
 03:19:21 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จันทร์นี้!! พบ พริตตี้สาวสุดสวยคมเป๊ะ HOT สุดติ่ง VS สายCวัยใส ฟิลเด็กไหลยาวๆๆๆๆ  (อ่าน 1124 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 01:16:20 PM 02 เมษายน 2018 »

น้องหยกทิพย์

HOTเลย!!!!! พริตตี้สาวสุดสวยใสๆ!!!!!

สายCปี3อายุ20 หัวจรดเท้าคมเป๊ะเนี้ยบเว่อร์!!!!!

เนื้อตัวเนียนนุ่ม!!! รูปร่างเบาบางสวยงาม

ลุคกุลสตรีงามล้น หยั่งกะดาราวัยรุ่น

เสน่ห์เกินร้อย อารมณ์จีบแฟนมหาลัย

เกร็งไปกรี๊ดไปกลิ้งไปฟินเฟ่อร์!!!!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

"พึงไปมา 2 วันติด แต่ติดใจบ้าน Lovelyspa อยากลองน้องหยกทิพท์ ก่อนไปโทรหา PR โทรจองน้องเอาไว้บอกบ่ายๆจะเข้าไปไปถึงน้องมารอ ที่ล่างชั้นหน้าใส ตัวบางน่ารักเหมือนเดิมอาบน้ำถู น้องชายสะอาด (คาดว่าจะมี อมสด)พอไปถึงเตียงน้องจับเรานอนหงาย ไส่ตัวตั้งแต่หัวลงไป  ถึงน้องชาย ก็จับน้องชายเข้าปากเลยยปากน้องเด็ดมากๆ เลียทำให้เราเสียวมากเลยงานดีเหมือนเดิม จากนั้นเราก็จับน้องนอนหงายและเลียบางนวดกันซะพักก็ ให้น้องถู น้องชายให้แล้วเลียหัวนมไปด้วย. เสียวมากครับ สุดท้ายก็จบที่น้ำแตก อีกแล้วว สบายตัวครับสรุปน้องหยกทิพท์ งานดี หุ่นดี ตามใจ น่ารัก ต้องลองครับ^^-.,-”   
Wut-iPhone 

ไปกันอีกแล้วครับที่เดิม lovely spa ครั้งนี้ดูรูปน้องแล้วน่ารักโดนใจ ก็คือน้องหยกทิพย์ครับ เลยบอกจองไว้แล้วรีบแล่นไปหา พอไปเจอตัวจริงที่ร้าน โอ้โห สวยครับ แล้วดูหุ่นดีมากๆด้วย อ้อนแอ้นทีเดียว ใจลุ้นเลยว่าถอดชุดมาหุ่นจะเป็นยังไงน้า  พากันไปขึ้นห้อง ถอดผ้าอาบน้ำก่อน โอ้โห..น้องหุ่นดีมากๆครับ หน้าอก เอว สะโพก เป๊ะทีเดียว หน้าอกไม่ใหญ่มาก แต่ไม่เล็ก ทรงสวย เนื้อแน่น!!! น้องอาบน้ำให้ถูดีมากๆครับ แบบว่าสะอาดหมดจดกันไปเลยมาที่ห้องน้องนวดให้ก่อน ตามระเบียบ นวดเสร็จก็ตาเรานวดให้บ้าง ผิวพรรณน้องเนียน ลื่น เนื้อแน่น เต่งตึง สัมผัสดีมากๆครับ โดยเฉพาะหน้าอกที่ ทรงสวย เนื้อแน่นชอบมากๆ น้องสาวก็อิ่มเอิบ สวยงาม จัดการชิมไปทั้งตัว น้องไม่ขัดแต่อย่างใด จนตัวแอ่นก้นแอ่นเลย แล้วทุกอย่างก็ดำเนินไปจนสำเร็จครับ  สรุปให้กับน้องหยกทิพย์ หน้าสวย เสียงหวานด้วย หุ่นดีมาก ผิวดี งานดีครับ ต้องลอง ขอบคุณ lovely spa ครับ^^-.,-”   
NasGusto   

