Ads
 08:17:21 PM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านครั้งแรก ที่ arin spa  (อ่าน 120315 ครั้ง) A A A A
tattoolover 2
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 2

« เมื่อ: 04:37:11 PM 10 กรกฎาคม 2011 »

ขอลองเขียนดูบ้างนะครับ หลังจากอ่านอยู่ในเวปนี้อยู่นานทำเอา ผมแทบบ้า ต้องไปโดนมาจนได้
ขอเกริ่นย้อนไปนิดนึง ว่าเคยเที่ยว นวดกระปู๋ รวมทั้งชีวิต มา 5 ครั้ง 4 ที่
ครั้งแรกเกิดจากเพื่อนแนะนำให้ลอง ที่  THE PRETTY ซอยอนามัย ผมจะออกจากบ้านได้ช่วงดึกๆหลังเที่ยงคืน เพื่อนมันเลยบอกร้านนี้ปิดดึก ก็เลยลอง ถ้าผมจำไม่ผิด (นานมากแล้ว) ผมขึ้นกะน้องชื่อปอเช่ย์ ผมรู้ว่าไอ้นวดกระปู๋เนี่ยมันแค่ระดับ 1 แต่ก็อยากลองเพราะบริการแบบนี้มีดีที่หน้าตาเด็กจริงๆ ก็ดีครับ สวยดี แต่ทำยังไงผมก็ไม่เสร็จในคราวนั้น จำได้ว่า น้องชักให้จน บอกว่าต้องทำยังไงถึงจะออกเนี่ย ในใจอยากบอกใจจะขาดให้โม๊ก แต่ตอนนั้นไม่รู้ว่า ถ้ามีการตกลงกันจริงๆก็อาจได้ แต่สรุปสุดท้ายผมก็จากมาด้วยความเข็ดขยาดกับการนวดกระปู๋

มาถึงครั้งที่ 2 ห่างกันหลายเดือนทีเดียว พอดีทางกลับบ้านเหลือบไปเห็น ร้านชื่อ THE MODELING หมู่บ้านกลางเมืองบริติชทาวน์ ก็เลยลองอีกซักที ทำใจไว้แล้ว แต่อย่างน้อยก็ได้เห็นคนสวยๆ มาแก้ผ้าให้ดู แต่ครั้งนี้ต่างไปจากเดิมตรงที่ผมมากลางวัน คราวที่แล้วกลางคืนแล้วน้องยังหรี่ไฟซะแทบจะไม่เห็นอะไร พอมากลางวัน บวกกับน้องที่ขึ้นขาวมาก จำชื่อไม่ได้จริงๆ แต่คราวนั้นเค้าเสนอ ออฟชั่น b2b และก็ บอกทำได้ 2 ครั้ง ก็เลยโอเคมีความสุขกลับไป (นิดหน่อย เพราะใจจริงชอบโดนโม๊กครับ)

จนมาถึงครั้งที่ 3 หลังจาก ที่ผมได้พูดคุยกะเพื่อนซึ่งไปๆมาๆผมไม่เคยรู้มาก่อนว่านวดกระปู๋มีการโม๊กกันด้วย ผมจึงเซาะหาร้านใกล้บ้าน โทรถามก่อนเข้าร้าน จนได้ร้านชื่อ banana peed ซอยลาซาล คือเคยโทรไปถามว่ามีออฟชั่นปากมั้ย (ใช้ภาษาหยั่งงี้จริงๆ  wanwan012) เค้าบอกมี หลายวันต่อมาจึง ลองไป ก็ขึ้นกะน้องคนนึง (จำชื่อไม่ได้อีกและ แย่จริงๆ) เค้านวดๆข้างหลังไปก็ลองถามว่ามีออฟชั่นปากมั้ยเค้าบอกไม่มี ผม fail เลยอะครับ วันนั้นไม่มีความสุขเลย น้องชักให้ก็ไม่ออกอีก สรุป หล่นอีก 
*

« ตอบ #1 เมื่อ: 04:51:05 PM 10 กรกฎาคม 2011 »

