Ads
 06:19:47 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงจะจนเงิน แต่ไม่ยอมจนความรัก ไปจีบแอร์ดีกว่า "ลูกโซ่" Nude Spa <เพิ่มปลา>  (อ่าน 56623 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 01:06:36 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

พักนี้  หาเงินได้น้อย  แต่ใช้เงินเยอะ  เพราะกาปู๋ผมมันไม่เชื่อฟัง

เที่ยวจนจะต้องกินแกลบแทนข้าวอยู่แล้ว   (ตัวอย่างไม่ดี  อย่าทำตาม)

คืนนี้  พฤหัส  ตั้งใจว่าจะอยู่บ้านเฉย ๆ  เล่นเวป

แต่ไปพบภาพน้องคนหนึ่ง  ใส่ชุดคอสเพลย์เป็นแอร์โฮสเตส

โอย.... โดนอย่างแรง

ไปละครับ  กาปู๋ผม  มันดื้อ   บอกมันแล้วว่า  ถังแตก

แต่มันก็ลากผมไปอยู่ดี  

ร้าน Nude Spa  ถนนบางขุนเทียนเลียบชายทะเล  เข้าไป 2 ก.ม. อยู่ซ้ายชิด ๆ กับ ธ.กสิกรไทย
Vampire
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 01:09:06 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

ร้านเป็นตึกแถว 3  ชั้น หนึ่งคูหา

ตกแต่งเรียบง่าย

น้อง ๆ ที่นี่  อัธยาสัยดีมาก  ยิ้มแย้มให้ผมทุกคน

คอร์สบอดี้ ถอดหมด  ปรกติ 1,800.-  แต่เดือนนี้มีโปรลดไป 300.-

แพงม๊าก.............. (ก็เค๊าถังแตก)  wanwan031
Vampire
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 01:13:40 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

น้องลูกโซ่  ยิ้มกริ่มออกมา  ยกมือไหว้  ท่าทางน่ารัก

น้องผิวเกือบขาว  สูง 160 กว่า ๆ  หุ่นดี  อวบนิดนึง

แต่หน้าตาน่ารักมากครับ   ยิ่งอยู่ในชุดแอร์โฮสเตส

ใจผมละลายเลย

ควงแขนกันขึ้นไปชั้น 3   ห้องนวดเล็ก ๆ  มีห้องน้ำในตัว

น้องลูกโซ่   บอกว่า  วันนี้ ใคร ๆ ก็เรียกว่า "น้องเรยา"

เพราะหน้าตาสวย  และใส่ชุดแอร์    ผมก็เห็นด้วย

Vampire
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 01:27:35 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

น้องเล่าให้ฟังว่า  เคยทำอยู่อีกแห่งแถวพระปะแดง

แต่รีบลาออก  เพราะมีแต่แขกจะอึ๊บเธอ

น้องบอกกลัวเรื่องนี้มาก  อยากทำแค่นวดให้แขกเฉย ๆ

ผมหัวร่อ  และ บอกน้องว่า  ไม่ต้องกลัวผมนะ

ผมไม่เคยปล้ำสาว ๆ เลย   มีแต่ถูกสาว ๆ ปล้ำ

คราวนี้  น้องลูกโซ่ ค้อนผมเลย   

แล้วน้องก็อาบน้ำให้ผม

แล้วก็เริ่มเปลื้องผ้าบนเตียง  ชโลมน้ำมันแล้วใช้เรือนร่างอวบอิ่มนวดด้วยบอดี้ให้ผม

แล้วสักพักน้องก็บอกให้นอนหงาย   แล้วลูกโซ่ก็เริ่มใช้ลิ้นละเลงตัวผมละ

เสียวสิครับ   สาวน้อยหน้าตาน่ารักโคตรลงมือปล้ำผม

มือเธอก็ชักกาปู๋ผม   ผมเลยทนไม่ได้

วิญญาณมารร้ายเข้าสิงผมอีกละ   จับน้องลูกโซ่นอนลงมั่ง

ปากเธอน่าจูบ....... ผมก็เลยจูบ  (แน้....มาแลกลิ้นกับเค๊าด้วยแฮะ)

นมเธอน่าดูด ........ ผมก็ดูดเอา  ดูดเอา ( อู๊ว.... น้องคราง)

ผิวพรรณน่าสัมผัส......ผมก็ละเลงลิ้นทาสีมั่ง (เล็บเธอเริ่มจิกหลังผมหว่ะ)

แล้ว.......

