Ads
 12:48:06 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พฤหัสฯ!จัดให้ฟินกับดีกรีนางแบบพริตตี้มีชื่อเสียงพูดได้หลายภาษา สวยคมสดใสน่ารัก!  (อ่าน 1184 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 12:52:10 PM 04 เมษายน 2019 »

34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x 34_key@2x

น้องข้าวเกรียบ

น้องม่านฟ้า

น้องเฮจิ

น้องบาร์ดี้

น้องรหัสD550

น้องดาวเรือง

น้องรันม่า

น้องสปอย

น้องข้าวเหนียว

น้องต้นน้ำ

น้องกลิ่นดาว

น้องนมหวาน

น้องคลอเคลียร์

น้องนกยูง

น้องเพอร่า

น้องดาวโหลด

น้องเชอลอต

น้องซูซี่

น้องซาติน

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:52:55 PM 04 เมษายน 2019 »

น้องข้าวเกรียบ 

ทีเด็ดเฉพาะกิจOnly!!!!….คุณนู๋ไฮโซ!!!!!!!!!

สายCสุดสวยใสวิ้ง การศึกษาดีคณะก็สูงส่ง!!!!!

อยากรู้อยากเห็น น่าร้ากกกทุกกระเบียดนิ้ว..เกินห้ามใจ!!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

”พอเห็นไทมไลน์จากร้านว่าน้องข้าวเกรียบเข้ามา ก็รอเวลาเลิกงาน แล้วรีบดิ่งไปหาที่ร้านเลยครับหน้าคม นมได้ เอาใจเก่ง เหมือนเดิมกับครั้งแรกที่เจอเลย เราคุยกันได้สักพักก็พากันไปอาบน้ำ ผมอยากจะเล้าโลมตั้งแต่ในห้องน้ำเลย น้องพูดเก่งและปากหวานมากๆ บอกว่าจบกับพี่แล้วก็กลับบ้านเลย น้องเหนื่อยแล้ว ไอ้เราก็ไม่ไหวแล้ว นานๆจะเจอกับน้อง ก็เลยพากันไปเล้าโลมกันต่อที่เตียง เสต็ปแรกน้องก็อมๆดูด ผมก็แทบจอดเลยพลิกตัวน้องนอนหงายบ้าง ขอรุกบ้างละกัน เลียหัวนมน้องข้าวเกรียบเบาๆ ร้องเพลงออโต้ อารมณ์ร่วมมาเต็ม จะช้าอยู่ไย จับใส่เข้าไปทันที ประตูบีบรัดแน่นมาก เหมือนกับว่าไม่ได้ใช้งานมานานโหลดCD ไปสัก4แผ่น ก็เสร็จกันไปคนละน้ำครับ  ”   
ryankitzz 

”น้องข้าวเกรียบ แค่ชื่อก็น่ากินแล้วแว้บแรกที่เห็นก็สะดุดตาเลย หุ่นดีผิวเนียนน้องถามว่าพี่มาบ่อยไหม ต้องตามอ่านการบ้านเอาคับ 5555 ว่าบ่อยมากเพราะอยู่ใกล้บ้าน น้องก็ถอดเสื้ออาบน้ำให้ พูดจาไพเราะ ตัวหอมละมุน ก็้เลยพามากินที่บนเตียงต่อ จะไซร้คอจะดูดนมน้องให้ทำหมด จนน้องข้าวเกรียบค่อยๆชะโลมเจมพร้อมกับบรรเลงเพลงมือ ประกอบกับการกอดนัดฟัดเหวี่ยงกันอย่างดูดดื่ม GF มาเต็มครับ และแล้วน้องก็ขึ้นโยกให้ ร้องเพลงออโต้ จุดไฟติดงานไหลยาวๆครับ”   
ryankitzz 