อีก1วันว่าช่วงบ่าย แต่ใจมันร้อน แน่นอนครับ ตรงดิ่งไป Lovely Spa ทันที  เข้าไปบรรยากาศดีพร้อม PR แหม่มต้อนรับลูกค้าพัลวันลูกค้าเข้าพร้อมกันหลายท่านครับ แต่ไม่มีปัญหา น้องๆวันนี้เข้ามากันเยอะจ้า รอักครู่พี่แหม่มเรียกน้องๆออกมาต้อนรับมากมาย ตาลายไปหมดครับ  รักพี่เสียดายน้อง แต่แอบเห็นน้องหยกทิพย์ดีใจมากครับ เคยขึ้นกับน้องครั้งนึงนานมากแล้ว น้องดูแลดีมาก ตัดสินใจทันทีขอซ้ำละกันครับ    แจ้งพี่แหม่มทันทีขอเลือกน้องหยกทิพย์จ้าาาน้องเตรียมตัวไม่นาน ก็ตามขึ้นไป เราค่อยๆเดินขึ้นไปพร้อมกันครับ พอถึงห้องน้องน่ารักมาก กระโดดมากอดฟัดเลยทีเดียว แววทอนมาเห็นๆ   อ้อนไปอ้อนมาสักพักก็ชวนกันไปอาบน้ำล้างตัวกัน น้องอาบน้ำดีครับ อ้อนได้น่ารักมาก ทำความสะอาดทุกส่วน เสร็จแล้ว ตัดออกมาด้านนอกเช็ดเนื้อเช็ดตัว น้องกินผมทุกสวนครับ ผมไม่ยอมแพ้ ขอชิมแคลเซียมน้องบ้าง แข็งหยุ่นกำลังดี น้องหน้าอกสวยมากครับ สักพักน้องไม่ยอดแพ้ คว้าไมค์มาร้องเพลงแบบสดๆ เสียวมากกก ทำได้สักพัก ผมขอ CD น้องครับ น้องใส่ให้หลังจากนั้นผมก็เดินหน้าลุย ท่านเบสิกก่อน น้องร้องดังขึ้นเรื่อยๆครับ ช่วงล้างแน่นหนึบกำลังดี เสียวสุดๆ เราเปลี่ยนกันหลายท่าครับ น้องเก่งมาก สุดท้ายอยากจบด้วยกวางเหลียวหลังครับ  น้องน่ารักจริงๆครับ เสียวตลอด สุดท้ายไม่ไหว แพ้แตก นอนพักสักครู่ ก็พากันไปล้างตัวครับ ลงมาพร้อมกัน สบายตัว สบายใจมากๆจ้าาาาา  ขอบคุณวันดีๆอีกครั้งกับ Lovely Spa^^-.,-”   
loveme.s1981 

หลังจากครั้งที่ 3 ที่ไปหาน้อง กลับมาบ้านมองไปทางไหนก็มีแต่กน้าน้องลอยไปลอยมาต้องคอยถามว่าจะเข้าอีกเมื่อไหร่จนวันนั่นมาถึง ทางร้านแจ้งว่าวันนี้น้องจะเข้า ไม่ต้องคิดอะไรแล้ว จองน้องทันทีเลย ขอรอบแรกของวันพอไปถึงน้องยิ้มหวานให้แค่รอยยิ้มก็ทำเอาเคล้มวันนี้ไม่ต้องมีไรมากพอถึงห้องผมเป็นคนถอดเสื้อผ้าน้องเองทำเองทุกอย่างไม่ต้องให้น้องทำอะไรเลย ทั้งนวดทั้ง.แต่น้องไม่ยอมขอขึ้นเองบ้าง ปล้ำกันอยู่เกือบ ชม. สุดๆสมกับที่คิดถึงมากๆๆๆๆๆๆคะแนน 10/10เพื่อนๆไปลองเองนะครับอย่างเชื่อผม ^^-.,-”   
nan99 

งานน้องฟิวแบบแฟนครับ เริ่มจากเบาๆไหลลื่นไปถึงชั้นสุดยอดแบบต่อเนื่อง ถ้าท่านใดชอบ ส่วนเว้าส่วนโค้ง ตัวเล็กๆแนะนำน้องนะครับไม่ผิดหวังโดยเฉพาะถ้าให้น้องอยู่ข้างบน ถ้าท่านใดไม่ใจแข็งพอ สู้น้องไม่ไหวแน่ๆครับคะแนนครับGF 10/10น่าตา 9/10หุ้น 9/10ความน่ารัก 10/10งาน 9/10 ^^-.,-”   
nan99 

