Ads
 08:35:57 PM 16 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องS659 @Funky spa  (อ่าน 4829 ครั้ง) A A A A
Lightning
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 08:10:24 AM 11 กุมภาพันธ์ 2019 »

ไปจัดมาละครับ น้อง S659 ได้ข่าวว่านานๆเข้า
เลยจองไว้เลยล่วงหน้าเลย
เคยไปอ่านการบ้านใน Kapooclub เห็นว่าน้องน่ารักดี
ใช่ครับ เจอตัวจริงมาน่ารักดีจริง เหมือนนักร้องผู้สาวขาเลาะเลยก็ว่าได้
ผิวเนียนดี ตัวเล็ก ปากนิดจมูกหน่อย หน้าตาอ้อนๆ
เข้าห้องไปก็คุยกันสักพัก เพลินดี ว่าไปละก็เริ่มงาน คอร์สจัดเต็ม
ถอดผ้าอาบน้ำก่อนเลย ดูจากภายนอกผิวดีจริงๆ
ไฟหน้าใหญ่ นิ่มพอประมาณ
งานไซร้ต้องมาละ ตัวน้องหอมดีเลยจัดไป 1ชุดใหญ่ๆ

งานอาบน้ำเฉยๆครับคนนี้ แต่ก็อาบให้พอสะอาด
ไปจัดที่งานเลย ต้องก็จัดเต็มมาก สเปย์สด จุ๊บบิ๊วไปทั้งตัว ซาวน์มา
หน้าตาได้อารมณ์สุดๆ+ กับผิวที่นุ่ม อืออฮืออออ ขย้ำไปมาพอประมาณ
เข้าเส้นชัย สบายๆ

สำหรับคะแนนงานที่ผมคิด

หน้าตาน้องน่ารักครับ สายแบ๋วนึกถึงมอนิ่งอะครับ แต่มอนิ่ง GF ดีกว่าเยอะ
เนื้อตัวผิวเนียนครับ ไม่ขาวโอโม่มาก แต่น้องดูเลยตัวเองดีครับ ไม่มีรอยสัก
ไฟหน้า 34 แบบนิ่ม
งานอาบน้ำผมให้ ไม่ผ่าน งานเฉยๆมาก ถ้าเทียบกันคนอื่นๆในร้าน
GF งานร่วมโอเคดีเลยครับตามใจ สำหรับตอนงานนะ
แต่การเอาใจใส่ไม่มี เสร็จงานก็รีบไปอาบน้ำ แต่งตัวเหมือนจะรีบไปไหน
เวลาก็ยังไม่หมด ผมส่วนตัวเองก็ชอบห้องที่ฟังกี้ อยากนอนพักสักหน่อย
จริงๆ เรื่องการอาบน้ำควรอาบให้ลูกค้า ตอนเริ่มกับตอนท้ายทุกครั้ง
มีเล่นมือถือบ้าง แทนที่จะมาใส่ใจลูกค้า งานแบบนี้ถือว่าต่ำกว่ามาตรฐาน
ของร้านจริงๆ ไม่ถือว่าหล่น งานน้องเขา เหมือนแค่ไปจัดให้ถึงเส้นชัยก็พอ
ไม่ได้ความรู้สึกดีๆ ที่ฟินกลับบ้าน
สรุป : ขึ้นงานกับ ฟิวชั่น "น้องสวยขึ้นมากก"  ยุนอา เฌอบัว "งานดีมากกก" 
น้องคาซี้ด จองซัม มุตา อีกคนเหมือนลูกค้าคนอื่นๆจะชอบด้วย ถ้าไป
ขึ้นน้องๆเหล่านี้ดีกว่าเยอะครับ

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)