Ads
 12:31:56 PM 19 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ติดอยู่ในห้วงความฝันกับน้องดรีม @Princess Spa  (อ่าน 5354 ครั้ง) A A A A
smoker28423
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 11:53:30 PM 19 สิงหาคม 2019 »

หลังจากที่ไม่ได้เที่ยวอยู่นานตั้งแต่ช่วงสงกรานต์ วันนี้ผมเลือกจองที่ร้านใกล้ๆ บ้านอย่าง Princess Spa
โดยมีเป้าหมายที่เล็งเอาไว้อยู่นานแล้ว อย่างน้อง "ดรีม" เพราะถามจาก PR เห็นบอกว่างานหวานๆ ก็เลยตัดสินใจจองน้องไป

ถึงเวลาก็รีบไปที่หน้าร้าน ก็แปลกใจนิดหนึ่ง เพราะไม่ได้มานาน หน้าร้านปรับปรุงใหม่ดูสะอาดสะอ้านดีครับ
ไปถึงก็ชำระเงิน และนั่งรอไม่นานน้องก็ลงมารับ น้องน่ารักมากครับ ชวนคุยตั้งแต่เดินเข้าไปที่ห้องเลย

พอถึงห้องก็นั่งคุยแปปหนึ่ง และน้องก็หยิบเทียนขึ้นมาครับ ตอนแรกผมก็คิดว่าจุดเทียนเพื่อสร้างบรรยากาศเหรอ
น้องก็บอกว่า เปล่า แต่เอามาใช้นวดตัว ผมก็พาลคิดไปไกลว่า มาแนวๆ โซ่ แส้ กุญแจมือหรือเปล่านะ??
พูดคุยกันไม่นานน้องก็ชวนไปอาบน้ำครับ ระหว่างนั้นก็ยังคุยไม่หยุดเลย คุยเก่งมาก ทำให้ผมที่ไม่ค่อยได้เที่ยว
รู้สึกผ่อนคลายไปได้เยอะเลยครับ พออาบน้ำเสร็จก็ถึงคิวเทียนที่น้องจุดเอาไว้นี่แหล่ะครับ

ถามจากน้อง ก็ได้ความว่าเป็นเทียนที่ทำจากไขมันที่มาจากถั่วครับ และที่สำคัญ น้องเขาทำเองด้วยนะครับ
ดูแล้วนน้องเขามีความตั้งใจ และใส่ใจมากๆ เลยครับ น้องบอกว่า ปกติเวลานวดพวกน้ำมัน มันจะล้างออกยาก ลูกค้าไม่ค่อยชอบ
แต่น้ำมันจากเทียนที่น้องเอามาใช้เนี่ย ล้างง่าย ให้ความรู้สึกเหมือนโลชั่น ไม่พูดพร่ำอยู่นานน้องก็เอาน้ำมันจากเทียนมานวดให้ครับ
ต้องบอกว่า สบายมากเลยครับ และไม่เหนียวด้วย เหมือนใช้โลชั่นอย่างที่น้องว่าเลย
ระหว่างที่นวดก็คุยกับน้องไปเรื่อยๆ ครับ

ตัดมาเรื่องงาน ต้องบอกว่าน้องใส่ใจดีมากนะครับ อาจจะไม่ได้บู๊อะไร แต่น้องได้ฟิลหวานๆ สบายๆ ผ่อนคลายดีครับ
ผมก็ไม่รู้จะอธิบายเรื่องงานของน้องยังไงดี แต่เอาเป็นว่า น้องตั้งใจมากๆ ครับ และไม่ทำให้รู้สึกอึดอัดเลยสักนิดเดียวครับ
อยู่กับน้องจนเต็มเวลาเลยครับ แอบเกินไปหน่อยหนึ่งด้วยครับ แต่ก็เป็นเพราะผมเองที่ใช้เวลาเกินหน่อยครับ

สรุปว่า น้องดรีม เป็นน้องอีกคนหนึ่งที่ผมประทับใจมากเลยครับ ทั้งรูปร่าง หน้าตา และความตั้งใจ รวมถึงทีเด็ดอย่างน้ำมันเทียนที่น้องทำเองครับ
ล้างออกง่าย รู้สึกว่า ผิวลื่น สบายตัวมากๆ ครับ น้องเป็นคนคุยเก่งมาก ทำให้รู้สึกผ่อนคลายไม่อึดอัดเลยสักนิดตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกันครับ
หากใครแวะผ่านมาแถวๆ ซอยกิ่งแก้ว ก็ลองแวะไปหาน้องดูนะครับ.
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:22:13 AM 20 สิงหาคม 2019 »

ขอบคุณท่านสำหรับการบ้านดี ๆ แวะมาเล่า

เรื่องเทียนหลอมเป็นน้ำมันนวดตัวนี้ น่าสนใจนมาก

เป็นธุรกิจ SME แบบเรียกว่า Start up ได้ดีเลย

ถ้าทำเองเช่นนี้ เดี๋ยวแวมไพร์ไปลองนวดมั่ง

เผื่อสานธุรกิจกับน้องดรีม ขาย ออนไลน์ ไปเลยละกัน

สำหรับเพื่อน ๆ ที่สนใจไปหา

ขอทิ้งเบอร์ร้าน Princess ซ.กิ่งแก้ว 14/1 ไว้ให้ครับ

โทร. 091-8290600  หรือ  064-5230898

ไลน์ไอดีร้าน คือ  spaprincess   หรือ   princess141

DREAMMY@PS
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:55:42 AM 21 สิงหาคม 2019 »

172_key@2x ขอบคุณสำหรับการบ้านนะคะพี่ และรีวิวเทียนสปาด้วยค่ะ ดีใจที่ชอบนะคะ งานหนูไม่บู๊บุ๊น บิ้วเบาๆเรื่อยๆ แต่ชอบแบบไหนบอกได้เลยนะคะ ตรงไหนอึดอัดไม่โอเคให้รีบบอก พูดมากไปนวดนานไปพี่ปรับวอลุ่มได้เลยค่ะ บางทีเจอลคคุยถูกคอละลืมตัวหนูจะพูดมาก ว่างๆมาอีกนะคะ น้องๆที่ร้านมีน่ารักๆงานดีๆเยอะเลยค่ะ มาลองได้ชอบแนวไหนถามพีอาร์ได้เลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ 514_key@2x
wavei
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:26:51 AM 23 กันยายน 2019 »

172_key@2x
แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)