วันนี้ไปแบบไม่ได้ล็อคพิกัด แต่มีเป้าหมายตัวเลือกไว้ 2-3 คน ขอพีอาร์ดูตัวน้องๆ สุดท้ายตกลงใจเลือกน้องหยกทิพย์น้องหน้าตาน่ารัก ดูดี  สดุดตาเลยทีเดียว งานอาบน้ำพอใช้ถือว่าผ่าน เธอเริ่มรุกตั้งอาบน้ำ พยามปลุกให้น้องชายเริ่มตื่นตั้งแต่เกมส์ยังไม่เริ่ม จับน้องชายรูดตั้งแต่ตอนที่ยังอาบน้ำไม่เสร็จร้อนๆแบบนี้ ได้อาบน้ำแล้วสบายตัว น้องหยกเธอบอกผมให้น้องคว่ำ มือที่อ่อนนุ่มของเธอพร้อมเจลนวดไปทั่วร่างกาย คลื้มเชียวเกือบหลับ แต่ที่แน่ๆน้องชายของผมยังหลับอยู่ยังไม่่ยอมตื่นแข็งตัว เธอนวดไปสักพัก ผมหันหน้ากลับมาก น้องหยกเธอพยามปลุกให้น้องชายผมตื่น สักพักน้องชายของผมก็หลุดหายเข้าไปในปากของเธอ เธอสนุกสนานอยู่พักใหญ่ ผมจึงเป็นฝ่ายรุกกลับไปบ้าง เนื้อตัวกลิ่นสาวกระตุ้นความรู้สึกมากมาย หน้าอกขนาดพอดีตัวของน้องโดนผมดูด เลีย และบีบอยู่พักใหญ่ อารมณ์ไหลเลยที่เดียว นัวกันอยู่พักใหญ่ ผมจัดท่าสุดท้าย น้องชายคายพิษพุ่งเต็มร่องอก แพ้แตกไปสรุป :- หน้าตา 9/10 มีเสน่ห์ ถูกใจ- หุ่น 8/10 ธรรมชาติ ของแท้ ขนาดพอดีตัว- บริการ 8/10 มีข้อจำกัดในบางเรื่อง แต่โดยรวมโอเค ฟิวแฟน หวานๆ^^-.,-”   
vittz

เมื่อมีโอกาสผ่านไปแถมมีนบุรี ไม่ลืมที่จะแวะไปเยี่ยมร้าน lovelyspa ซึ้งไม่ได้แวะมานานพอไปถึงบอกที่ร้านว่ามีการบ้านเก่าอยู่ เก่ามากๆๆๆ แต่ที่ร้านก็ยังให้ส่วนลด 300฿ ดีใจสุดๆน้องๆที่ร้านไม่คุ้นตาครับ เพราะไม่ได้มานาน ส่วนใหญ่เป็นเด็กสาวใสๆ ทั้งนั่น เลือกไม่ถูกเลยสุดท้ายเลือกน้องหยกทิพย์ เป็นสาวตัวเล็กๆ ดูอายๆหน่อยๆ แต่น้องเหมือนแอบส่งสายตาให้ ในใจคิดว่าต้องมีสิ่งดีๆเกิดขึ้นแน่วันนี้ตัดมาที่ห้องเลยครับ พอมาถึง น้องพาไปอาบน้ำตามขั้นตอนทั่วไป พอน้องถอดชุดออกมา หุ่นน้องดีมากๆนมพอดี บันท้ายงอนโค้งรับ เป็น S curve สุดยอดงานน้องดีมากครับ ลิ้นน้องหยก อาจจะสั้นหน่อย แต่ความไวใช้ได้ ประกอบกับมือน้องนุ่มมาก จับตรงไหนเราก็รู้สึกดีไปหมดไม่นานพอผมถึงสุดหมาย อาจเป็นเพราะไม่ได้มานาน ถึงจุดหมายเร็วไปหน่อยสรุปไม่ผิดหวังแน่ครับสำหรับสาวตัวเล็กๆหุ่นดีๆ มือนุ่มๆ คุยสนุกเป็นกันเอง ^^-.,-”   
nan99   

ช่วงนี้อากาศร้อนนะครับ คิดอยากพัก  :032:เลยทักpr ร้านดังแถวมีนบุรี lovely spa ทักเข้าไปมีน้องอยู่หลายคน เข้าไป Pr หาน้ำหาท่ามาต้อนรับ ทักทายกัน ถึงเวลาต้องเรียกร้องแล้วpr เรียกร้องออกมาโชว์ตัว แต่ละคนสวยงามแตกต่างกันออกไป ไปสะดุดตาอยู่คนนึง ขาวตัวเล็กน่ารักยิ้มแย้ม โอเคที่น้อง หยกทิพย์ ครับ น้องน่ารักคุยเก่ง น้องเขิลๆครับ ชวนอาบน้ำ ถอดมานี่ แหล่มเลยครับ สัดส่วนดีมาก ขาวเนียน  :044:น้องอาบน้ำให้ปกติครับ มือน้องควงซะเกือบแย่ครับ บอกน้องพอก่อนตัดมาเตียงดีกว่า บอกน้องบิ้วเลยครับ น้องบิ้วดีมาก เรียกว่าปากเก่ง กลัวพลาดพลั้ง ไม่ปล่อยให้น้องบุกคนเดียวครับพลิกตัวกลับขึ้นด้านบน นัวน้อง นัวเลยเคลิ้ม ฟินสุดๆ จนถึงเวลาครับ ต่างคนต่างช่วยกันบิ้วครับ สุดท้ายไม่รอดครับ ฟินที่สุด แนะนำเลยครับ ต้องจัด สรุป GF 9 เนื้อตัว 9งาน 9    คุ้มค่าครับ^^-.,-”   
notto676 