มาถึงครั้งที่ 4 แค่วันนั้นนึกครึ้มๆ เลยไปซ้ำ ที่ the modeling ใหม่ (คือมันใกล้บ้านสุด ) เจอขาวๆอีกแล้ว ชื่อ แป้งมั้ง ไม่แน่ใจ ครั้งนี้มีการเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้นคือน้องเค้าบอกให้จับได้หมด (ปกติผมเป็นคนขี้อาย จะจับก็จับแค่นม กับ ก้น ไม่เคยจับโดนจิมิ ) ก็ลองไปจับจิมิน้องเค้า วันนั้นน้องเค้ามีอารมณ์ร่วมกะผมดีมากเลย แต่จนแล้วผมก็ไม่ได้ถามว่ามีโม๊กมั้ยอีกนั่นแหละ ไม่กล้ากลัวคำตอบว่าไม่มี

และจนมาถึงครั้งล่าสุด วันนี้ เมื่อ บ่ายโมงกว่าๆ วันนี้ หลังจากผมหลุดเข้ามารู้จักเวปนี้ ผมไล่อ่านการบ้านของพวกพี่ๆโดนเฉพาะพี่บี้ (abby) บอกตรงๆ คลั่งเลยครับ อ่านไปนี่โครตหื่นแล้วก็คิดทำไมผมถึงไม่เคยได้รับอะไรแบบนี้เลย และจากการดูรูปปลากรอบ ของคนอื่น ผมสังเกตุได้อย่างนึง ว่าไอ้ 3 ที่ ๆ ผมเคยไปอะ มันเป็นเตียงเล็ก เตียงเดี่ยวที่มีหลุมให้นอนหน้าคว่ำ แล้วคว่ำลงไปในรูเตียงอะครับ นึกออกมั้ย แต่ภาพของคนอื่นมันเป็นเตียงธรรมดา ใหญ่ๆ เลยคิดเอาเองว่า หรือว่ามาตราฐาน แต่ละร้านมันเป็นงี้ เตียงเล็กๆจะมากอดรัดฟัดเหวี่ง เล่นจ้ำจี้ อะไรกันได้ยังไง (คิดเอาเองนะครับ) ผมเลยหาร้านที่พอจะดังๆในเวปจำพวกนี้ และไม่ไกลบ้านเกินไป จนเจอร้าน arin spa ซึ่งดูแผนที่ตอนแรก จากเวปไหนซักเวป บอกอยู่ตรงข้ามซีคอน พอหาไปเรื่อยๆไหงบอกอยู่ อ่อนนุช 62 (กลับมาถึงพึ่งรู่มี 2 สาขา  wanwan004) ไปเที่ยงกว่าๆครับ เข้าร้านไป เค้าบอกเต็ม ไม่มีเด็กเหลือเลย อ้าว เสียเที่ยว กลับ แต่ระหว่างขับกลับรถมันติดครับ เลยนั่งเล่นเนตในรถ จนหาเบอร์โทรร้าน โทรกลับไปอีกที ปรากฎว่ามีอยู่ สามคน คือก่อนออกจากบ้านผมได้เข้าไปดูที่เวปนี้ http://www.kapooboard.com/index.php?PHPSESSID=512b7786b40d419031d8011eb618800f&topic=1087.0   และผมเป็นคนคลั่ง ก้นมากกว่านม นมใหญ่แค่ไหนก็ทำอะไรผมไม่ได้ครับ ผมแพ้ก้นสาวๆจริงๆ และผมก็ได้เล็งเล่นๆว่า น้องฟองเบียร์ น้องเดียร์ น้องลีโอ ก้นสวยมาก เมมใส่หัวไว้ พอโทรไป ชื่อสามคนที่ปลายสายบอกมา อีกสองชื่อไม่คุ้นเลย คุ้นที่ น้องลีโอ เลยบอกจองไว้ อีก 10 นาที เดี๋ยวกลับไปหา 
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 05:06:17 PM 10 กรกฎาคม 2011 »