”ส่งการบ้านช้าไปวันนึง ครูคงไม่ตีผมนะ อิอิอารมณ์ดี วันนี้เข้าไลน์ร้านเลือกน้องๆผ่านๆวันนี้น้องเข้าร้านเยอะมากผมเลือกอยู่ในใจ สามสี่คน ลังเลไป ลังเลมา ตัดสินใจเอาหละ"น้องข้าวเกรียบ" หลังจากเคยพลาดไปเเล้วรอบนึง จากนั้นวาปป30 นาทีไปถึงร้าน เปิดประตูเข้าไปน้องรออยู่แล้ว แอบสบตาผมนิดๆ pr คุณแหม่มก็น่ารักทักทายตามปกติ จ่ายค่าคอร์สเรียบร้อย เดินผ่านไปหลังร้านหืมมมมม...น้องๆเด็ดๆทั้งน้านนน ไว้รอบหน้านะจ๊ะนู๋ๆเปลี่ยนรองเท้าเดินตามน้องข้าวเกรียบไปต้อยๆ น้องชวนคุยไปตลอดทาง อัธยาศัยดีจัง คุยเก่ง รอบนี้ได้ห้องชั้นสามมีห้องน้ำในตัวดีเลยชอบๆ นั่งคุบกันพอเหนื่อย น้องชวนอาบน้ำ งานอาบน้ำจัดว่าดีคับน้องบิ้วตั้งแต่ในห้องน้ำเลย เสียวมากฟิลนี้ ผมก็นัวซุกไซร้ไปเรื่อยก่อนจะเตลิดไปกว่านี้ ผมผละตัวออกมาก่อน อิอิน้องตามมานัวต่อที่เตียง ดึงผ้าเช็ดตัวผมออกจากนั้น...เริ่ม!!!ลิ้นน้องนี้เทพมากกก ละเลงไปทั่วตัวผมเลย พริ้ว เนียนมากสเต็ปต่อไปน้องจัด cd โหลดไปเรียบร้อย แล้วบรรเลงสเปรย์คับจุดนี้เกร็งมาก น้องบอกก่อนเริ่มเกมว่า "นู๋ไม่เก่งนะพี่ พี่อยากให้ทำอะไรก็บอกนู๋นะ นู๋ทำให้" แหม่....ผมคิดตอนนั้นโห้นี่ขั้นเทพเลยนะเนี้ยะ ลิ้นแบบนี้ ริมฝีปากแบบนี้เนียนนุ่มละมุนไปหมด ก่อนหมดเเรงก่อน ผมจับน้องข้าวเกรียบมาลุกไล้มั่ง หน้าอกหน้าใจน้องขนาดกำลังชอบเลย ผิวพรรณถือว่าโอเค ส่วนเอวน้องก็ยังบดบี้ขยี้จุดอ่อนผมอย่างต่อเนื่อง...หนำใจผมแล้ว น้องจัดการโจมตีผมต่อจนยอมแพ้จริงๆน้องข้าวเกรียบเสร็จกิจน้องพาผมอาบน้ำ แต่งตัว นั่งคุยกันพอหายเหนื่อย พากันเดินลงมาส่งผมกลับด้วยอารมณ์ดีแจ่มใสจริงๆ สรุปๆหน้าตา 7หน้าอกหน้าใจ 8 กำลังเหมาะมือgf 10 ฟิลนี้ลิ้นเทพมากกกต้องลองอาบน้ำ 9”   
mrdude   

”ตอนบ่ายแก่ๆ เกิด เหงาๆ  อยากหา สาวๆ นอนกอดเล่นก็นึกถึง PR แหม่ม  เลยโทรไป ถามดีกว่า ว่าวันนี้มี ใคร มาบ้าง  คำตอบ วันนี้ เด็กเพียบ  แต่ถ้าชอบ ใสๆ หวานๆ รอคนมาสอนก็ต้องน้องข้าวเกรียบ สาวใส วัย สอง สอง    ตัดมาที่ห้อง น้อง ข้าวเกรียบ ไม่ทำให้ผิดหวัง พอถอดเสื้อผ้า ออกแล้วฮึม... หน้าอก หน้าใจใช้ได้  น้องบอกทั้งของแทน แม่ให้มาทั้งตัวครับ อิอิาจะ เปิด จะล้างกันอย่างไร โดยเอากระปู๋ ของผมเป็นหุ่นให้ลองได้ผล อาบสะอาด และล้างได้ดี เสียวใช้ได้ตัดมาที่เตียง น้องบอกนวด ไม่เก่งนะ ผมบอกให้ น้องนอนคว่ำเลยเดี๋ยวจะสั่งสอนให้ อิอิ  ก็สอนนวด ขา น่อง ไปตามปกติ น้องก็บอกผมนวดเก่ง  พอมาถึงก้น ผมบอก ต้องขอใช้ เจลชโลม ทั่วทั้ง ก้น และใช้ นิ้ว เขี่ยตามร่องก้น ไหลลื่นลงไปจนเสียบเข้าไปในคูหาสวรรค์จากก็ ซอยนิ้ว ๆ จนน้องทำหน้าเสียว แล้วบอก พี่ทำหนูเสร็จ เลย มาหนูจะทำตามที่สอนบ้าน้อง ข้าวเกรียบ  จึงลุกขึ้นมาบิ้วให้ผมบ้างโดยน้องเริ่มจากการใช้ ปาก และ ลิ้น ไซร้ ผมทั้งตัว จนผมแล้วก็ B2B  โดยชโลม เจลใสเย็น ทั่วกระปู๋ จนแข็งเต็มที่ น้องก็ใช้ท่า สาหร่ายห่อกล้วย  สไลด์ ไถไปๆ มาๆ จนผมอ่อน ระทวย เสียวมาก  แล้ว น้องก็ โหลด CD  และก็ ... จนสำเร็จเรียบร้อยกันไป(เป็นความลับครับ   ท่านต้องได้มาลองเอง ครับ... อิอิ)แล้วจะรู้ว่า ... ทีเด็ด ของ น้องข้าวเกรียบ ดีแค่ไหน หลังจากผมสอนให้ไปบ้างน้องข้าวเกรียบ หัวไวครับ น่าจะได้วิทยายุทธ เพิ่มจากท่านอื่นๆ ต่อไสรุป คะแนน ของ น้อง ข้าวเกรียบ ครับ  :รูปร่างน้องดีครับ สูง165Cm  นน.47kg :   9.5  ผิวขาว  นุ่ม เนียน  :   8.5 หน้าอก ขนาด33   ของแท้ 100%  จุกสวย  :   9.5 ช่วงล่าง สวยงาม แน่น กระชับ ตอดดี อิอิ : 9 อารมณ์ร่วม GF  ตามใจดี ทุกท่วงท่าครับ...อิอิ   :   เต็ม10  ครับ ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B  : 1.15 Hrs   2.1พัน +  ทิป xxxx ครับ  ”   
Michael Owen 28 