Lovely spaใกล้บ้าน วันนี้มีน้องมาใหม่หลายคน แต่ถูกใจน้องหยกทิพย์ น้องขาว สวยน่ารักมาก ไปที่ห้องอาบน้ากันแล้วน้องก้อเริ่มนวดโดยให้นอนคว่ำก่อน พอนวดด้านหลังเสร็จ น้องก็ถอดหมดใช้บอดี้ถูหลังให้น้ำหนักดีมาก เกิดอารมณ์เกือบทำเตียงทะลุเลยครับ พอน้องให้หงายตัวขึ้น เห็นน้องเปลือยกายล่อนจ้อนคุกเข่ายิ้มอยู่บนเตียง   พอมองใกล้ๆหน้าน้องสวยสไตล์ญี่ปุ่นเลยครับ หุ่นขาวบางพิมพ์นิยม ตาแบบญี่ปุ่น จมูกสวยได้รูป ริมฝีปากบางน่าจูบ นมน้องชูชันและเต่งตึงมากครับหัวนมชมพู น้องคงทำมาไม่นานแตะหัวนมทีไรกระตุกทั้งตัวเลยครับ น้องบอกให้ผมบีบนมแรงๆแทนการทรมานที่หัวนม นมน้องยังตึงแน่นอยู่เลย มันมือสุดๆ มันจริงๆน้องรู้งานไม่ปล่อยให้เราแตกเร็ว(สนุกกันนานมากครับ) ก้นน้องก็สวยได้รูปดีครับ ขาวกลมกลึงและแน่นเปรี๊ยะ ขยำได้ตามสบายน้องไม่ว่าอะไรเลย ผมได้เอานิ้วจับของน้อง ขนน้องนุ่มละเอียดปิดอยู่หน้าร่องสวาทเพียงเล้กน้อย  เสร็จภาระกิจ ก็นอนกอดกันแน่น คุยกันไปมาน้อง คุยไปคุยมาก็เริ่มยกสอง  แล้วก็ใช้ท่า 69 ก้นน้องก็สวยได้รูปดีครับ ขาวกลมกลึงและแน่นเปรี๊ยะ ขยำได้ตามสบายน้องไม่ว่าอะไรเลย ผมได้เอานิ้วจับของน้อง ขนน้องนุ่มละเอียดปิดอยู่หน้าร่องสวาทเพียงเล็กน้อย  รอบนี้นานหน่อย จนน้องรู้สึกว่าน้องเริ่มเหนื่อยเลย ทำเองบ้าง แต่ก็ยังไม่เสร็จ จนต้องให้น้องใช้ท่่าไม้ตาย ...เสร็จภาระกิจ ก็คุยกันจนหมดเวลาน้องคุยเก่งมากกอดกันคุยกันเหมือนคนรักเลยครับ  คราวหน้าต้องซ้ำคนนี้อีกแน่หน้าตา    9บริการ 9 รูปร่าง9 gf 10 ไฟหน้า 8 ความน่ารัก9ความเป็นกันเอง 9ความสุภาพ9ความคุ้มค่า ราคาขนาดนี้ถือว่าถูกมากสำหรับน้องที่คุณภาพเกินราคาคนนี้ หาเจอยาก ควรใช้บริการนะครับสำหรับคนที่เคยเสียดายเงินกับคนอื่นมา^^-.,-”   
aohcrub

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:28:43 PM 02 เมษายน 2018 »

น้องกระเต็น

เปิดตัวสายC ดีกรีแดนเซอร์สาวน้อยเท้าไฟ!!!!

วัยซุกซน คนมีสไตล์ หุ่นดีเพรียวบางร่างเล็ก

ยิ้มง่ายอัทยาศัยดี อดีตพนง.ร้านอาหารJapชื่อดัง

ฟิลเด็กไหลยาวๆ ง่ายตามใจได้ตัลหลอด!!!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