**ขอโทษที่ต้องหลายเม้นนะครับ พอดีผมพิมพ์ๆไปไอ้กรอบ ที่ให้พิมพ์มันไม่เลื่อนตามลงมาด้วยอะ เลยไม่รูพิมพ์ถูกพิมพ์ผิด เลยขึ้นเม้นใหม่**
ต่อ หลังจากได้เข้าไปในร้านอีกรอบ โดยที่ไม่เคยเห็นหน้าน้องลีโอมาก่อน (แต่จองซะงั้น) ก็รูปก้นที่ลงไว้มันสวยมากนี่นา  wanwan019 พอมาถึง ก็โอเคครับ หน้าตาดีใช้ได้ทีเดียว เอารองเท้ามาให้เปลี่ยน จ่ายเงินที่เค้าเต้อ b2b 1.30 ชม 1200 บาท น้องลีโอมาในชุด เสื้อยืดสีขาว กางเกงยีน ไม่เอ็กซ์เลยอ่า แต่เดินตามขึ้นไป แอบมองก้น ก็สวยดี น้องให้คำตอบมาว่า อย่าตกใจชุด เพิ่งกลับมาจากวัด เลยมาชุดนี้ หลังจากให้ผมเปลี่ยนผ้า เพื่อรอน้องเค้ามาอาบให้ (เค้าลงไปเอาน้ำ) พอขึ้นมาเค้าก็อาบน้ำให้ตามปกติ พูดคุยกันนิดหน่อย ใจผมอะ หาจังหวะถามเรื่องออฟชั่นโม๊กอยู่ตลอดเวลา  wanwan044 แต่ไม่ได้จังหวะซะที รู้ตัวอีกที มานอนคว่ำให้เค้านวด แต่แล้วในที่สุด น้องเค้าก็เอ่ยถามว่าเอาออฟชั่นเพิ่มมั้ย ( wanwan003 4 ครั้งที่ผ่านมาผมต้องการแค่นี้จริงๆ แต่มันไม่เกิดขึ้นกับผม) ผมถามมีอะไรมั่งอะครับ ใจหวังว่าไอ้โม๊กอะมีแน่ๆ แต่เผื่อมี ปั่มป๊าม เค้าเสนอมาแค่ โม๊ก ให้เลือก สดกะใส่ถุง ผมเลือกสด ไป เค้าบอก จะไม่ถามราคาหน่อยเหรอ  wanwan011 แฮะๆนาทีนี้ ผมอยากมากๆ เท่าไหร่ผมก็ยอมครับ เค้าบอกมา 1200 แต่ลดให้เหลือ 1000 นึง ก็โอเค หลังจากพลิกมานอนหงาย ประสบการณ์การนวดกระปู๋ผมก็ไม่เหมือนเดิมอีกต่อไป น้องลีโอบิ้วซะทุกท่า WOT จนผมแทบจะอยากรุกล้ำเข้าไปในร่างกายเธอ ใจอยากมากนะ ถุงก็มี เงินที่พร้อมจ่ายเพิ่มก็มี แต่นาทีนั้นเลยตามเลยดีกว่ากำลังเพลิน(หมายถึงไม่เอาเข้าไปนะครับ เลยตามเลยคือแค่ไหนแค่นั้นดีกว่าได้โดนโม๊กก็พอใจมาดและ) จนเค้าเปลี่ยนท่ามาโม๊ก ผมให้เค้าคร่อมเป็น 69 และก็เป็นครั้งแรกที่ผมทาสี สาวคนอื่นนอกจากแฟนผม น้องลีโอคือผู้หญิงคนที่สองเลยทีเดียว แล้วจะให้ผมลืมได้ไง แต่ว่าการโม๊กผมว่ามันยังไม่ถึงใจเท่าไหร่อะคือ มันไม่ได้เสียวเพราะการโม๊ก แต่เค้าบิ้วอารมณ์ผมให้พลุ้งพล่านได้มากกว่า เลยมีความสุขมากครับ น่าจะพุ่งแรงพอสมควรเลย ไม่รู้โดนหน้ามั่งรึเปล่าโทดทีนะครับน้องลีโอ หลังจากอาบน้ำแต่งตัวเส็จก็ให้ค่าออฟชั่น ไป 1300 สรุปเสียไป 2500 แต่ผมมีความสุขจริงๆ
ขอขอบคุณเวปนี้มากเลยครับ ที่ทำให้ผมอิจฉาจนไปเสาะหาที่ๆทำให้ฝันผมเป็นจริง 555
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 05:09:24 PM 10 กรกฎาคม 2011 »

ลืมอีกนึด ผมไม่รู้ว่ารูปในเวปที่ลงไว้ เป็นก้นน้องลีโอจริงรึเปล่า เพราะน้องตัวจริงมีรอยซักด้านหลังตรงบริเวณ ขอบกางเกง แต่ในรูปไม่เห็น และในรูปใช้แฟรช สาดใส่ จริงๆน้องเค้าไม่ได้ขาวโอโม่อะครับ แต่ก็ผิวเนียนดี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 05:16:42 PM 10 กรกฎาคม 2011 »