”ตามน้องไปห้องใหญ่แนวเด็กๆ ผมยาว สูงบาง เข้าห้องล็อคประตู ถอดชุดออกมา ตัวบางๆ แต่นมไม่บาง กลมพองามเหมาะมือ เข้าอาบน้ำดีกว่าเสร็จแล้วก็นอนรอ น้องมาลุยเลย ลงลิ้นนุ่มนวล ทุกซอกมุมตัวเราไม่ชอบรับก็ขอรุกเอง น้องร่วมมือทุกท่วงท่า สำรวจช่วงล่าง แน่นจริงๆ เล่นอยู่นาน น้องจับไมค์ไปร้องเพลงลีลาไม่เป็นรองรุ่นพี่ๆ เล่นเอาเสียวถึงท้อง ถึงเวลาเผด็จศึกแต่มันไม่เข้า ใส่เจลเข้าไป มันแน่นมาก ของไม่ค่อยผ่านการใช้งานค่อยขยับ กลัวน้องเจ็บ แต่น้องบอกเสียวมากกว่า เจ็บเรื่องเล็ก อย่างนี้ก็สนุกกันต่อ ถึงปลายทางก็กอดกันแน่น ยิงกระสุนหมอแม็คกันเลย น้องจะมา เสาร์ อาทิตย์นะครับ ลองมาทดสอบกันดู ”   
saw001 

”สวัสดีครับ หายไปนานคิดถึงผู้ใหญ่ใจดีเลยต้องส่งการบ้านสะหน่อยเรื่องมีอยู่ว่า กลางดึกคืนนึง นัดจองเพื่อไม่เป็นการพลาดสิ่งดีๆกับน้องข้าวเกรียบจากโรงการบินหุ้นดีนมแน่น ผมยาว พอดูร่วมแล้วมีเสน่ห์เหลือเกินไม่ต้องมาเขิลฉันพูดจริงๆจัดคอสเต็มน้องเป็นคนคุยหวานแบบเนิบๆ ขี้อายเล็กน้อยเอาใจเก่งขอย้ำเอาใจเก่งร้องเพลงเพราะ ลีลาเด็ดจำรายละเอียดปลีกย่อยไม่ได้แต่วันนั้น้องบอกว่าทำงานวันแรกและวันสุดท้ายแต่วันนี้น้องกลับมาให้ท้าพิสูจน์แล้วครับ10เต็มบอกเลยยิ่งกว่าทอน”   
HS007 

”เข้าร้านมาเกาะเคาเตอร์ วันนี้ไม่ได้จองมาส่องเอาสดๆ ว่างก็หลายคน มีในใจอยู่สองคน ชิลลิ่ง ข้าวเกรียบ feed back ดีทั้งคู่ เอาข้าวเกรียบก่อนละกัน ชำระเงินเสร็จ ตามน้องไปห้องใหญ่แนวเด็กๆ ผมยาว สูงบาง เข้าห้องล็อคประตู ถอดชุดออกมา ตัวบางๆ แต่นมไม่บาง กลมพองามเหมาะมือ เข้าอาบน้ำดีกว่าเสร็จแล้วก็นอนรอ น้องมาลุยเลย ลงลิ้นนุ่มนวล ทุกซอกมุมตัวเราไม่ชอบรับก็ขอรุกเอง น้องร่วมมือทุกท่วงท่า สำรวจช่วงล่าง แน่นจริงๆ เล่นอยู่นาน น้องจับไมค์ไปร้องเพลงลีลาไม่เป็นรองรุ่นพี่ๆ เล่นเอาเสียวถึงท้อง ถึงเวลาเผด็จศึกแต่มันไม่เข้า ใส่เจลเข้าไป มันแน่นมาก ของไม่ค่อยผ่านการใช้งานค่อยขยับ กลัวน้องเจ็บ แต่น้องบอกเสียวมากกว่า เจ็บเรื่องเล็ก
อย่างนี้ก็สนุกกันต่อ ถึงปลายทางก็กอดกันแน่น ยิงกระสุนหมอแม็คกันเลย น้องจะมา เสาร์ อาทิตย์นะครับ ลองมาทดสอบกันดู”

Saw001 

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:54:40 PM 04 เมษายน 2019 »

น้องม่านฟ้า 

HOT!!! สุดติ่ง!!! ลับเฉพาะ สุดสวย เอ็กซ์ ทุกสรีระ

ร้อนทุกอณูที่มองและสัมผัส!!! สุดเฉียบเรียนดีมีของ

พริตตี้ชื่อดังโดดเด่นติดสายสะพายขึ้นเวทีจากค่ายTOPของโลก!!!!!