”ไปที่ร้านแบบงงๆ เพราะประชุมเสร็จ ไปแบบไม่มีเป้าหมาย ไปนั่ง เลือกเลย PRก็ใจดี เรียกน้องๆ มายืนเข้าแถมหน้ากระดานเลยทีเดียว ... งานเข้าหล่ะสิ ผมเขิล...  เล็งไว้แล้ว ... เป้าแรก มีจอง เป้าสอง จองอีก ....   งั้น คุณแหม่มเลือกมา ... กระเต็นกับ ชิลลิ่ง ... งั้นลองน้องกระเต็นก่อน ค่าครอสน่าสนใจ ฟิลเด็กๆ น่าลองครับ ตัดมาที่ห้อง ชวนอาบน้ำกันเลยทีเดียว แบบว่า ป่ะ... ไม่ต้องรออะไรกันแล้ว ... น้องอาบน้ำดีมากๆ ครับ ผมนั่งบนเก้าอี้ สบายไป    ไฟหน้าพอมี พิวพรรณจัดว่าใช้ได้ครับ งานเด็กๆ ฟิลเด็กจริงๆ ครับ  งานนวดน้องบอกไมค่อยถนัด หันหน้ามาเลยแล้วกันครับ บีบเจล จัดการน้องชายผมเลย ...   ไม่ต้องถามสุขภาพกันเลย แป๊บเดียว   เสร็จ ... งานนี้มาเร็วเคลมเร็วนะครับ 555 เด็กมันเก่งครับ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ ไปแบบงงๆ เลยเสร็จแบบ งง แต่ก็ฟินดีนะครับ งานนี้ ขอบคุณPRแหม่ม นะครับ เฮฮา เป็นกันเอง และดูแลกันดีมากๆ ครับ แถมน่ารักอีกด้วยนะ   ที่ขาดไม่ได้จริงๆ ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับบส่วนลดการบ้านนะครับ ทำให้ผมเองได้ไปฟินบ่อยๆ  -.,-”   
Micro_t

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:36:44 PM 02 เมษายน 2018 »

น้องไอซ์แลนด์(D390) 

ประชาสัมพันธ์ห้างสรรพสินค้า

สบายๆพร้อมความตั้งใจ พูดจาไพเราะเพราะนุ่มนวล

ไม่โดดเด่นนัก แต่ราคาเบาๆ สบายใจสบายกระเป๋า

”  ผมนั่งอ่านรีวิว เว็บนี้นาน เพิ่งสมัครสมาชิก มือใหม่กัดเที่ยวอนุญาตส่งส่งการบ้านน้องไอซ์แลนด์น่ะคร้าบบบ ........ ผมเดินไปร้านlovelyspa แบบ งงๆกับเพื่อนที่เคยไป ณ วันนั้น น้องโชว์ตัวสะดุดตากับสาวชุดดำ ชื่อน้องไอซ์แลนด์ ตอนโชว์ตัวน้องๆที่นี่น่ารักทุกคน PR ก็คุยดี มาครั้งแรกประทับใจเลย ผมได้เลือกน้องไอซ์แลนด์ ชำระค่าสินสอดเสร็จ  น้องเตรียมของแปบเดียว พอขึ้นห้อง น้องชวนคุย น้องพูดจาไพเราะมาก ค่ะขาตลอดดด เป็นลุคลูกคุณหนูหวานๆๆ อันนี้ผมประทับใจมาก นานๆจะเจอน้องพูดจาแบบนี้ น้องชวนผมอาบน้ำ เล่นน้ำสักพัก ผมนี้ทั้งเคลิ้ม ทั้งเสียว ฟินๆๆๆ มือน้องนิ่มมาก เนื้อตัวนิ่ม น่ากอดแถมน่าฟัด หน้าอกของธรรมชาติไม่ทำ แถมพอดีมือ ผมสังเกตส่วนล่าง ความฝันของหนุ่มๆเลย พออาบน้ำเสร็จ ผมบอกน้อง ผมแพ้น้ำมันนะไม่ต้องลง น้องไอซ์แลนด์เลยจัดการร้องเพลงให้กับผม ตอนนั้นผมไม่อยากบอกอะไรน้องเเล้ว ผมนี้ฟินสุดได้ น้องงานดีมากๆๆๆๆ อยากให้ไปจับจองน้องกันเอาเอง น่ะครับ รับรองร้องไอซ์แลนด์งานไม่หล่น งานดี ฟิวแฟน  ขอบคุณร้านlovely spa ที่หาช้างเผือกให้ผม เจอน้องงานดีแบบนี้ หลังจากเที่ยวมานิดหน่อยไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ เดี๋ยวกลับ กลับกทม. เมื่อไหร่ จะเข้าไปใช้บริการร้านlovely spa แน่นอนครับ ^_^^_^-.,-”   
playyou

