Ads
 04:51:37 PM 28 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สูง..สวย...36" แน่นเปรี๊ยะ..." ปีปี้ RMO ลาดพร้าว" ทอนจนเข่าอ่อน (ปลาน่ารัก)  (อ่าน 79832 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 12:18:39 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

"กริ๊ง ๆ ๆ ๆ ๆ "   ฮาโหล RMO  หรือเปล่าค๊าบ

" ใช่ครับ"   เสียงชายหนุ่มตอบกลับมา

"เอ่อ.... คือผมเห็นภาพน้องใหม่ของร้านคุณ  อยากจองน้อง.. เอ่อ.."ปีปี้" ครับ  (ชื่อฟังแล้วเสียวหว่ะ)

ตัดมาที่รถยนต์คันหนึ่งกำลังหลงทางอยู่แถวลาดพร้าวซอย 1

ผมกำลังควานหาร้าน RMO  ลาดพร้าว  โดยมีพีอาร์ร้านคอยบอกทางในโทรศัพท์

ภาพที่ร้านโพสต์ไว้ของน้องปีปี้   ผุดขึ้นมาในสมองอีกครั้ง

น้องน่ารักจัง  แต่...เอ๊... ตัวจริงจะดรอปมากไหมหนอ  

ภาพที่เห็นนมหย่ายมาก   จะเหลวไหมหนอ

แล้วทำไม  น้องชื่อ "ปีปี๊"  หว่า   คิดแล้วก็เสียวว๊อย

แล้วผมก็มาถึงร้าน  แต่ร้านติดถนนใหญ่   เลยเลี้ยวเข้าไปจอดในซอย 55/2

อ๊ะ...  มีอาบอบนวดด้วยแฮะ   V2

เอ๊.... หรือเราจะเปลี่ยนใจดีหว่า   วันนี้อยากกินตับ  หิว ๆ ๆ  ๆ   นิสัยเดิมที่ไม่ดีของผมมาอีกละ

แต่แล้วสุภาพบุรุษอย่างผมก็ต้องไม่ผิดคำพูดที่จองน้องไว้   รีบตัดใจเดินเข้าร้าน RMO   wanwan019    
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 12:29:00 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

แล้วเมื่อผมนั่งลงบนโซฟานุ่ม ๆ ของร้าน

พีอาร์ก็เดินไปเรียกน้องปีปี๊

แว่บแรก  ที่ผมได้พบน้อง

อุแม่จ้าว.......  น้องน่ารักโคตร

ผมเปลี่ยนใจเลย  บอกน้องปีปี๊ว่า  เราออกไปดูหนังกันดีกว่า

แล้วพี่จะพาไปเที่ยว RCA   ให้หนุ่ม ๆ มันอิจฉากันมั่ง

น้องปีปี๊  เธอหัวเราะใหญ่   ยิ่งดูยิ่งน่ารัก

น้องเดินเข้ามาคล้องแขนผมไว้   แล้วกระซิบข้างหูว่า

"เดี๋ยวนู๋จะนัวพี่ก่อนค่ะ  แล้วเราค่อยไปดูหนัง"  กลิ่นหอม ๆ ของน้องโชยเข้าจมูกผม

เวลานั้น  ผมยิ้มอย่างมีความสุขมาก    ผมเดินควงแขนน้องคุยหัวร่อต่อกระซิกขึ้นห้องชั้น 3 ไปทันที
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 12:37:05 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

ผมนั่งรอน้องปีปี๊  ลงไปนำโค๊กเย็น ๆ มาให้ผม

เพิ่งจะถอดเสื้อออก  น้องก็ยิ้มแฉ่งกลับมาพร้อมเครื่องดื่ม  หูย....เร็วจังเลย

แล้วปีปี๊  ก็มานั่งข้าง ๆ  ผม    คุยหลาย ๆ เรื่องกับผม

ผมหายใจไม่ทั่วท้องเลย   เพราะนมน้องทะลักออกจากอกเสื้อ  หย่ายจริงเลย  แม่คุณเอ๊ย

น้องปีปี๊คงเห็นผมตาจะถลนอยู่แล้ว   ก็เลยแก้ผ้าออกหมดเอาใจผม

ตาย  ๆ   ๆ   พ่อแก้วแม่แก้ว   (ผมบีบนมน้อง)   " มันทั้งกลม  และ แน่นเปรี๊ยะเลย  แม่จ้าว" (เริ่มหน้ามืด)