ผมไป search ใน google ว่า "leo arin"     2 ลิ้งแรกเป็นการบ้านจากเวป www.kapooclub.com  ผมอยากอ่านการบ้านสองฉบับนั้นแต่ผมสมัครเวปนั้นไม่ได้ซักทีอะครับ ระบบไม่ยอมส่งเมลล์ ลิ้งยืนยันมาให้ซักที สมัครไป สามไอดีและ ทำไงดีอะครับ ใครเข้าไป ก็อป text มาให้ผมอ่านได้มั้ยอะครับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 05:22:38 PM 10 กรกฎาคม 2011 »

อยากไปดูปลาน้องลีโอที่เวปนู้ด้วยอะทำไงดี อยากเซฟเก็บไว้ ตอนไปก็เอาไอโฟนไปนะ แต่ไม่กล้าขอถ่าย อายซะงั้น  wanwan031
tummtumm
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

ความหื่น : 8

« ตอบ #6 เมื่อ: 06:53:20 PM 10 กรกฎาคม 2011 »

ท่านใช้ไอโฟนยังอาย ผมใช้ Nokia 2300 ถ่ายอายยิ่งก่าทั่นอีก  wanwan004
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« ตอบ #7 เมื่อ: 06:59:34 PM 10 กรกฎาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

นวดกาปู๋  ก็ต้องลุ้นหน่อยหน่ะคร้ับ  ตื่นเต้นดีออก

อยากให้โม๊ก  เธอไม่ยอมสักที 

เดี๋ยวถ้าโม๊กขึ้นมาจริง ๆ  ละก็ตื่นเต้นตายเลย  นี่คือ เสน่ห์

หาภาพน้องเอริน มาภาพนึง ก่อนนะครับ

ถ้ามีจะส่งมาอีก

เครดิตเวปเพื่อนบ้านด้วยครับ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 07:17:41 PM 10 กรกฎาคม 2011 »

น้องลีโอ ครับ ไม่ใช่น้องเอริน  wanwan004
HP4
สุดยอดนักเดินทาง (LV 5.)
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #9 เมื่อ: 10:08:50 PM 10 กรกฎาคม 2011 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

นวดกาปู๋  ก็ต้องลุ้นหน่อยหน่ะคร้ับ  ตื่นเต้นดีออก

อยากให้โม๊ก  เธอไม่ยอมสักที 

เดี๋ยวถ้าโม๊กขึ้นมาจริง ๆ  ละก็ตื่นเต้นตายเลย  นี่คือ เสน่ห์

หาภาพน้องเอริน มาภาพนึง ก่อนนะครับ

ถ้ามีจะส่งมาอีก

เครดิตเวปเพื่อนบ้านด้วยครับ

มัน น่าจัดมากกกกกก    นกป      อยากพี่เพื่อนไปมากเลย ท่านใด ว่าง สละเวลาอันมีค่า วันไหนนัดกับผม จัดหนัก ซักที น่าจะดีเนาะๆๆๆๆๆ
joel
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #10 เมื่อ: 07:54:46 AM 11 กรกฎาคม 2011 »

การบ้านเยี่ยมครับ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #11 เมื่อ: 08:33:46 PM 13 กรกฎาคม 2011 »

เข้ามาอ่านการบ้านท่านแอน

ทำให้อยากไปบ้างจังเลย

ราคาไหงถูกจังครับบีทูบีซะด้วยนะเนี่ย
 wanwan006

hunterkiller
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 09:53:15 AM 26 กรกฎาคม 2011 »

ราคาโอเคกับสิ่งที่ได้เลยนะครับ ความพยายามของท่านสำเร็จแล้ว ขอให้เจอทอนมากๆครับ
jupiter88
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #13 เมื่อ: 10:23:03 AM 26 กรกฎาคม 2011 »

นกป แต่ละนางงามๆทั้งนั้นน่าจะมีนอกรอบนะอิอิ
smackthat
นักแสวงหามือหนี่ง (LV 4.)
*

ความหื่น : 1

« ตอบ #14 เมื่อ: 03:45:45 PM 28 กรกฎาคม 2011 »

น่ากินตับ wanwan003
แท็ก:
หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)