น้องก็ลงมือปล้ำผม   เธอล่วงเกินผมทุกอย่าง

ผมไม่มีทางต่อสู้  เพราะกาปู๋ผมหายไปไหนแล้วไม่รู้   ไม่มาช่วยผมแล้ว

ผมหายใจร้อนผ่าว    หูผมได้ยินแต่เสียงร้องซี้ดของน้อง

ไม่มีเสียงเตียงดังเอี้ยดอ๊าดเลย  สาบานได้

แล้วพายุสวาทก็สงบลง   ผมนั่งทำใจแป๊บ   น้องลูกโซ่ปลอบผม ไม่ต้องเสียใจค่ะพี่

นู๋รักพี่ค่ะ  ถึงทำแบบนี้

" พี่ก็รักนู๋ลูกโซ่ค๊าบ"    เราหอมแก้มซึ่งกันและกัน   แล้วผมก็บ๊าย...บาย น้องกลับอย่างมีความสุข

พ่อหมอนก ฟันทิ้ง
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 29

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #4 เมื่อ: 08:14:07 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

การบ้านนี้เค้ารับไม่ได้ รู้แต่ชื่อตอนแรก  ทำไมร้านมันอยู่แถวบ้านเค้าอะ โอยยิ่งน้องน่ารักแบบนี้ เฮ้อใจละลาย ต้องไปปิดท้ายพี่บี้มั่งเล้วละ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
barbozar
เริ่มออกจากบ้าน (LV.1)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #5 เมื่อ: 09:20:20 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

ทำเอาท่านพี่ถึงกับนั่งทำใจเลย โอยยย
น้องลูกโซ่ นี่เรยาตัวจริง
Get-O
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #6 เมื่อ: 09:42:48 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

ตกลงหาเจอแล้วใช่มั้ยครับ อิอิ
งดออกงาน งดเหล้า เฮ่อ แต่ไม่งดเข้าSDN
*

เทพผู้ที่ไม่มีที่ไหนที่ไม่เคยไป ในฝั่งธน

« ตอบ #7 เมื่อ: 10:03:41 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

สรุปว่าน้องเค้าไม่ยอมให้แขกอึ๊บ....เพราะว่าน้องเค้าจะอึ๊บแขกเองช่ายมะครับ.... wanwan016

น่าจะใช่นะ

ท่องเที่ยวไปให้ครบ 77 จังหวัด  ตอนนี้กรูไปเท่าไรแล้วอะ
ebba
Validate Member
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #8 เมื่อ: 10:41:31 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

สมน้ำหน้า กะปู๋ หาย สงสัยคืนนี้อดเอาแน่  รีบไปตามหาให้เจอนะ
บรรยายซะผมนั่งอ่านไป น้าลายไหลไป  หัวเราะไป จนเมียถามว่า
มึงเป็นบ้าป่าวเนี่ยว  5555
การบ้านท่าน Ebby ถ้าเอาไปสร้างละครช่อง 7 ปี๋ สงสัยดูได้เป็นปีๆ
ท่าน ฮิ้ว คืนนี้ไปรึเปล่าครับ จะได้เจอกัน
ebba
Validate Member
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:42:40 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

อีกทีนะ  สงสัยเจ้าโดเรมอน ตัวนี้จัง  เห็นมันออกหลายงานแร้วนะ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 11:32:03 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

อีกทีนะ  สงสัยเจ้าโดเรมอน ตัวนี้จัง  เห็นมันออกหลายงานแร้วนะ

เปฌนการบ่งบอกถึง ตัวกลม น่ารัก อารมณ์ขันนะครับ

Vampire
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11:42:44 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

การบ้านนี้เค้ารับไม่ได้ รู้แต่ชื่อตอนแรก  ทำไมร้านมันอยู่แถวบ้านเค้าอะ โอยยิ่งน้องน่ารักแบบนี้ เฮ้อใจละลาย ต้องไปปิดท้ายพี่บี้มั่งเล้วละ

โปร 1,500.- ถอดหมดแถมบอดี้ถูทั้งตัว  ร้านบอกมีแค่สิ้นเดือน

ท่านนก ลองไปดูสิครับ  น่าจะมีหลายคนสเปคท่าน

อึ๊บ.....เอ๊ย.. นวดเสร็จ ก็แวะพาน้องไปทานอาหารทะเลด้านในต่อได้เลย
Vampire
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 11:46:02 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

สรุปว่าน้องเค้าไม่ยอมให้แขกอึ๊บ....เพราะว่าน้องเค้าจะอึ๊บแขกเองช่ายมะครับ.... wanwan016

นวดกาปู๋มันสนุกตรงนี้แหล่ะครับ  ได้...ไม่ได้   ลุ้นกันหน่อยครับ

ลองเดาเล่น ๆ ดูสิครับ   ว่าผมได้ไหม   wanwan024
Vampire
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 11:47:40 AM 27 พฤษภาคม 2011 »

เบื่อแล้วหรอ   เดี๋ยวเค๊าจะเปลี่ยนเป็นหน้าท่าน hugh ก็ด้าย

แอบถ่ายรูปเอาไว้แล้ววัน meeting  wanwan024
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:10:44 PM 27 พฤษภาคม 2011 »

เบื่อแล้วหรอ   เดี๋ยวเค๊าจะเปลี่ยนเป็นหน้าท่าน hugh ก็ด้าย

แอบถ่ายรูปเอาไว้แล้ววัน meeting  wanwan024

เอาเลยครับ สนับสนุน จะได้เป็นสัญลักษณ์ใหม่ของเว็บไปเลย

แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)