Ads
 04:18:03 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์นี้พบกับสวยเป๊ะปังอลังการงานสร้าง พริตตี้เดินแบบโปรโมทเครื่องสำอาง  (อ่าน 729 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 04:54:44 AM 19 กันยายน 2020 »

น้องD718
[/b สวยเป๊ะปังอลังการงานสร้าง พริตตี้เดินแบบโปรโมทเครื่องสำอาง แอบเขินหน่อย ลุคงามสง่าชวนยั่วเย้ายวนใจ น่ารักแกมหยิกแกมหยอก ผิวเนียนละเอียด นึกว่าอยู่กับนางแบบวัยรุ่นทีวีช่องดัง

+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 05:13:44 AM 19 กันยายน 2020 »

น้องD728
มาสไตล์ใสใสคาวาอี้ น่ารักสวยสดซิงสมกับเด็กน้อยวัย20กะรัตพอดีในปี2020
แต่ทั้งหน้าทั้งใจนึกว่าแค่15เรียบร้อยนุ่มนวชวนซน
แอบเขินแอบเกร็งก็มีบ้างแต่ขนความพร้อมทุกอณู
เฟรชชี่ปีหนึ่งสายCพาททามขายไอศกรีมร้านชื่อดังในห้างสรรพสินค้า
พร้อมเสริฟความเป็นอมตะรสสสสส

Moderator
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:14:44 AM 19 กันยายน 2020 »

น้องวินแอม
สายCปีสองมอเอกชนชื่อดังอันดับหนึ่งของประเทศคณะยอดฮิตของสาวๆแถมเป็นนางแบบมีชื่อประจำมอ!!!! ดีกรี Interia อินทิเรียสาวกับงาน Freelance มืออาชีพด้านเขียนแบบ ความสามารถAutoCadมากฝีมือ!!! ผ่านงานพริตตี้เอ็มซีโฟนมาหลากหลายบู๊ท ลองเปิดตัวทำงานนี้พกความสวยหุ่นดีน่ารักสดใสเป็นกันเอง!!

”    เล็งน้องมานานแล้วครับ แต่ไม่เคยได้เจอตัวเป็นๆซักทีมีโอกาสเลยจัดเลยครับ เพราะนานๆน้องจะมาทีนึงมาถึงร้านเห็นน้องตัวจริง ขาว หุ่นเพรียวมากครับ สเปคเลยน้องวินแอมป์ก็เดินมาต้อนรับ ยิ้มหวานละลายเลยครับ มาถึงห้องก็ชวนกันคุย น้องค่อนข้างขี้อายนะครับแต่คุยง่าย นิสัยดูเด็กๆน่ารักดีครับ  มาถึงตอนอาบน้ำ ถอดเสื้อผ้าออกมาหุ่นน้องเพรียวมาก ไซส์นี้กำลังดีไปนัวกันในห้องน้ำ หากไปนวดไปงานดีครับ อาบน้ำสะอาด หน้าอกขนาดไม่ใหญ่มาก ของแท้ธรรมชาติ  เอวคอดช่วงล่างสวยมากไม่รก ดูสะอาดตา ดีครับ กลับมาต่อที่เตียง น้องถามว่าพี่ชอบแนวไหน ตามใจด้วย ผมก็เลยเริ่มจากเบาๆก่อน ให้น้องเป็นฝ่ายเริ่ม ริมฝีปากนุ่มนิ่มสเปรย์เก่งดีครับ งานดีมากเลย ผมทนไม่ไหวจับน้องนอนลง กลิ่นน้ำหอมไปทั้งตัวเลยครับ ช่วงล่างสวยอย่างนี้ทาสีสักหน่อย น้องเสร็จไป 1 ยก แล้วก็เปลี่ยนให้น้องจัดการผมบ้าง ยอมแพ้ไปแบบฟินๆสรุปนะครับ หน้าตาน้องน่ารักเลยอันนี้ให้ 10 หุ่นเล็กๆเพรียวๆ 9อาบน้ำ 10 Gf 10 น่ารักเหมือนอยู่กับแฟนเลยครับ ขอบคุณส่วนลดดีๆจากร้านด้วยครับ มีโอกาสจะไปหาอีกแต่น้องหาตัวจับยากจัง ฮ่าๆๆ mrdude