โฉบเฉี่ยววงการบันเทิง

...คุ้มค่า... ลีลาและท่าทางไหนขอให้บอก!!!

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

"ติดใจกับน้องม่านฟ้า คราวที่แล้วครับ รอบนี้เตรียมความพร้อมมาเต็มที่น้องจำได้ ไม่ต้องจูนมากครับ น้องอาบน้ำดีเหมือนเดิม แต่รอบนี้มาที่เตียงไม่ต้องนวดแล้วครับจัดกันเต็มที่เลย น้องยังเด็ดเหมือนเดิม ผลัดกันลุยรับ ชอบน้องตรงที่จุดติดแล้ว อารมณ์น้องมาสุดๆจริงๆครับมีตอดรัดตลอด จบเกมส์วันนี้เต็มที่จริงๆ เสมอกัน1:1 ครับน้องชอบตอนสุดพร้อมกัน ตอดรัดดีมากๆ จบเกมส์อย่างมันส์จริงๆขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีที่มอบส่วนลดให้ครับสุภาพกับน้องนะครับ น้องเป็นคนน่ารักคุยสนุกครับ^^^^,-”   
ton001

"ขอส่งการบ้านย้อนหลังครับ แต่อารมณ์ยังเหมือนพึ่งผ่านมาไม่นานน้องม่านฟ้า หน้าตาน่ารัก,รูปร่างดีครับ เดินตามขึ้นห้องก็สำรวจร่างกายน้องไปด้วยตอนแรกลงคอร์สบอดี้ แต่เห็นแล้วขอเปลี่ยนเป็นอีกคอร์สแทน พอบอกคอร์สนี้ โอว น้องจัดหนักมากๆ ร้องเพลงนานมากๆ เกือบจะเบรคไม่ทันเลยครับขอบอกเลยครับ กับน้องคนนี้ต้องฟิตร่างกายให้พร้อมครับ น้องคนนี้ไม่ธรรมเลย จัดได้หมดรอบนี้ยอมรับว่าร่างกายยังไม่พร้อม ติดน้องไว้ก่อนครับ รอบหน้ามีแก้มือครับสุภาพกับน้องนะครับ น้องนานๆเข้ามาที มีโอกาสเจอกันอีกครับ^^^^,-”   
ton001

"สวัสดีครับผมทักกทาย pr จากในไลน์ของร้าน วันนี้อยากโดนอีกแล้วตามสไตล์ ดูจากไลน์ของร้านน้องๆเยอะพอสมควรเลือกคนไหนดีหละในใจจริงๆก็มีอยู่แล้วนะ แต่น้องเบอร์1ของเราไม่มา งั้นก็เอาเบอร์2 ละกัน คือน้องม่านฟ้า หน้าตาจากรูปโปรไฟล์ คมเข้ม หุ่นดี แน่นอน
จองแบบไม่ต้องคิดอยู่กับร้านนี้มานานถึงเวลานัดคิวแรกของน้องพอดี น้องกำลังหมั่นเขี้ยวเลย ถึงร้านผมก็นั่งรอดื่มน้ำสบายๆ น้องก็เตรียมตัวเสร็จเรียบร้อย ปากว่าผมจะโดนน้องจัดการแน่ๆแหม่..ผมนี่ชอบเลยครับสไตล์โดนกระทำแบบนี้ เจอหน้าน้องครั้งแรก อืมมมมมมมมมมมมมมมม สวยครับ เข้ม คมตามจินตนาการจริงๆหุ่นดี ไม่สูงมาก กำลังดีครับ พิมพ์นิยมที่ชายไทยชอบเลย นางฟ้าชัดๆ ผมตามน้องขึ้นห้องไป พลางสำรวจเรือนร่างจากด้านหลังใกล้ๆอีกครั้งถือว่าแจ่มมากครับต้องไปลอกการบ้านผมกันเองนะ ถึงห้องนั่งพักคุยกันแปปนึง ก็เปลี่ยนผ้ามาอาบน้ำกันก่อนครับ น้องเนื้อตัวสะอาดงานอาบน้ำถือว่าทำได้ดีครับ สบายๆ บริการดี มีบอดี้ให้เสียวกันแบบเนื้อแนบเนื้อเล็กน้อย พอได้ตื่นตัวครับอาบเสร็จกลับมาที่เตียงผมนอนรอสบายใจเลย น้องตามออกตามนั่งข้างๆ ชะโลมเจลลงบนหน้าอกผม ทั้งตัว!!!! ผมว่างานนี้มันส์แน่ๆคิดในใจผมคิดไม่ผิดครับ น้องขึ้นคร่อมผมแบบไม่ต้องรองเครื่องติด สุดยอดมากครับ น้องม่านฟ้านี่ระดับไฮเอน สายบู๊ครับ บอดี้ตัวเบบเสียวสุดๆน้องม่านฟ้าเอาน้องสาวเธอ บดขยี้น้องชายผมที่กำลังคึกอยู่หมัด นมขนาดกำลังดีเต็มไม้เต็มมือของแท้ร้อยเปอร์เซ็นนี่ก็ช่างน่าดูด จุกสีผมพูอ่อนทำผมอดไม่ไหวบีบจับมา แล้วดูดได้อย่างเต็มที่ น้องพยามปลดปล่อยสัญชาติญานในตัวผมเธอไฟต์อยู่ซักผม ผมขอรุกบ้างหละ ให้น้องนอนลง แต่เธอมีดีกรีสายบู๊ น้องม่านฟ้านอนก้มลงหันหลังให้ผม เธอเอาเจลทาที่ร่องของเธอแล้วให้ผมบอดี้ให้บ้าง สุดยอดมากครับน้องคนนี้ทอนกระจายไม่ผิดหวัง ผมจัดด๊อกกี้ให้เธอตามคำขอ แล้วจีบน้องมานอนด้านข้างผมจัดการเธอจนเธอเสร็จตามที่เธอต้องการ น้องเกร็งเสียวไปทั้งตัว เธอกระตุกเบาๆหลังจากเสร็จเป็นสัญญานว่าเธอถึงสวรรค์แล้วจากนั้นก็ตามเราตามเธอไปบ้าง ผมก็ถึงฝั่งตามเธอสรุปครับหน้าตา 9 สวย คมเข้ม เวลายิ้มสวยมากๆหุ่น 9 เรียกได้ว่าระดับ top นะครับ พิมพ์นิมผม นม เอว สะโพกมีครบอาบน้ำ 9 ดีครับ มีเสียว มีลุ้น สะอาดgf 10 เลยครับ บู๊ปรอทแตก ทอนกระจายเป็นอีกนางฟ้าที่งานดีหาตัวจับค่อนข้างยากครับ ต้องไปลอกการบ้านแล้วจะไม่ผิดหวังแน่นอน^^,-”

