Ads
 07:26:26 PM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอส่งการบ้านน้องปังหยา ช่วงบอลโลก (ย้อนหลัง)  (อ่าน 2323 ครั้ง) A A A A
chirapong
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:15:21 AM 11 สิงหาคม 2018 »

ขอส่งการบ้านย้อนหลังนะครับ
ช่วงบอลโลก ผมแวะไปดูบอล ที่ funky spa โดยไม่จองน้องๆ ไว้
การไปโดยไม่ได้ จองไว้ แล้วไปหาน้องๆ นี่มันรู้สึก ตื่นเต้น มาก
น้องบางคนสวยกว่าในรูปมาก

ผมมาถึงเหนือยๆ ประมาณ 4 ทุ่ม เพราะ เพิ่งกลับจาก ต่างจังหวัด
พี่เชียร์แขกใจดี นำน้ำมาให้ดื่มแก้กระหาย
ผมนั่งดูบอลซักพัก และก็แอบมองน้องๆ ไว้ จนพี่เชียร์แขกเรียกน้องๆ มาแนะนำทีละคน
ผมไปสะดุดตาที่น้องปังหยา ผิวแทน หน้าคม หุ่นผอมเพรียว หน้าอก ตาม spec ผม
วันนั้นน้องทำผมตรงมา ยิ่งดูสวย

ผมเดินตามน้องเข้าห้อง บอกน้องว่าพี่ขอห้องที่อุ่นๆ นะน้องพี่เป็นคนขี้หนาว
เดินตามหลังน้อง เห็นเอวเล็ก ผมตรงสวยแล้ว ผมเริ่มใจสั่น เพราะมาที่นี่ เดือนละครั้ง

พอเข้าห้องก็อาบน้ำกัน น้องถอดเสื้อผ้าออกมา ผิวแทน หน้าอก มีพอเหมาะสม น่าจะ คัพ C
และเป็นของแท้ ผมว่าน้องน่าจะเป็นคนออกกำลังกาย และดูแลตัวเองพอควร ก่อนจะเริ่มอาบน้ำ น้องบอกผมว่า
พรุ่งนี้น้องต้องไปถ่ายละคร ตอนตี 3 น้องขอร้องให้อย่าทำให้ผมน้องต้องเปียกเสียทรง

กิจกรรม อาบน้ำเลยทำได้ไม่มาก แต่น้องก็ยังอาบน้ำให้สะอาด
หลังจากอาบน้ำให้ผมเสร็จ น้องก็ขออาบน้ำบ้าง คงกังวลว่าผมจะไปทำอะไรนัวเนียจนทำให้ผมเปียกแน่ๆ
ให้ผมนอนรอที่เตียง น้องเป็นคนช่างสังเกต เห็นผมเริ่มหนาว จึงช่วยปิดแอร์ให้

พอน้องอาบน้ำเสร็จ น้องก็ให้ผมนอนคว่ำ ช่วยนวดตัวให้
จนรู้สึกว่า ไอ้ที่เหนื่อยจากการเดินทางมันหายไปพอควร จริงๆ ผมเพิ่งลงจากเครื่องมาตอน 2 ทุ่มเอง
หลังจากนั้น เมื่อผมพลิกตัวขึ้นมา น้องก็เริ่มนวด จนน้องชายผม ตื่น หลับเพราะ แอร์ที่ funky เย็นมาก
น้องก็จัดการน้องชายผมแบบสดๆ จนผมขอน้องทำ 69 ต่อ
น้องสาว ของน้อง สะอาด ไม่มีขน ผมลงลิ้นจนเพลิน

จากนั้น ก็นัวเนียกับน้องในอีก หลายๆ ท่า อารมณ์เหมือนทำกับแฟน
โดยเฉพาะหน้าอกของแท้ นี่เพลินมาก ไม่แข็งจนเกินไปและพอดีมือ
จนผมบอกน้องช่วยเผด็จศึกผมเถอะ ตอนที่เสร็จ
ไอ้น้องชายผมดันปลอ่ยกระสุนไปทางน้องพอดี เข้าใจว่าน้องคงลืมไปว่า
ลำกล้องน้องชายผมหันไปทางหน้าน้อง ผมเพิ่งนึกได้
ให้น้องหันหน้า check ว่า กระสุนผมจะทำให้น้องเสียทรง รึเปล่า
น้องก็ตกใจ รีบหันซ้ายกว่า เริ่มทำการวิเคราะห์วิถีกระสุน
ไม่พบว่ามีกระสุนที่ผมน้อง น้องรีบเอาทิชชูมาเช็ด ที่น้องชายผม
และน้องก็พูดแบบตกใจว่า พี่ทิชชู ติดไข่พี่แกะไม่ออกทำไง แล้ว
น้องหัวเราะ น้องบอกว่าพี่ตลกดีนะ หนูเริ่มมีอารมณ์อีกแล้ว
ที่ผ่านมาหนูเจอแต่แขกเครียดๆ มา ผมรีบจับไปที่น้องสาวของน้อง
ตอนนี้น้ำของน้องออกมาจนเปียก
ส่วนผมกระสุนออกมาแล้ว เลยบอกน้องไปว่า ไว้ครั้งหน้านะครับ
วันนี้พี่หมดแรงแล้ว
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)