Ads
 08:51:16 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ศุกร์นี้พบกับไกด์สาวพราวแสงสไตล์ตัวเล็กบอบบางชวนทะนุถนอม  (อ่าน 436 ครั้ง) A A A A
+Lovely+(ทุกวัน11:00-05:00)T080-9492055Line:spalovely123
Moderator
*

ความหื่น : 0

« เมื่อ: 05:40:11 AM 27 พฤศจิกายน 2020 »

น้องตุ๊กตุ่น
  จากไกด์สาวพราวแสง งามนุ่มนวล
พกความเรียบร้อยมีระดับ
สไตล์ตัวเล็กบอบบางชวนทะนุถนอม
โยกได้หมุนได้ น่ารักดี

ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ

”      วันนี้ เลิกงานเร็วเลยรีบเช๊คเลยว่าน้องๆมีใครอยู่บ้าง เห็ไฟหน้าีน้องใหม่หน้าตาน่ารักชื่อ น้องตุ๊กตุ่น ไลน์ไปถามพี่อาร์ทันที พอไปถึงร้านก้อเลือกน้องตุ๊กตุ่นตามที่เล็งไว้เลย ยิ่งมั่นใจขึ้นไปอีกเพราะพีอาร์บอกว่า งานดี ตามใจ ได้หมด พอขค้นห้องน้องชวนคุยนิดหน่อย แล้วชวนอาบน้ำเลย งานอาบน้ำตามมาตรฐานไม่หวือหวา ไม่มีบอดี้ งานบนเตียงตามใจดังพีอาร์บอกเลย ตามใจทุกอย่าง ผมเริ่มจากบิ้วน้องเบาๆ เรื่อยๆ นัวเนียๆไปเรื่อย ผมสายนัวไม่ใช่สายกด นัวเนียเปลี่ยนท่าไปเรื่อย น้องไม่ว่าอะไรเลย เพราะผมบอกก่อนเลย นัวนานกดเร็ว 5555 น้องไม่มีเร่งเลย ให้ผมทำจนพอใจจนผมอยากจบเอง เป็นน้องอีกคนครับที่งานดีมากๆของร้านนี้ และเป็นอีกคนครับที่งานดีและเสียดายที่ไม่ค่อยเข้า ถ้าเข้าประจำผมจะเป็นคนนึงเลนที่จะผูกปิ่นโตน้องเลย color=red] Chinkhai 
”      วันก่อนครับนั่งทำงานอยู่ดีๆ ราวๆเที่ยง PR คุณแม่มสุดแสบ ส่งรูปน้องเข้ามาในไลน์ส่วนตัวบอกว่าวันนี้มีเด็กใหม่มาไม่เคยทำช่วยเทรนให้หน่อย พอดีตอนนั้นผมทำงานอยู่แต่เห็นรูปน้องแล้วแบบโอเคเลยน่ารักมาก เลยถามไปว่าน้องอยู่ดึกไหมPR ดันบอกว่าน้องอยู่ถึงแค่ห้าโมง งานเข้าสิครับ ลำบากต้องโดดงานออกไปเลย 555บึ่งรถจากแถวกลางเมืองมามีนบุรี จองเวลา บ่าย 3 โมง มาถึงน้องมาต้อนรับ สวัสดี โอ้โหน่ารักกว่าในรูปอีกถึงห้องยังมีสั่นๆนิดๆ แบบนี้ชอบมาก เลยต้องลำลายพฤติกรรมกันนิดหน่อยพอหอมปากหอมคอพอเริ่มได้ที่ก็พากันไปอาบน้ำ น้องยังไม่ค่อยเป็นงานเท่าไหร่แต่ก็ใจสู้ดี ผมเลยต้องสอนว่าต้องทำยังไงค่อนข้าง sensitive ครับเจอแกล้งหนักๆนี่เข่าอ่อนนั่งลงกะพื้นเลย 55สุดท้ายเลยจับมาที่เตียงแล้วโหลด CD ใส่เข้าไป อื้อหือแน่นดีมากแถมสู้ดีด้วยเลยกระหน่ำกัไฟหน้าันส์หยดเลยก่อนจะพากันขึ้นสวรรค์ไปทั้งคู่แบบสุขใจมากกก color=red] พี่ขวัญ
”      วันนี้ เลิกงานเร็วเลยรีบเช๊คเลยว่าน้องๆมีใครอยู่บ้าง เห็ไฟหน้าีน้องใหม่หน้าตาน่ารักชื่อ น้องตุ๊กตุ่น ไลน์ไปถามพี่อาร์ทันที พอไปถึงร้านก้อเลือกน้องตุ๊กตุ่นตามที่เล็งไว้เลย ยิ่งมั่นใจขึ้นไปอีกเพราะพีอาร์บอกว่า งานดี ตามใจ ได้หมด พอขค้นห้องน้องชวนคุยนิดหน่อย แล้วชวนอาบน้ำเลย งานอาบน้ำตามมาตรฐานไม่หวือหวา ไม่มีบอดี้ งานบนเตียงตามใจดังพีอาร์บอกเลย ตามใจทุกอย่าง ผมเริ่มจากบิ้วน้องเบาๆ เรื่อยๆ นัวเนียๆไปเรื่อย ผมสายนัวไม่ใช่สายกด นัวเนียเปลี่ยนท่าไปเรื่อย น้องไม่ว่าอะไรเลย เพราะผมบอกก่อนเลย นัวนานกดเร็ว 5555 น้องไม่มีเร่งเลย ให้ผมทำจนพอใจจนผมอยากจบเอง เป็นน้องอีกคนครับที่งานดีมากๆของร้านนี้ และเป็นอีกคนครับที่งานดีและเสียดายที่ไม่ค่อยเข้า ถ้าเข้าประจำผมจะเป็นคนนึงเลนที่จะผูกปิ่นโตน้องเลย color=red] Chinkhai 

แท็ก:
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)