mrdude 

"หลังจากลุยคอสแกล้งเด็กจบไปแล้วลงมาสวนกับน้องม่านฟ้าที่เชิงบรรได  คิดถึงอารมณ์หื่นของน้องเมื่อคราวก่อน ถวิลหาเลยบอกน้องพี่ขอจองนะอิๆ  บอกพีอาร์เรียบร้อยก็ลุยต่อกันอีกยกเอาให้หมดแรงตายกันไปข้างหนึ่ง ฮ่าๆ  ไม่ทันจะถอดผ้าหมดน้องชิงเอาน้องชายผมไปแกล้งเสียแล้ววันนี้คงมันส์แน่ อิๆ ลุยกันเลยผลัดกันบิ้วกันพอมีเสียครางเราเริ่มคุ้นเคยกันละ ลีลามาเต็มการเขย่าโยกแรงจริงๆน้องบอกว่ากินเบียร์มากำลังลังหื่นเลยโอ๊ะยังงี้ก็ได้ด้วยหรือ อิๆ เตียงไม่แข็งแรงจริงอาจพังเพราะเธอฮ่าๆ  สุดท้ายชวนน้องร้องไห้กันไป  พักแหนื่อยแป๊บชวนกันไปอาบน้ำแต่งตัว คะแนนโดยรวม 8/10 หุ่นน้องอวบๆไม่กระชับ แต่ลีลาดีครับ^^,-”   
cpm2000

"หลังจากเหนื่อยกับงานเครียดๆมา2สัปดาห์  มีน้องใหม่ๆทะยอนมามากมาย  สะดุดคนนี้เลยม่านฟ้า  นางฟ้าประจำร้านที่หยุดงานไปพักใหญ่ๆหวนคืนวงการ  ต้องลองครับ หุ่นมาตรญานสาวอวบเนื้อนมไข่ตรูดอย่างแน่น  ใครชอบสาวอวบอย่างผมต้องลองครับ   เจอหน้าพีอาร์สาวหวานบริการลูกค้าสุดยอด  จ่ายค่าขนมเสร็จวันนี้น้องมาในชุดแนว น.ศ.มาควงแขนเราขึ้นห้องเลยถอดผ้ายังไม่แล้วเสร็จโดนน้องไปซะแร้วเร็วมากกกก  แป๊บเดียวปล่อยไว้นานไม่ดี จับโล้สำเภาสารพัดท่าโดยน้องจัดให้   ทั้งซาวด์เสียงต่างๆมาครบ  สุดยอดครับแตรกๆไม่รู้เนื้อรู้ตัว อาบน้ำและมานอนคุยเล่นกับพักนึงแล้วก็ลง  เนื้อตัวหน้าตา ไซต์อวบครับ  ตูดเป็นตรูดนมเป็นนมอุดปากท่านสำลักได้ละกัน น้องบ้วบไม่สดนะ ไม่จูบแลกลิ้น  ภาพเนื้อตัวลีลามัดรวมได้ 8.5ครับขอบคุณทางร้านแล้วเจอกันใหม่^^,-”   
cpm2000

