Ads
 01:47:39 AM 29 มีนาคม 2024 *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก    เว็บบอร์ด    Chat Room  วิธีใช้  ค้นหา  เข้าสู่ระบบ  สมัครสมาชิก  
* แจ้งถึงบุคคลทั่วไปที่เข้ามา

หน้า: [1] 2 3 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมเสียวจนน้ำจะออกหู เลยรีบไปหานู๋เจนนี่ (Studio พระราม 3)+ ปลา  (อ่าน 48503 ครั้ง) A A A A
Vampire
ความรักแวมไพร์ เป็นอมตะ
Global Moderator
*

ความหื่น : 216

« เมื่อ: 10:44:00 PM 31 กรกฎาคม 2011 »

6 วันทำการ  งานหลวงงานราษฎร์มากมายต่อเนื่องตลอด

เหนื่อย ๆ ๆ    เครียด ๆ ๆ    ทำมายมีแต่งาน   wanwan044

ปวดเมื่อย  ปวดหัว  ทั้งบนและล่าง   wanwan031

ไม่มีเวลาไปเที่ยวเลย

คืนวันพฤหัส  เริ่มกระสับกระส่าย  นอนหลับไปก็ฝันร้ายคล้าย ๆ จะฝันเปียก  wanwan009

คืนนี้แล้วสินะ  วันศุกร์  มีเวลาแล้ว  ผมหันรีหันขวาง นึกว่าจะไปไหนดี

นางฟ้าค่ำคืนนี้จะต้องถูกรังแกโดยคนหื่นเก็บกดมาหลายวัน อย่างผม   

และจะต้องหานางฟ้าที่บริการครบทุกระดับ   ประทับใจ 

แต่วันนี้มันคือ ศุกร์สิ้นเดือนนี่หว่า

รถติดตายแน่เลย   แต่มันเสียวจนน้ำจะออกหูแร๊ววววววววว   wanwan004

ใกล้บ้านดีกว่า  "สตูดิโอสปา พระราม 3" 

ฝ่ารถติดไปเร๊ยยยยยยยยย 
jupiter88
ผู้สนับสนุน รุ่น2
*

ความหื่น : 3

« ตอบ #1 เมื่อ: 10:46:45 PM 31 กรกฎาคม 2011 »

โอ้วรถติดมาก รอตามก๊บ
jaawsumran
ผู้สนับสนุน รุ่น1
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 10:46:55 PM 31 กรกฎาคม 2011 »

ทำไม มาแค่นี้ล่ะครับ wanwan035
Vampire
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 10:59:12 PM 31 กรกฎาคม 2011 »

และที่ สตูดิโอสปา  พระราม 3

นางฟ้าตัวน้อย ที่ต้องถูกผมรังแก  ยืนอยู่ตรงหน้าแล้ว

เจนนี่

รูปร่างเธอสูงไม่มากนัก กำลังดี   หุ่นเพรียวได้ใจ

ดวงตากลมโตมีเสน่ห์   ผิวขาว  ยิ้มหวานน่ารัก

น้องควงแขนผมราวกับแฟนขึ้นบันไดไป  ด้วยเสียงหัวร่อต่อกระซิก

ผมรีบอาบน้ำเอง  ในขณะที่เจนนี่ไปนำน้ำขิงร้อน ๆ มาให้

แล้วเราก็กลับมานั่งคุยกัน

เจนนี่คุยเก่ง  คำพูดทุกคำเอาใจเหมือนผมคือแฟนของเธอ

เธอยิ้มแย้มแจ่มใสตลอดเวลา  

แต่หูผมเริ่มไม่ได้ยินเสียงเธอ

ความหื่นที่สะสมมาหลายวันทำให้ผมคุยไปเปลื้องผ้าทุกชิ้นของเจนนี่ไป

ผมลงมือปล้ำน้องทันที   ไซร้ไปทุกสัดส่วน  มือก็ขยำไปทุกส่วนแบบหื่น ๆ (แต่ถนุถนอม)

เจนนี่ไม่ปัดป้อง  เธอยิ้ม  ตาจ้องมองผมเขม็ง

ลมหายใจเธอเริ่มร้อน  เสียงครางดังขึ้น  เมื่อผมเริ่มลงลิ้นกับหลายส่วนบนเรือนร่างขาวผ่องของเธอ

มือผมสะเปะสะปะความไปทั่ว   แล้วมือผมก็แฉะ   ผมรู้แล้วว่าเจนนี่กำลังออกอาการเหมือนผม

จริงดังคาด   เธอผลุดลุกขึ้น  แล้วจับผมกดให้นอนลงแทน

เจนนี่ลงมือจัดการกับผมด้วยลิ้นของเธอแล้ว
Vampire
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 11:14:21 PM 31 กรกฎาคม 2011 »

น้องเจนนี่ใช้ลิ้นเก่งเหลือเกิน

ผมเริ่มออกอาการเกร็ง เมื่อเธอลงลิ้นฉวัดเฉวียนไปมาตามจุดเสียวบนร่างผม

ลมหายใจผมเริ่มติดขัดเมื่อเธอลงลิ้นต่ำลง ... ต่ำลงไป

นิ้วเท้าผมเกร็ง

มือผมจิกผ้าปูที่นอน

"อูย...อูย...ซี้ด   น้องจ๋ำ  พี่เสียวมาก  ทำไมเก่งอย่างนี้"  ผมร้องเบา ๆ

"ไม่ชอบหรือคะพี่ขา  นู๋จะได้เปลี่ยนที่"   น้องอมยิ้มถามผม

"โอย.. ต่อเลย  เอาเลยจร้า  พี่ช๊อบ...ชอบ"  ผมระล่ำระลักตอบ  กลัวน้องจะเปลี่ยนใจไม่ทำแบบนั้นอีก