แล้วน้องก็ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่   พาผมเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน
Vampire
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 12:49:51 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

ผมรีบอาบน้ำอย่างรวดเร็วแล้วออกมา

ก็น้องปีปี๊เล่นกาปู๋ผมตลอด   เสียวจนเกือบปล้ำน้องในนั้นแล้ว

ไม่เอาอ่ะ   ผมอดใจกลับมานอนอ้าซ่าอยู่บนเตียง

ลืมบอกความประทับใจไป   ตอนออกจากห้องอาบน้ำ

น้องปีปี๊นั่งคุกเข่า  ค่อย ๆ  บรรจงเช็ดตัวให้ผม   เอาอกเอาใจซะเหลือเกิน  แม่คุณเอ๊ย

แล้วบนเตียง   ผมไม่ได้นอนคว่ำ   นอนหงายเลย  น้องบอกให้ทำอย่างนั้น

แล้วน้องก็นำผ้าร้อนมาโปะปิดกาปู่ผม  แล้วลงมือนวด

อูย... สบายจัง   นี่ละมั๊ง  ที่เขาเรียกกันว่า "นวดกษัย"  (ผมเองก็ไม่เคย เลยไม่รู้)

น้องนวดไป  คุยกับผม  หัวร่อกับผมไป   น่ารักตลอด

แล้วผมก็เริ่มทนไม่ไหว

"ปีปี๊...จ๋า"       ผมเรียกเสียงเริ่มกระเส่า

" ขา... มีอารายคะพี่ขา"   น้องแกล้ง

"พี่ชอบชื่อนู๋จัง  มีความหมายหวาดเสียวจังหล่ะ"

"พี่คิดอะไรอยู่หล่ะคะ"  น้องกวน

"เอ่อ... ไม่กล้าพูดครับ"  ผมลังเล

"พี่คิดอะไร  ก็คงไม่ผิดมั้งคะ"  น้องยิ้มหวาน  ตาเจ้าชู้ใส่ผม

ผมคงต้องกินหญ้าแล้วหล่ะ   ถ้ายังคุยต่อ

ผมตวัดน้องเข้ามาในอ้อมกอด   แล้วปล้ำน้องทันที

แต่น้องปีปี๊  ผลักผมออก   เธอจับผมนอนลง   แล้วเริ่มลงมือปลุกปล้ำผมแทน

ลิ้นเธอไต่ไปทุกจุดเสียวของผม   ก้นผมลอยขึ้น  และเกร็งไปหมด  เมื่อเธอเริ่มบิ๊วท์ลงต่ำ

Vampire
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 01:01:48 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

สติผมขาดแล้ว

สาวสวย  หุ่นดี  นมใหญ่  แถมใช้ลิ้นเก่ง

เธออยู่ตรงหน้าผม  พร้อมแววตาที่หวานเยิ้ม

ผมไม่ยอมตกอยู่ในน้ำมือเธอหรอกครับ 

ผมขยับลุกขึ้น  จับน้องปีปี๊นอนหงายแทน

ผมเริ่มดูดกินนม ของแม่โคพันธุ์ดีอย่างหิวกระหาย

เสียงน้องปีปี๊เริ่มครางออกมาเบา ๆ

ตัวน้องเริ่มกระตุก   เมื่อผมลากลิ้นลงมาถึงส่วนล่าง

ครับ  ผมกำลังใช้ลิ้นกับเธอมั่ง

กลิ่นหอม  และ  ความหวานที่ลิ้นผมสัมผัสได้  กระตุ้นอารมณ์ผมเตลิด

น้องปีปี๊ก็คงมีอาการเดียวกันแล้วเหมือนผม

แล้วเราก็หล่อหลอมรวมกันเป็นร่างเดียว

ผมรู้สึกเสียว

ผมรู้สึกสุขอย่างที่สุด

ผมหื่นนนนนนน....