"การบ้าน ม่านฟ้า ตัวท๊อป บ้าน lovely Spa วันที่ฝนตก เหงาๆก็นึกถึง บ้าน Lovely ของพวกเราก็เลยขับรถไปที่ร้าน ทันที่ไม่ต้องรอไปถึงน้องที่ร้านก็ออกมาต้อนรับ ยืนเรียงให้เลือก เยอะมากมาสะดุดน้อง ม่านฟ้า คนงาม ของเรา  ก็เลือกขึ้นทันที ครับหลังจากขึ้นห้อง น้องก็พามาอาบน้ำ ที่ห้อง ถูกตัวให้อย่างดี หลังจากอาบน้ำเสร้จมากลับมาที่เตียง ก็เห็นน้องเต็มๆตาน้องเนื้อตัว หน้าอกเต็มไม้เต็มมือ หัวนม หน้าดูดมากครับซึ่งหลังจากดูดไปแล้ว เพลินนนน มาก ให้ เต้ม10เลย และน้องก็ให้เรานอนลง และเริ่มบุกเราบ้าง น้องไม่หวงตัวเลย บอกให้บีบจับและเขี่ยน้องสาว ให้ด้วยซึ่งน้องบอกว่าเสียววดีเราก็เขี้ยให้ น้องร้องดังมากครับ จนดูเหมือนว่าจะเสร้จ วเพราวะ่าตัวเกร็งมากกก หลังจากน้องเรียบร้อยไปแล้วก็ตั้งใจมาบุกเราเต็มที ปล้ำกันอยุ่ซะพักก็เส้รจ เรียบร้อยยยยยสรุป น้องน่ารัก งานดี นมสวย หัวนมสวย  งานตามใจ ดีมากครับ^^,-”   
Wut-iPhone 

"สวัสดีครับผมอย่างที่รู้กันผมเป็นแฟนคลับร้านนี้มานานมากแล้วสปา ยังไม่มี ร้านไหนทำให้ผมติดใจได้ขนาดนี้ครับ บอกเลยจองม่านฟ้าคนนี้ที่พี่ๆแนะนำผมล่าสุดคือดาวบู๊พุ่งแรงเจ๋งสุดๆมันส์สุดๆที่สุดแห่งความมันส์ที่สุดแห่งความฟินแฟนต้องคนนี้ครับ ที่สุดของฟิวแฟนได้หมดม่านฟ้าดูแลดีตั้งแต่ชงน้ำเก๊กฮวยขึ้นมาให้เรากินพาเราขึ้นไปบนห้องอาบน้ำให้เราอย่างดีสปาเยี่ยมเยี่ยมๆอาบน้ำไปยาวๆการล้างของเขาสุดยอดจริงๆถ้าไม่ต้องอาบน้ำก็แทบจะเอากันอยู่แล้วแถมใส่ชุดนักศึกษามาด้วยเอวดีหุ่นดีเล่นกันหลายท่ามันมากถ้าหมานั่นรถสรุปแล้วรวมก็น่าจะเป็น 7-8 ถ้าได้ที่เอากัน ความสนุกสนาน ความคุ้มค่าน้องคนนี้เต็ม 10 บ้านฟ้า lovely Spa หทัยราษฎร์ 10 เต็ม 10 ทุกช่องทางครับ^^,-”   
battleboom 

"หลังจากเหนื่อยกับงานเครียดๆมา2สัปดาห์  มีน้องใหม่ๆทะยอนมามากมาย  สะดุดคนนี้เลยม่านฟ้า  นางฟ้าประจำร้านที่หยุดงานไปพักใหญ่ๆหวนคืนวงการ  ต้องลองครับ หุ่นมาตรญานสาวอวบเนื้อนมไข่ตรูดอย่างแน่น  ใครชอบสาวอวบอย่างผมต้องลองครับ   เจอหน้าพีอาร์สาวหวานบริการลูกค้าสุดยอด  จ่ายค่าขนมเสร็จวันนี้น้องมาในชุดแนว น.ศ.มาควงแขนเราขึ้นห้องเลยถอดผ้ายังไม่แล้วเสร็จโดนน้องไปซะแร้วเร็วมากกกก  แป๊บเดียวปล่อยไว้นานไม่ดี จับโล้สำเภาสารพัดท่าโดยน้องจัดให้   ทั้งซาวด์เสียงต่างๆมาครบ  สุดยอดครับแตรกๆไม่รู้เนื้อรู้ตัว อาบน้ำและมานอนคุยเล่นกับพักนึงแล้วก็ลง  เนื้อตัวหน้าตา ไซต์อวบครับ  ตูดเป็นตรูดนมเป็นนมอุดปากท่านสำลักได้ละกัน น้องบ้วบไม่สดนะ ไม่จูบแลกลิ้น  ภาพเนื้อตัวลีลามัดรวมได้ 8.5ครับขอบคุณทางร้านแล้วเจอกันใหม่^^,-”   
cpm2000