ผมสำลักความเสียวนั้นสักพัก  แล้วก็เลยเปลี่ยนใจ  จับก้นน้องเจนนี่ให้หันมาทางผมมั่ง

ผมจัดการกับเธอ  ในขณะที่เธอจัดการกับผม

ห้องเงียบชั่วขณะ   แล้วก็มีเสียงใส ๆ ของน้องเจนนี่ดังขึ้น

"พี่ขา  นู๋ไม่ไหวแล้วค่ะ  พี่หยุดทำอย่างนี้ก่อนค่ะ"  เธอพูดพร้อมกับขึ้นมากอดผมแน่น  ตาเยิ้ม

ผมจูบเธอ  เจนนี่หลับตาพริ้ม  แขนสองข้างของเธอรัดตัวผมแน่นขึ้น ๆ  

blueman
*

ความหื่น : 0

อยากหื่นแต่ใจไม่กล้า

« ตอบ #5 เมื่อ: 11:17:22 PM 31 กรกฎาคม 2011 »

ต่อเลยครับพี่ กำลังมันส์  wanwan003
sa_buy_mak
นักเดินทาง (LV 3.)
*

ความหื่น : 0

« ตอบ #6 เมื่อ: 11:33:48 PM 31 กรกฎาคม 2011 »

:wanwan006:ขอดเกล็ดๆ
huge_jackman
Validate Member
*

ความหื่น : 24

Huge Jackman หมาป่าพเนจร

« ตอบ #7 เมื่อ: 11:55:04 PM 31 กรกฎาคม 2011 »

มาตามกระแส

ขอดเกล็ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

wanwan011

Vampire
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 12:07:29 AM 01 สิงหาคม 2011 »

ไม่มีขอดเกล็ดครับ  น้องอายมาก 

น้องบอกว่า  นี่*ไม่อนุญาต#05*ที่สุดตั้งแต่เคยให้ถ่ายแล้วครับ  ต้องขอโทษเพื่อน ๆ ด้วยค๊าบ   wanwan019
Vampire
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 12:10:27 AM 01 สิงหาคม 2011 »

ร่างเปลือยเปล่าของผมกับน้องเบียดเข้าหากัน

ผมรู้สึกได้ถึงท่อนล่างเจนนี่ที่แฉะ

" พี่ขา  นู๋เสียวจังเลยค่ะ "  เธอกระซิบเสียงกระเส่าที่หูผม

ผมไม่ตอบอะไรเธอ  เพราะสะโพกเธอที่บิดไปมาเสียดสีผมจนเกร็งไปหมด

แล้วมือข้างหนึ่งของเธอก็จับศีรษะผมก้มลงมาให้จูบเธอ

มือข้างสุดท้ายของเธอล้วงลงไปท่อนล่างของผม

เธอจับกาปู๋ผมไปที่แห่งหนึ่ง  

พายุเกิดขึ้นในห้องเล็ก ๆ  

ครั้งนี้มันแรงเหลือเกิน

พายุพัดร่างเราทั้งคู่แยกออก  และกระแทกเข้าหากัน  ท่าแล้วท่าเล่า  

เสียงร้องของน้องดังก้องเป็นระยะ ๆ  ว่า "พี่ขา...พี่ขา...พี่ขา ...อู๊ย... อูย"

ราวยี่สิบนาทีพายุจึงสงบลง

ทั้งผมกับน้องนอนหอบหายใจอยู่บนเตียง  

แล้วเจนนี่ก็ลุกขึ้นมานวดเอวให้ผม  เธอน่ารักมากครับ  เพราะผมเมื่อยไปหมดแร๊วว

ขอขอบคุณน้องเจนนี่ที่ทำให้พี่หายหื่น  น่าจะอีกหลายวันเลยงวดนี้  
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 12:14:27 AM 01 สิงหาคม 2011 »

อิจฉาพี่บี้

ไปทีไรได้ตลอด

คราวหน้า

เค้าขอไปด้วยน๊าาาาาาาาาา

Vampire
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 12:18:39 AM 01 สิงหาคม 2011 »

อิจฉาพี่บี้

คราวหน้า

สำหรับน้องเจนนี่  ผมรับประกันท่าน hugh ครับ ได้แน่นอน

แต่เกรงไม่สเปคท่านเพราะนมเล็ก
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 12:21:28 AM 01 สิงหาคม 2011 »

แต่น้องน่ารักมากเลยค๊าบบบบบบบ

wanwan017

*

« ตอบ #13 เมื่อ: 12:28:58 AM 01 สิงหาคม 2011 »

เค้าไม่ให้น้องเปิดแล้ว
 wanwan010

jaawsumran
*

« ตอบ #14 เมื่อ: 12:44:45 AM 01 สิงหาคม 2011 »

อิจฉาพี่บี้

คราวหน้า

สำหรับน้องเจนนี่  ผมรับประกันท่าน hugh ครับ ได้แน่นอน

แต่เกรงไม่สเปคท่านเพราะนมเล็ก

น้อง ขาว น่ารักมากเลยครับ  +1 เป็นกำลังใจกันไปเลยครับ wanwan013
แท็ก:
หน้า: [1] 2 3 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์  

ทางลัด:  

* นำไปเผยแพร่...
เว็บบอร์ด
(BBCode)
เว็บไซต์ทั่วไป
(HTML)