”    เลื่อนโทรสัพไปมาดึกๆ เห็นร้านมีอัพเดตเลยลองแวบไป walk-inดูมีอยู่8-9คน แต่มีสะดุดตาอยู่คนนึงชื่อวินแอม ผิวขาวเหลือง ผอม บาง สเปคชายไทยไม่ควรพลาดเลยชำระเงินไปตามระเบียบ ขึ้นห้องไปน้องบริการอย่างดี พูดจาสุภาพ น่ารัก แนวเด็กมหาลัย ฟิวgfมาก นั่งคุยกันสักพักถึงชวนไปอาบน้ำ พอน้องถอดเท่านั้นแหละ หน้าอกกำลังดี หุ่นผอมบาง ตามสเปค เลยเริ่มบิ้วกันตั้งแต่ในห้องน้ำ ต่อด้วยที่เตียง งานบิ้วดีมาก มีครบ มือ ปาก กอด จูบ กันทั้งชั่วโมง สั่งได้ทุกอย่าง เริ่มจากนวดเบาๆด้านหลัง ปลุกอารมณ์ให้อยาก พลิกกลับมาด้านหน้าช้าๆ มือค่อยๆไปจับน้องชายขึ้นลงเบาๆจนต้องยอมแพ้ไปในที่สุด ถือว่าเป็นอีกคนที่ไม่ควรพลาดครับ  หน้าตา9ผิว9หน้าอก9 dexter16
”    แรกพบเจอน้องโชว์ตัวน้องเอวบางร่างน้อยตรงspecผมเลย หลังจากจองน้องหลุดมาครั้งนึงคราวนี้ไม่มีพลาด น้องน่ารักดูเด็กๆ แต่หน้าอกแท้ไม่เล็กนะครับ แน่นๆเลย  น้องมีรอยสักนิดหน่อย น้องพาขึ้นห้องครับ ห้องใหญ่บรรยากาศดีเลยกระจกบานใหญ่ได้ฟิวมาก  ไปถึงชวนน้องคุยนั่นนี่ แล้วทนไม่ไหวนัวน้องเลยครับหอมๆผมประบ่า โคตรน่ารักเลยบอกแล้วว่าspec น้องหุ่นดีมากแต่บางไปนิดชอบกอดน้องทางด้านหลังกอดอยู่พักใหญ่พาน้องไปร้องไห้ เฮ๊ย  พาน้องไปอาบน้ำ งานอาบน้ำทำได้มาตรฐานนะครับคือผมไม่เน้นเพราะอาบมาจากที่ยิมแล้ว  ตัดมาที่เตียงนัวน้องอยูพักนึงมากดที่เก้าอี้แล้วมองกระจกได้ฟิวมาก  ช่วงล่างน้องแน่นครับหนึบตลอดทางเลย เริ่มด้วยด็อกกี้ไปยาวๆ  :035:แล้วลงมาต่อที่เตียงจัดเบสิคยาวๆเหงื่อท่วมตัวครับ น้องแทบไม่ได้ทำงานเลย ผมจัดอยู่คนเดียวจนเสร็จ หอบและเหงื่อท่วมตัวมากๆ น้องก็หอบ gf น้องดีมากตลอดทางฟิวน้องสุดมากร้องและการขยับตัวทุกท่วงท่านองธรรมชาติและเข้าขากันสุดๆ วินแอมน่ารัก 9/10 (ผอมไปนิด)หน้าอก 9/10 (ถ้าซีน่อนจะเพอร์เฟค)ช่วงล่าง 9/10 (เหนียวแน่นหนึบ)gf 9/10 (มันแต่จัดหนังเลยไม่ได้ซึบซับgfเต็มๆต้องซ้ำ55)ที่ไม่ให้10เต็มคือเหตุผลเดียวคือน้องเป็นฝ่ายรับอย่างเดียว น้องแอบบอกว่าน้องชอบรุก คราวหน้าผมจะไม่มาแบบปั๊ดๆแล้วครับ ปล่อยให้น้องรุกเผื่อจะแพ้แตกบ้าง555 ปล.prที่นี่ใจดีข้อมูลแท้แน่นหลงรักเด็กยันprครับเป็นกันเองที่สุด ขอที  

Moderator
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 05:15:59 AM 19 กันยายน 2020 »

น้องคิวบี
พริตตี้ชงเหล้ามืออาชีพมาหลายปี สวยน่ารักผิวพรรณดี เสน่ห์แรงส์แซงโค้ง!!!! ฟรุ้งฟริ้งดูดีมีลีลาน่าจะเร่าร้อน กับสัดส่วนเพรียบพร้อม 36-24-36 เปิดตัวมาข้ามวงการ