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:57:02 PM 04 เมษายน 2019 »

น้องบาร์ดี้ 

สาวอายุ20ต้นๆ เปิดตัวเรียบง่าย

ค่อนข้างน่ารัก มาพร้อมความตั้งใจ

”   วันนี้ PR แหม่ม  ได้ Line แจ้งข่าวว่าน้องใหม่ D405 ได้ชื่อแล้ว ค่ะมีนามว่า น้องบาร์ดี้  ดูจากรูปแล้ว ผมเกือบจะจำไม่ได้ ซะแล้ว ต้องขอแวะไปเยี่ยม เพื่อตรวจสอบฝีมือ กันซะหน่อย ซึ่งพอได้ขึ้นห้องไปแล้ว น้อง D405“บาร์ดี้” บอกว่าจำผมได้ ที่เคยสอน วิชานวดกระปู๋ ให้ในครั้งแรก ผมก็ยิ้ม แล้วถามว่าแล้วฝีมือ เป็นยังไงบ้าง มาทดสอบกันหน่อยดีกว่า   น้อง D405“บาร์ดี้” ก็ยิ้มๆ แต่ไม่พูดผมเลย ชวนเข้าห้องน้ำกันเลยดีกว่า ระหว่าง น้อง D405“บาร์ดี้” กำลังปรับระดับ ความอุ่นของน้ำอยู่ผมก็มองสัดส่วน อันน่าชวนมอง  34-24-33 ด้วยนมกลมใหญ่/จุกเล็กอันสวยงาม  รับกับความสูง 164 cm นน. 49 kg  ช่างน่า ... จริงๆ นะ...น้อง D405“บาร์ดี้”  เหมือนเช่นเคย  ผมยืนตรง ให้น้องได้ฝึกใช้ เมาส์ กับน้องชาย ฝีเม้ม ดีขึ้นมาก เล่นเอาผมเกือบ เสร็จ เลยนะเนี่ย อิอิผมไม่ยอม Car Park ง่ายๆหรอก ขอไปตรวจสอบ ฝีมือ บนเตียงดีกว่าขอข้ามขั้นตอน การนวดหลังไปเลย  มาเข้าประเด็นที่ผมต้องการเลยดีกว่าแล้วผมก็นอนหงาย ให้น้อง เอาเจล จากขวดสีเขียว มาชโลมน้องชาย ให้ลื่นปื๊ดไปเลย   ส่วนน้อง D405“บาร์ดี้” ตอนนี้รู้งาน ขึ้นเยอะดีแล้ว น้องจึง ชโลมทาที่น้องสาวของน้อง แล้วยกก้นขึ้นร่อมผม แล้วไถล ไถ่ สไลด์ ขึ้นๆ ลงๆ น้อง D405“บาร์ดี้”น้องคงชอบท่านี้   เห็นหลับตา แต่น้องเก็บเสียงเก่งมาก เงียบเลยผมเลยขอใช้ตัวช่วย ใช้นิ้วไปเขี่ยๆ เบาๆ ที่ จุดกระสันคราวนี้ เห็นผลเลยครับ น้องตัวเกร็ง เสร็จน้ำน้องเจิงนอง ไปเลยทีเดียว คราวนี้ ตาผมบ้างละนะ   จึงให้น้อง D405“บาร์ดี้”  กลับหลังหัน นั่งคร่อมผมพร้อมใช้มือ + เยล ให้ลื่นปื๊ด และชักกระปู๋  แบบขึ้นลง ๆ สุดๆ น้องทำได้ดี มาก ฝีมือก้าวหน้า ไปเยอะ  มีคลึง มีรัด มีรีด เป็นระยะๆ น้องทำแบบ ไม่มีหยุด Non Stopจนผมทนอึด เอาไว้ไม่อยู่ครับ  จึงเสร็จไปตามระเบียบ ใครอยากลอง น้อง D405“บาร์ดี้”แบบผม ไปลองได้นะครับ ค่าคอร์ส B2B 1,900 ราคาย่อมเยาวันนี้ เธอได้คะแนน จากผมไป 9.5  คะแนน ครับแล้วพบกันอีก ในการบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye bye ] 
Michael Owen 28

