Ads
 03:50:54 PM 18 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้!!ฟินกันกับ สายCเฟรชชี่ ดีกรีคุนนู๋มาจากลูกครึ่งแท้เชื้อยุโร กรี๊ด!!!  (อ่าน 1023 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:26:25 PM 07 ตุลาคม 2018 »

34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x

น้องรหัสD480  *NEW*

น้องรหัสD485  *NEW*

น้องรหัสD419  *NEW*

น้องรหัสD475  *NEW*

น้องวายฟาย

น้องชิฟฟอน

น้องวอสก้า

น้องไข่เจียว

น้องข้าวตัง

น้องอิงลิช

น้องข้าวเหนียว

น้องซูซี่

น้องต้นน้ำ

น้องนอตโต๊ะ

160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x

น้องรหัสD480  *NEW*

ดาวรุ่งดวงใหม่ไฟแรงส์ สวยใส น่ารัก

แบ๊วกระจาย อัธยาศรัยเยี่ยม

คิวจองล้นทะลัก!!ต้องลอง!

น้องกูเกิ้ล(D418)  *NEW*

กรี๊ด!!! สายCวัยกะลังซน

คุนนู๋มาจากลูกครึ่งแท้เชื้อยุโรปจากแดนระบำฟลาเมงโก้!!!!

สวยขาวอวบ นุ่มนวล เรียบร้อย โดดเด่น น่ารักดี

160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x

น้องรหัสD313  *NEW*

เด็กน้อยสายCวัยกำลังซุกซนสุดน่ารัก!!!

ขอคำนี้เลย…<คิขุอาโนเนะ>!!! สดใสสวยสด ใจเริ่มปล่อย!!

ฟรุ้งฟริ้งไปด้วยกันกับเธอเหมือนเข้าเรียนด้วยกัน

เป็นเฟรชชี่ปีหนึ่งอารมณ์นั้นเลย!!!

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 02:28:13 PM 07 ตุลาคม 2018 »

น้องวอสก้า 

สายO สาวออฟฟิส

ทำงานฟรีแลนซ์กับค่ายหมู่บ้านจัดสรรมีชื่อเสียง

บอบบางเบาหวิว ฟรุ้งฟริ้งน่ารักดี

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

”   ว่างก็ต้องรีบไป วันนี้ไปแบบไม่จอง ไปลุ้นเอาหน้างานอีกครั้ง สรุปอด... มีให้เลือกเท่าที่ว่าง ...   รู้งี้จองก็ดีแล้ว ... คุณแหม่มเลยให้ลองน้องวอสก้า นานๆ น้องจะรับงานช่วงกลางวัน ... ไหนๆ ก็มาแล้ว เลยจ่ายสินสอด แบบไม่ต้องดูตัว ... นั่งลุ้นรอน้องมารับ   เจอตัวจริงน้องตัวเล็ก บอบบาง ... ช่างเจรจา คุยสนุกครับ ไม่เหงาแน่นนอน ก่อนจะชวนน้องไปอาบน้ำ ถอดชุดออกมา ไฟหน้าพอมี หุ่นน้องบองเฉียบ มี ซิคแพ๊คด้วย ชอบออกกำลังกายครับ หุ่นเฟริมมากๆ   งานอาบน้ำมาตรฐานครับ ถือว่าดี งานนวดใช้ได้เลยครับ น้องนวดได้ ... นวดไปคุยไป งานบิ้วนี่ดีมากๆ ครับ   มีลุ้น มีเสียวตลอด งานไม่เร่งรีบ ฟิวแฟนล้วนๆ เจอท่าไม้ตาย กับเสียงที่น้องช่วยบิ้ว ... เละเทะครับ งานนี้ น้องช่วยรีดจนหมดหลอด ... นอนกอดดกันจนหมดเวลา ... งานดรครับ โดยสรุป ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ เจอน้องหุ่นเฟิมๆ นี่ก็ฟินดีนะครับ ตัวเ็กแต่แรงดีมากๆ ขอบคุณ PR แหม่มด้วยนะครับ แนะนำให้แต่ละคน เด็ดๆ ทั้งนั้น และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งเลยครับ  ครับ

Micro_t

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 03:04:26 PM 07 ตุลาคม 2018 »

น้องข้าวตัง 

จากผู้บริหารสถาบันความงามลุคแซ่บคล่องแคล่วฉะฉาน!!!!

รุ่นใหญ่แต่งตัวดี ได้ฟิลจีบสาวออฟฟิสนั่งในห้องลึกด้านใน!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

” พีอารแนพนำจ้างานดี้ดีชิวมากกกเฟรนลี่เปนกานเองงสายเอนเตอดทนคุยก้อฟินนเนื้อตัวดี เนื้องานดีพูกจาน่ารีกกกก5555มีความแอบหลงงงมารยาทง้างามผิวพรรณผ่านมากคะแนนรวมความใสความเดก 7.5ความสวย  8เนื้อตัว  8ฟิลแฟน8โดยรวมดีงามคัฟฟฟฟ-.,-”   
kitkat133

”  ที่นี่ lovely Spa หทัยราษฎร์ไม่เคยผิดหวังอยู่แล้วบอกเลยว่ามีแต่ทีเด็ดบอกเลยว่ามีแต่เจ๋งที่นิ่งคือที่สุด PR สวยน่ารักเข้ามาเสริฟน้ำให้เราอย่างดีสุดยอดสาวสวยสุดยอดครับสุดยอดสาวสวยสุดยอด PR ครับก็อย่างที่บอกไปก็คือที่นี่ดีมากน้องดีมากดูแลดีมากครับ โดยเฉพาะน้องคนนี้ที่เพิ่งไปหา ขออุบชื่อน้องไปก่อนนะครับเดี๋ยวผมจะบอกตอนท้ายน้องคนนี้ผิวขาวมากผมน้ำตาลตัวเล็กนิดเดียวนมพอดีมือบอกเลยว่าผมเห็นแล้วสั่นสะท้านเลยครับเพราะผมขึ้นห้องไปเธอก็ดูแลผมอย่างดีอาบน้ำให้อย่างดีจนฉันมาบอกให้ผมลบแบบสุดๆเลยครับส่วนผมแทบแตกจนสุดท้ายเธอขึ้นให้ผมก็ขึ้นเธอหันหลังให้จนผมเสร็จบอกเลยว่าโคตรมันส์โคตรแน่นโครตสุดยอดเอามันมากและเธอคือ เงินค่าตำแหน่ง lovely Spa หทัยราษฎร์-.,-”   
battleboom

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)