พายุทอนาโดกำลังเกิดอยู่ในห้อง

เสียงหอบหายใจของผม  กับ เสียงครวญครางของน้องปีปี๊ ดังขึ้นเรื่อย ๆ

แล้วไม่นาน  พายุก็สงบลง

สงสารแม่บ้านจัง  ผมคิด

ผ้าปูเตียงเปียกตั้งหลายหย่อม   จะโดนด่ามั๊ยเนี่ย

ท้ายที่สุดนี้   ขอบคุณน้องปีปี๊  ที่แสนจะน่ารัก

ขอโทษน้องด้วยนะครับ  ที่พี่พาไปเที่ยวต่อไม่ได้

ขาสองข้างของพี่มันหมดแรง  เข่าก็อ่อน

ติดไว้ก่อนนะ   เดี๊ยวจะรีบมารับไปดูหนังกัน

น้องน่ารักและตามใจพี่ที่สุดในโลกเลยจร้า..... จุ๊บ ๆ  wanwan019
nineaom
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #5 เมื่อ: 01:22:50 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

รออ่านการบ้านต่อ อิอิ
Vampire
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 01:34:48 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

รออ่านการบ้านต่อ อิอิ

จบแล้วครับ  ใช้หลายท่าจนหมดแรงแล้วครับ  ขอนอนพักหล่ะครับ   wanwan031
Double-Tab
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 37

« ตอบ #7 เมื่อ: 02:01:01 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

ผมรู้ว่าพี่มีการบ้านห้องลับแน่ ๆ

เอามาส่งซะดี ๆ เลยครับ

wanwan004 wanwan004 wanwan004

♥♥♥ Double Tab เดอะซีรีย์ ♥♥
OREO30
นักท่องเที่ยว (LV 2.)
*

ความหื่น : 2

« ตอบ #8 เมื่อ: 02:58:23 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

แจ่มจรัส...เจงๆ

wanwan003 wanwan003
kadengmung
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #9 เมื่อ: 08:35:53 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

แหม๋....ของเขาดีจิงๆ  wanwan011
พ่อหมีน้อย teddypol
หื่น~มาตั้งแต่เกิด!!!
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

พ่อหมีทริปเปิ้ลxxx~เอาไม่เลิก~ จนกว่านกเขาจะไม่ขัน

« ตอบ #10 เมื่อ: 09:18:32 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

การบ้านเทพๆมาอีกแล้ว  ขอบคุณพี่บี้มากๆครับ wanwan017

Vampire
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 10:23:44 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

ผมรู้ว่าพี่มีการบ้านห้องลับแน่ ๆ

เอามาส่งซะดี ๆ เลยครับ

wanwan004 wanwan004 wanwan004

ม่ายมีจ่ะ   น้องเขาน่ารัก  อยากมีภาพแค่แบบน่ารัก ก็พอ  wanwan019   
Vampire
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 10:26:31 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

การบ้านเทพๆมาอีกแล้ว  ขอบคุณพี่บี้มากๆครับ wanwan017

อย่าเรียกเทพเลยพ่อหมี   การบ้านตั้งใจทำเพื่อเพื่อน ๆ อ่านและดูภาพมีความสุขหน่ะครับ

เจอน้องปีปี้   ก็ได้ครบครับ  ไม่ต้อง กศน.  ไม่ต้อง ออน.  55555+   wanwan004
Vampire
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:27:36 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

แจ่มจรัส...เจงๆ

wanwan003 wanwan003

น้องน่าปี้...เอ๊ย... น่าทานุถาหนอม จริง ๆ ครับ   wanwan002
Vampire
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 10:28:38 AM 21 พฤษภาคม 2011 »

แหม๋....ของเขาดีจิงๆ  wanwan011

คอร์สถอดหมดทั้งตัว  1,800.-  เท่านั้นเองครับ
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)