”  Line เด้งมาว่ามีน้องใหม่มาเข้างาน ผมนี่รีบเลยครับ Line แจ้งคุณแหม่ม PR ว่าว่างไหม๊ สรุปได้คิวแรก เริ่มงานเลยครับ   รีบขับรถไปที่ร้าน น้องพร้อมแล้ว มีจองต่อด้วย วันนี้ได้ขึ้นคนแรกเลย จ่ายค่าสินสอดแล้วนั่งรอน้องเตรียม พาน้องขึ้นงาน เพราะน้องยังไม่รู้ทางไปห้อง  555    มาที่ห้องก็สำรวจงานก่อนเลยครับ แผ่นหลังมีรอยสัก ผิวเรียบเนียบ ดูน้องจะเป็นงานบ้างแล้ว ... เคยทำที่อื่นมาบ้าง   ตุยกันอยู่ไม่นาน ก็ชวนน้องไปอาบน้ำ ผิวขาวๆ เนียนๆ ไฟหน้าโมมา ใหญ่จริง บีบได้ น้องไม่หวง งานอาบน้ำก็ธรรมดาครับ ผมเองก็ลุ้นไปด้วย ว่า งานจะดุไหม๊ แต่ก็ไม่ เช็ดตัวมานอนรอ ให้น้องนวดหลัง นวดดีครับ พอเป็น มี Body ด้วย เสียวๆ ลุ้นๆ หันหน้ามา ก็บิ้วดีครับ แต่งานนี้ ชงเอง กินเองน่าจะเหมาะที่สุด น้องตามใจครับ   เห็นดังนั้น ก็เลยบุกๆ ลุยๆ ไป จนเสร็จงาน อาบน้ำ แยกย้าย  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับงานนี้สบายตัวไปครับ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ แจ้งข่าวตลอดเลย เสียตังค์ตลอดเหมือนกัน และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านทุกครั้งนะครับ 
Micro_t 

Moderator
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:02:55 PM 04 เมษายน 2019 »

น้องเฮจิ 

(นศ.ปอโท ผู้เชี่ยวชาญภาษา)เรียบร้อยไร้ที่ติ

ไม่ใช่พริตตี้ เป็นอดีตสาวออฟฟิตประจำ

รพ. เอกชนชื่อดัง ยิ้มหวาน

น่ารัก อัธยาสัยดี ตั้งใจทำงานมากๆๆ

”  วันนั้นเกิดเหงาๆ ผนวกกับวันนั้นมีแต่น้องน่ารักๆเข้ามา ก็เลยเข้ามาที่ร้าน พี่PR เจ้าเก่า ก็บอกมาว่าวันนี้มีน้องใหม่พึ่งมาวันแรก พอน้องโชว์ต้วมา โอ้สเป็คเลย รีบบอกพี่PR เอาน้อง D 541 เลย  จ่ายค่าทำขวัญเสร็จสับ น้องก็พาขึ้นห้อง น้องเป็นคนคุยเก่ง แต่น้องค่อนข้างขี้อาย คุยกันไปซักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำ งานอาบน้ำก็ใช้ได้ เสร็จแล้วมาถึงเตียงน้องจัดหนักๆ บุ๊ได้ใจ งานละเอียด สุดท้ายทนไม่ไหวก็พ่ายแพ้ไป -.,-”   
yukumijang01

”ดูรูปโปรไฟลล์น่ารักดี น่าสนใจเลยเข้าไปครับ ถึงร้านลูกเยอะเหมือนเดิม น้องๆน่ารักน้องใหม่รหัส 541 รออยู่เเล้ว ยังไม่ได้ขึ้นงานเลยน้องหน้าตาน่ารักดีครับ ตาโต คิ้วเข้ม จมูกสวย ชอบเลยผมตามน้องขึ้นห้องไป นั่งคุยกันในห้องน้องยังเขิลๆขอหรี่ไฟ ผมก็ไม่ซีเรียสนะครับ มองเห็นในที่สลัวได้ ฮ่าๆคุยกันละลายความเขิลก็ชวนกันอาบน้ำก่อน น้องค่อยๆถอดผมลุ้นทีละชิ้นเหมือนแกะห่อของขวัญ น้องน่ารักจริงครับเนียนทั้งตัว นมขนาดกำลังสวย หน้าท้องสวยเนียนงานอาบน้ำก็ดีครับ อาจจะยังใหม่แต่ตั้งใจทำงานสุดๆ มาต่อที่เตียง แรกๆก็ยังเกรงเขินๆผมถามน้องว่าถนัดแบบไหนเอาแบบนั้นเลย น้องเริ่มจากนวดเบาๆลงไปที่แผ่นอก ผมดึงน้องมากอดเลย สอนกันหน่อยเราเริ่มนัวกัน น้องกอดผมแล้วบิ้วจากนมผม ลิ้นพริ้วใช้ได้เลยครับ สลับตำแหน่งผมสอนน้องหน่อย น้องเขินเขินครับแต่ก็มีอารมณ์ร่วมดีมาก ได้ฟิวดีครับเหมือนมีแฟนเด็กๆ น่ารักครับโดยรวมผมเอาไปเลยเต็มสิบ แล้วเราก็ต่อกันจนเสร็จครับ สรุปนะครับ น้องน่ารักดีครับ ถูกสเปคผมเลย 9เนื้อตัวดีสะอาดเนียนครับ 9หน้าอกหน้าใจขนาดมาตรฐาน สาวไทย 8Gf 10 เหมือนแฟนครับอารมณ์เขินหน่อยๆ โดยรวมทั้งหมดน้องน่ารักครับสำหรับผม ขอบคุณโปรดีๆจากทางร้านด้วยครับ-.,-”   
mrdude

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)