Ads
 09:19:15 PM 20 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พุธนี้!!บอกเลยว่าเด็ดๆเพียบ ใหม่ก็มีให้ลอง เก่าก็แจ่มๆทั้งนั้น!! เช็คๆจองๆด่วน!  (อ่าน 825 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 02:09:05 PM 28 พฤศจิกายน 2018 »

34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x

น้องรหัสD512  *NEW*

น้องรหัสD510  *NEW*

น้องข้าวเกรียบ 

น้องวอสก้า 

น้องชาชัก

น้องบีลูด

น้องบาร์ดี้

น้องชิฟฟอน

น้องไมนอฟ

น้องปูอัด

น้องชูก้า

น้องอิงลิช

น้องกลิ่นดาว

น้องมูฟลี่

น้องข้าวเหนียว

น้องสปอย

น้องเส้นด้าย

น้องคลอเคลียร์(D508)

น้องรหัสD406

น้องนิดหน่อย

น้องซูซี่

น้องนอตโต๊ะ

160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x 160_key@2x

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 06:45:22 PM 28 พฤศจิกายน 2018 »

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 06:49:13 PM 28 พฤศจิกายน 2018 »

น้องสปอย

สวยสะดุด สุดแจ่ม!!!!! น่ารักกระจาย

หยั่งกะดาราซีรี่วัยรุ่นเรื่องดัง!!!!

ดีกรีนางแบบนิตยสารชื่อดัง"R**"

โด่งดังสะท้านวงการ งานเรียบร้อยง่ายๆ

ถ้าชอบสไตล์เด็กเน้นเบาๆๆเรียบๆง่ายๆใช่เลย!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

”หลังจากจะสนใจอยู่นานมากๆหลายเดือนแล้ว ก็ถึงเวลาเหมาะเจาะได้เจอตัวน้องสปอยซะที ครั้งแรกที่เห็นสเป็คเลยครับ ใช่เลยตั้งแต่หัวจรดเท้า ผมยาวน่ารักมาก ปากนิด จมูกหน่อย เอาไปเลย 10จ่ายค่าสินสอดสู่ขอ รอน้องแปปเดียว น้องพึ่งลงมาก็รับต่ออีกรอบเลยน่าเอ็นดู เดี๋ยวพี่ดูแลเองนะ น่ารักแบบนี้เดินตามน้องขึ้นห้อง ก็จัดแจงอาบน้ำ พอน้องถอดเสื้อออกนี่แบบว่างานดีเลยครับ หน้าอกก็ชูชันกำลังดีเหมาะกับวัยสาวๆ จุกขนาดกำลังสวยสีชมพูเรื่อๆ น่ากินมา ผมอกใจไปอาบน้ำก่อนงานอาบน้ำดีครับ ขัดถูหลายรอบสะอาดสบายตัว ดีครับมาที่เตียงน้องก็เริ่มนวดให้ น้ำหนักมือกำลังดี นวดหลังจนสบายแล้วก็หันหน้ามานวดกันต่อ น้องก็เริ่มบิ้วละเลงลิ้นบนหน้าอกผมผมของน้องนี่หอมมาก ได้ฟิลแฟนดีครับ แบบเริ่มเกมสบายๆไม่รีบมือน้องก็สาวน้องชายผมเป็นจังหวะสม่ำเสมอ พอเสียวๆผมก็จับน้องพลิกลงนอน ชิมจุกชมพูๆน่ารัก เนื้อก็เเน่นกำลังดีกอดแน่น ลูบไล้ไปทั่ว พอน้องเคลิ้มผมก็จัดการทาสีซะหน่อยจากทีแรกน้องดูเขิลๆ แต่พอผมรุกหนักน้องถูกใจ ต้อนรับอย่างดีเกร็งสะท้านไปทั้งตัว น้ำท่วมปากถ้ำ ผมจัดการต่อจนน้องหมดแรงก็เปลี่ยนมานอนให้น้องทำการบ้านบ้าง ไม่นานก็เสร็จยอมแพ้ดีกว่าสรุปนะครับหน้าตาน่ารักมาก สมกับที่คอยจริงๆ 10 เลยไฟหน้ากำลังดี แน่น จุกชมพู 10อาบน้ำ 9gf 9 น้องพูดเพราะครับ แต่พูดไม่ค่อยเก่งพยามชวนน้องผ่อนคลายนะนวด 9รวมๆแล้วคุ้มครับกับความน่ารัก ความตั้งใจทำงานของน้อง ถ้ามีโอกาสจะกลับไปหาน้องอีกซักรอบ สองรอบ ต้องขอบคุณส่วนลดดีๆที่หาไม่ได้จากที่ไหน แต่ได้รับจากที่นี่lovely spa ครับ”   
mrdude 