”  วันนี้ เช่นเคยครับ มาแชร์การบ้าน ที่ดินแดนแห่งความรัก Lovely Spa โดยครั้งนี้ คู่รักที่พาผมขึ้นสู่สวรรค์ ชั้นบนของร้าน ได้แก่ น้องไอซ์แลนด์ นั้นเองวันนี้ ไอซ์แลนด์ แต่ตัวสวย น่ารักครับ เวลาสาวเหนือขาวๆ แต่ชุดดำ มันช่างขึ้นตา แท้ๆ เจอะกันครั้งนี้ เป็นไฟท์ที่ 4 แล้วครับ เราคุ้นเคยกันเป็นอย่างดีแล้ว จึงไม่มีอะไรต้องอายกัน ผมก็บอกน้องว่า คิดถึงหลายๆ ว่าแล้วก็ทั้งหอม ทั้งกอดนัวกันแบบมีเสื้อผ้า จนพักใหญ่ จึงถอดเสื้อผ้าออก เพื่อไปอาบน้ำให้สะอาดกันเหมือนเดิมครับ ฝีมือการอาบน้ำ ของน้อง เพื่อดูแล ทำความสะอาด น้องชายของผมยังดีเหมือนเดิม น้องล้างขัดจรวด จนสะอาดสะอ้าน แล้วน้องก็ บวบ บวบ...OMG… เสียวๆๆ   ครั้งนี้ น้องไอซ์แลนด์ ดูเน้นฝีบากเป็น พิเศษทำกันนานซักพัก จนผมไม่แน่ใจว่าถ้าปล่อยไว้ อาจจะทนทานไม่ไหวจึงบอก ขอพอก่อนนะครับ น้องบอกถ้าไม่ให้หยุดจะทำจน CAR PARK เลยครับคราวนี้มาต่อกันบนเตียง   น้องไอซ์แลนด์ บอกอยากให้ผมนวด ให้  (นวดตรงนม นะค่ะ)มีหรือผมจะปฎิเสธ นมสวยๆ ขาวๆ จุกเล็กๆ  ผมก็บรรเลง ทั้นวด ทั้งดูด ทั้งคลึงจนน้องบอก ขอ B2B แบบ เอาน้องชาย สไลด์ไถ่ กับ น้องสาว ผมจึงชโลม น้องชายด้วย เจล NuRu เพื่อให้ลื่น จะได้มันส์ๆ สุดๆ  วันนี้ แปลก ตอนทำ B2B น้องออกอาการเสียวมาก ส่วนผมก็รู้สึกว่าน้ำของน้องออกมามาก เปียกแฉะ เลย ทำให้เวลาหัวน้องชายผมไปกด ตรงจุดเสียวน้องสาวของน้อง ก็เสียวมากๆ  จนเราทั้งคู่ ก็เสร็จสมอารมณ์หมาย ด้วยกันไปตามระเบียบ แบบ น้ำผมเอาออกมาปล่อยเต็มหน้าท้องน้องไอซ์แลนด์เลยครับสรุป ใครอยากลอง น้อง ไอซ์แลนด์   แบบผม ไปลองได้นะครับ ค่าคอร์ส B2B 1,800 ราคาย่อมเยาวันนี้ เธอได้คะแนน จากผมไป 9 คะแนน ครับแล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye ^_^^_^-.,-”   
Michael Owen 28

”  วันนี้ ช่วงบ่าย ว่างพอดี จึงได้คิด หวนคำนึงถึง น้องไอซ์แลนด์ จึงขอจอง เพื่อจัดรอบที่ 2 ไปครับ วันนี้น้อง มานี้ชุดน่ารักมาก  หมาะสม กับผิวขาว ของสาวเหนือ  โดยวันนี้ มี PR กิ๊ฟ   ซึ่งหวนกลับมาสู่ วงการอีกครั้ง    โดยน้องยังบริการจัดคิว และจัดห้องให้อย่างดี ไม่มีผิดหวัง เมื่อขึ้นไปถึงบนห้องแล้ว   ครั้งที่ 2 นี้ ไม่ต้องปรับความอายกันแล้ว ต่างคน ต่างถอด และเริ่มกันเลย โดยการอาบน้ำ น้องยังทำได้ดีเหมือนเดิมมีแถม ด้วยการขัดจรวดด้วยปาก ด้วย  เล่นเอาเสียวเกือบแตกไปเหมือนกันตัดไปที่เตียงดีกว่า   วันนี้น้อง อยากให้สอน ท่าทางต่างๆ ในการบอดี้ทูบอดี้ เพื่อคืนกำไรให้แก่ลูกค้าของร้าน   ผมจึงไม่ปฎิเสธ จึงได้จัดไปหลายกระบวนท่าโดย ฝีมือการนวด กระปู๋ด้วย ด้วย น้ำมัน เจล NURU ของน้องดีขึ้นมากมีทั้งคลึง ทั้งโยก เล่นเอาต้องบอกให้หยุดก่อน ไม่งั้นจบเกมส์ เร็วแน่จากการเป็นฝ่ายรับ ผมจึงให้น้องนอนลง  และใช้ริมฝีปาก ไล้ไปทั่งตัวน้อง จากบนลงล่างจนน้องครางออกมา และแยกขาออก ผมจึงได้โอกาส ใช้เจล ทาที่นิ้ว แล้ว เริ่มวิชา ดัชนีพิฆาตนาง ทันที ทำกันซักพัก น้องก็ก้นลอย กระตุกๆ ขึ้นสวรรค์  ไปเรียบร้อย ดังนั้น ผมจึงให้น้องก้มตัวลง แยกขาออก แล้วเอื้อมมือ มานวด กระปู๋ผม ที่ตอนนี้ เยิ้มไปด้วย เยล เรียบร้อย ท่านี้ขอบอก  เสมือน ได้เล่นท่าหมาไปด้วย เพราะ เนื้อได้กระทบก้นน้องเป็นจังหวะๆ  จนในที่สุด ผมก็ต้องยอมพ่ายแพ้ ต่อน้องแบบ น้ำเจิ่งนอง เป็นครั้งที่ 2สรุป ใครอยากลอง น้อง ไอซ์แลนด์   แบบผม ไปลองได้นะครับ ค่าคอร์ส B2B 1,900 ราคาย่อมเยาวันนี้ เธอได้คะแนน จากผมไป 9.5 / 10  คะแนน ครับแล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye ^_^^_^-.,-”   