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ
  ”    ว่างๆหาน้องๆคุยแก้เหงาดีกว่า เช็คไลน์ร้านซะหน่อยถามไถ่เสร็จดูๆแล้ววันนี้ลูกค้าน่จะเยอะ น้องๆก็เยอะเลือกน้องคิวบีแล้วกัน ไม่เคยเจอกันเลย ไม่เห็นบ่อยๆด้วยขาวๆ บางๆ น่าจะสมใจ จองเสร็จทำเวลาถึงร้านอย่างไวชำระค่าดูแลเสร็จน้องก็มาตาม สบตาแรกเฮ้ยน่ารักดีเดินตามขึ้นมาชั้นสอง ได้ห้องเสร็จกอดน้องดูหน่อยตามใจดีครับ เอวบางๆ เนื้อตัวแน่นๆหอมสะอาดดีจังคุยกันพอได้เรื่องก็อาบน้ำกันหน่อย น้องถอดชุดออกเเล้วหุ่นดีมากครับ เอวคอด นมสวยได้ทรงดีโมมาเล็กน้อยกำลังงามเลย จุกขนาดกำลังดี ช่วงล่างโหนกสวย ขนไม่รกสะอาดสะอ้าน งานอาบน้ำดีมากกกก ถูไปนวดไปสบายเลยครับ เอาใจใส่และตั้งใจดีจังมาต่อที่เตียงกัน ผมนอนรอแปปนึงน้องก็มานวดๆๆๆให้หายเมื่อยเลย น้องคิวบีนวดเป็นด้วย พอเคลิ้มสบายๆหน่อยน้องจู่โจมเลยครับ ดูดเก่ง พริ้วมาก สเปรย์ให้ก่อนเลยเอวก็ดี บิ้วดี ทุกอย่างโอเคสุดๆ ผมเกือบไม่รอดแหน่ะขอน้องจัดเเจงเองหน่อย ก็ยอมครับได้หมดตามใจครับสุดท้ายจบสบายตัว ฟินๆเลยสรุปครับหน้าตาหมวยๆ ขาวๆ น่ารักดี 9หุ่นดีเอวบางๆ ตัวเล็ก 10หน้าอกสวย โมเล็กน้อย ทรงกำลังดี 10Gf 10 เลย แฟนดีๆเลยครับอาบน้ำ 10 นวด 10ต้องลองครับผม ถึงจะฟินงานดีจริงๆ mrdude  
 ”    เลิกงานว่างๆตอนเย็นรีบบึ่งไปหา lovely spa กะประมานสองทุ่มถาม pr มีน้องไรบ้าง เล็งน้องคิวบี กับ ลูกหวาย แต่เคยขึ้นกับน้องคิวบีสมัยนานล่ะ ติดใจอยากเจออีกเลยจองน้องคิวบีดีกว่า   ตัดมาเจอ pr ต้อนรับอย่างดีสั่งน้ำแดง ซักพักน้องก็พร้อมครับ ไปห้องใหญ่ไม่ว่างครับเลยไปอีกชั้น ทักน้องว่าจำได้ไหม ดีใจครับน้องจำได้ด้วยเพราะเคยขึ้นเมื่อนานมากๆ   น้องสวย ตัวเล็กน่าอุ้ม พูดจาดี และนมหยายมากครับ   อาบน้ำดีครับตามมาตรฐาน มาที่เตียง ไม่นวดครับ เริ่มนัวกันเลย รุกรับกันไปมา ก็ใส่ CD ครับ   เคยแต่ขึ้นบอดี้น้องมาหลายรอบ แต่คราวนี้ขอจบ น้องฟิตมากครับเหมือนผ่านกันใช้งานมาไม่มาก สุดยอด เล่นกันหลายท่ามากครับ มาจบที่ท่าเบสิค สบายตัวกันไป   เหมือนน้องหายไปช่วงนึง ดีที่น้องกลับมาใหม่ สุดยอดมากครับ   ขอบคุณ pr บริการดีๆใช่เคยครับ และ ขอบคุณส่วนลดการบ้านนะครับ   testnufcth  

”    การบ้านย้อนหลัง สุดสวิงริงโก้ วันที่อากาศร้อนมากยามบ่ายวันเสาร์ปลายเดือนเมษายน วันนี้มาแวะร้านlovely spa ส่องดูน้องๆน่ารักหลายคน วันนี้พีอาร์ใหม่ประจำการ พี่ ลองน้องคิวบียัง  เราบอกยังเลยงั้นจัดมา 555  น้องบางกรอบทั้งตัว น่าค้นหาจริงๆใครชอบบางกรอบก็ไม่ควรพลาดนะครับ  ชำระค่าขนมเรียบร้อย สั่งน้ำแดงครับ ระหว่างเดินขึ้นห้องก็ลองเทสจับก้นทันที 55 แน่นครับ เดินหาห้องอยู่พัก นึงห้องวันนี้ ลค เยอะเต็มเลยขึ้นชั้น 3 เข้าห้องก็กอดเลยครับน้องไม่ขัดขื่นไหลลื่น ถึงตอนอาบน้ำ  สะอาดดี  มาที่เตียงน้องบุกผมทันที ไซร์หู ปาก นม เลยไปขโมยลูกอมผมทันที  หายใจไม่ทั่วท้องสิครับ เครื่องฟิตสตาร์ทติดยากทำท่าจะบูทเทอร์โบติดซะแร้ววววสุดท้ายจับน้องนอนคว่ำบุกไปบ้าง  พี่นี่เป็นคนตลก 555 จากนั้นน้องพลิกขึ้นมาอีก ควานหายางพาราที่บางที่สุด เล่นกระดานโต้คลื่น  อารมณ์ปลิวลอยละล่อง สนุกสุขสมครับ สักพักน้องก็เริ่มให้ใหม่คราวนี้ พี่ต้องแพ้ให้กับหนู 55 วันนี้พี่เป็นคนแรกเลย  แว๊กกก  ว่าแระน้องหื่นจัง  เราขาสั่นเดินไปอาบน้ำ  ขาลงบรรไดขายังสั่น 555 หมดหลอดจริงๆ  เล็งน้องกะไว้อีกคน ไม่ไหวต้องโบกมือลา พีอาร์ คราวหน้าจะมาใหม่ ครับ   cpm2000  