"น้องสปอยสวยสะดุด สุดแจ่ม!!!!! น่ารักกระจาย หยั่งกะดาราซีรี่วัยรุ่นเรื่องดัง!!!! ดีกรีนางแบบนิตยสารชื่อดัง"R***"โด่งดังสะท้านวงการ งานเรียบร้อยง่ายๆ ถ้าชอบสไตล์เด็กเน้นเบาๆๆเรียบๆง่ายๆชงเองกินเองใช่เลย!!!!อ่านคำโฆษณา จากทางร้านพร้อมภาพประกอบ  น้องสปอยต้องบอกว่า  ใช่เลย  แบบนี้ แหละ  ที่ต้องการถึงร้านเจอตัวจริง ไม่ผิดหวังตัวจริงสวยกว่าภาพ มากกว่ากันมากรอช้าทำไม  จองขึ้นห้องเลยครับได้ห้องชั้นสอง ...ห้องแต่งใหม่ น่ารักดีทักทายกันพอสมควร  น้องน่ารัก คุยเก่ง..เอาใจเก่งด้วยเห็นใกล้ ในชุดวันเกิด  ไม่ผิดหวังจริงๆๆๆ  รุปร่าง สมส่วน หุ่นกำลังดี ผิวขาว จุดสวย ..ล่างยิ่ง...สวย ชวนหลงไหลงานอาบน้ำ อาบสะอาด  ขยันอาบให้ซะด้วย  ทุกซอกมุม ผ่านมือที่นุ่มนวล น่้องหมด เบยยยยโดยเฉพาะ เน่้น  ....เป้นพิเศษ  เล่นตรงนั้นด้วยฟองสบุ่ ถุๆๆไถถ  เสียวๆๆ  เก่งเหมือนกัน นะนี่ งานบนเตียง เริ่มตาม ขั้นตอน นวดหลังก่อนนวดไปนวดมา ไหง ใช้ลิ้นลงนวดแทนซะแล้วไม่ได้การ  นอนหงายดีกว่า  ไม่ทันตั้งตัว น้องบุกจู่โจมก่อนซะแล้วจากบนลงล่าง  ล่างตรงนั้น อยู่นาน ไหน ใคร ว่า งานหวานๆๆ  นี่ งานแนวบู้ทะลุทะลวง ขอลแท้เลยนะ นี่ไม้ได้การแน่  สลับข้างบ้างดีกว่า...จัดการน้องซะบ้าง น้องขึ้นบน  จัดแจงละเลงเจลลื่นๆๆ  พร้อม....รีดขี้นลงตามจังหวะตามจังหวะโยก ตัวไปมา โดย น้องชาย น้องสาวเบียดเสียดกันตรงนั้นสังพักอาการเริ่มมา เสียง...ตนตรีประกอบบทเสียว ...เสียววว ค่ะะะ ตามมาเป็นระยะ   สูดท้าย ยอมแพ้ครับ  พุ่งปรีด สุงเสียงฟ้าฟ้าเลยจบเกมส์  นอนกอดกันสักพัก...ฟังเสียวหัวใจเต้นโครมครามสบายๆๆ กันไปป คนละยกแนะนำครับ  ถ้าชอบนางฟ้า น่ารัก หวานนิด บุ้หน่อย..อร่อยกำลังดี  คำตอบคือ   น้องสปอย ครับขอบคุณครับ”   
somsakbest   

“พีอาร์สุดสวยแนะนำมามาถึงเจอตัวน้องหน้าตาดี ตัวเลก เป้กเลยครัชจุงกานขึ้นห้องให้ไวอาบน้ามให้ไวหุ่นดี ตัวเลก ไฟหน้าดี พุดจาชิวๆ คุยหนุก ว่านอนสอนง่าย นวดเปนไงนั้นไม่แน่ใจเพราะเจอความสวย เลยไม่นวดเลยครัชหน้าสวยหวาน ออกจะไม่บู๊มากนะครับเหมาะสำหรับคนชอบสาวน่ารักๆ แล้วเราบู๊เองงงงงคะแนนโดยรวมความสวย.8.5  ความน่ารักกันเอง. 8.5  หุ่น.8   เนื้องาน 7.5เหมาะสำหรับคนชอบสาวสวย ตัวกเลก ตาโตเราเปนคนบู๊เอง ไรปามานนั้นครับ”   
Kitkat13 

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 06:57:08 PM 28 พฤศจิกายน 2018 »

น้องคลอเคลีย(D508)  *NEW*

สาวสายO หุ่นดี จีเอฟเยี่ยม

หนองโพธิ์แท้ น่าลองสุดๆๆ

น้องรัหสD406  *NEW*

สาวมั่น ไม่น้อยไม่ใหญ่ อายุ26

พกความตั้งใจ มาพร้อมประสบการณ์

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)