”  งานคราวนี้เกิดจากการอ่านการบ้านของสมาชิกท่านหนึ่งแล้วเกิดอยากจะลอก ไปที่ร้านแบบไม่จอง แต่ไปถึงร้านมีลูกค้ามาก่อนอีก 3 คน ใจผมนี่คิดทีแรกน่าจะจองไว้ก่อน แต่ไม่เแ็นไร ลุ้นเอาก็ได้ สรุป น้อง D390 รอดจนถึงมือผม จ่ายค่าสินสอดกับทาง PRนัส แล้สนั่งรอน้องเตรียมตัวแป๊บเดียว   มาที่ห้อง น้องD390 ผิวไม่ขาว ดูอวบๆ แต่ช่างเจรจา สมเป็นประชาสัมพันธ์ จริงๆ ครับ ถามโน่ ::ถามนี่ไปเรื่อย ไม่เหงาแน่ๆ ครับ ถอดชุดออกมา ก็ ไฟหน้าขนาดพอดี นุ่มนิ่ม   งานอาบน้ำถือว่ายัง ธรรมดา ไม่ดีเท่าไหร่ แต่ผมก็ไม่เน้น งานนวด วันนั้นบอกตรงๆ เลยว่า ไม่ได้นวดเลยครับ นัวตั้งแต่เช็ดตัวเสร็จ น้องจะคอยถามว่าชอบงานแบบไหน สรุป มาจบที่ตรงน้อง ร้องเพลงสดเลย ... ดูดซ่ะเอวลอย เหมือนจะชอบร้องเพลง   ผมก็นอนนิ่งๆ ให้น้องทำงานไป มีบุกคืนบ้างเล็กน้อย แต่ นอนนิ่งๆ ให้น้องทำ ฟินกว่า   สุดท้ายน้องก็ปิดงาน หมดหลอด นอนฟินกันไปครับ ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ น้องใหม่งานดีอีกแล้ว ขอบคุณ คุณนัส PR สาวสวยด้วยนะครับ ชี้เป้าแต่ละทีนี่ได้เสียวตลอด ลพที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีนี่แหละครับ ที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งเลย  ^_^^_^-.,-”   
  Micro_t

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:45:05 PM 02 เมษายน 2018 »

