Ads
 04:53:50 AM 27 เมษายน 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวย น่ารัก หุ่นนางแบบ เซ็กส์ไร้เทียมทาน (มัสแตง บียอนสกาย)  (อ่าน 38129 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 11:08:58 PM 09 เมษายน 2011 »

ค่ำคืนวันศุกร์   คืนแห่งการปลดปล่อยความหื่นของหนุ่ม ๆ

สมองผมสับสน  เพราะคืนนี้  ผมหื่นมาก  นึกไม่ออกจะดับไฟที่ไหน

แล้วก็ตัดสินใจ  "บียอน  สกาย"  ชั้น 19  โรงแรมแม๊กซ์ พระราม 9

และ ณ. ที่นั้น  ผมก็ได้พบเธอ  นางฟ้าแสนสวย ชื่อ "มัสแตง"

เธอ  หิ้วกระเป๋าสีชมพู My Melody  ตัวการ์ตูนน่ารักของซาริโอ  อาโนเน๊ะจังเลย

เธอยิ้มหวาน  หัวเราะอารมณ์ดี  ยิ่งดูก็ยิ่งน่ารัก

ในห้องที่เราอยู่กันสองต่อสอง  เธอคลอเคลียผมอยู่ใกล้ ๆ

แล้วเธอก็ทำตาโต  ปรบมือชอบใจ  เมื่อเห็นผมใส่เสื้อมีโลโก้ FCB

" พี่เป็นแฟนคลับของบี "  เธอพูดซ้ำ ๆ แล้วดวงตาเธอก็เริ่มมีประกายบางอย่าง

" ดีละ  เอาใจขนาดนี้  คืนนี้  พี่ตายแน่ "

ผมใจหายวาบ   wanwan009

Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 11:23:51 PM 09 เมษายน 2011 »

แล้วสาวน้อยอาโนเน๊ะ ตรงหน้าผม  ก็ผลักผมล้มลงบนเตียง

เธอกระโดดขึ้นมานั่งคร่อมผมแล้วหัวเราะชอบใจ

" อุ๊ย ๆ ๆ  น้องคร้าบ  ใจเย็น ๆ ก่อน  พี่ยังไม่ได้อาบน้ำค๊าบ "  ผมวิงวอนเสียงอ่อย

" ดีสิคะ   บีอยากฟัดพี่ทั้งชุดนี้แหล้ะ "  เธอพูดไปหัวเราะไป

แล้วมันก็กลายเป็นหนังคนละม้วน  กับที่ผมคิดว่าจะเป็น  นางเอกปล้ำพระเอกแล้ว

เธอก้มลงมาหอมซอกคอผมและส่งลิ้นเข้ามาปิดปากผม

กลิ่นน้ำหอมจากกายสาวที่หอมกรุ่น  ทำให้ผมอดกอดเธอแน่นเข้ามาหาตัวไม่ได้

เธอจูบผมไป   มือก็เริ่มถอดเข็มขัดกางเกงผม

เฮ้ย.... ผู้ชายโดนปล้ำ  บร้าไปแล้วตรู   wanwan006
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 11:32:02 PM 09 เมษายน 2011 »

หนังเรื่องนี้ ยาวหน่อยครับ  แถมมันเอ็กซ์ทะลุเรท

เด็ก ๆ และ เยาวชน  ไม่ควรติดตามอ่านต่อและชมภาพ

จะทำให้เสียการเรียนได้

พรุ่งนี้ ค่ำ ๆ จะมาต่อทั้งเรื่องจริงที่เกิดและภาพประกอบ

ขออนุญาตไปนอนก่อนครับ  ปวดเอว และ รู้สึกเหนื่อย อ่อนระโหยครับ   wanwan031

alexxer
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:13:19 AM 10 เมษายน 2011 »

ว้าวววววววววววววววววว
whowanted
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : -1

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:33:07 AM 10 เมษายน 2011 »

ขอบคุณคับ มาจองที่นั่ง
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #5 เมื่อ: 02:13:54 AM 10 เมษายน 2011 »

อูยยย เครียดลงตับ  wanwan009

อดใจรอไม่ไหว เค้าไปหาทางปล่อยก่อนเลยดีกว่า  wanwan006

พรุ่งนี้ขอมาอ่านต่อนะครับ พี่แอ๊บบี้  wanwan011

Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:43:06 PM 10 เมษายน 2011 »

หน้าคุ้น ๆ แฮะ

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
Vampire
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:18:20 PM 10 เมษายน 2011 »

ขอโทษเพื่อน ๆ ค่ำคืนนี้ส่งการบ้านต่อไม่ได้

เน็ท TOT  ที่บ้าน เจ๊งครับ

ใช้มือถือต่อเข้ามาแจ้ง  ความเร็วต่ำมาก  แค่เขียนไม่มีภาพก็รอแย่แเล้ว

พรุ่งนี้ถ้าเน็ทหายดี  จะมาต่อให้จบครับ  wanwan017
Vampire
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:35:11 AM 11 เมษายน 2011 »