”    พอดีได้มีโอกาสแวะไป lovely spa ขอคุณแหม่มสุดสวยดูรูปน้องๆที่เข้า สะดุดตาน้อง d426 หมวย อึ๋ม ขาว รีบจองโดยทันที  :034:นั่งรอน้องชงแก็กฮวยให้แบบใจจดจ่อ จ่ายค่าสินสอดแล้ว ขึ้นงานอย่างด่วนเลยครับ  มาที่ห้อง น้องน่ารัก ช่างเจรจา และที่สำคัญ ถอดชุดไวมากๆ ขาวใส ไฟหน้าโมมาและใหญ่มากๆ ไปอาบน้ำกัน น้องอาบให้อย่างดีมีบิ้วนิดๆ ตามมาตรฐานทั่วไป แต่งานนี้ผมไม่เน้น ครับ นวดก็ไม่นวด ขอนัวอย่างเดียว ว่าจะลุยตั้งแต่ในห้องน้ำแล้ว แต่เกรงใจ งานนัวน้องไม่มีหวงตัวครับ ตามใจดีเลย ร้องเพลงสดให้ด้วย  ถือว่าดีเลยครับ เทคนิคดี จนผมถึงฝั่งฟินจริงๆครับ  ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานดีฟินๆ อีกแล้วครับ น้องคนนี้ก็น่าจะเป็นดาวรุ่งพุ่งแรงอีกคน ขอบคุณคุณแหม่มและส่วนลดการบ้านด้วยนะครับ   testnufcth  

”    งานคราวนี้ต้องบอกว่าต้องจองล่วงหน้าครับ เพราะ เมื่อวานก่อนไปแบบไม่จอง หวังไปดูหน้างาน สรุปว่าน้องไม่ว่างครับ ... งานดีลูกค้าจองเยอะ พอวันต่อมา PR แหม่มแสนสวยแจ้งว่าน้องจะเข้ามา ผมนี่รีบจองแบบไม่ลังเลเลยครับ น้องใหม่ D426 ผิวขาว ไฟหน้าขนาดกำลังดี แต่งานคุณแหม่มบอกว่า ดีมากๆ ...   ได้ข้อมูลมาแบบนี้ ก็เลยโอเค น้องไปรอขึ้นงานอยู่แล้ว จ่ายค่าสินสอด แล้ว เตรียมขึ้นงาน มาที่ห้อง น้อง GF ดีมากๆ ครับ คุยสนุก ออกแนว ฮาๆ น้องเป็น PR เชียร์หล้าอยู่แล้ว ก็เลยเข้ามาง คุยได้เรื่องๆ ชวนน้องอาบน้ำ ตัวเล็กๆ ผิวขาว ไฟหน้าโมมา ไร้รอยสัก หลังเนียนมากๆ นอนลูปเพลินเลยครับ งานอาบน้ำถือว่าดีเกิดคาด มีล้วงมีบิ้ว กันนิดๆ ที่สำคัญน้องตามใจ มากๆ ครับ สุภาพเข้าไว้   มาที่เตียงผมนอนคว่ำก่อนเลย น้องนวดให้สบายๆ หันหน้ามา บิ้วนิดๆ ก่อนน้องจะลุย ... แบบ ขึ้นสุด ลงสุด ... งานโคตรดีจริงๆ ครับ นานเท่าไหร่ ก็อ้อนน้องเอานะครับ น้องใจดีมากๆ ขอจุ๊บ .. ขอโน่ นี่นั่น ได้หมด   ก่อนน้องจะปิดเกมส์ แบบ หมดหลอด แล้ว รีบจนรีบเลย งานนี้ ฟินมากๆ ครับกัยน้องคนนี้ ซ้ำแน่นอน ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ เจอคนที่คลิ๊กแบบนี้ ซ้ำแน่นอน  ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ จัดให้ผมได้เจอน้องจนได้ และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดีที่ให้ส่วนลดการบ้านนะครับ   Micro_t

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)