น้องบาร์ดี้(D405)  *NEW*

สาวอายุ20ต้นๆ เปิดตัวเรียบง่าย

ค่อนข้างน่ารัก มาพร้อมความตั้งใจ

”   วันนี้ PR แหม่ม  ได้ Line แจ้งข่าวว่าน้องใหม่ D405 ได้ชื่อแล้ว ค่ะมีนามว่า น้องบาร์ดี้  ดูจากรูปแล้ว ผมเกือบจะจำไม่ได้ ซะแล้ว ต้องขอแวะไปเยี่ยม เพื่อตรวจสอบฝีมือ กันซะหน่อย ซึ่งพอได้ขึ้นห้องไปแล้ว น้อง D405“บาร์ดี้” บอกว่าจำผมได้ ที่เคยสอน วิชานวดกระปู๋ ให้ในครั้งแรก ผมก็ยิ้ม แล้วถามว่าแล้วฝีมือ เป็นยังไงบ้าง มาทดสอบกันหน่อยดีกว่า   น้อง D405“บาร์ดี้” ก็ยิ้มๆ แต่ไม่พูดผมเลย ชวนเข้าห้องน้ำกันเลยดีกว่า ระหว่าง น้อง D405“บาร์ดี้” กำลังปรับระดับ ความอุ่นของน้ำอยู่ผมก็มองสัดส่วน อันน่าชวนมอง  34-24-33 ด้วยนมกลมใหญ่/จุกเล็กอันสวยงาม  รับกับความสูง 164 cm นน. 49 kg  ช่างน่า ... จริงๆ นะ...น้อง D405“บาร์ดี้”  เหมือนเช่นเคย  ผมยืนตรง ให้น้องได้ฝึกใช้ เมาส์ กับน้องชาย ฝีเม้ม ดีขึ้นมาก เล่นเอาผมเกือบ เสร็จ เลยนะเนี่ย อิอิผมไม่ยอม Car Park ง่ายๆหรอก ขอไปตรวจสอบ ฝีมือ บนเตียงดีกว่าขอข้ามขั้นตอน การนวดหลังไปเลย  มาเข้าประเด็นที่ผมต้องการเลยดีกว่าแล้วผมก็นอนหงาย ให้น้อง เอาเจล จากขวดสีเขียว มาชโลมน้องชาย ให้ลื่นปื๊ดไปเลย   ส่วนน้อง D405“บาร์ดี้” ตอนนี้รู้งาน ขึ้นเยอะดีแล้ว น้องจึง ชโลมทาที่น้องสาวของน้อง แล้วยกก้นขึ้นร่อมผม แล้วไถล ไถ่ สไลด์ ขึ้นๆ ลงๆ น้อง D405“บาร์ดี้”น้องคงชอบท่านี้   เห็นหลับตา แต่น้องเก็บเสียงเก่งมาก เงียบเลยผมเลยขอใช้ตัวช่วย ใช้นิ้วไปเขี่ยๆ เบาๆ ที่ จุดกระสันคราวนี้ เห็นผลเลยครับ น้องตัวเกร็ง เสร็จน้ำน้องเจิงนอง ไปเลยทีเดียว คราวนี้ ตาผมบ้างละนะ   จึงให้น้อง D405“บาร์ดี้”  กลับหลังหัน นั่งคร่อมผมพร้อมใช้มือ + เยล ให้ลื่นปื๊ด และชักกระปู๋  แบบขึ้นลง ๆ สุดๆ น้องทำได้ดี มาก ฝีมือก้าวหน้า ไปเยอะ  มีคลึง มีรัด มีรีด เป็นระยะๆ น้องทำแบบ ไม่มีหยุด Non Stopจนผมทนอึด เอาไว้ไม่อยู่ครับ  จึงเสร็จไปตามระเบียบ ใครอยากลอง น้อง D405“บาร์ดี้”แบบผม ไปลองได้นะครับ ค่าคอร์ส B2B 1,900 ราคาย่อมเยาวันนี้ เธอได้คะแนน จากผมไป 9.5  คะแนน ครับแล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye ] 

”  Line เด้งมาว่ามีน้องใหม่มาเข้างาน ผมนี่รีบเลยครับ Line แจ้งคุณแหม่ม PR ว่าว่างไหม๊ สรุปได้คิวแรก เริ่มงานเลยครับ   รีบขับรถไปที่ร้าน น้องพร้อมแล้ว มีจองต่อด้วย วันนี้ได้ขึ้นคนแรกเลย จ่ายค่าสินสอดแล้วนั่งรอน้องเตรียม พาน้องขึ้นงาน เพราะน้องยังไม่รู้ทางไปห้อง  555    มาที่ห้องก็สำรวจงานก่อนเลยครับ แผ่นหลังมีรอยสัก ผิวเรียบเนียบ ดูน้องจะเป็นงานบ้างแล้ว ... เคยทำที่อื่นมาบ้าง   ตุยกันอยู่ไม่นาน ก็ชวนน้องไปอาบน้ำ ผิวขาวๆ เนียนๆ ไฟหน้าโมมา ใหญ่จริง บีบได้ น้องไม่หวง งานอาบน้ำก็ธรรมดาครับ ผมเองก็ลุ้นไปด้วย ว่า งานจะดุไหม๊ แต่ก็ไม่ เช็ดตัวมานอนรอ ให้น้องนวดหลัง นวดดีครับ พอเป็น มี Body ด้วย เสียวๆ ลุ้นๆ หันหน้ามา ก็บิ้วดีครับ แต่งานนี้ ชงเอง กินเองน่าจะเหมาะที่สุด น้องตามใจครับ   เห็นดังนั้น ก็เลยบุกๆ ลุยๆ ไป จนเสร็จงาน อาบน้ำ แยกย้าย  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับงานนี้สบายตัวไปครับ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ แจ้งข่าวตลอดเลย เสียตังค์ตลอดเหมือนกัน และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งนะครับ 
Micro_t 

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)