ผมผลุดลุกขึ้นนั่ง   เธอเปลื้องผ้าให้ผม  ในขณะที่มือผมก็เปลื้องผ้าเธอ

ผมตวัดเธอนอนลงบนเตียงอีกครั้ง  เมื่อร่างกายเธอเหลืออาภรณ์เพียง 2 ชิ้น

ยกทรง  และ  กางเกงในตัวจิ๋ว   ในขณะที่ตัวผมก็ถูกถอดผ้าเหลือแค่กางเกงในเช่นกัน

ผมนอนทับเธอไว้  แล้วฝังหน้าลงไปที่หว่างกลางเต้านม  พร้อมทั้งปลดตะขอ

เธอสะดุ้งเฮือก แอ่นตัวขึ้น  เมื่อลิ้นผมเริ่มตวัดลงบนปลายติ่งปทุมถัน

ผมกดลิ้น  และ ละเลงไปรอบ ๆ   แล้วเสียงครางของเธอก็เริ่มดังขึ้น เรื่อย ๆ

กางเกงในตัวจิ๋วของเธอถูกผมถอดออก  ขณะที่ผมเริ่มสูดกลิ่นหอมตัวเธอไล่ต่ำลง  ต่ำลง

เหมือนเธอจะรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น  เธอเอียงตัวมาด้านข้างแล้วตวัดมือดึงขาผมให้มาที่หน้าเธอ

แล้วเราก็อยู่ในท่า หกสิบเก้า
Vampire
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:47:25 AM 11 เมษายน 2011 »

กลิ่นหอมคาวที่กระตุ้นอารมณ์ผู้ชายแตะจมูกผม  เมื่อผมฝังหน้าลง

เสียงหวีดร้องของเธอดังก้องขึ้น  เมื่อผมเริ่มละเลงลิ้นไปรอบ ๆ ถ้ำ

มันแฉะไปหมด   และ  น้ำซึมออกมาเรื่อย ๆ  

แล้วผมก็รู้สึกเสียบวาบไปถึงกระหม่อม  เมื่อกาบองของผมเริ่มโดนเธอเล่นงาน

มันแผ่วเบา  นุ่มนวล  และค่อย ๆ ดุดัน  บีบรัดจนผมต้องเกร็งท้องน้อย

มันเป็นช่วงเวลานานที่เสียวจนบอกไม่ถูก  เชื่อว่าเธอก็คงเช่นกัน  เพราะก้นเธอแทบไม่ติดพื้นเตียงเลย

แล้วเธอก็ผลุดลุกขึ้น   ผมตกใจแล้วมองเธออย่าง งง ๆ

เธอฉุดผมนั่งขึ้น  ผลักหลังผมแนบกับหัวเตียง  แล้วเธอก็อ้าขานั่งคร่อมผม

เธอจับหัวกาบองผมไว้   จับมันแน่นจ่อเสียดสีกับปากถ้้ถ้ำที่ฉ่ำแฉะของเธอ

แล้วเธอก็เริ่มโยกสะโพกในท่า  "หงษ์ร่อน"
v3
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 12

« ตอบ #10 เมื่อ: 01:46:41 PM 11 เมษายน 2011 »

แหล่มเลยครับท่านebbyไว้จะแวะไปขี่มัสแตงดูบ้างไม่รู้ว่าจะเอาอยู่หรือเปล่า wanwan004
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 02:06:19 PM 11 เมษายน 2011 »

มัสแตง เครื่องแรงไม่มีหยุด

ยิ่งเจอคนขับแบบพี่แอ๊บบี้ด้วยแล้ว ยิ่งไปกันใหญ่
 wanwan004

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

Vampire
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 04:30:43 PM 11 เมษายน 2011 »

ผมมองไม่เห็นกาบองของผมแล้ว

สะโพกของเธอที่ร่อนไหว  กับมือของเธอที่จับแท่งของผมเสียดสี

สติผมเริ่มจะขาด  มันเสียวจนขนหัวลุก

เสียงน้ำดังเฉาะแฉะ   ผมรู้สึกอุ่น  และเสียวรุนแรงขึ้นเรื่อย ๆ

และ....แล้ว....  สติผมก็ขาด

ผมลุกพรวดขึ้นจากการทรมานของเธอ

ผมจับเธอนอนลง  และขึ้นคร่อม  ทำทุกอย่างที่อยากทำ

เสียงร้องเธอเริ่มดังราวหนังเอวี

ร่างกายเธอเริ่มกระตุก   มือเกร็ง   หอบหายใจแรงขึ้น  ๆ 

Vampire
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 04:51:06 PM 11 เมษายน 2011 »

แล้วพายุสวาทก็พัดผ่านไป

ผมกับเธอนอนกอดก่ายกันบนเตียง  เธอคลอเคลียอยู่ข้าง ๆ ตลอด

เธอหอมผม  และ กระซิบข้างหูว่า  เธอเสร็จไปหลายครั้ง

ผมมีความสุขจัง  บรรยากาศเหมือนพาแฟนแอบมาโรงแรมได้เสียกันครั้งแรก

ท้ายสุดนี้  ขอขอบคุณ น้องมัสแตง  แห่งบียอน สกาย

ถ้าต่อไปมีใครโทรมาถามว่า  งานของน้องให้ระดับใดบ้าง

ให้ตอบไปเลยว่า

" ระดับไร้เทียมทาน "    (ชายใด ๆ มิอาจทานทน)

น้องมัสแตงฝากภาพสุดท้ายแทนใจ  มาถึงแฟนคลับทุกท่านด้วยครับ   

*

« ตอบ #14 เมื่อ: 10:49:51 PM 11 เมษายน 2011 »

งานดี น่ารักด้วย

อิจฉาค๊าบบบบ  wanwan011

แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)